Kết quả trận Argentina vs Paraguay, 07h00 ngày 22/06

Argentina
Argentina
1
Paraguay
Paraguay
0
Kết quả bóng đá Copa America

Argentina vs Paraguay


07:00 ngày 22/06/2021

Đã kết thúc

Tỷ số thẻ phạt (thẻ vàng, thẻ đỏ)


Thẻ đỏ: 0 - 0
Thẻ vàng: 1 - 2

Tỷ lệ Argentina vs Paraguay


TLCA
0.59 : 0:0 : 1.49
TL bàn thắng:
4.76 : 1 1/2 : 0.14
TL Thắng - Hòa - Bại
1.05 : 11.00 : 300.00
Kết quả và tỷ số hiệp 1: 1 - 0

Diễn biến chính Argentina vs Paraguay

 10'    Alejandro Gomez (Assist:Angel Fabian Di Maria) goal 1-0  
 16'      yellow_cardGustavo Raul Gomez Portillo
 34'    Leandro Daniel Paredes yellow_card  
 59'    Carlos Joaquin Correa↑Sergio Leonel Kun Aguero↓ substitution  
 66'      substitutionAngel Lucena↑Adrian Andres Cubas↓
 66'      substitutionOscar David Romero Villamayor↑Alejandro Romero Gamarra↓
 72'    Rodrigo De Paul↑Alejandro Gomez↓ substitution  
 79'      yellow_cardAngel Lucena
 81'    Angel Correa↑Angel Fabian Di Maria↓ substitution  
 81'    Nicolas Dominguez↑Leandro Daniel Paredes↓ substitution  
 82'      substitutionRichard Rafael Sanchez Guerrero↑Robert Ayrton Piris Da Mota↓
 87'      substitutionCarlos Gabriel Gonzalez Espindola↑Angel Rodrigo Romero Villamayor↓
 88'      substitutionBraian Samudio↑Gabriel Avalos Stumpfs↓

Đội hình thi đấu Argentina vs Paraguay

Argentina Paraguay
23 Damian Martinez
3 Nicolas Tagliafico
6 German Alejo Pezzella
13 Cristian Gabriel Romero
26 Nahuel Molina
5 Leandro Daniel Paredes
18 Guido Rodriguez
24 Alejandro Gomez
10 Lionel Andres Messi
11 Angel Fabian Di Maria
9 Sergio Leonel Kun Aguero
1 Antony Domingo Silva Cano
13 Alberto Espinola Gonzalez
15 Gustavo Raul Gomez Portillo
6 Junior Alonso
19 Santiago Arzamendia Duarte
14 Adrian Andres Cubas
26 Robert Ayrton Piris Da Mota
17 Alejandro Romero Gamarra
10 Miguel Angel Almiron Rejala
11 Angel Rodrigo Romero Villamayor
9 Gabriel Avalos Stumpfs
Đội hình dự bị Đội hình dự bị
4 Gonzalo Montiel
7 Rodrigo De Paul
1 Franco Armani
8 Marcos Acuna
22 Lautaro Javier Martinez
17 Nicolas Dominguez
12 Agustin Federico Marchesin
16 Carlos Joaquin Correa
27 Julian Alvarez
21 Angel Correa
25 Lisandro Martinez
2 Lucas Martinez Quarta
3 Omar Federico Alderete Fernandez
21 Oscar David Romero Villamayor
8 Richard Rafael Sanchez Guerrero
22 Gerardo Ortiz
12 Alfredo Aguilar
7 Carlos Gabriel Gonzalez Espindola
5 Gaston Claudio Gimenez
16 Angel Lucena
2 Robert Rojas
24 Hector Martinez
4 Fabian Cornelio Balbuena Gonzalez
18 Braian Samudio

Số liệu thống kê Argentina vs Paraguay

Argentina   Paraguay
2
 
Phạt góc
 
9
0
 
Phạt góc (Hiệp 1)
 
3
1
 
Thẻ vàng
 
2
8
 
Tổng cú sút
 
10
4
 
Sút trúng cầu môn
 
2
4
 
Sút ra ngoài
 
8
32
 
Sút Phạt
 
20
43%
 
Kiểm soát bóng
 
57%
45%
 
Kiểm soát bóng (Hiệp 1)
 
55%
11
 
Phạm lỗi
 
23
1
 
Việt vị
 
2
2
 
Cứu thua
 
3
4
 
Substitution
 
3
25
 
Cản phá thành công
 
18
18
 
Thử thách
 
13
1
 
Kiến tạo thành bàn
 
0
88
 
Pha tấn công
 
119
38
 
Tấn công nguy hiểm
 
62

03:00 Real Madrid 2-0 Valencia 1

14:40 Krylya Sovetov 1-2 Shinnik Yaroslavl

01:30 SV Wachtberg 1-3 Fortuna Koln II

01:30 SV Schlebusch 0-3 Bergisch Gladbach 09

01:30 VfB Ginsheim 0-4 Viktoria Griesheim

01:00 Mauerwerk 0-0 ASK Klingenbach

00:30 USV Gnas 2-4 TUS Bad Gleichenberg

00:30 Raufoss 4-1 Gjovik Lyn

00:00 Middelfart G og 4-0 Tarup Paarup IF

23:30 Rostov FK 0-0 Spartak Moscow

22:30 1 Hacken 2-2 Odd Grenland

22:00 Hammarby 2-2 Jeonbuk Hyundai Motors

22:00 Bodo Glimt 3-4 Viborg

22:00 SK Brann (W) 1-2 Hammarby (w)

21:30 Septemvri Sofia 0-5 Kryvbas

21:30 Torpedo Moscow 0-0 Neftekhimik Nizhnekamsk

21:00 NK Mura 05 1-2 Dnipro-1

21:00 Rudar Prijedor 0-1 FK Rudar Pljevlja

20:30 FK Velez Mostar 1-2 Olympic FK Tashkent

20:30 Lokomotiv Moscow 0-1 Johor Darul Takzim

20:10 Akron Togliatti 1-3 Baltika Kaliningrad

20:10 Dynamo Moscow 3-1 Arda

20:00 FC Ufa 1-1 Lokomotiv Tashkent 1

20:00 FK Buducnost Podgorica 1-2 Metalac Gornji Milanovac

20:00 FK Tikves Kavadarci 2-1 FK Kozuv

19:30 Podbeskidzie Bielsko-Biala 0-1 FC Inhulets Petrove

19:00 1 Ostersunds FK 0-2 Herfolge Boldklub Koge

19:00 Valerenga (w) 3-1 BK Hacken (W)

18:00 FK Makedonija Gjorce Petrov 0-2 Spartak Varna

17:00 FK Prva Iskra Baric 1-3 Karlovac

17:00 FC Liefering 3-0 LASK (Youth)

16:00 Olimpia Elblag 5-0 Concordia Elblag

15:30 Torpedo Moscow 0-1 FK Krasnodar 2

15:00 Yenisey Krasnoyarsk 0-1 Navbahor Namangan

10:00 Atletico San Luis 2-0 Puebla

07:40 1 Barranquilla FC 2-2 Real Cartagena 1

00:00 Adana Demirspor 1-1 Fenerbahce

21:00 Konyaspor 0-1 Istanbulspor

21:00 Kayserispor 1-0 Istanbul BB

03:00 Juventus 1-0 Lazio

18:00 1 Rajasthan Club 2-3 Sudeva Delhi

20:00 CO Sidi Bouzid 0-0 U.S.Monastir

20:00 AS Slimane 1-1 Etoile Metlaoui

20:00 ES Hamam-Sousse 2-0 Chebba

20:00 1 Rejiche 1-4 Olympique de Beja

20:00 US Ben Guerdane 1-1 Club Africain

20:00 Esperance Sportive de Tunis 4-0 C.A.Bizertin

20:00 Sifakesi 0-1 US Tataouine

08:05 Correcaminos UAT 3-1 Leones Negros

06:00 2 Tepatitlan de Morelos 2-0 Monarcas Morelia

18:00 Khattab 0-1 Afrin SC

18:00 Morek 1-0 Al-Jehad

22:59 Kuteh Jumbulu 0-1 BST Galaxy

22:59 Tallinding United 1-1 Gambia Ports Authority

22:59 TMT FA 3-0 Elite United

16:00 Persis Solo FC 1-3 Bhayangkara Solo FC

15:00 Dewa United FC 1-1 Madura United

15:00 Persikabo 1973 1-1 Persita Tangerang

00:20 Al-Hala 1-1 Al Hidd

20:30 Manama Club 1-1 Sitra

22:00 2 Pacific Heroes FC 3-4 Sefwi All Stars FC 1

20:30 Sanat-Naft 0-1 Persepolis Pakdasht 1

20:30 Mes krman 2-3 Esteghlal Tehran

18:30 Peykan 0-0 Naft Masjed Soleyman FC 1

18:30 Mes Rafsanjan 0-0 Zob Ahan

19:00 Partizani Tirana 3-0 KS Korabi Peshkopi

19:00 KF Tirana 1-0 Lushnja KS

19:00 Kastrioti Kruje 0-0 KS Dinamo Tirana

19:00 KF Laci 2-1 Tomori berat

19:00 KS Perparimi Kukesi 5-0 Apolonia Fier

19:00 Egnatia 1-1 Skenderbeu Korca

20:10 Jeddah Youth 1-3 Al-Fath (Youth)

20:10 Al-Ittihad (Youth) 3-2 Al-Nasr (Youth)

20:10 Al Ahli Jeddah (Youth) 0-0 Al-Shabab (Youth)

20:05 Ohud Medina Youths 2-0 Al Khaleej Youths

19:55 Arar (Youth) 1-0 Al-Faisaly Harmah Youth

19:50 Al Raed U20 1-2 Al-Ansar Youths

19:25 Al-Ettifaq (Youth) 1-1 Al-Taawon Youths

19:25 Al-Hilal (Youth) 1-1 Al Wehda (Youth)

19:25 Hajer (Youth) 0-1 Al-Qadasiya (Youth)

07:10 Volta Redonda 1-0 Fluminense RJ 1

05:00 Vasco da Gama 5-0 Resende-RJ 1

01:30 Madureira 1-1 Portuguesa RJ

21:00 Coventry U21 1-2 Hull U21

13:30 Wollongong Wolves U20 0-1 APIA Leichhardt Tigers U20

22:00 San Luis U20 3-1 Puebla U20

06:30 2 Mixto EC 0-1 Cacerense 1

01:30 Maccabi Ramla 1-3 MS Jerusalem

01:30 AC Hamachtesh Givataim 0-1 Ironi Beit Dagan

00:00 MS Hapoel Lod 6-2 Hapoel Ramat Israel

23:30 Rubi Shapira 1-1 Ironi Bnei Kabul

22:40 Hapoel Ironi Sefad 0-0 Hapoel Bnei Biina

22:00 AS Togo-Port 0-0 Gbohloesu

22:00 AS OTR 0-0 Entente 2

22:00 Karela United FC 1-0 Asante Kotoko FC

22:00 1 Accra Lions 3-0 Great Olympics

00:00 1 Beitar Tel Aviv Ramla 0-2 Shimshon Tel Aviv

22:00 Maccabi Herzliya 1-0 SC Maccabi Ashdod

18:45 Hapoel Bikat Hayarden 0-2 Hapoel Kfar Shalem

00:20 Anorthosis Famagusta FC 4-1 Omonia Nicosia FC

00:00 AEL Limassol 2-1 Akritas Chloraka

06:00 Centro Sportivo Alagoano 1-2 Desportivo Alianca AL

06:30 1 Serra Branca EC 1-1 Botafogo PB

02:00 Ulsan Hyundai FC 1-0 Brentford (R)

00:10 Freeport 1-3 Cece United

15:00 Wari Club 2-0 Uttara FC 1

02:45 Queen of South (R) 4-1 Motherwell FC (R)

09:00 Marathon 2-1 Real Espana 1

20:10 Wajj 3-2 Al-Suqoor(KSA)

19:50 Al-Kawkab 2-1 Bisha FC

19:45 Al-Washm 1-1 Al Safa(KSA)

19:45 Al-Zlfe 0-0 Al Nairyah

19:45 Sajer FC 0-0 Al Najma(KSA)

19:40 Al Shuaib 0-1 AL-jeel

19:40 Al-Sharq 1-1 Al-Ansar

19:35 Al-Draih 1-0 Qilwah

19:20 Al-Rawdhah 1-1 Al-Rayyan

01:30 Maccabi Emekheifer (w) 1-1 Ironi Ramat Hasharon (w)

00:00 AS Tel Aviv University (w) 0-0 Maccabi Hadera (w)

00:00 Maccabi Kiryat Gat (w) 2-0 Hapoel Jerusalem (W) 1

00:00 1 Hapoel Beer Sheva (w) 1-4 Hapoel Petah Tikva (w) 1

02:45 Zulte-Waregem 1-2 Mechelen 1

02:45 Abergavenny (w) 1-0 Pontypridd Town (w) 1

06:00 Juventude 1-0 Avenida RS

05:00 Sao Luiz(RS) 1-0 Novo Hamburgo RS 1

02:30 Internacional RS 3-0 Ypiranga(RS)

20:00 El Gounah 1-0 El Alominiom

20:00 Tamiya Youth Center 0-1 Nasr Taadeen

20:00 Raviena 0-0 Al Minya

21:00 Al Shorta 1-0 AL Najaf

22:59 Al Ahli Jeddah 1-4 Al-Akhdoud

19:55 Al-Jabalain 1-2 Al-Faisaly Harmah

19:25 Al-Qadasiya 1-2 Najran SC

22:00 Al-Shabab(KSA) 2-1 Dhamk

22:00 Al-Baten 0-1 Al-Taawon 1

20:00 Abha 2-0 Al Khaleej Club

21:00 AC Monopoli 1-0 AZ Picerno ASD

20:30 Gelbison 0-0 Audace Cerignola

06:00 Maguary PE 0-0 Belo Jardim PE

05:10 Catedraticos Elite 3-0 Aguacateros CDU

02:00 1 Vikingur Reykjavik 1-4 Fram Reykjavik

22:59 AS Mande (W) 2-0 Amazones C5 (W)

22:00 1 Al Mesaimeer Club 0-4 Al Khor SC

22:00 Al Bidda SC 0-1 Al-Khuraitiat

13:25 Persimuba Musi Banyuasin 1-0 Arsenio Arkan FC

21:00 Progresso da Lunda Sul 0-1 Primeiro de Agosto

00:15 Portugal (w) U17 0-0 Iceland (w) U17

21:00 Finland (w) U17 4-0 Slovakia (w) U17

19:30 U19 Síp 2-0 Romania U19

17:00 Israel U19 2-0 Hungary U19

05:30 Atletico Clube Goianiense 1-0 katalang BA

21:00 Chennai Titans 2-2 Odisha FC

05:15 Londrina PR 1-1 Rio Branco PR

05:15 Coritiba PR 3-1 Cianorte PR 1

05:00 Maranhao 3-1 Chapadinha FC 2

03:00 Maynooth University Town FC 0-0 Bangor Celtic

02:45 Glebe North FC 2-1 Lucan United

21:00 Real Maldive FC 0-2 LMS United

05:15 Vitoria BA 2-0 Jacobinense EC

08:00 CA Independiente de la Chorrera Reserves 0-1 San Francisco Reserves

01:00 Vitoria ES 2-1 Vilavelhense

06:00 Santa Cruz RN 0-2 America FC Natal RN

07:00 Central Cordoba SdE Reserves 1-1 Boca Juniors Reserve

19:00 Colon Reserves 1-0 Godoy Cruz Reserves

19:00 Platense Reserves 2-2 CA Independiente Reserves

19:00 Barracas Central Reserves 0-0 Sarmiento Junin Reserve

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Bỉ -4 1828

2  Braxin 6 1826

3  Pháp 7 1786

4  Anh 5 1755

5  Argentina 12 1750

6  Ý -10 1740

7  Tây Ban Nha 17 1704

8  Bồ Đào Nha -21 1660

9  Đan mạch -14 1654

10  Hà Lan 1 1653

99  Việt Nam -13 1209

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Mỹ -87 2110

2  Thụy Điển 78 2088

3  Đức 0 2073

4  Netherland 12 2047

5  Pháp 0 2038

6  Canada 60 2021

7  Braxin 7 1978

8  Anh 0 1973

9  Bắc Triều Tiên 0 1940

10  Tây Ban Nha 0 1935

32  Việt Nam 0 1657