Kết quả trận Atletico Bucaramanga vs Envigado FC, 08h00 ngày 25/01

Atletico Bucaramanga
Atletico Bucaramanga
0
Envigado FC
Envigado FC
0
Kết quả bóng đá Vđqg Colombia

Atletico Bucaramanga vs Envigado FC


08:00 ngày 25/01/2023

Đã kết thúc

Tỷ số thẻ phạt (thẻ vàng, thẻ đỏ)


Thẻ đỏ: 0 - 0
Thẻ vàng: 1 - 4

Tỷ lệ Atletico Bucaramanga vs Envigado FC


TLCA
0.55 : 0:0 : 1.53
TL bàn thắng:
11.11 : 1/2 : 0.03
TL Thắng - Hòa - Bại
13.00 : 1.02 : 22.00
Kết quả và tỷ số hiệp 1: 0 - 0

Diễn biến chính Atletico Bucaramanga vs Envigado FC

 21'    Bayron Garces yellow_card  
 27'      yellow_cardEdison Lopez
 46'      substitutionDiego Moreno↑Daniel Arcila↓
 51'    Gustavo Torres↑Bayron Garces↓ substitution  
 67'      substitutionHeiler Mosquera↑Edison Lopez↓
 69'    Juan Gabriel Marcelin Perez↑Jader Maza↓ substitution  
 70'      yellow_cardSantiago Norena
 70'    Oscar Alcocer↑Jork Becerra↓ substitution  
 73'      substitutionDiego Arian Betancouth Sandoval↑Ivo Kestler↓
 88'      substitutionDaniel Zapata↑Juan Zapata↓
 88'      substitutionRubio Cesar Espana Alvarez↑Yeferson Rodallega↓
 88'    Yeison Daniel Moreno Murillo↑Gonzalo Lencina↓ substitution  
 90'      yellow_cardSteven Cuervo
 90'      yellow_cardDiego Arian Betancouth Sandoval

Đội hình thi đấu Atletico Bucaramanga vs Envigado FC

Atletico Bucaramanga Envigado FC
1 Cristopher Javier Varela Caicedo
17 Cristian Florez
3 Nicolas Marotta
21 Francisco Javier Meza Palma
24 Cristhian Alberto Subero Mier
8 Victor Mejia
14 Jork Becerra
15 Jader Maza
10 Javier Arley Reina Calvo
11 Bayron Garces
18 Gonzalo Lencina
23 Joan Parra
15 Steven Cuervo
2 Carlos Ordonez
5 Santiago Norena
17 Yeferson Rodallega
8 Juan Zapata
14 Felipe Jaramillo
10 Daniel Arcila
21 Edison Lopez
30 Henery David Mosquera Sanchez
9 Ivo Kestler
Đội hình dự bị Đội hình dự bị
12 James Aguirre
6 Oscar Alcocer
23 Hadier Borja Aguilar
29 Carlos Alberto Henao Sanchez
22 Juan Gabriel Marcelin Perez
9 Yeison Daniel Moreno Murillo
7 Gustavo Torres
19 Jhon Andersson Banguera Riascos
27 Diego Arian Betancouth Sandoval
11 Rubio Cesar Espana Alvarez
13 Diego Moreno
31 Heiler Mosquera
12 Andres Felipe Tovar Escalante
29 Daniel Zapata

Số liệu thống kê Atletico Bucaramanga vs Envigado FC

Atletico Bucaramanga   Envigado FC
6
 
Phạt góc
 
3
5
 
Phạt góc (Hiệp 1)
 
1
1
 
Thẻ vàng
 
4
14
 
Tổng cú sút
 
10
4
 
Sút trúng cầu môn
 
2
10
 
Sút ra ngoài
 
8
16
 
Sút Phạt
 
12
51%
 
Kiểm soát bóng
 
49%
54%
 
Kiểm soát bóng (Hiệp 1)
 
46%
7
 
Phạm lỗi
 
14
7
 
Việt vị
 
1
2
 
Cứu thua
 
3
126
 
Pha tấn công
 
154
90
 
Tấn công nguy hiểm
 
86

01:00 Toulouse 4-1 Troyes

01:00 Lille 0-0 Clermont

01:00 1 Angers 1-2 Ajaccio

01:00 Nantes 0-2 Marseille

01:00 Reims 4-2 Lorient

02:00 Al Ahly SC 3-0 Auckland City 1

02:00 FC Metternich 4-2 Engers

02:00 DC United 2-3 Charlotte FC

02:00 Hurth 2-1 Ahrweiler BC

01:45 Sturm Graz (Youth) 3-4 SC Weiz

01:40 Viktoria Winnekendonk 2-0 FC Hellas Krefeld

01:40 Vfb Bottrop 1900 0-4 FC Kleve

01:30 UN Kaerjeng 97 2-3 Swift Hesperange

01:30 Mondercange 1-0 CS Petange

01:30 Gonsenheim 4-0 Rot-Weiss Hadamar

01:30 Bonner sc 0-0 SpVg Porz 1919

01:00 KAC 1909 2-2 SK Treibach

01:00 KSZO Ostrowiec 6-0 Korona Rzeszow

01:00 FSV Fernwald 1-9 TSV Steinbach Haiger

01:00 SK Austria Klagenfurt Amateure 10-0 St Jakob/Rosental

00:30 FC 1980 Wien 2-2 SV Schwechat

00:30 Olimpia Elblag 10-0 Jaguar Gdansk

00:00 USV St. Anna 1-5 Weinland Gamlitz

23:30 Slovan Bratislava B 1-0 Inter Bratislava

22:59 Domzale 8-0 Kolkheti 1913 Poti

22:30 Slovan Rosice 4-2 TJ Tatran Bohunice

22:00 Trinec 0-0 Hlucin

22:00 Cherno More Varna 2-1 FC Dunav Ruse

21:30 Maribor 4-4 FC Shakhtar Donetsk

21:30 Veles 1-2 Volgar-Gazprom Astrachan

21:30 Alashkert 0-1 Yenisey Krasnoyarsk

21:30 Rubin Kazan 6-0 Navbahor Namangan

21:30 FK Zalgiris Vilnius 0-0 Dinamo Tbilisi

21:00 FC Koper 3-2 NK Rudar Velenje

20:00 Septemvri Sofia 1-3 Neftchi Fargona

20:00 ND Gorica 1-0 NK Primorje

20:00 Backa Topola 2-1 FK Graficar Beograd 2

20:00 FC Lviv 0-0 FK Zeleznicar Pancevo

19:30 Etar 1-0 Litex Lovech

19:30 Partizan Bardejov 5-2 FK Svidnik

19:30 Helsingor 2-2 FC Struga Trim Lum

19:30 Kauno Zalgiris 1-0 BFC Daugavpils

19:00 Concordia Chiajna 2-0 KF Besa Doberdoll

19:00 Rigas Futbola skola 2-0 FK Panevezys

19:00 FC Vorskla Poltava 0-0 FK Velez Mostar

19:00 Cherno More Varna 1-0 FC Sozopol

19:00 Decic Tuzi 0-0 NK Mura 05

19:00 Resovia Rzeszow 0-3 FC Blau Weiss Linz

19:00 Molde 8-1 Brattvag

18:00 Radunia Stezyca 0-1 Cartusia

18:00 FK Ohrid 2004 1-2 Bregalnica Stip 1

18:00 FK Kosice 1-0 Slavoj Trebisov

18:00 Neman Grodno 3-1 Torpedo Zhodino Reserves

18:00 Zorya 0-0 AC Horsens

18:00 OKS Stomil Olsztyn 2-1 Jagiellonia Bialystok II

18:00 Grobina 0-4 Banga Gargzdai

17:30 Sparta Praha B 2-0 Sokol Hostoun

17:30 Banik Ostrava B 1-4 Slavia Prague B

17:00 FC Timisoara 0-1 CS Corvinul Hunedoara

17:00 FC Minsk 1-2 Ostrowitz

16:30 Ranheim IL 2-2 Rosenborg

16:00 1 Hegelmann Litauen 3-3 DFK Dainava Alytus 1

15:30 FC Torpedo Zhodino 2-2 Dinamo Brest

02:00 1 Maritimo 0-2 FC Porto 1

02:00 RKC Waalwijk 3-1 Go Ahead Eagles

02:45 Celtic FC 3-0 Livingston

02:45 Motherwell 0-2 Saint Johnstone

02:45 Kilmarnock 1-0 Dundee United

00:00 Galatasaray 3-2 Umraniyespor 1

00:00 Trabzonspor 2-0 Antalyaspor

21:00 Gazisehir Gaziantep 4-1 Hatayspor

21:00 Kasimpasa 5-1 Giresunspor

00:45 KAS Eupen 1-1 Racing Genk

02:45 1 FSV Mainz 05 0-4 Bayern Munchen

00:00 RB Leipzig 3-1 TSG Hoffenheim 1

01:00 Miedz Legnica 2-2 Lech Poznan

00:00 Fiorentina 2-1 Torino

00:30 Paksi SE Honlapja 1-3 Ferencvarosi TC

20:30 1 Kenkre 3-3 Minerva Punjab

23:10 Latrikunda Utd 1-2 Immigration FC

22:59 Young Africans Banjul 3-1 Jarra West FC

22:59 Medical FC 1-2 Gunjur United

15:40 Gaspo FC (W) 11-0 Kayole Starlet (W)

22:10 Nzema Kotoko 4-2 Kenpong Football Academy

19:15 1 Persepolis 0-0 Aluminium Arak

18:30 1 Sepahan 4-1 Gol Gohar FC

18:30 Malavan 1-0 Nassaji Mazandaran

17:30 Tractor S.C. 1-0 Foolad Khozestan

02:45 1 Kingstonian 0-2 Margate

22:59 Rabo Peixe 2-1 FC Serpa

01:30 Audax Rio RJ 0-0 Bangu

01:00 Sirens 3-3 Valletta FC

19:00 Wazito FC 0-3 FC Talanta

19:00 1 Mathare United 0-5 Kenya Police FC

19:00 AFC Leopards 1-0 Vihiga Bullets

01:40 1 EC Sao Bernardo/SP 1-0 CA Votuporanguense SP 1

01:00 Desportivo Brasil SP 1-1 Gremio Prudente

01:00 Rio Preto SP 1-1 Itapirense/SP

01:00 Matonense SP 0-1 Sertaozinho

22:00 Dynamic Togolais 1-1 Gomido FC 1

22:00 FC Espoir Tsevie 2-1 Tambo FC

22:00 Samartex 0-0 Tamale City

22:00 Nsoatreman FC 2-1 Berekum Chelsea

22:00 Ghana Dream FC 0-1 Aduana Stars 1

22:00 Bechem United 6-2 Real Tamale United

22:00 Accra Hearts of Oak 0-0 Legon Cities FC 1

22:00 Kotoku Royals FC 3-2 Bibiani Gold Stars

22:00 King Faisal 2-3 Medeama SC

22:00 Lobi Stars 1-0 Sunshine Stars FC

22:00 Gombe United 2-1 Shooting Stars SC

22:00 Abia Warriors 1-0 Niger Tornadoes FC

22:00 Enugu Rangers International 1-0 Akwa Starlets

22:00 Rivers United 2-0 Wikki Tourist

22:00 Bayelsa United 1-1 Doma United

22:00 Remo Stars 1-0 Enyimba

22:00 Kwara United 2-1 Akwa United

22:00 Nasarawa United 1-2 Plateau United

21:50 El Kanemi Warriors 0-1 Bendel Insurance

01:00 CD Puerto de Iztapa 2-2 CSD Municipal

00:00 Santa Lucia Cotzumalguapa 0-1 Deportivo Xinabajul

00:00 Guastatoya 4-0 Malacateco

23:30 Al Bataeh 3-3 Ittihad Kalba

23:30 Al-Wasl 2-1 Ahli Al-Fujirah

20:20 Al-Jazira(UAE) 6-1 Gulf Heroes FC

20:10 Al Ain 1-0 Khor Fakkan

20:00 Apollon Paralimniou 4-3 Pandramaikos

00:00 LPRC Oilers 1-2 Jubilee FC

01:00 2 Primavera 2-2 XV de Piracicaba

01:00 Juventus SP 0-1 Sao Caetano 2

01:00 Rio Claro 2-2 Monte Azul SP

20:05 Hottain (KSA) 0-0 Al Liwaa

20:00 Al-Jndal 2-3 Al Qous Club

20:00 Jerash FC 0-1 Al Entesar

19:50 Al Bukayriyah 1-0 Al-Sadd FC(SA)

19:50 Arar FC 1-2 Al-Saqer

19:45 Al-Taqdom 0-2 Tuwaiq

19:20 1 Al-Nahdha 2-3 Al Taraji

02:30 Parintins FC 1-2 Nacional(AM)

02:30 Rio Negro AM 0-1 Amazonas FC

02:30 Princesa AM 2-0 Operario/AM

02:30 Manauara 5-0 EC Iranduba

20:30 PAOK Saloniki U19 1-1 Levadiakos U19

02:45 Saint Gilloise 1-0 Royal Antwerp

02:45 Swansea City (w) 5-2 The New Saints (W)

20:30 FC Neftci Baku 1-0 Zira FK 1

18:00 1 FK Gilan Gabala 0-3 Sabah FK Baku

20:30 Cavese 1-0 FC Francavilla

20:00 Egy Salloum 1-1 Dekernes

20:00 Abo Qair Semads 3-1 El Olympi

20:00 Baladiyet El Mahallah 0-0 Tanta 1

20:00 nabo 0-0 Al Majd

20:00 El Mansoura 0-1 Kafr El Shaikh

20:00 Ghomhoreyet Shebin 1-0 Al Hilal El Dabaa

20:00 Proxy SC 2-0 Pioneers Club 1

22:59 Al Gharafa U23 1-1 Al Rayyan Reserves

22:00 Qatar SC Doha U23 2-2 Umm Salal U23

23:30 Newroz SC(IRQ) 3-1 Al Diwaniya

21:00 Naft Al Junoob 1-2 Al Talaba

18:30 Zakho 3-1 Al-Naft

18:30 Al Karkh 3-1 Arbil

20:05 Al-Ameade 1-2 Al Sahel

19:50 Al-Hazm 2-1 Al-Orubah

19:45 Al-Arabi(KSA) 1-1 Al Qaisoma

19:35 Al-Shoalah 1-2 Hajer

00:00 1 Catanzaro 1-0 Turris Neapolis

00:00 Trento 1-1 Azy based nano Bo

00:00 Pro Vercelli 0-2 Pro Patria

00:00 Pro Sesto 1-0 Mantova

00:00 Piacenza 0-2 Sangiuliano City Nova

00:00 1 Us Pergolettese 0-1 JuventusU23

00:00 Vicenza 1-2 Novara

00:00 Lecco 2-1 Albinoleffe

00:00 Feralpisalo 0-0 Padova

00:00 USD Virtus Verona 0-0 Triestina

20:30 Nuova Monterosi 0-0 Pescara 1

20:30 Giugliano 2-2 Messina

20:30 Potenza 2-4 Avellino

20:30 Pordenone Calcio SSD 1-1 Renate AC

01:00 Werder Bremen (Youth) 1-2 Phonix Lubeck

02:00 Comercial-MS 0-1 Coxim MS

00:30 Club Brugge Ⅱ 1-0 Lierse 1

02:30 1 Eendracht Aalst (w) 0-1 Standard Liege (w)

20:30 US Pianese 1-1 Gavorrano

20:30 FC Vado 2-1 USD Castellanzese

22:59 Guastatoya Reserves 2-2 Malacateco Reserves

00:00 MTK Hungaria 0-2 Mezokovesd Zsory

22:59 AS Real (w) 1-0 AS Momo Sikasso (W)

15:40 PS Palembang 2-1 KMP Bumara FC 1

13:20 Persimuba Musi Banyuasin 2-1 David FC

18:00 Ommal Hama 1-2 Al-Sahel(SYR)

01:10 CD Aguila Reserves 3-1 AD Isidro Metapan Reserves

01:00 1 Once Deportivo de Ahuachapán U20 3-0 CD Dragon Reserves 1

01:30 Ipora EC 2-1 Goianesia GO

01:30 Uniao Inhumas 0-1 Goias

01:30 Maccabi Tel Aviv 4-0 Maccabi Petah Tikva FC

00:30 Hapoel Afula 0-4 Beitar Jerusalem

01:00 Colegio Aleman Valencia (w) 0-4 Barcelona (w)

00:00 Sevilla FC (w) 1-0 Sporting De Huelva (w) 1

02:45 Dunston UTS 2-1 Shildon

02:15 Grasshopper 3-5 Basel

20:00 1 Benfica U23 1-1 Estoril U23

18:00 Estrela FC U23 3-2 Famalicao U23

23:15 1 Al-Arabi Club (KUW) 1-1 Al Kuwait SC 1

20:35 Al-Sahel 1-1 Al-Salmiyah

21:00 1 AS Awa FF (w) 0-1 AS Fortuna Mfou (W)

02:00 Liverpool U21 2-3 Hertha BSC Berlin Youth

02:00 Fulham U21 2-2 VfL Wolfsburg (Youth)

02:00 1 Stoke City U21 1-3 Dinamo Zagreb II

02:00 Blackburn Rovers U21 3-1 Celtic U21

00:30 Fundacion Albacete (w) 0-0 Cordoba (w)

00:00 UD Granadilla Tenerife Sur B (w) 2-1 CDEF Logrono (w)

00:00 Seccio Esportiva AEM (w) 0-1 Rayo Vallecano (w)

22:59 Eibar (w) 0-1 Osasuna (w)

22:59 Deportivo La Coruna W 2-1 Athletic Bilbao B (w)

22:59 RCD Espanyol (w) 0-0 Cacereno (W)

21:30 Barcelona B (w) 2-1 Real Oviedo (w)

18:00 Granada CF(w) 3-0 CD Juan Grande (w)

01:45 AA Corisabba 1-1 Parnahyba PI

01:45 Comercial-PI 0-4 River PI

02:00 Atletico Itapemirim ES 1-3 Porto Vitoria

21:00 Dynamo Ceske Budejovice 2-0 Hradec Kralove

20:00 Foncha Street Bamenda 1-1 Dynamo de Douala

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Bỉ -4 1828

2  Braxin 6 1826

3  Pháp 7 1786

4  Anh 5 1755

5  Argentina 12 1750

6  Ý -10 1740

7  Tây Ban Nha 17 1704

8  Bồ Đào Nha -21 1660

9  Đan mạch -14 1654

10  Hà Lan 1 1653

99  Việt Nam -13 1209

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Mỹ -87 2110

2  Thụy Điển 78 2088

3  Đức 0 2073

4  Netherland 12 2047

5  Pháp 0 2038

6  Canada 60 2021

7  Braxin 7 1978

8  Anh 0 1973

9  Bắc Triều Tiên 0 1940

10  Tây Ban Nha 0 1935

32  Việt Nam 0 1657