Kết quả trận Liverpool Montevideo Reserve vs Penarol Reserve, 02h00 ngày 25/11

Liverpool Montevideo Reserve
Liverpool Montevideo Reserve
4
Penarol Reserve
Penarol Reserve
1
Kết quả bóng đá Giải trẻ Uruguay

Liverpool Montevideo Reserve vs Penarol Reserve


02:00 ngày 25/11/2022

Đã kết thúc

Tỷ số thẻ phạt (thẻ vàng, thẻ đỏ)


Thẻ đỏ: 0 - 0
Thẻ vàng: 3 - 3

Tỷ lệ Liverpool Montevideo Reserve vs Penarol Reserve


TLCA
0.87 : 0:0 : 0.93
TL bàn thắng:
3.44 : 4 1/2 : 0.18
TL Thắng - Hòa - Bại
1.01 : 8.10 : 150.00
Kết quả và tỷ số hiệp 1: 1 - 0

Diễn biến chính Liverpool Montevideo Reserve vs Penarol Reserve

 33'    goal 1-0  
 52'    goal 2-0  
 65'    goal 3-0  
 73'    3-1   goal
 90'    goal 4-1  

Đội hình thi đấu Liverpool Montevideo Reserve vs Penarol Reserve

Chưa có thông tin đội hình ra sân !

Số liệu thống kê Liverpool Montevideo Reserve vs Penarol Reserve

Liverpool Montevideo Reserve   Penarol Reserve
5
 
Phạt góc
 
6
2
 
Phạt góc (Hiệp 1)
 
2
3
 
Thẻ vàng
 
3
14
 
Tổng cú sút
 
13
4
 
Sút trúng cầu môn
 
1
10
 
Sút ra ngoài
 
12
106
 
Pha tấn công
 
106
58
 
Tấn công nguy hiểm
 
71

22:59 Croatia 4-1 Canada

20:00 Bỉ 0-2 Morocco

17:00 Nhật Bản 0-1 Costa Rica

00:00 Ipswich Town 4-0 Buxton FC

22:15 Newport County 1-2 Derby County

21:00 Burton Albion 6-1 Chippenham Town

21:00 Bristol Rovers 0-2 Boreham Wood

19:30 Ebbsfleet United 0-1 Fleetwood Town

19:00 BEC Tero Sasana 1-0 Nakhon Ratchasima

18:00 Prachuap Khiri Khan 1-1 Lampang FC

18:00 Nong Bua Lamphu 1-1 Khonkaen United

17:30 Lamphun Warrior 3-1 Sukhothai 2

21:30 MFK Ruzomberok 2-2 Zlate Moravce

22:30 Lausanne Sports 2-2 Aarau

18:00 Mohammedan SC 1-0 Trau FC

15:30 Sreenidi Deccan 1-0 Gokulam Kerala FC

00:00 1 Moreirense 4-2 Estrela da Amadora 1

22:00 Gil Vicente 2-0 Nacional da Madeira

18:00 Portimonense 2-0 SC Covilha

00:00 Palermo 0-1 Venezia

21:00 SudTirol 2-2 Ascoli

21:00 Frosinone 2-2 Cagliari

21:00 Brescia 2-0 Spal

21:00 Cittadella 1-1 Cosenza Calcio 1914

21:00 Como 1-1 Bari

21:00 Perugia 1-0 Genoa

18:30 Reggina 2-2 Benevento

00:00 FC Cartagena 2-1 Eibar

22:15 CD Lugo 1-1 Levante

22:00 Leganes 1-0 Granada CF 1

20:00 Burgos CF 2-2 Zaragoza

20:00 Erzurum BB 1-2 Bandirmaspor

17:30 Keciorengucu 1-1 Samsunspor

17:30 Pendikspor 0-0 Eyupspor

00:00 CSA Steaua Bucuresti 0-1 FC Brasov

19:00 Ripensia Timisoara 0-1 FC Otelul Galati

20:00 Niki Volou 3-0 Apollon Kalamarias 1

20:00 Iraklis Larisas 0-1 Diagoras 1

20:00 Irodotos 0-1 Egaleo Athens

20:00 Almopos Arideas 0-0 Makedonikos

20:00 1 Panahaiki-2005 0-0 Apollon Smirnis

20:00 Kissamikos 1-0 Kalamata AO 1

20:00 Thesprotos 1-1 Veria FC

19:30 1 Bistrica 1-2 NK Bilje

19:30 NK Brinje Grosuplje 0-2 MNK FC Ljubljana

16:00 Khujand 2-0 FC Khatlon

16:00 CSKA Pamir Dushanbe 1-5 FC Istiklol Dushanbe

19:00 Zorya 1-1 FC Mynai

18:00 1 FC Lviv 0-1 Kolos Kovalyovka

19:30 1 Karmiotissa Chrisomilia (w) 0-5 EN Thoi Lakatamias (w)

16:00 Omonia Nicosia (w) 2-2 Lefkothea Latisa (w)

22:59 Azam 3-2 Coastal Union

20:00 Polisi Tanzania FC 1-3 Simba Sports Club

22:00 West Ham United (w) 2-0 Birmingham (w)

21:00 Southampton (w) 0-3 Reading (w)

21:00 Liverpool (w) 1-0 Blackburn Rovers (w)

21:00 CrystalPalace (w) 1-4 Lewes (w)

21:00 Charlton (w) 2-1 Bristol Academy (w)

21:00 Manchester City (w) 3-0 Sunderland (w)

21:00 Tottenham Hotspur (w) 5-1 Coventry (w)

19:00 London City Lionesses (w) 1-2 Brighton H.A. (w)

15:05 Horozkent SK (W) 0-1 Kayseri Kadin (W)

18:25 Bayburt Ozel Idare 0-7 Erokspor

18:25 Erzincanspor 1-1 Sivas Dort Eylul Belediyespor

18:20 1 Diyarbakirspor 0-0 Kirsehir Koyhizmetleri

18:20 Adiyamanspor 1-0 Usakspor

18:20 Belediye Vanspor 1-1 Sariyer

18:00 Zonguldak 1-1 Bukaspor 1

18:00 Tarsus Idman Yurdu 1-2 Ankaraspor FK

18:00 S.Urfaspor 1-0 Nazillispor 1

18:00 Isparta 32 Spor 0-0 Afjet Afyonspor

18:00 1 Hekimoglu Trabzon 2-1 Balikesirspor

18:00 Inegolspor 0-2 Amedspor 1

18:00 Kirklarelispor 3-0 Kastamonuspor

18:00 Iskenderun FK 1-1 Serik Belediyespor

18:00 Fethiyespor 1-0 Pazarspor

21:00 FC Ajka 1-0 Dorogi FC

21:00 Duna-Tisza 2-0 Bekescsaba

21:00 Pecsi MFC 2-1 Szentlorinc SE

21:00 Szombathelyi Haladas 6-4 Kozarmisleny SE

21:00 Gyori ETO 0-3 Diosgyor VTK

19:00 SOROKSAR 1-2 Dafuji cloth MTE

19:00 Bodajk FC Siofok 0-1 MTE Mosonmagyarovar

19:00 Nyiregyhaza 0-3 Csakvari TK

19:00 Kazincbarcika 3-3 MTK Hungaria

20:00 Mukura Victory Sports 0-0 APR FC

20:00 Musanze FC 2-0 Rayon Sports FC 1

20:00 Kiyovu FC 1-3 Gasogi Utd

20:00 Rwamagana City 1-0 Espoir FC

21:00 1 Operario FC (w) 2-1 SERC Brazil (w) 1

18:00 Ayvalikgucu Belediyespor 4-1 Darica Genclerbirligi

18:00 Artvin Hopaspor 3-1 Akhisar Bld.Geng

18:00 Dai Lin Jissbon 2-0 Anadolu Selcukluspor

18:00 Fatsa Belediyespor 3-2 Yldrm Belediyesispor

18:00 1 Agri 1970 Spor 1-1 Yomraspor

18:00 Cankaya FK 1-1 Efeler 09

18:00 Kusadasispor 2-1 Orduspor

18:00 Halide Edip Adivarspor 0-1 Musspor

18:00 Turk Metal Kirikkale 3-1 Turgutluspor

18:00 Bergama Belediyespor 0-1 Osmaniyespor

18:00 Gumushanespor 0-1 76 Igdir Belediye spor

18:00 Aksarayspor 0-0 Arguvan

18:00 Siirt Il Ozle Idaresi Spor 3-1 Sapanca Genclikspor

18:00 Yeni Orduspor 1-0 Karsiyaka

18:00 Yeni Amasya Spor 0-1 EdirnesporGenclik

18:00 3 Nevsehirspor Genclik 2-2 Sile Yildizspor

18:00 Eynesil 1-1 Kahramanmarasspor

18:00 Kutahyaspor 0-1 Karaman Belediyesi Spor

18:00 Ergene Velimese 0-1 Elazig Belediyespor

18:00 Celspor 2-0 Eskisehirspor

18:00 Bulvarspor 2-1 Kestel

18:00 Nigde Belediyespor 2-2 Erbaaspor S

18:00 Elazigspor 3-2 Yeni Altindag BS

18:00 Bayrampasa 1-0 Ofspor

18:00 Kepez Belediyespor 2-0 Tepecik Bld

17:00 Catalca Spor 2-2 Kelkit Belediye Hurriyet

19:00 Nico United 0-0 Mogoditshane Fighters

22:00 Al Ahly SC 1-1 El Mokawloon El Arab

22:00 NBE SC 0-1 Pyramids FC 1

18:30 Litex Lovech 0-2 Cherno More Varna

18:30 Spartak Varna 0-0 Chavdar Etropole

17:30 Marek Dupnitza 0-1 Lokomotiv Plovdiv

00:00 1 Uniao Leiria 2-0 FC Caldas 1

22:00 Real Sport Clube 1-2 Alverca

18:00 Vitoria Guimaraes B 1-2 Vilaverdense

20:00 Romania Inter Star 1-0 Top Junior

20:00 Athletico Olympic 1-4 Bumamuru

20:00 Kayanza Utd 1-0 Aigle Noir

20:00 Musongati FC 1-0 Vitalo

22:59 Rabo Peixe 2-1 Praiense

22:00 Vila Mea 4-0 Maria da Fonte

22:00 Moncao 1-0 Pedras Salgadas

22:00 Olhanense SC 3-2 Oriental Dragon

22:00 Arronches e Benfica 0-0 Marinhense

22:00 Fabril Barreiro 3-0 Vasco da Gama(POR) 1

22:00 3 Resende-RJ 0-3 FC Alpendorada 1

22:00 UD Santarem 3-0 Uniao Da Serra

22:00 Pero pinheiro 2-0 Loures

22:00 Tirsense 1-2 Dumiense

22:00 Marr Tino 3-1 Brito SC

22:00 FC Ferreiras 2-0 Lusitano Evora

22:00 Lusitania 1-0 Leca

22:00 Coruchense 4-0 Alcains

22:00 Atletico Clube Purtugal 5-1 Esp. Lagos

22:00 Vianense 3-1 Pevidem SC 1

22:00 1 Guarda Desportiva 0-3 AD Castro Daire

22:00 Maritimo B 0-0 Beira Mar 1

22:00 1 Merelinense 1-1 Amarante 1

22:00 Benfica C.Branco 0-0 Mortagua

22:00 1 Rio Maior 0-2 SU 1 Dezembro

22:00 Rebordosa 1-0 Valadares Gaia FC

22:00 Gondomar 3-2 Machico

22:00 Vilar de Perdizes 1-0 GD Braganca

22:00 1 Sintrense 1-0 Sertanense FC 1

22:00 Salgueiros 0-2 Camacha 1

19:00 SC Angrense 0-0 Imortal

00:10 1 UNIFUT-Rosal (w) 0-0 Club Deportivo Xela (w)

22:59 Suchitepequez (w) 3-0 Deportivo Amatitlan (w)

16:00 Paro Rinpung FC 2-0 RTC FC

21:00 HB Koge (w) 2-0 AGF Kvindefodbold APS (w)

21:00 Brondby IF (w) 2-1 Fortuna Hjorring (w)

19:00 Sundby BK (w) 0-2 Thisted FC (w)

16:10 Zebbug Rangers 4-2 Hamrun Spartans

20:15 KCB SC 0-1 Kakamega Homeboyz

19:00 Tusker 4-1 Nairobi Star City

18:00 Kariobangi Sharks 3-2 Ulinzi Stars Nakuru

19:30 NK Osijek II 4-2 Jadran Porec

17:00 NK Dinamo Odranski Obrez 1-1 HASK Zagreb

21:00 Universidad de Chile (w) 6-0 Universidad de Concepcion (w)

18:00 Grobina 2-3 Metta/LU Riga

23:30 ASC Wally Daan 1-1 HLM

20:30 San Marino College (w) 1-2 Cesena (W)

20:30 Ternana W 6-1 Tavagnacco (w)

20:30 Ravenna (w) 1-0 Apulia Trani (w)

20:30 Brescia (w) 1-2 Chievo (W)

20:30 Genoa (W) 5-2 ACF Clarentia Trento (w)

18:30 AGSM Verona (w) 1-1 Napoli (w)

18:30 Lazio (w) 3-0 Cittadella (W)

22:00 Dynamic Togolais 2-1 Anges FC

22:00 Kakadl FC 0-3 ASKO Kara

19:00 Kibera Black Stars 4-0 Silibwet Leons FC

17:00 Coastal Heroes 1-0 Mombasa Elite

17:00 Hà Nội FC 2-0 Bình Định

00:00 Xelaju MC 1-1 CD Achuapa

00:00 C.S.D. Comunicaciones 2-1 Malacateco

00:00 Deportivo Xinabajul 0-1 CSD Municipal

00:00 Deportivo Mixco 2-2 CD Puerto de Iztapa

00:00 Santa Lucia Cotzumalguapa 1-3 Coban Imperial

00:00 Guastatoya 2-2 Antigua GFC

00:00 AEL Limassol 0-1 Anorthosis Famagusta FC

22:00 APOEL Nicosia 4-0 Omonia Nicosia FC 1

22:30 Etoile Filante Ouagadougou 1-2 Royal FC 1

00:00 AD Cofutpa 0-1 Quepos Cambute FC

18:00 Olimpia Cluj (w) 8-2 Vasas Odorhei (w)

17:00 Universitatea Galati (w) 1-2 Piros Security (w)

16:00 Fairplay Bucuresti (w) 1-5 FK Csikszereda Miercurea Ciuc (w)

16:00 ASU Politehnica Timisoara (W) 4-0 CSM Alexandria (w)

16:00 Carmen Bucuresti (w) 9-0 FCM Targu Mures (w)

16:00 Banat Girls (w) 1-0 Independenta Baia Mare (w)

20:00 ZFK Sloga Zemun (w) 4-1 ZFK TSC (w)

22:00 UN Kaerjeng 97 2-4 F91 Dudelange

22:00 1 Hostert 0-3 Etzella Ettelbruck

21:30 FC Wiltz 71 4-4 US Mondorf-les-Bains

21:00 1 Racing Union Luxemburg 0-2 CS Petange

21:00 Progres Niedercorn 3-2 Fola Esch

21:00 Victoria Rosport 0-0 Swift Hesperange

21:00 UNA Strassen 2-0 Mondercange

19:00 ZNK Donat Zadar (w) 0-4 Dinamo Maksimir (w)

18:00 ZNK Hajduk Split (W) 0-3 ZNK Osijek (w)

22:59 1 Fuenlabrada 0-3 Deportivo La Coruna

22:59 Racing de Ferrol 1-1 Merida AD

22:59 Osasuna B 3-2 Athletic Bilbao B

22:00 UE Cornella 2-2 Real Sociedad B

18:20 1 AD Ceuta 1-2 Pontevedra

18:00 Algeciras 0-2 UD San Sebastian Reyes

18:00 UD Logrones 1-1 SD Amorebieta

18:00 Real Union Irun 2-3 Gimnastic Tarragona

18:00 CD Linares Deportivo 0-2 Real Madrid Castilla

18:00 CF Talavera de la Reina 0-0 Real Balompedica Linense

18:00 CF La Nucia 1-0 Eldense

18:00 Baleares 0-0 CF Intercity 1

00:30 Defensor La Bocana 2-1 Atletico Bruces

20:00 1 Nafpaktiakos 1-2 Zakynthos

20:00 Byzas Megaron 1-0 Tilikratis

20:00 Trikala 2-2 AO Chalkida

20:00 Agia Paraskevi 0-4 APO Keratsini

20:00 AE Moschatou 0-0 Agios Nikolaos

20:00 Almyros Gaziou 2-0 Fostiras 1

20:00 Marko 2-1 Thyella Rafinas

20:00 Ethnikos Pireaus 0-0 Agios Ierotheos

20:00 AE Lefkimmis 1-1 Panelefsiniakos

18:00 Ypato 2-0 Asteras Petriti

00:00 UE Vilassar de Mar 0-1 UE Castelldefels 1

00:00 RSC International 2-1 Mostoles 1

23:30 Arenas Armilla 2-4 Motril

23:30 Torredonjimeno 0-0 CD El Palo

23:30 Santanyi 0-0 UD Collerense

22:59 CD Choco 1-3 Paiosaco

22:59 Club Deportivo Tropezon 1-1 SD Revilla 1

22:59 Naxara 1-3 Vianes

22:59 Moralo CP 2-0 CD Miajadas 1

22:59 2 SD Textil Escudo 1-0 CD Guarnizo

22:59 1 CD Agoncillo 1-0 CDFC La Calzada 1

22:59 Lucena CF 1-2 Sevilla C

22:59 Gandia 4-1 Silla CF

22:59 CD Torreperogil 0-0 UD Torre del Mar

22:59 UD Somozas 0-0 Racing Villalbes

22:59 CS Puertollano 2-1 CD Illescas

22:59 La Solana 1-0 CD Marchamalo

22:59 CD Padura 0-1 Barakaldo CF

22:59 Aguilas CF 3-0 Deportiva Minera

22:59 1 CD Paracuellos Antamira 2-2 CD Canillas

22:30 CD Galapagar 3-1 Real Aranjuez CF

22:30 UD Ourense 2-2 CD Barco

22:30 CA Bembibre 0-0 Real Avila CF

22:30 CD Naval 1-0 CF Vimenor

22:30 AD Cartaya 1-0 Xerez Deportivo

22:30 Bollullos CF 3-3 Puente Genil

22:30 UD Rayo Ibense 3-1 Elche CF Ilicitano 2

22:30 SD Gama 1-2 AD Siete Villas

22:30 CD Torrijos 2-1 Manchego Ciudad

22:30 Azkoyen 0-2 UDC Txantrea KKE

22:30 Tomelloso 1-0 CF Talavera B

22:30 At. Pulpileno 1-0 UCAM Murcia CF B

22:15 Atletico Tordesillas 3-0 Unami CP 2

22:15 CD Utrillas 2-0 CA Monzon

22:00 CD Cantolagua 2-2 Lagunak

22:00 CD Don Alvaro 2-1 CD Calamonte

22:00 2 CF Salmantino 1-1 Atletico Astorga

22:00 Casalarreina 4-1 Yague CF 1

22:00 Numancia B 0-3 Arandina

22:00 CD La Almunia 2-1 Tamar Ritter

22:00 CD Becerril 1-0 Ponferradina B

22:00 Epila CF 2-0 AD Almudevar

22:00 Barbastro 3-1 CD Carinena

22:00 Patacona 1-0 Acero

22:00 Pena Sport 2-1 Avance Ezcabarte

21:45 CD Anguiano 3-1 CD Berceo

21:45 CD Colunga 0-1 UD Llanera

21:30 CD Mirandes B 7-1 UD Santa Marta

21:30 Calahorra B 0-4 Oyonesa Tudelano

19:00 CD Mensajero 3-0 UD Ibarra

19:00 Las Palmas Atletico 1-0 Arucas CF

19:00 Lanzarote 1-0 CD Santa Ursula

19:00 CD La Cuadra 3-2 CD Union Sur Yaiza

19:00 Marino 3-0 Panaderia Pulido

18:30 Aviles Stadium CF 0-1 UC Ceares

18:30 Girona B 0-3 CF Badalona B

18:30 CE Europa 3-0 Sant Andreu

18:30 CF Trujillo 1-2 Jerez

18:30 UC La Estrella 1-1 Atletico Pueblonuevo

18:30 Villarreal C 3-2 Athletic Torrellano

18:15 Silva SD 1-1 Arosa SC

18:15 CD Azuaga 1-0 SP Villafranca 1

18:15 CD Binefar 0-1 CD Caspe

18:00 CF Platges De Calvia 2-1 Llosetense

18:00 Almeria B 0-1 Real Jaen CF

18:00 Castellon B 0-0 Jove Espanol

18:00 CP Villarrobledo 1-0 CD Tarancon

18:00 1 Lorca Deportiva FC 2-2 Caravaca CF

18:00 Ursaria 2-0 CF Pozuelo Alarcon

18:00 Valdesoto 2-4 CD Tuilla

18:00 1 UB Conquense 1-0 Toledo 1

18:00 EG El Palmar 1-0 CD Bullense

18:00 RSD Alcala Henares 0-0 Getafe B

18:00 CD Praviano 2-2 CD Lealtad

18:00 CD Azuqueca 2-2 Quintanar Del Rey

18:00 Viveiro CF 2-0 CSD Arzua

18:00 Las Rozas 2-1 Flat Earth FC

18:00 CD Llanes 2-0 Luarca CF

18:00 Gran Pena 3-0 CD Estradense

18:00 FC Vilafranca 0-0 CP San Cristobal

18:00 Sporting de Gijon B 6-0 Real Titanico Laviana

18:00 Atletico Arteixo 1-2 Deportivo La Coruna B

18:00 Pobla De Mafumet CF 0-1 CF Peralada

18:00 CD Covadonga 1-1 Caudal

18:00 CD Rota 0-2 CD Pozoblanco

18:00 Conil CF 0-0 Atletico Espeleno

18:00 CyDL Jupiter Leones 0-0 Almazan

18:00 1 Ayamonte CF 0-0 Coria CF

18:00 CD Huetor Vega 1-1 Maracena

18:00 2 CF Montanesa 0-3 LHospitalet

18:00 CD Varea 1-0 Comillas

18:00 Arroyo Club Polideportivo 0-0 Ted Contois Feng

18:00 Racing Rioja B 3-0 CA River Ebro

18:00 UP Plasencia 0-3 Olivenza FC

18:00 CD Cuarte Industrial 0-1 CF Illueca

18:00 Tenerife B 1-1 UD Tamaraceite 1

18:00 Atletico Malagueno 0-0 UD Marbella

18:00 1 UD Levante B 0-0 CD Roda 1

18:00 Aurrera de Vitoria 1-1 CD Touring

17:45 Fundacio Esportiva Grama 1-3 UE Sants

17:45 CD Robres 2-1 SD Ejea

17:30 Portugalete 2-3 CD Basconia

17:30 SD Huesca II 4-0 CF Calamocha

17:30 Portmany 1-2 Constancia

17:30 Torrejon CF 0-0 CU Collado Villalba

17:00 La Union CF 1-0 Murcia B

18:00 Hatayspor (nữ) 1-1 Besiktas (w)

18:00 ALG Spor (w) 0-0 Hakkarigucu SK (w)

16:05 KDZ Ereglispor (w) 0-1 Fatih Vatan Spor (w)

16:00 Galatasaray SK (W) 3-0 Adana Idmanyurduspor (w)

16:00 Fatih Karagumruk (W) 2-1 Dudulluspor (W)

16:00 Trabzonspor (w) 3-1 Konak BEL. (w)

16:00 1207 Antalya Muratpasa (w) 0-0 Amedspor (w)

21:00 JSK Rodgau 4-2 Germania Ober-Roden

20:00 SV Waldhof Mannheim II 1-0 FC Olympia Kirrlach

18:30 SpVgg Neu-Isenburg 1-1 VfB Ginsheim

15:00 Perth Glory (w) 0-1 Adelaide United (w)

22:30 Muscat FC 1-5 Watanga FC

22:30 LPRC Oilers 0-0 Nimba United

22:59 Cerdanyola del Valles 0-1 Alcorcon B

22:59 1 Ejido 0-1 Atletico Mancha real

22:59 G. Segoviana 0-0 Villanovense

22:59 Marino luanco 0-0 CD Cristo Atletico

22:59 Union Langreo 1-1 Bergantinos CF

22:59 Antequera CF 5-3 UCAM Murcia

22:59 SD Gernika 0-0 UD Logrones B

22:59 Compostela 4-0 Real Aviles

22:59 CD Arnedo 1-2 Sestao

22:59 Arenas Club de Getxo 1-0 SD Beasain

22:59 Zamora CF 1-0 coruxo FC 1

22:30 Teruel 1-0 CD Ebro

22:30 Brea 1-0 CD Tudelano 1

22:30 Recreativo Huelva 1-1 Sevilla Atletico

21:00 Alaves B 1-0 Alfaro

18:30 Atletico Sanluqueno 4-3 CD San Roque de Lepe

18:00 Don Benito 1-0 CD Atletico Paso

18:00 CD Coria 1-1 UD Melilla

18:00 Mar Menor 0-0 Xerez Deportivo FC

18:00 CF Badalona 3-2 Formentera

18:00 1 Racing B 1-2 Real Valladol B 1

18:00 FC Cartagena B 2-1 Velez CF

18:00 Atletico de Madrid B 1-0 CD Diocesano

18:00 CD Estebona 0-0 Cacereno

18:00 AE Prat 1-3 SCR Pena Deportiva

18:00 AD Union Adarve 3-2 Suokuaili Moss

18:00 Mallorca B 0-2 CE Manresa

18:00 CD Montijo 2-0 CD Artistico Navalcarnero

18:00 Ibiza Islas Pitiusas 1-1 Terrassa

18:00 1 Hercules 0-4 Lleida

17:30 Real Zaragoza B 1-0 Atletico Saguntino

17:30 Real Betis B 1-0 CD Utrera

22:00 Ermis Aradippou 1-1 Omonia 29is Maiou

19:30 PO Ahironas-Onisilos 2-0 Dignis Yepsonas

22:00 FC Kosova Zurich 1-0 FC Paradiso

21:00 Langenthal 1-1 FC Thun U21

20:30 Delemont 3-0 Koniz

20:30 Servette U21 2-1 La Chaux-de-Fonds

20:30 FC Naters 2-1 Chenois

20:00 Monthey 0-5 La Sarraz-Eclepens

16:30 WIT Georgia Tbilisi 2-0 FC Shukura Kobuleti

16:30 Samtredia 1-0 Merani Martvili

16:30 Spaeri FC 4-2 FC Merani Tbilisi

16:30 FC Metalurgi Rustavi 2-3 Gareji Sagarejo

20:00 SV Frisia 03 2-1 Inter Turkspor Kiel

20:00 SV Eichede 3-0 VfB Lübeck II

20:00 Oldenburger SV 2-1 TSB Flensburg

19:10 Atletico de Rafaela (W) 1-2 Talleres de Remedios de Escalada (W)

19:00 Sportivo Barracas (W) 2-0 Juventud Unida (W)

19:00 CA Ituzaingo (W) 0-4 Club Villas Unidas (W)

19:00 Newells Old Boys (W) 5-0 Deportivo Maipu (w)

19:00 Canuelas FC (W) 0-2 CA Talleres de Cordoba (W)

19:00 Defensores de Cambaceres (W) 1-1 Trocha (W)

20:40 Paris FC U19 1-2 Torcy U.S U19

20:30 U19 PSG 5-0 Drancy U19

20:30 Lille U19 2-0 Amiens U19

20:30 Montpellier U19 2-1 Air Bel U19

20:30 LensU19 3-0 Stade Reims U19

20:30 Avenir Sportif Beziers U19 1-1 Cannes AS U19

20:30 ESM DE Gonfreville U19 1-3 Le Havre U19

20:30 Caen U19 1-3 Orleans US 45 U19

20:30 SochauxU19 0-0 Bourg Peronnas U19

20:30 La Roche VF U19 1-1 SPA Merignacais U19

20:30 Valenciennes US U19 2-4 Montfermeil U19

20:30 Niort U19 1-3 Laval U19

20:30 1 Dijon U19 1-0 Le Puy Foot 43 Auvergne U19

20:30 1 Nantes U19 1-1 USSA Vertou (U19)

20:30 Blagnac U19 1-0 Istres U19

20:30 Saran U19 0-3 Dunkerque U19

20:30 Angers SCO U19 2-0 Le Mans U19

20:30 Troyes U19 2-3 Lyon U19

20:30 AuxerreU19 2-0 AC Bobigny U19 1

19:00 Clermont U19 1-4 Metz U19

17:00 Monaco U19 0-1 Nice U19

17:00 Bordeaux U19 0-0 Brest Stade U19

17:00 Marseille U19 0-0 Toulouse U19

18:00 Olympiakos Piraeus U19 1-0 PAS Giannina U19

18:00 PAS Lamia U19 0-6 AEK Athens U19

19:15 Real Succes-SS11 (w) 3-0 PGU SS4-FC Alga (w)

21:00 Pontypridd Town (w) 2-1 Aberystwyth (w)

21:00 Barry Town (W) 0-6 Swansea City (w)

21:00 The New Saints (W) 1-2 Cardiff Metropolitan (w)

19:00 FC Neftci Baku 3-1 Sabail

17:30 Lung Moon FC 0-2 KCDRSC

14:30 Islands District FT 1-1 Fukien AC

12:30 1 WSE 5-1 Tsun Tat Kwok Keung

00:00 1 Atletic America 2-2 CE Carroi

18:00 FK Buducnost Podgorica 2-1 Jezero Plav 1

18:00 1 FK Sutjeska Niksic 2-0 OFK Petrovac 1

13:00 Gamba Osaka U18 3-3 Shimizu S-Pulse U18

12:00 Cerezo Osaka U18 1-2 Hiroshima Sanfrecce U18

12:00 FC Tokyo U18 4-2 Yokohama FC U18

19:00 Otrant 2-1 FK Zeta

19:00 FK Mladost DG 1-2 FK Grbalj Radanovici

19:00 KOM Podgorica 4-3 FK Podgorica 1

19:00 Bokelj Kotor 3-0 OSK Igalo

19:00 FK Berane 3-1 Celik Niksic

15:05 Citizen 0-4 Kowloon City 1

14:30 Shatin SA 1-0 Metro Gallery

14:30 South China AA 0-2 Central Western District RSA

14:30 Kai Jing 3-1 Yuen Long FC

14:30 Wong Tai Sin 0-0 North District FC

14:30 Wing Yee FT 5-0 Happy Valley

14:30 Eastern District SA 1-0 Kwai Tsing District FA

00:30 Glacis United 1-2 Brunos Magpie

22:00 1 Mons Calpe SC 0-2 Europa FC

21:00 Tadamon Sour 0-0 Al-Nejmeh

19:15 Al-Ansar (LIB) 1-0 Al-Hikma 1

17:00 LeeMan 3-1 Tai Chung FC 1

14:00 Wofoo Tai Po 1-2 Hong Kong FC

23:30 AC Monopoli 1-0 Francavilla

23:30 Juve Stabia 0-0 Potenza

23:30 1 Padova 0-1 Renate AC

23:30 Feralpisalo 1-0 Trento 1

23:30 Albinoleffe 0-1 Pro Patria

20:30 Nuova Monterosi 1-1 Foggia

20:30 Gelbison 0-0 AZ Picerno ASD

20:30 A.S Andria Bat 2-0 Giugliano

20:30 Crotone 1-0 Latina 1

20:30 Avellino 4-0 Taranto Sport

20:30 1 Messina 0-1 Turris Neapolis

20:30 Pescara 0-3 Catanzaro

20:30 Pro Sesto 2-2 Pordenone Calcio SSD

20:30 Us Pergolettese 0-2 USD Virtus Verona

20:30 1 Novara 1-1 Piacenza 1

20:30 JuventusU23 2-2 Mantova

20:30 Triestina 1-2 Lecco

18:00 Audace Cerignola 2-0 Viterbese

18:00 Pro Vercelli 2-1 Sangiuliano City Nova

21:00 Brommapojkarna (w) 3-1 IK Uppsala (w)

21:00 SSV Jeddeloh 0-0 SV Drochtersen/Assel

20:00 Havelse 2-0 Eintracht Norderstedt

20:00 FC Teutonia 05 4-2 Hannover 96 Am 1

20:00 Chemnitzer 4-0 Carl Zeiss Jena

19:30 ZFC Meuselwitz 2-1 Hertha BSC Berlin Youth

19:00 Energie Cottbus 4-0 Germania Halberstadt

00:30 FC Ordino 1-1 Penya Encarnada

22:00 UE Santa Coloma 0-0 Atletic Club D Escaldes

19:30 Inter Club Escaldes 12-0 Sant Julia

17:00 FC Santa Coloma 6-0 UE Engordany

19:00 Pobeda Prilep 0-6 FK Shkupi

19:00 Rabotnicki Skopje 2-0 FK Makedonija Gjorce Petrov

19:00 FK Shkendija 79 0-0 FK Tikves Kavadarci

19:00 FK Skopje 2-1 Academy Pandev

19:30 Olimpija Ljubljana U19 3-2 NK Aluminij U19

23:00 Djoliba 1-0 Stade Malien de Bamako

22:30 Red Star Waasland 2-3 KVSK Lommel

21:30 Afragolese 1944 2-2 Matera

21:00 Legnano 0-0 Ligorna

21:00 Team Altamura 0-0 Barletta

21:00 Citta Di S. Agata 3-1 Castrovillari

21:00 ASD Martina Franca 2-2 ASD Molfetta

21:00 FB Brindisi 1912 1-0 Puteolana

20:30 ASD Terranuova Traiana 1-1 Sangiovannese

20:30 1 ACD SantAngelo 2-1 Sammaurese

20:30 Portogruaro 0-1 A.S.D. Torviscosa

20:30 Ponte San Pietro 2-0 ASD Citta Di Varese

20:30 ASD Licata 2-1 Real Agro Aversa

20:30 SS Angri 1-2 Arzachena

20:30 ASD Seravezza Calcio 1-2 Gavorrano

20:30 Salsomaggiore 0-1 Real Forte Querceta

20:30 Montecchio Maggiore 3-1 ASD Caldiero Terme

20:30 Lumezzane 2-1 Arconatese

20:30 Derthona 0-0 USD Castellanzese 1

20:30 Vastese 3-1 Cynthiabalonga

20:30 Ponsacco 0-3 Poggibonsi

20:30 Nerostellati Pratola 3-1 Renty ging

20:30 Montebelluna 2-2 ASD Cartigliano

20:30 Franciacorta 0-2 Villa dAlme Valbrembana

20:30 Fezzanese 1-0 Borgosesia

20:30 Catania 1-0 Acireale

20:30 SS Nola 1925 1-1 Cassino

20:30 Tolentino 0-2 Asd Pineto Calcio

20:30 AS Ostia Mare 3-0 Arezzo

20:30 Pistoiese 2-0 US Corticella

20:30 Luparense FC 4-2 ACD Campodarsego

20:30 US Folgore Caratese 1-2 ASD Brusaporto

20:30 Chisola 1-0 USD Pont Donnaz

20:30 2 Nocerina 3-2 Citta di Fasano

20:30 AS Sorrento Calcio 2-1 US Casertana 1908

20:30 Montespaccato 0-1 US Pianese

20:30 Mezzolara 0-0 ASD Fanfulla

20:30 US Levico Terme 0-0 AC Mestre

20:30 Virtus Ciserano Bergamo 1-2 US Breno

20:30 Castanese 1-0 As Casale Calcio

20:30 Vibonese 1-1 ASD Sancataldese

20:30 Livorno 2-2 Tau calcio

20:30 Bagnolese 1-0 Ravenna

20:30 Legnago Salus 2-0 AC Este

20:30 SC Caronnese 2-1 Sona

20:30 A.S.D. Bra 1-0 Stresa Vergante

20:30 Grosseto 2-1 ASD Flaminia Civita Castellana

20:30 Cjarlins Muzane 0-0 AC Dolomiti Bellunesi

20:30 ASD Alcione 1-0 Desenzano Calvina

20:30 Asti 2-0 Fossano Calcio

20:30 Ghivizzano 3-2 Orvietana

20:30 Forli 2-0 Aglianese 1

20:30 US Adriese 3-2 Villafranca

20:30 Sestri Levante 3-1 Gozzano

20:30 Ssd Group Citta Di Castello 2-1 ASD Sporting Trestina 1

20:30 Athletic Carpi 5-1 Scandicci

20:30 USD Casatese 1-0 Real Calepina FC

20:30 Riccione 3-1 Correggese Calcio

20:30 Clodiense 1-2 Virtus Bolzano

20:30 Trastevere Calcio 1-1 Team Nuova Florida

20:30 Portici 1906 1-1 Pomezia

20:30 1 ASD Termoli Calcio 1-1 ASD Montegiorgio

20:30 USD Lavello 0-3 Omnia Bitonto

20:30 Palmese 1914 2-0 Tivoli Calcio

20:30 Roma City 0-2 Chieti

20:30 ASD San Luca 2-2 Santa Maria

20:30 FBC Gravina 1-3 Gladiator

20:30 SSD Porto D’Ascoli 2-1 San Nicolo

20:30 ASD Ragusa Calcio 1-5 Trapani

20:30 FC Francavilla 3-4 Cavese

20:30 FC Matese 0-0 Vigor Senigallia

20:30 Sanremese 1-1 FC Vado

20:30 ASD Paterno 1-3 Cittanova Interpiana

20:30 1 Casarano 0-0 Nardo

20:30 Atletico Uri 1-1 Vis Artena

20:30 Alma Juventus Fano 1-2 Sambenedettese

20:30 Seregno 1-3 Varesina Calcio

20:30 Pinerolo FC 1-1 Chieri

20:30 AC Locri 3-1 ASD Canicatti

20:30 Aprilia 2-1 Real Monterotondo

20:30 Avezzano 1-2 Vastogirardi

20:00 Ilvamaddalena 0-0 Lupa Roma

16:00 Ispe FC (w) 2-0 Myawady FC (w)

15:30 Young Lionesses FC (W) 1-2 Yreo FC (w)

13:00 FC Kaohsiung 2-2 Inter Taoyuan FC

17:00 Kryvbas U21 2-1 Dnipro-1 U21

19:00 Szekszard UFC (W) 0-1 MOL Fehervar FC (W)

23:30 Mbour 0-2 Diambars

23:30 Guediawaye 3-0 CNEPS Excellence

23:30 Casamance 1-1 Pikine

21:00 Faetano 3-3 AC Juvenes

21:00 Murata 1-2 SS Virtus

23:30 CE Europa U19 1-4 Sabadell U19

23:30 CD Alaves U19 1-0 Danok Bat U19

22:59 AD San Juan U19 1-0 UD Logrones U19

22:59 Mallorca U19 2-3 Barcelona U19

22:30 Vazquez Cultural U19 1-3 Seneca CF U19

22:00 CD Ebro U19 0-4 FE Grama U19

22:00 Real Madrid U19 6-0 UD La Cruz Villanovense U19

22:00 UD Tomares U19 2-2 Algeciras CF U19

19:30 Eibar U19 3-0 Santutxu U19

19:30 Leganes U19 2-0 Badazous U19

18:30 Espanyol U19 1-0 Huesca U19

18:00 Alcorcon U19 2-4 Getafe U19

18:00 Compostela U19 1-3 CF Bansander U19

18:00 Arosa U19 0-0 Gimnastica de Torrelavega U19 1

22:35 Al Fahaheel SC 1-2 Al-Salmiyah

22:35 Al Kuwait SC 0-2 Al-Qadsia SC

20:00 Al-Yarmouk 2-1 Kazma

20:00 Burgan SC 0-4 Khaitan

21:00 Le Mans (w) 3-1 Lens (W)

20:30 Saint Malo (w) 0-2 Brest (w)

20:30 Lille (w) 6-0 CA Paris (w)

19:00 Le Puy (w) 0-0 Montauban (w)

18:00 FC Magura 2012 Bacau (w) 1-0 ACS Juniorul 2014 (W)

22:59 Santa Tecla (w) 3-1 CD Aguila (w)

12:00 Ehime FC (w) 2-0 Lily Wolf F s (W)

18:00 Khonkaen FC 4-0 Surin FC 1

17:00 Nonthaburi 3-0 Kasem Bundit University FC

17:00 Mahasarakham United FC 1-1 Sisaket United

15:30 Khonkaen Mordindang FC 2-3 Ubon Krua Napat FC

15:30 Royal Thai Air Force FC 0-1 Siam FC

15:30 Samut Prakan FC 1-1 Thonburi United FC

21:30 Desportivo Huila 0-0 Interclube Luanda

21:30 Sporting de Benguela 1-0 Academica Do Lobito

21:00 Cuando Cubango 2-0 Dragao

21:00 Santa Rita FC 3-0 Isaac de Benguela

20:00 1 Teutonia Uelzen 3-1 VSV Hedendorf/Neukloster

15:45 Lucky Mile FC 1-3 Sai Kung

14:30 Tuen Mun Football Team 1-2 Kowloon Cricket Club

13:00 Chelsea FC Soccer School (HK) 5-0 Fu Moon FC

12:30 3 Sing FC 3-0 Wing Go FC

12:30 Tung Sing FC 1-4 Yau Tsim Mong

12:30 Sao Jose(AP) 1-4 Wan Chai

12:30 Flower 3-0 Mutual Football Club

12:30 Kwun Tong 2-1 Kwong Wah AA

18:00 Aris Salonika (w) 0-0 Larisa (w)

17:00 AE Glyfadas (w) 0-1 OFI FC (w)

19:30 Asil Lysi 2-1 AEP Polemidion

19:00 Melita FC Saint Julian 2-1 Mqabba FC

22:59 1 Colombia U20 3-2 Ecuador U20 2

22:00 Japan U16 2-0 MexicoU16

21:00 USA U16 2-1 England U16

18:00 Wales U16 1-1 Germany U16

17:00 Spain U16 2-1 Belgium U16

16:00 Germany U18 8-0 United Arab Emirates U18

22:00 Adams Sam Beek 0-2 Delbrucker SC

21:30 TuRU Dusseldorf 0-2 Schwarz-Weiss Essen

21:30 Konishisdorf 0-1 Hennef 05

21:30 Ratingen SV 1-1 DJK Teutonia St.Tonis

21:30 1 Blau-Weib Friesdorf 0-2 VfL Vichttal

21:30 1 TuS Kirchberg 1909 3-1 Wadegesi Heim

21:30 FC Pesch 1956 2-2 Fortuna Koln II

21:00 SG Finnentrop/Bamenohl 0-0 SC Paderborn 07 II

21:00 BC Viktoria Glesch Paffendorf 2-1 Bergisch Gladbach 09

21:00 VfL Oldenburg 3-0 Rotenburger SV 1

21:00 Eintracht Hohkeppel 4-1 Hurth

21:00 FC Monheim 2-2 TSV Meerbusch

21:00 FC Eddersheim 1-1 FC Hanau 93

21:00 Cronenberger SC 0-3 SF Baumberg

21:00 Siegburger SV 04 1-2 SpVg Frechen 20

21:00 SpVg Schonnebeck 6-2 FSV Duisburg

21:00 TSV Sasel 1-0 HEBC Hamburg

20:40 Viktoria Griesheim 1-0 KSV Baunatal

20:30 SC Preussen Munster II 2-3 TSG Sprockhovel

20:30 TUS Bovinghausen 04 2-3 SpVgg Vreden 1921

20:30 SV Neuhof 1910 0-0 TSV Steinbach II

20:30 FC Kleve 3-1 VFB Homberg

20:30 SF Hamborn 07 2-0 Uerdingen KFC 05

20:30 MSV Dusseldorf 1-0 SC Union Nettetal

20:30 Borussia Freialdenhoven 0-0 FC Viktoria Arnoldsweiler

20:30 Gutersloh 3-0 TuS Ennepetal

20:30 ASC 09 Dortmund 3-0 TSV Victoria Clarholz

20:30 SV Westfalia Rhynern 2-1 FC Eintracht Rheine 2

20:30 1 1. FC Gievenbeck 2-2 Sportfreunde Lotte 1

20:00 Türkspor Augsburg 4-1 VFB Hallbergmoos

20:00 Eintracht Celle 3-2 MTV Gifhorn

20:00 Lupo-Martini Wolfsburg 4-2 Germania Egestorf

20:00 FC Hansa Luneburg 0-0 SV Ramlingen Ehlershausen

20:00 TSV Buchholz 08 1-3 SC Concordia Hamburg

20:00 HSC Hannover 0-2 FC Schoningen08

20:00 Niendorfer TSV 2-1 SV Rugenbergen

20:00 SC Staaken 1-3 FC Blaus Weiss 90 Berlin

20:00 Heeslinger SC 1-0 SC Spelle-Venhaus 1

20:00 Arminia Hannover 1-3 SC BW 94 Papenburg 1

20:00 Freie Turnerschaft Braunschweig 3-0 TSV Pattensen 1

20:00 Union 60 Bremen 0-3 TS Woltmershausen

19:30 SV Blau-Weiss Zorbau 3-1 Ludwigsfelder FC

19:30 FC Einheit Wernigerode 6-2 Wacker Nordhausen

19:00 1 Eilenburg 0-3 VFC Plauen

19:00 TuS Bersenbruck 4-1 SV Ahlerstedt Ottendorf

18:00 TuS Makkabi Berlin 2-4 TSG Neustrelitz

17:00 1 ESC Geestemunde 1-6 SV Hemelingen

16:45 USC Paloma 0-4 FC Suderelbe

22:00 1 Sahel SC 1-0 USGN

18:00 Valadares Gaia FC B (W) 3-1 Guia (W)

22:30 Atletico de Madrid (w) 1-6 Barcelona (w)

20:00 Real Sociedad (w) 3-0 Levante Las Planas (w) 1

18:00 CD Alaves (w) 3-1 Real Betis (w)

18:00 UD Granadilla Tenerife Sur (w) 1-0 Colegio Aleman Valencia (w)

21:30 1 Mladost Lucani U19 3-1 Vojvodina U19 1

19:20 Red Star Belgrade U19 2-2 FK Graficar Beograd U19

18:31 OFK Vrsac U19 1-3 FK Radnicki 1923 U19

18:31 FK Brodarac U19 3-4 Partizan Belgrade U19

22:00 Bayern Munchen (w) 2-0 SG Essen-Schonebeck (w)

19:00 Koln (w) 0-4 VfL Wolfsburg (w)

19:00 FCR 2001 Duisburg (w) 1-0 SV Meppen (w)

20:30 PSV Eindhoven (w) 3-1 Feyenoord Rotterdam (W)

18:15 FC Twente Enschede (w) 3-1 Ajax Amsterdam (w)

21:00 FC Wilmersdorf 1-0 Berlin Turkspor

20:30 Sparta Lichtenberg 3-5 TSV Mariendorf 1897

21:00 Jamshedpur FC 1-3 East Bengal

20:00 Wolfsburg II (w) 0-2 SC Sand (w)

20:00 Ingolstadt 04 (w) 0-4 Carl Zeiss Jena (w)

20:00 TSG 1899 Hoffenheim II (w) 1-0 SC Freiburg II (w)

20:00 Andernach (w) 3-1 Nurnberg (w)

17:00 RB Leipzig (w) 2-1 FFC Frankfurt II (w)

17:00 Koln II (w) 2-1 FFC Turbine Potsdam II (w)

17:00 Bayern Munich II (w) 1-2 FC Gutersloh (w)