Kết quả trận Dordrecht vs AZ Alkmaar (Youth), 02h00 ngày 18/01

Dordrecht
Dordrecht
2
AZ Alkmaar (Youth)
AZ Alkmaar (Youth)
0
Kết quả bóng đá Hạng 2 Hà Lan

Dordrecht vs AZ Alkmaar (Youth)


02:00 ngày 18/01/2022

Đã kết thúc

Tỷ số thẻ phạt (thẻ vàng, thẻ đỏ)


Thẻ đỏ: 0 - 0
Thẻ vàng: 3 - 1

Tỷ lệ Dordrecht vs AZ Alkmaar (Youth)


TLCA
1.33 : 0:0 : 0.65
TL bàn thắng:
5.88 : 2 1/2 : 0.09
TL Thắng - Hòa - Bại
1.01 : 9.60 : 180.00
Kết quả và tỷ số hiệp 1: 1 - 0

Diễn biến chính Dordrecht vs AZ Alkmaar (Youth)

 28'    Toine Van Huizen yellow_card  
 32'      yellow_cardSem Dirks
 34'    Anouar El Azzouzi (Assist:Jose Pascual Alba Seva) goal 1-0  
 49'    Mathis Suray yellow_card  
 71'    Ersin Zehir yellow_card  
 79'    Stijn Meijer goal 2-0  

Đội hình thi đấu Dordrecht vs AZ Alkmaar (Youth)

Chưa có thông tin đội hình ra sân !

Số liệu thống kê Dordrecht vs AZ Alkmaar (Youth)

Dordrecht   AZ Alkmaar (Youth)
4
 
Phạt góc
 
10
3
 
Phạt góc (Hiệp 1)
 
4
3
 
Thẻ vàng
 
1
10
 
Tổng cú sút
 
14
6
 
Sút trúng cầu môn
 
7
4
 
Sút ra ngoài
 
7
3
 
Cản sút
 
2
35%
 
Kiểm soát bóng
 
65%
35%
 
Kiểm soát bóng (Hiệp 1)
 
65%
318
 
Số đường chuyền
 
563
7
 
Phạm lỗi
 
6
0
 
Việt vị
 
1
13
 
Đánh đầu thành công
 
5
7
 
Cứu thua
 
4
20
 
Rê bóng thành công
 
19
4
 
Đánh chặn
 
10
1
 
Woodwork
 
1
23
 
Thử thách
 
6
92
 
Pha tấn công
 
172
51
 
Tấn công nguy hiểm
 
122

00:30 Newcastle United 1-1 West Ham United

22:00 Brentford 3-0 Southampton

22:00 1 Manchester United 2-1 Crystal Palace

22:00 Brighton Hove Albion 1-0 Bournemouth AFC

22:00 Aston Villa 2-4 Leicester City

22:00 Wolves 3-0 Liverpool

19:30 Everton 1-0 Arsenal

03:00 Rennes 1-3 Lille

01:00 Troyes 1-3 Lyon

22:59 PSG 2-1 Toulouse

03:00 1 Betis 3-4 Celta Vigo

00:30 Atletico Madrid 1-1 Getafe

22:15 Elche 3-1 Villarreal

20:00 1 RCD Espanyol 1-1 Osasuna 1

02:45 Sassuolo 1-0 Atalanta 2

00:00 AS Roma 2-0 Empoli

21:00 Cremonese 0-2 Lecce

00:30 Monchengladbach 0-0 Schalke 04

21:30 Eintracht Frankfurt 3-0 Hertha Berlin

21:30 Borussia Dortmund 5-1 SC Freiburg 1

21:30 VfL Bochum 5-2 TSG Hoffenheim

21:30 Union Berlin 2-1 FSV Mainz 05

21:30 FC Koln 0-0 RB Leipzig

19:20 Hải Phòng FC 2-2 Becamex Bình Dương

17:00 Hoàng Anh Gia Lai 0-0 Hồng Lĩnh Hà Tĩnh

18:30 Perth Glory 2-2 Newcastle Jets

15:45 Adelaide United 2-1 Brisbane Roar

13:00 1 Sydney FC 3-2 Central Coast Mariners 1

13:00 Melbourne City 6-1 FC Macarthur

19:00 Sukhothai 2-1 Muang Thong United

18:30 BG Pathum United 0-2 Buriram United

18:00 Chiangrai United 3-2 Prachuap Khiri Khan

00:00 Seattle Sounders 0-1 Al Ahly SC

21:30 1 Wydad Casablanca 1-1 Al Hilal 1

06:00 Barcelona SC(ECU) 1-0 Deportivo Cuenca

03:00 Louisville City FC 2-2 FC Kansas City

03:00 1 Liga Dep. Universitaria Quito 0-0 Sociedad Deportiva Aucas

02:00 Vancouver Whitecaps 1-1 Charlotte FC

00:30 FC Ingolstadt 04 Am 2-1 TSV Rain Am Lech

00:00 Suduva 4-1 Garr and Ava

00:00 FK Riteriai 1-3 FK Panevezys

00:00 Rupensia Lusitanos Larochette 1-0 Jeunesse Biwer

00:00 Jeunesse Junglinster 3-1 AS Hosingen

00:00 St. Patricks Athletic 2-0 Sligo Rovers

00:00 Stal Rzeszow 1-1 Stal Stalowa Wola

22:59 Marisca Miersch 2-2 Avenir Beggen

22:59 Shelbourne 2-1 Treaty United

22:59 Kremser 0-3 SKU Amstetten

22:30 Sonderjyske 0-2 Landskrona BoIS

22:00 1 Utsiktens BK 0-2 Orgryte

22:00 TSV Hartberg 2-2 USV St. Anna

22:00 Nordsjaelland 1-1 Sheriff Tiraspol

22:00 Ferencvarosi TC (w) 8-0 ZNK Pomurje (w)

22:00 Haugesund 3-0 Vard Haugesund

22:00 UNA Strassen 0-1 Jeunesse Esch

21:50 Silkeborg 3-2 IFK Norrkoping FK

21:50 SSV Jahn Regensburg II 2-1 SpVgg Hankofen-Hailing

21:30 Kaiserslautern (Youth) 7-1 FC Kehlen

21:30 2 Dinamo Minsk 0-5 FC Gomel 1

21:30 Aasane (w) 3-0 Avaldsnes (w)

21:00 IFK Kalmar (w) 4-0 Ifo Bromolla IF (w)

21:00 FK MAS Taborsko 2-0 Marila Pribram

21:00 Blo Weiss Medernach 2-1 FC Bastendor

21:00 Fola Esch 2-1 Eintracht Trier

21:00 Red Boys Differdange 5-1 US Mondorf-les-Bains

21:00 Deutschlandsberger SC 1-3 Sturm Graz (Youth)

21:00 F91 Dudelange 4-0 Etzella Ettelbruck

21:00 Sarajevo 2-1 FC Mynai

21:00 Norrby IF 1-2 Falkenberg

21:00 Gazovik Orenburg 1-1 CSKA Moscow

21:00 Arsenal Tula 2-0 FK Sloga Doboj

21:00 Vasteras SK FK 3-0 Brommapojkarna

21:00 SC Kalsdorf 2-1 Usv Mettersdorf

21:00 Baltyk Gdynia 2-2 Stolem Gniewino

21:00 TSV Abtswind 1-1 TSV Aubstadt

21:00 Hammarby 3-5 Brann

21:00 Osters IF 2-1 Skovde AIK

20:30 Nurnberg (Youth) 1-1 TSG Hoffenheim (Youth)

20:30 MFK Skalica 2-2 Lisen

20:30 St.Polten 1-1 Team Wiener Linien

20:30 IFK Norrkoping DFK (w) 0-0 Djurgardens (w)

20:00 Kriens 2-1 Team Ticino U21

20:00 Bissingen 1-2 Freiberg

20:00 SV Waldhof Mannheim II 0-2 FK Pirmasens

20:00 FC 08 Hombrug 7-2 Hertha Wiesbach

20:00 VfB Eichstatt 3-0 ASV Neumarkt

20:00 Kickers Offenbach 2-0 FC Giessen

20:00 FC Sozopol 0-1 PFC Nesebar

20:00 Viktoria Aschaffenburg 0-2 FSV Frankfurt

20:00 SV Heimstetten 3-1 TSV Schwaben Augsburg

20:00 VfR Wormatia Worms 4-0 FC Basara Mainz

20:00 Chrobry Glogow 3-1 Lech II Poznan

20:00 TSV Hartberg 0-3 Spartak Trnava

20:00 SG Barockstadt 1-2 FSV Mainz 05 (Youth)

20:00 IFK Varnamo 2-0 Trelleborgs FF

20:00 Ruch Chorzow 1-0 GKS Jastrzebie

20:00 Schweinfurt 05 FC 2-1 Wurzburger FV

20:00 Brondby IF (w) 5-0 Vaxjo BK (w)

20:00 Jerv 5-2 Flekkeroy IL

20:00 TSG Balingen 0-2 Stuttgarter Kickers

20:00 First Vienna (W) 9-0 SV Krottendorf (w)

20:00 KIF Orebro DUFF (w) 0-1 Linkopings (w)

20:00 Mjondalen IF 5-0 Grorud

20:00 Sparta Praha (w) 1-1 Gyori Dozsa (w)

20:00 SpVgg Ansbach 3-4 Greuther Furth (Youth)

20:00 Umea IK (w) 1-2 Pitea IF (w)

20:00 Kongsvinger 0-2 Fredrikstad

20:00 Wurzburger Kickers 1-2 Vfr Aalen

20:00 Wacker Burghausen 1-0 Te Cu Kukuh Atta Seip

20:00 SpVgg Weiden 0-8 DJK Vilzing

20:00 Red and White Koblenz 2-1 Swift Hesperange

20:00 Hessen Kassel 2-2 KSV Baunatal

20:00 ND Gorica 1-0 NK Aluminij

20:00 NK Dugopolje 0-1 HNK Vukovar 91

20:00 Banik Ostrava (w) 2-0 Spartak Trnava (w)

20:00 Sandvikens IF 2-2 Sandvikens AIK FK

20:00 Thisted FC (w) 5-1 AaB (w)

20:00 Moss 0-1 Skeid Oslo

20:00 Hellas Kagran 1-0 SV Schwechat

20:00 FK Tikves Kavadarci 2-0 Detonit Plachkovica

19:45 AEL Larisa 1-0 Iraklis Larisas

19:30 FK Igman Konjic 6-1 FK Rudar Kakanj

19:30 Lokomotiv Vitebsk (w) 0-1 Dnepr Mogilev (w)

19:30 B93 Copenhagen 1-1 Hillerod Fodbold

19:30 FK Radnicki Novi Belgrad 0-0 Radomlje

19:30 Sport Podbrezova 3-2 FK Kosice

19:00 Vejle 0-0 Borac Banja Luka

19:00 Pardubice B 1-2 Zaglebie Lubin B

19:00 IK Brage 1-1 Orebro

19:00 Cherno More Varna 4-2 FC Dobrudzha

19:00 TSV Steinbach Haiger 5-0 FC Hanau 93

19:00 Mori SE 1-3 Szekszard UFC

19:00 FK Zalgiris Vilnius 0-1 FK Velez Mostar

19:00 FK Teteks Tetovo 5-0 FC Vardar Skopje

19:00 Jonkopings Sodra IF 1-0 Helsingborg

19:00 Zlate Moravce 4-0 FC Artmedia Petrzalka

19:00 FK Osogovo 3-0 FK Sloga 1934 Vinica

19:00 Kjelsas 1-1 Ullensaker/Kisa IL

19:00 KFC Komarno 7-1 KFC Kalna nad Hronom

19:00 Resovia Rzeszow 2-1 Sileks

19:00 Decic Tuzi 0-1 Riga FC

19:00 Strommen 6-1 Lorenskog

19:00 FC Otelul Galati 0-0 KF Besa Doberdoll

19:00 Bijelo Brdo 4-1 NK Granicar Zupanja

19:00 Arka Gdynia 8-0 Gryf Wejherowo

19:00 Honefoss (w) 3-3 Lyn (w)

19:00 Pelister Bitola 1-3 Bregalnica Stip

19:00 Dinamo Minsk 2-1 Slavia Mozyr

19:00 Metta/LU Riga 2-4 Siauliai

19:00 FC Struga Trim Lum 3-0 CS Petrocub

19:00 Bryne 3-0 Sandnes Ulf

19:00 SV Frauental 1-2 SV Allerheiligen

19:00 Stabaek (w) 2-2 Ovrevoll Hosle(w)

19:00 MSK Zilina 3-0 MFK Karvina

18:20 KP Calisia Kalisz 4-0 Jarota Jarocin

18:00 CSKA 1948 Sofia 4-0 Spartak Pleven

18:00 First Wien 1894 2-0 Neusiedl

18:00 Eskilsminne IF 4-0 Hittarps IK

18:00 IMT Novi Beograd 5-3 FK Rad Beograd

18:00 Odra Opole 1-1 Polonia Bytom

18:00 Motor Lublin 1-1 Stal Rzeszow

18:00 Kauno Zalgiris 3-2 Hegelmann Litauen

18:00 Shelbourne 1-0 Bray Wanderers

18:00 Bronshoj 1-1 FA 2000

18:00 FC Ismaning 1-2 TSV Buchbach

18:00 GAIS 2-1 Varbergs BoIS FC

18:00 Sandecja Nowy Sacz 1-3 Garbarnia Krakow

18:00 Pogon Siedlce 3-1 Pogon Grodzisk Mazowiecki

18:00 Gornik Polkowice 4-2 Gawin Sleza Wroclaw

17:30 Dnepr Mogilev 2-0 FC Belshina Babruisk

17:30 HIK Hellerup 1-3 Vanlose

17:30 Skive IK 3-1 Holstebro BK

17:00 Brommapojkarna (w) 6-2 Gamla Upsala SK (w)

17:00 Mlada Boleslav B 1-1 Bohemians1905 B

17:00 Dukla Prague 1-1 Slovan Velvary

17:00 FK Graffin Vlasim 4-2 Benesov

17:00 Hutnik Krakow 3-0 Odra Wodzislaw Slaski 1

17:00 Kolding FC 3-1 Dalum

17:00 FC Timisoara 1-2 FC Zalau

17:00 Red Bull Salzburg 3-4 Grazer AK

17:00 Chrudim 0-3 Viktoria Zizkov

17:00 Vyskov 3-1 Unicov

17:00 Arka Gdynia 2-1 Radunia Stezyca

17:00 ND Beltinci 2-1 Bistrica

17:00 Viktoria Plzen B 1-1 SK Zapy

17:00 Jelgava 0-6 Rigas Futbola skola

17:00 KFUM Oslo 0-3 Sandefjord

17:00 Nordsjaelland 1-0 Metalist 1925 Kharkiv

17:00 Thisted FC 1-1 Hobro

17:00 NK Dubrava Zagreb 2-0 NK Zagorec Krapina

17:00 Vysocina jihlava 2-1 Slavia Prague B

17:00 Chrobry Glogow II 0-5 Miedz Legnica II

17:00 FK Vitebsk 4-0 Naftan Novopolock

17:00 Domzale 3-2 Rukh Vynnyky 1

17:00 Energetik-BGU Minsk 1-0 BATE Borisov

17:00 Slutsksakhar Slutsk 1-2 Volna Pinsk

17:00 1 CSA Steaua Bucuresti 1-0 Metaloglobus

17:00 Gwarek Tarnowskie Gory 6-3 MKS Kluczbork

17:00 ACS Viitorul Simian 0-2 ACS Viitorul Pandurii Targu Jiu

17:00 2 Dinamo Bucuresti 5-0 CS Blejoi

17:00 Ferencvarosi TC B 0-1 Beech Sigit

17:00 GKS Tychy 1-3 GKS Katowice

16:30 1 Sport Podbrezova 1-3 Tatran Presov

16:30 SK Slovan Varnsdorf 3-3 Teplice B

16:30 Blansko 1-4 TJ Start Brno

16:00 LSK Kvinner (w) 0-0 Roa (w)

16:00 Trinec 7-2 Frydek-Mistek

16:00 Botev Plovdiv 0-0 Botev Vratsa

16:00 Slovan Duslo Sala 1-1 Raca Bratislava

16:00 SC Weiz 2-1 TUS Heiligenkreuz

16:00 Hradec Kralove B 4-3 SK Vysoke Myto

16:00 Sigma Olomouc B 1-2 Slovan Rosice

16:00 Arsenal Dzyarzhynsk 1-4 Ostrowitz

16:00 Rochedale Rovers 1-2 Gold Coast United

16:00 SK Motorlet Praha 3-1 Cesky Brod

15:50 Metalurgistul Cugir 1-2 ACS Viitorul Selimbar

14:00 Moreton Bay United 2-0 Brisbane City

22:00 Reading 2-2 Watford

22:00 Millwall 1-1 Sunderland A.F.C

22:00 Hull City 1-0 Cardiff City

22:00 Luton Town 1-0 Stoke City

22:00 Middlesbrough 3-0 Blackpool

22:00 Huddersfield Town 1-1 Queens Park Rangers (QPR)

22:00 Preston North End 1-2 Bristol City

22:00 Swansea City 3-4 Birmingham City

19:30 Rotherham United 0-0 Sheffield United

19:30 Norwich City 0-3 Burnley

03:30 Estoril 0-1 Vitoria Guimaraes

01:00 Benfica 3-0 Casa Pia AC

22:30 Santa Clara 2-2 Boavista FC

03:00 Excelsior SBV 0-0 RKC Waalwijk

02:00 FC Utrecht 1-0 SC Heerenveen

02:00 Emmen 2-2 Vitesse Arnhem

00:45 1 Volendam 1-1 AZ Alkmaar

08:05 CDSyC Cruz Azul 0-1 Tigres UANL

06:00 1 Club Leon 0-1 Pachuca 1

04:00 Atletico FC 1-1 Real Santander

04:00 Cortulua 1-0 Valledupar FC

04:00 Patriotas FC 1-0 Llaneros FC 1

22:00 Aberdeen 3-1 Motherwell

22:00 Livingston 3-1 Kilmarnock

22:00 Glasgow Rangers 2-1 Ross County

22:00 1 Heart of Midlothian 3-1 Dundee United 1

22:00 Saint Mirren 0-1 Hibernian

02:30 St. Gallen 3-0 Servette 1

00:00 Grasshopper 1-0 Basel

22:59 Antalyaspor 1-0 Gazisehir Gaziantep 1

20:00 Sivasspor 1-0 Besiktas JK

17:30 Ankaragucu 0-2 Karagumruk

23:30 Slaven Koprivnica 1-1 Dinamo Zagreb

21:00 NK Lokomotiva Zagreb 1-0 ZNK Osijek

02:45 Sint-Truidense 1-0 Kortrijk

00:15 KAS Eupen 1-1 Westerlo

00:15 Seraing United 2-1 Oud Heverlee

22:00 Cercle Brugge 1-1 Standard Liege

06:30 1 Union Espanola 1-1 Everton CD

04:00 CD Magallanes 1-1 Union La Calera 1

01:00 Rapid Bucuresti 4-1 FC Voluntari

19:30 Hermannstadt 1-1 Arges

07:30 2 Lanus 2-1 San Lorenzo

07:30 1 Argentinos Juniors 1-0 Racing Club 1

05:15 Belgrano 2-1 River Plate

03:00 1 Sarmiento Junin 3-5 Barracas Central

03:00 Arsenal de Sarandi 1-1 Estudiantes La Plata

23:15 Banni Yas 0-4 Al-Sharjah

20:30 Ajman 4-1 Al Nasr Dubai

20:30 Al Ahli(UAE) 5-1 Dibba Al-Fujairah

07:00 Oriente Petrolero 3-0 Nacional Potosi 1

04:30 The Strongest 2-1 Universitario De Vinto

02:00 1 Libertad Gran Mamore FC 3-2 Vaca Diez

02:00 Zaglebie Lubin 1-2 Legia Warszawa

23:30 Gornik Zabrze 1-1 Lechia Gdansk

21:00 Rakow Czestochowa 1-0 Piast Gliwice

01:30 Fehervar Videoton 1-1 Debrecin VSC

22:59 Budapest Honved 1-1 Varda SE

20:30 Paksi SE Honlapja 0-0 Kecskemeti TE

00:00 Ionikos 1-0 Aris Thessaloniki

22:00 OFI Crete 0-0 Pas Giannina 1

15:30 Sreenidi Deccan 3-0 Churchill Brothers

22:15 Como 0-2 Frosinone

20:00 Cittadella 3-0 Ascoli

20:00 Cosenza Calcio 1914 0-0 Ternana

20:00 Pisa 0-1 SudTirol

20:00 1 Benevento 1-2 Venezia

20:00 Perugia 4-0 Brescia 1

20:00 Spal 3-4 Bari

03:00 Alaves 2-0 Eibar 1

00:30 Tenerife 1-0 Albacete

22:15 1 Leganes 1-0 Sporting Gijon 1

22:15 SD Huesca 1-0 Mirandes

22:30 Nacional da Madeira 3-1 SCU Torreense

22:30 Porto B 1-2 Belenenses

21:00 Moreirense 1-0 Viseu

18:00 Oliveirense 2-2 Vilafranquense

21:00 Saint Etienne 3-2 Annecy

02:30 Greuther Furth 1-0 Nurnberg

19:00 Jahn Regensburg 1-3 Arminia Bielefeld

19:00 Kaiserslautern 2-1 Holstein Kiel

19:00 Eintracht Braunschweig 2-0 Heidenheimer

07:30 Deportivo Garcilaso 3-0 EM Deportivo Binacional

03:30 UTC Cajamarca 3-0 Cienciano

03:30 1 Universitario De Deportes 4-0 Academia Deportiva Cantolao 1

01:00 Atletico Grau 3-0 FBC Melgar

22:59 Al Duhail 2-1 Al-Ahli Doha

22:59 Al Rayyan 0-3 Al-Arabi SC

20:35 Al-Wakra 0-4 Al-Garrafa

20:35 Al-Sadd 2-0 Umm Salal 1

06:30 resistencia SC 0-2 Libertad 1

04:00 Sportivo Trinidense 0-1 Cerro Porteno

22:00 Leyton Orient 1-0 AFC Wimbledon

22:00 Salford City 2-1 Rochdale

22:00 Doncaster Rovers 0-1 Hartlepool United

22:00 Bradford City 1-1 Mansfield Town

22:00 1 Northampton Town 0-0 Walsall

22:00 Crewe Alexandra 0-3 Grimsby Town

22:00 Stockport County 3-2 Tranmere Rovers

22:00 Colchester United 1-1 Barrow

22:00 Carlisle United 0-1 Harrogate Town

22:00 Gillingham 1-0 Crawley Town

22:00 Sutton United 0-0 Stevenage Borough

19:45 Newport County 2-1 Swindon Town 1

20:00 Dynamo Dresden 7-1 Hallescher FC

20:00 1 Saarbrucken 0-4 SV Elversberg

20:00 Ingolstadt 1-2 Borussia Dortmund (Youth)

20:00 Zwickau 1-1 SV Meppen

20:00 SV Wehen Wiesbaden 1-1 Viktoria koln 1

20:00 VfL Osnabruck 3-1 Erzgebirge Aue

08:00 Deportivo Pasto 2-4 America de Cali

05:45 Jaguares de Cordoba 2-1 Atletico Nacional Medellin

03:30 Dep.Independiente Medellin 1-1 Independiente Santa Fe 1

06:30 Deportivo La Guaira 0-0 Monagas SC

04:10 Angostura FC 2-0 Mineros de Guayana

00:00 FK Spartak Zlatibor Voda 1-3 Cukaricki Stankom

22:10 Crvena Zvezda 1-1 Vojvodina Novi Sad

20:00 Radnicki Nis 2-1 Mladost Lucani

19:00 Radnicki 1923 Kragujevac 0-1 FK Vozdovac Beograd

22:00 Inverness 2-2 Greenock Morton

22:00 1 Partick Thistle 0-1 Cove Rangers

22:00 Arbroath 1-2 Raith Rovers

22:00 Hamilton Academical 1-1 Dundee

22:59 Caykur Rizespor 5-1 Yeni Malatyaspor

20:00 Boluspor 1-3 Pendikspor

17:30 Erzurum BB 1-2 Tuzlaspor

17:30 Bandirmaspor 1-4 Denizlispor

05:30 Cerro Largo 2-1 CA River Plate

03:00 CA Penarol 2-0 Cerro Montevideo

19:45 1 Racing Club Montevideo 0-2 Boston River

22:59 Kiang West FC 1-1 BK Milan

20:15 Jyvaskyla JK 0-3 Jaro

20:15 JaPS 5-2 Gnistan Helsinki

20:00 Ekenas IF Fotboll 3-1 KaPa

19:00 SalPa 2-0 TPS Turku

17:00 MP MIKELI 0-2 HIFK

16:00 Apollon Limassol LFC (w) 6-0 Aris Limassol (w)

19:00 Luzi 2008 0-2 Flamurtari

00:30 Dodoma Jiji FC 2-1 Azam 1

22:30 Young Africans 2-0 Namungo FC

23:10 Zimamoto SC 3-1 Taifa Jang ombe

20:10 Malindi 0-1 Kundemba FC

16:00 Persik Kediri 1-2 PSIS Semarang

15:30 1 Arema FC 0-1 PSM Makassar 1

08:00 Empire Club 3-1 Wotton FC

06:00 Paradise FC 1-1 Deacons FC

22:00 Buxton FC 1-0 Kings Lynn 2

22:00 Banbury United 0-3 Kettering Town

22:00 Peterborough Sports 2-0 Brackley Town

22:00 Alfreton Town 3-1 Boston United

22:00 1 Leamington 0-1 Blyth Spartans

22:00 AFC Fylde 3-1 Curzon Ashton FC

22:00 Kidderminster Harriers 0-1 Scarborough

22:00 Gloucester City 5-1 Bradford Park Avenue

22:00 1 Farsley Celtic 1-0 Hereford United

22:00 Darlington 3-1 AFC Telford United 1

22:00 Chorley FC 1-2 Southport FC

22:00 Chester FC 1-2 Spennymoor Town

18:00 Etimesgut Belediye Spor 1-1 Balikesirspor

18:00 Menemen Belediye Spor 3-0 Bayburt Ozel Idare

18:00 Diyarbakirspor 0-0 Fethiyespor

18:00 Isparta 32 Spor 6-1 Tarsus Idman Yurdu

18:00 1 Ankarademirspor 2-0 Bukaspor

18:00 Duzcespor 0-2 Inegolspor

18:00 Zonguldak 1-0 Kirklarelispor

18:00 Bursaspor 0-3 Corum Belediyespor

18:00 Belediye Vanspor 1-0 Adiyamanspor

18:00 Utkoi 2-1 Ankaraspor FK

18:00 Kocaelispor 2-1 Sariyer

18:00 Afjet Afyonspor 1-1 Batman Petrolspor

18:00 1 Kirsehir Koyhizmetleri 1-1 Serik Belediyespor

18:00 Kastamonuspor 0-1 Usakspor

18:00 Bursa Niluferspor AS 4-2 Pazarspor

18:00 Iskenderun FK 1-0 Hekimoglu Trabzon

17:00 Somaspor 1-1 Amedspor

22:00 Carshalton Athletic FC 0-2 Canvey Island

22:00 Bognor Regis Town 4-2 Brightlingsea Regent

22:00 Bishop's Stortford 3-0 Corinthian Casuals

22:00 Billericay Town 0-4 Enfield Town

22:00 Wingate Finchley 1-0 Cray Wanderers

22:00 Aveley 2-0 Bowers Pitsea

22:00 Potters Bar Town 2-2 Haringey Borough

22:00 lewes 3-0 Kingstonian

22:00 Herne Bay 0-2 Horsham

22:00 Hastings United 0-0 Margate

22:00 Folkestone 1-2 Hornchurch

20:00 Rutsiro FC 1-1 Mukura Victory Sports

20:00 Sunrise Rwamagana 0-1 APR FC

07:20 Liberta 3-3 Five Islands 1

03:00 Willikies FC 4-1 Pigotts Bullets FC

18:00 Sile Yildizspor 1-0 Karsiyaka

18:00 Orduspor 2-0 Turgutluspor

21:00 Township Rollers 2-0 Holy Ghost SC

00:00 FC Felgueiras 2-1 CF Canelas 2010

22:00 Vitoria Guimaraes B 1-3 S. Joao Ver

22:00 Montalegre 1-2 Varzim

22:00 1 GD Fontinhas 0-1 Real Sport Clube

22:00 1 Fafe 1-4 Sporting Braga II

18:00 Mokala Pancheners 1-2 Alverca

05:00 Ipatinga 0-1 Atletico Mineiro

05:00 1 Tombense 3-0 Caldense MG

03:00 1 Pouso Alegre 3-2 CA Patrocinense

02:30 America MG 1-0 Cruzeiro

02:00 1 Democrata SL/MG 0-1 Villa Nova-MG

15:50 ASO Chlef U19 2-1 WA Boufarik U19

15:40 MC El Eulma U19 1-0 AB Chelghoum Laid U19

15:40 CA Batna U19 3-2 NRB Teleghma U19

15:30 GC Mascara U19 1-2 JSM Tiaret U19

15:25 MC Oran U19 1-1 MC Saida U19

15:20 ES Setif U19 2-2 RC Kouba U19 1

15:20 CS Constantine U19 1-1 MO Constantine U19

15:20 JS Kabylie U19 6-0 MCB Oued Sly U19

15:10 JSM Skikda U19 3-2 AS Ain M'lila U19

15:10 JS Saoura U19 3-1 ASM Oran U19 1

15:10 USM El Harrach U19 2-1 ES Ben Aknoun U19

20:00 Bujumbura City 1-1 Fc Tigre Noir

18:00 Athletico Olympic 0-3 Vitalo

00:20 Altrincham 1-2 Wrexham

22:00 1 Oldham Athletic 0-1 Halifax Town

22:00 Eastleigh 1-0 Woking

22:00 Bromley 1-1 Maidenhead United

22:00 Boreham Wood 1-0 Chesterfield

22:00 Yeovil Town 2-2 Maidstone United

22:00 Wealdstone FC 1-0 Dagenham Redbridge

22:00 Aldershot Town 2-0 Dorking

22:00 Torquay United 1-2 Notts County 1

22:00 Southend United 2-0 York City

22:00 Solihull Moors 0-2 Gateshead

04:30 Palmeiras 3-1 Santos

02:00 Guarani SP 0-1 Bragantino

02:00 Ferroviaria SP 0-1 Sao Bernardo

01:30 Sao Bento 1-1 Mirassol 1

20:45 NAC U21 2-0 PEC Zwolle U21

22:00 Edinburgh University FC 0-5 Cowdenbeath

22:00 Gretna 0-2 Hearts U21 1

19:30 Aston Villa (w) 1-1 Brighton H.A. (w)

18:30 Leicester City (w) 0-2 Manchester City (w)

01:00 Olympique Ales 2-0 Jura Sud Foot

00:30 Yzeure AS 3-0 Angers II

00:30 Vannes 2-2 Voltigeurs Chateaubriant

00:00 ES Wasquehal 1-3 St. Maur Lusi

00:00 Saint Quentin 1-2 Bobigny A.C.

00:00 1 Toulon 2-1 Sete FC

00:00 Vierzon 2-1 Stade Bordelais

00:00 Fleury Merogis U.S. 3-1 Haguenau

00:00 Saint-Priest 2-0 Aubagne

00:00 Trelissac 0-0 Andrezieux

00:00 Marignane Gignac 1-0 Frejus St-Raphael

00:00 Creteil 3-0 Metz B

00:00 Louhans-Cuiseaux 1-1 Auxerre B

00:00 GRACES 2-2 Hyeres

00:00 Granville 1-1 Poissy As

00:00 Saumur OL 0-3 Lorient B

00:00 Maccabi Paris 1-0 St Pryve St Hilaire

00:00 Romorantin 0-1 Bourges

00:00 Chartres FC 2-3 Caen II

00:00 Blois 0-2 FC Rouen

00:00 Besancon 1-0 ASM Belfortaine

00:00 Beauvais 3-2 Guingamp B

22:59 Colmar 1-1 Sainte Genevieve Sports

22:59 GOAL FC 0-0 Angouleme 1

22:00 Epinal 3-0 AS Furiani Agliani

22:00 Lyonnais II 0-3 Lyon Duchere

22:00 Rennes II 1-0 Saint Malo

22:00 CHAMALIERES 1-2 FC Nantes B

21:00 Racing Club de France 1-1 Chambly FC

20:30 Evian Thonon Gaillard 1-0 Canet Roussillon

15:00 St George City FA 3-4 Rockdale City Suns

13:30 Spirit FC 2-0 Bulls Academy

02:00 1 Deportivo Pereira (w) 2-2 Independiente Medellin (w)

02:00 KSC City Pirates 2-4 KFC Turnhout

02:00 K.RC.Mechelen 2-2 Berchem Sport 1

08:45 Sydney Olympic U20 1-1 Sutherland Sharks U20

15:40 GHFA Spirit FC U20 1-3 Northbridge FC Bulls U20

13:00 St George City FA U20 0-2 Rockdale City Suns U20

13:00 Inter Lions U20 1-1 Rydalmere Lions FCU20

13:00 Bankstown City Lions U20 1-1 Hills United U20

21:00 Venezia F.C. Youth 1-0 Alessandria Youth

20:30 Viterbese Castrense Youth 1-2 Perugia Youth

20:30 Brescia U20 0-5 Spal U19

20:30 S.S.D. Monza 1912 Youth 2-0 Padova U19

20:30 Vicenza U20 1-0 FeralpiSalo Youth 1

20:30 Parma U20 1-1 US Cremonese U20

20:30 Reggiana U20 1-1 Cittadella U20

20:00 Genoa Youth 6-0 AlbinoLeffe Youth

20:00 Ascoli Youth 1-1 Benevento (Youth)

17:30 Monopoli Youth 0-1 Lazio U20 1

17:30 Virtus Entella U20 4-3 Pescara Youth

17:00 Sha LAN U19 1-1 Spezia U20

17:00 Pisa U19 0-0 Crotone U19

17:00 1 Ternana u20 2-2 Cosenza Calcio Youth 1

17:00 Pordenone Youth 2-2 Como U20

16:30 Reggina U19 1-0 Imolese Calcio Youth 1

22:15 Sirens 1-2 Mosta FC

22:15 Pieta Hotspurs 0-6 Gzira United

20:00 Gudja United 3-0 Santa Lucia

20:00 Floriana F.C. 0-1 Hamrun Spartans

19:15 FC Talanta 0-1 Bandari

19:00 Gor Mahia 1-0 Nairobi Star City

19:00 Wazito FC 0-1 Sofapaka FC

19:00 Tusker 1-1 Kariobangi Sharks

19:00 Kakamega Homeboyz 0-1 Posta Rangers

17:00 KCB SC 2-1 Mathare United

01:00 Cruz Azul (w) 1-1 Unam Pumas (w)

04:00 Sertaozinho 3-1 Barretos SP

02:00 Esporte Clube Sao Jose SP 0-3 Uniao Suzano AC SP

02:00 Bragantino B 4-3 Marilia Ac

02:00 Audax Sao Paulo 1-0 Matonense SP

01:00 EC Sao Bernardo/SP 2-1 Desportivo Brasil SP

01:00 Capie Warrero 1-1 Gremio Prudente

01:00 Rio Preto SP 2-1 Bandeirante

00:00 Santos Laguna U20 0-1 Club America U20

22:00 CDSyC Cruz Azul U20 1-0 Tigres UANL U20

22:00 Leon U20 3-2 Pachuca U20

07:50 Real Brasilia FC (w) 2-1 Kindermann (w) 1

04:45 Internacional(w) 5-1 Athletico Paranaense (w)

07:10 Sport Sinop 0-1 Luverdense

02:30 Dom Bosco MT 0-1 Cuiaba

01:30 Guarany CE 1-0 Crateus

22:59 Star Arafat 1-1 AS Pompier

22:00 Ballinamallard United 1-1 Warrenpoint Town

22:00 Dundela 1-1 Dergview FC

22:59 Al Oruba Sur 0-1 Al-Nasr(OMA)

22:15 1 Al-Seeb 0-0 Al-Msnaa

20:15 Al-Nahda Muscat 1-0 Oman Club

01:00 Hapoel Ironi Karmiel 0-0 Beitar Nahariya

00:30 Hapoel Ihud Bnei Gat 0-4 Maccabi Ahi Iksal

22:00 Tamale City 3-0 Kotoku Royals FC

01:00 Hakoach Macabi Ramat Gan U19 3-1 Maccabi Ein Mahal Jamal U19

22:59 Beitar Shimshon Tel Aviv U19 3-1 Hapoel Marmorek U19

17:40 Hapoel Umm al-Fahm U19 3-3 Hapoel Akko U19

16:00 Hapoel Kfar Saba U19 8-1 Tzeirey Kafr Kana U19

16:00 Hapoel Herzliya U19 3-1 Maccabi Achi Nazareth U19 2

16:00 Ironi Nesher U19 1-0 Maccabi Ironi Kiryat Ata U19

16:00 Bnei Yehuda Tel Aviv U19 3-0 Sectzya Nes Ziona U19

15:50 Gadna Tel Aviv U19 2-1 Maccabi Yaffo Kabilio U19

15:50 Hapoel Hod Hasharon U19 1-1 Maccabi Herzliya U19

14:00 Beitar Tel Aviv Bat Yam U19 0-1 Ashdod Rafi Elbaz U19

22:00 Bendel Insurance 0-0 Gombe United

22:00 Akwa Starlets 2-4 Abia Warriors

19:20 Darajani Gogo 0-0 Naivas FC

19:10 MCF FC 2-2 Mwatate United

19:00 Gusii FC 1-0 Coastal Heroes 1

19:00 Kajiado 0-1 Mombasa Elite

09:00 1 Antigua GFC 1-2 C.S.D. Comunicaciones 1

08:00 Malacateco 3-0 Santa Lucia Cotzumalguapa

04:00 1 CSD Municipal 2-2 Deportivo Mixco

20:00 Olympiakos Nicosia FC 1-2 E.N.Paralimniou

20:00 Karmiotissa Polemidion 1-3 AEK Larnaca

18:00 FUS Rabat (W) 4-0 AJN Larache (W)

00:45 Etoile Filante Ouagadougou 0-2 Vitesse Delft

22:30 AS Police Ouagadougou 0-0 Royal FC 1

02:00 Saprissa de Corazon U20 2-1 Herediano U20

08:00 AD Cofutpa 3-1 Municipal Garabito

08:00 Municipal Liberia 0-1 AD Sarchi

04:00 Futbol Consultants Moravia 3-1 FC Aserri

04:00 CS Uruguay De Coronado 0-1 Santa Ana

02:00 Puerto Golfito 1-1 Jicaral

02:00 Cruzeiro Arapiraca 1-2 Coruripe Al

01:00 CF Talavera de la Reina 3-0 Algeciras

01:00 Deportivo La Coruna 1-0 Merida AD

01:00 Real Murcia 1-1 Real Sociedad B

01:00 UE Cornella 4-3 Barcelona B

22:59 Real Union Irun 2-2 CF Intercity

22:59 1 Real Balompedica Linense 2-3 CD Linares Deportivo

20:00 Aris Petroupolis 1-1 AO Tympakiou

20:00 Olympiakos Volou 1-0 Makedonikos Foufas

20:00 AO Giouchtas 2-0 Agios Nikolaos

20:00 Thyella Diastavroseos 3-1 AE Moschatou

20:00 Marko 1-0 Almyros Gaziou

20:00 Posidonas Neas Michanionas 1-0 AO Kavala

20:00 Rodos FC 3-0 Pangitheatikos

20:00 Orfeas Xanthis 1-1 Doxa Dramas

20:00 1 Agia Paraskevi 0-1 Fostiras

20:00 Megas Alexandros Orfaniou 0-2 Agrotikos Asteras

20:00 Poros 0-0 Ethnikos OFPF

19:50 AE Lefkimmis 2-4 Tilikratis

19:30 APS Patrai 1-1 Ialysos

00:30 CD Union Sur Yaiza 3-1 Arucas CF

00:30 Yague CF 2-2 Haro Deportivo

00:30 Comillas 0-1 CA River Ebro

00:00 Estrella CF 2-0 UD Gran Tarajal ST

22:59 1 Jove Espanol 0-2 Torrent C.F

22:59 Acero 1-3 Silla CF 1

22:59 1 CD Basconia 0-1 Barakaldo CF

22:59 Leioa 2-1 CD Padura

22:59 UD Torre del Mar 2-0 Malaga City

22:59 CD Lagun Onak 0-1 Urduliz FT

22:59 Villarrubia CF 1-1 CD Marchamalo

22:59 Atletico Albericia 2-2 U.M. Escobedo

22:59 1 CD Tarancon 1-1 CD Illescas

22:30 CD Villacanas 0-1 UB Conquense

22:30 Andratks 4-0 UD Poblense

22:30 Aurrera Ondarroa 0-0 Anaitasuna

22:30 Casalarreina 0-1 CD Agoncillo

22:30 UD Rayo Ibense 4-0 Hercules II 1

22:30 CD Beti Onak 0-0 Valle de Egues

22:30 UP Plasencia 4-1 CD Don Alvaro

22:30 Pasaia KE 1-1 Aurrera de Vitoria

22:30 Inter Manacor 0-0 Santanyi

22:30 Constancia 2-0 PE Sant Jordi

22:15 UC Cartes 2-1 Samanod 1

22:15 Conil CF 3-0 Ceuta B

22:15 Deportivo La Coruna B 3-0 CD Estradense

22:00 1 Patacona 1-2 Atzeneta UE

22:00 CD Robres 2-0 Epila CF

22:00 CD Oberena 0-1 CD Cortes

22:00 CD Huarte 2-2 CD Subiza

22:00 Avance Ezcabarte 1-1 UDC Txantrea KKE

22:00 CD Ardoi Draw 1-2 Lagunak

22:00 CE Mercadal 0-0 CD Manacor

22:00 Llosetense 1-1 UD Collerense 1

22:00 SD Revilla 2-2 Solares

21:30 CD Vitoria(SPA) 2-2 SD Deusto

19:30 UD Tamaraceite 1-0 CD Santa Ursula 1

19:00 Panaderia Pulido 3-0 UD Ibarra

18:00 UCAM Murcia CF B 0-2 Deportiva Minera

15:30 Hake Ya Dong in Sydney City 2-0 Canterbury Bankstown FC

15:30 Bankstown City Lions 3-3 Hills Brumbies

15:00 1 St George Saints 1-2 Macarthur Rams

15:00 1 Northern Tigers 0-1 Blacktown Spartans

15:00 1 Dunbar Rovers FC 0-1 SD Raiders FC

15:00 Inter Lions 6-1 Rydalmere Lions FC

13:00 Central Coast United FC 1-1 Mounties Wanderers

08:00 1 Henderson Eels FC 2-1 Southern United

00:00 FC Copenhagen 4-1 Elfsborg

21:30 Ruthin Town FC 1-0 Porthmadog

21:00 Colwyn Bay 4-2 Llanidloes Town

21:00 Buckley Town 2-1 Penrhyncoch

21:00 Mold Alexandra 3-4 Newi Cefn Druids

21:00 Conwy Utd 0-3 Guilsfield

21:00 Taffs Well 0-2 Goytre Utd

21:00 Llandudno 5-2 Prestatyn Town FC

21:00 Pontardawe Town 0-2 Cambrian Clydach

21:00 Gresford 1-3 Holyhead

19:30 Valerenga U19 3-2 Stromsgodset U19

08:00 Maldonado Capital 2-0 Rocha Capital

02:30 Algeria 0-0 Senegal

22:59 Real Valladol B 5-4 Polvorin

22:59 AD San Juan 1-1 CA Cirbonero

22:30 UD Mutilve 3-0 SD Beasain

22:30 Burgos Promesas 1-2 Real Oviedo B

22:15 CD Diocesano 3-4 CD Artistico Navalcarnero

19:00 Black Africa FC 0-1 Okahandja United FC

19:30 AE Zakakiou 0-0 PO Ahironas-Onisilos

19:30 PAEEK 0-0 Xylotympou

19:30 1 Omonia Aradippou 0-1 Peyia 2014

08:00 CD Vida 2-1 Real Sociedad Tocoa 1

08:00 CD Olimpia 3-1 CD Motagua 1

05:30 AE Velo Clube SP 2-2 Oeste

04:00 Linense(BRA) 1-1 Noroeste

03:00 Lemense SP 0-2 AA Portuguesa Santista

02:00 Comercial-SP 0-1 Taubate

01:00 Sao Caetano 2-2 Monte Azul SP

01:00 Primavera 0-1 Rio Claro

21:00 XV de Piracicaba 0-1 Gremio Novorizontin

01:00 Montfermeil U19 1-0 Drancy U19

20:30 AuxerreU19 2-0 Torcy U.S U19

20:30 Le Mans U19 2-1 Laval U19

20:30 U19 PSG 1-2 Le Havre U19

20:30 1 Nantes U19 3-3 Brest Stade U19

17:30 La Roche VF U19 1-3 Rennes U19

02:30 Amazonas FC 3-0 Parintins FC

02:30 Princesa AM 1-0 Rio Negro AM

02:30 Nacional(AM) 1-1 EC Iranduba

20:00 Panathinaikos U19 2-0 PAS Lamia U19

18:00 Atromitos U19 0-1 AEK Athens U19

17:00 Panaitolikos U19 1-0 Asteras Tripolis U19

15:40 Ionikos U19 1-2 Aris Thessaloniki U19

00:00 Tartu Kalev 2-1 FC Nomme United U21

22:59 Paide Linnameeskond B 0-1 Tallinna FC Levadia B

21:00 Harju JK Laagri 0-1 Tallinna JK Legion

20:00 Viljandi Tulevik 5-1 Parnu JK 1

19:00 FC Kuressaare 1-1 Nomme JK Kalju

18:30 Laanemaa Haapsalu 2-2 FC Kuressaare II

17:00 Viimsi MRJK 1-1 JK Tallinna Kalev

15:00 Flora Tallinn II 2-1 Tallinna FC Ararat TTU

17:00 FK Kapaz Ganca 1-1 Qarabag

03:00 Interporto FC 0-1 CRE Tocantins (GO)

02:00 Gurupi 0-2 Tocantinopolis

20:00 Honka Espoo 1-1 KTP Kotka

20:00 KuPs 0-1 AC Oulu

19:45 SJK Seinajoen 3-2 Vaasa VPS

19:45 FC Haka 1-0 Ilves Tampere

19:00 Inter Turku 1-0 IFK Mariehamn

02:30 Gremio (RS) 3-0 Aimore RS

06:30 Bahia 2-2 Ferroviario CE

04:30 ABC RN