Kết quả bóng đá ngày 22/11/2022 chính xác mới nhất
18:30 Guangzhou City 1-2 Beijing Guoan 1 0-2
18:30 Chengdu Better City FC 2-1 Shandong Taishan 2-1
18:30 Wuhan Three Towns 3-0 Meizhou Hakka 1 2-0
18:00 Tianjin Tigers 2-1 Shanghai Shenhua 1-1
18:00 Changchun Yatai 4-1 Hebei FC 2-1
02:00 Mỹ 1-1 Wales 1-0
22:59 Senegal 0-2 Hà Lan 0-0
20:00 Anh 6-2 Iran 3-0
20:00 AS Kigali 4-0 Rwamagana City 2-0
16:00 Ugyen Academy 4-1 Tensung FC 1-1
07:30 Mount Pleasant FA 0-0 Portmore United 0-0
05:00 Waterhouse FC 0-1 Chapelton 0-1
20:30 Trau FC 3-0 Kenkre 1-0
18:00 Aizawl FC 2-1 Sudeva Delhi 1-1
03:00 Mirandes 2-1 FC Cartagena 0-0
01:30 TUS Sulingen 0-5 BSV Rehden 0-3
08:00 Boyaca Chico 1-0 Atletico Huila 1-0
00:00 Altay Spor Kulubu 1-0 Genclerbirligi 1-0
20:15 Kallithea 2-1 Ierapetra 0-1
20:00 Panathinaikos B 1-1 Almopos Arideas 0-1
20:00 Anagenisi Karditsa 2-0 Iraklis Larisas 1-0
20:00 Zlatibor Cajetina 1-2 FK Trajal Krusevac 1-2
18:00 Al Jazeera 0-1 Al Wathbah 0-1
19:00 Veres 0-1 Dynamo Kyiv 0-1
17:00 FC Inhulets Petrove 1-0 FC Lviv 1 1-0
20:00 Mtibwa Sugar 2-1 Polisi Tanzania FC 1-1
18:00 Tanzania Prisons 0-1 Kagera Sugar 0-0
14:00 Suddhopuskorini Jubo SC (W) 1-2 Jamalpur Kacharipara Akadas (w) 1-0
02:00 1 Rentistas Reserves 2-2 CA River Plate Reserves 1 1-1
02:00 1 Penarol Reserve 3-2 Plaza Colonia Reseves 1 2-1
00:00 Cerrito Reserves 0-4 Albion fc Reserves 0-1
00:00 Torque Reserves 0-1 Wanderers FC Reserve 0-0
21:00 Deportivo Maldonado Reserve 1-1 Cerro Largo Reserves 1-0
20:00 Danubio Reserves 1-3 Atletico Fenix Reserve 0-1
19:00 Liverpool Montevideo Reserve 3-1 Boston River Reserve 2-0
02:00 Newcastle U21 0-1 Crystal Palace U21 0-0
02:00 Southampton U21 4-0 Birmingham U21 2-0
02:00 Sunderland U21 0-2 Cardiff City U21 0-1
21:00 Sheffield Utd U21 2-1 Bristol City U21 1-0
21:00 Swansea City U21 5-2 Burnley U21 0-2
17:00 Ararat-Armenia B 2-2 Lernayin Artsakh B 2-2
17:00 FC West Armenia 1-1 Urartu II 1-0
17:00 MIKA Ashtarak 0-1 Shirak Gjumri B 0-1
17:00 Ararat Yerevan II 0-4 Pyunik B 0-1
03:30 1 Deportivo Garcilaso 3-1 Ecosem Pasco 2 0-1
11:30 Roots FC 1-4 ASC Center FC 0-1
17:40 FC Bengaluru United 4-1 Bangalore Independents 2-0
02:45 Larne Reserves 2-1 Portadown Reserves 0-0
02:45 Glentoran Reserves 4-0 Coleraine Reserves 2-0
02:45 Ballymena Utd Reserves 1-2 Crusaders Reserves 1-0
16:15 MO Constantine U21 4-0 AS Ain Mlila U21 1-0
16:00 JS Bordj Menaiel U21 1-0 CA Batna U21 0-0
20:00 Terengganu 1-0 Selangor 1 1-0
21:00 MO Constantine 2-1 AS Ain Mlila 1-0
21:00 JS Bordj Menaiel 3-1 CA Batna 1-1
20:00 LD Maputo 2-1 Ferrovario Lichinga 1-0
02:30 Turris Neapolis 2-3 Pescara 0-1
17:00 1 Xorazm Urganch 2-2 Buxoro FK 2-2
17:00 Turon Nukus 4-0 FK Andijon 2-0
07:15 24 de Septiembre 1969 3-3 Libertad Gran Mamore FC 0-1
13:30 Jiangxi Liansheng FC 0-2 Kunshan FC 0-0
13:30 Shanxi Chang An Athletic FC 0-1 Nanjing City 0-1
13:30 Nantong Zhiyun 1-2 Shijiazhuang Kungfu 1-1
13:30 Bei Li Gong 0-2 Qingdao Manatee 0-1
17:00 Chernomorets Odessa U21 2-3 Zorya U21 2-2
23:05 1 Sol de Oriente 1-2 Deportivo Alexis Garcia 1 1-1
21:30 Desportivo Huila 1-0 Wiliete 0-0
01:00 Romania U20 2-0 Poland U20 1-0
00:00 U20 Pháp 2-1 U20 Nhật Bản 1-0
00:00 Croatia U21 1-1 U21 Áo 0-0
23:30 Slovenia U21 0-0 Bulgaria U21 0-0
22:59 Portugal U18 3-2 Sweden U18 2-0
21:00 Georgia U21 1-1 Ukraine U21 0-0
20:00 U19 Đan Mạch 3-1 U19 Séc 1-1
19:00 1 U21 Thổ Nhĩ Kỳ 2-3 U21 Ba Lan 0-2
18:30 Denmark U18 0-2 Japan U18 0-0
18:00 Saudi Arabia U20 1-2 U20 Slovakia 0-2
16:30 Croatia U18 0-0 Ireland U18 0-0
02:45 Hitchin Town 2-1 Rushden Diamonds 1-1
22:59 ASI Abengourou 2-2 Societe Omnisports De L'Armee 1-0
00:00 SV Gerasdorf Stammer 1-1 Favoritner AC 1-0
02:45 Beaconsfield SYCOB 2-2 Metropolitan Police 2-1
19:00 JL Chiangmai United FC 1-1 Rayong FC 0-0
15:45 Jagat Singh Palahi FA 2-0 Minerva Academy FC 0-0
01:00 Maua FC U19 1-0 Nautico RR U19 0-0
05:00 Destroyers 3-2 Vaca Diez 3-1
15:40 Muvanlai Athletics 1-1 AFC Thoubal 1-0
13:15 RAU FC 3-1 Yarkhok United FC 0-0
02:00 Westerlo U21 6-2 FCV Dender EH U21 5-0
02:00 RWD Molenbeek U21 5-2 Lierse U21 3-0
02:00 Deinze U21 1-1 AS Eupen U21 1-0
01:30 RS Waasland Beveren U21 2-0 Excelsior Virton U21 1-0
01:30 St.-Truidense U21 2-2 KV Oostende U21 0-1
16:00 Garhwal Diamon 2-4 Ahbab FC 1-1
Kết quả bóng đá hôm nay (kqbd) cập nhật kết quả trực tuyến, tỷ số bóng đá hôm qua và hôm nay (cả trận, hiệp 1 và H2) các giải bóng đá hàng đầu thế giới như Ngoại Hạng Anh, TBN, Đức, Pháp, Đức, Ý, Cúp C1 và C2, Giao hữu (GH) CLB và đội tuyển quốc gia (QG) MỚI và CHÍNH XÁC nhất.
Kết quả bóng đá Ngoại Hạng Anh
Kết quả bóng đá Cúp C1 Châu Âu
Kết quả bóng đá EURO
Kết quả bóng đá Cúp C2 Châu Âu
Kết quả bóng đá La Liga
Kết quả bóng đá Bundesliga
Kết quả bóng đá Cúp C2 Châu Á
Kết quả bóng đá U23 Châu Á
XH Tuyển QG +/- Điểm
1 Argentina 2 1858
2 Pháp -4 1840
3 Bỉ -3 1795
4 Anh -5 1794
5 Braxin 4 1788
6 Bồ Đào Nha 3 1748
7 Hà Lan -3 1742
8 Tây Ban Nha -5 1727
9 Ý 5 1724
10 Croatia 3 1721
115 Việt Nam -30 1164
XH Tuyển QG +/- Điểm
1 Spain (W) 19 2085
2 England (W) 7 2021
3 France (W) -2 2018
4 USA (W) -33 2011
5 Germany (W) 17 2005
6 Sweden (W) 0 1998
7 Japan (W) 4 1982
8 Netherland (W) -35 1951
9 Canada (W) 2 1950
10 Brazil (W) 5 1946
37 Vietnam (W) 0 1611