Kết quả bóng đá hôm nay - Kqbd trực tuyến, tỷ số bóng đá

22:59 Croatia 4-1 Canada 2-1

20:00 Bỉ 0-2 Morocco 0-0

17:00 Nhật Bản 0-1 Costa Rica 0-0

00:00 Ipswich Town 4-0 Buxton FC 2-0

22:15 Newport County 1-2 Derby County 1-0

21:00 Burton Albion 6-1 Chippenham Town 2-0

21:00 Bristol Rovers 0-2 Boreham Wood 0-2

19:30 Ebbsfleet United 0-1 Fleetwood Town 0-0

19:00 BEC Tero Sasana 1-0 Nakhon Ratchasima 1-0

18:00 Prachuap Khiri Khan 1-1 Lampang FC 1-0

18:00 Nong Bua Lamphu 1-1 Khonkaen United 1-0

17:30 Lamphun Warrior 3-1 Sukhothai 2 1-0

21:30 MFK Ruzomberok 2-2 Zlate Moravce 1-0

22:30 Lausanne Sports 2-2 Aarau 2-0

18:00 Mohammedan SC 1-0 Trau FC 1-0

15:30 Sreenidi Deccan 1-0 Gokulam Kerala FC 0-0

00:00 1 Moreirense 4-2 Estrela da Amadora 1 2-1

22:00 Gil Vicente 2-0 Nacional da Madeira 2-0

18:00 Portimonense 2-0 SC Covilha 1-0

00:00 Palermo 0-1 Venezia 0-0

21:00 SudTirol 2-2 Ascoli 0-1

21:00 Frosinone 2-2 Cagliari 1-1

21:00 Brescia 2-0 Spal 2-0

21:00 Cittadella 1-1 Cosenza Calcio 1914 1-0

21:00 Como 1-1 Bari 1-0

21:00 Perugia 1-0 Genoa 0-0

18:30 Reggina 2-2 Benevento 2-0

00:00 FC Cartagena 2-1 Eibar 0-1

22:15 CD Lugo 1-1 Levante 1-1

22:00 Leganes 1-0 Granada CF 1 0-0

20:00 Burgos CF 2-2 Zaragoza 0-0

20:00 Erzurum BB 1-2 Bandirmaspor 0-0

17:30 Keciorengucu 1-1 Samsunspor 0-1

17:30 Pendikspor 0-0 Eyupspor 0-0

00:00 CSA Steaua Bucuresti 0-1 FC Brasov 0-0

19:00 Ripensia Timisoara 0-1 FC Otelul Galati 0-1

20:00 Niki Volou 3-0 Apollon Kalamarias 1 2-0

20:00 Iraklis Larisas 0-1 Diagoras 1 0-0

20:00 Irodotos 0-1 Egaleo Athens 0-1

20:00 Almopos Arideas 0-0 Makedonikos 0-0

20:00 1 Panahaiki-2005 0-0 Apollon Smirnis 0-0

20:00 Kissamikos 1-0 Kalamata AO 1 1-0

20:00 Thesprotos 1-1 Veria FC 1-0

19:30 1 Bistrica 1-2 NK Bilje 1-0

19:30 NK Brinje Grosuplje 0-2 MNK FC Ljubljana 0-0

16:00 Khujand 2-0 FC Khatlon 2-0

16:00 CSKA Pamir Dushanbe 1-5 FC Istiklol Dushanbe 0-1

19:00 Zorya 1-1 FC Mynai 0-0

18:00 1 FC Lviv 0-1 Kolos Kovalyovka 0-0

19:30 1 Karmiotissa Chrisomilia (w) 0-5 EN Thoi Lakatamias (w) 0-3

16:00 Omonia Nicosia (w) 2-2 Lefkothea Latisa (w) 1-1

22:59 Azam 3-2 Coastal Union 0-1

20:00 Polisi Tanzania FC 1-3 Simba Sports Club 0-2

01:00 Aston Villa (w) 1-0 Durham Wildcats LFC (w) 0-0

22:00 West Ham United (w) 2-0 Birmingham (w) 1-0

21:00 Southampton (w) 0-3 Reading (w) 0-2

21:00 Liverpool (w) 1-0 Blackburn Rovers (w) 1-0

21:00 CrystalPalace (w) 1-4 Lewes (w) 0-4

21:00 Charlton (w) 2-1 Bristol Academy (w) 1-0

21:00 Manchester City (w) 3-0 Sunderland (w) 1-0

21:00 Tottenham Hotspur (w) 5-1 Coventry (w) 3-0

19:00 London City Lionesses (w) 1-2 Brighton H.A. (w) 0-1

15:05 Horozkent SK (W) 0-1 Kayseri Kadin (W) 0-1

18:25 Bayburt Ozel Idare 0-7 Erokspor 0-2

18:25 Erzincanspor 1-1 Sivas Dort Eylul Belediyespor 1-1

18:20 1 Diyarbakirspor 0-0 Kirsehir Koyhizmetleri 0-0

18:20 Adiyamanspor 1-0 Usakspor 0-0

18:20 Belediye Vanspor 1-1 Sariyer 0-1

18:00 Zonguldak 1-1 Bukaspor 1 0-0

18:00 Tarsus Idman Yurdu 1-2 Ankaraspor FK 1-1

18:00 S.Urfaspor 1-0 Nazillispor 1 0-0

18:00 Isparta 32 Spor 0-0 Afjet Afyonspor 0-0

18:00 1 Hekimoglu Trabzon 2-1 Balikesirspor 1-0

18:00 Inegolspor 0-2 Amedspor 1 0-0

18:00 Kirklarelispor 3-0 Kastamonuspor 0-0

18:00 Iskenderun FK 1-1 Serik Belediyespor 1-1

18:00 Fethiyespor 1-0 Pazarspor 1-0

21:00 FC Ajka 1-0 Dorogi FC 0-0

21:00 Duna-Tisza 2-0 Bekescsaba 1-0

21:00 Pecsi MFC 2-1 Szentlorinc SE 1-0

21:00 Szombathelyi Haladas 6-4 Kozarmisleny SE 5-2

21:00 Gyori ETO 0-3 Diosgyor VTK 0-2

19:00 SOROKSAR 1-2 Dafuji cloth MTE 1-1

19:00 Bodajk FC Siofok 0-1 MTE Mosonmagyarovar 0-1

19:00 Nyiregyhaza 0-3 Csakvari TK 0-2

19:00 Kazincbarcika 3-3 MTK Hungaria 2-1

20:00 Mukura Victory Sports 0-0 APR FC 0-0

20:00 Musanze FC 2-0 Rayon Sports FC 1 0-0

20:00 Kiyovu FC 1-3 Gasogi Utd 0-1

20:00 Rwamagana City 1-0 Espoir FC 0-0

21:00 1 Operario FC (w) 2-1 SERC Brazil (w) 1 0-0

18:00 Ayvalikgucu Belediyespor 4-1 Darica Genclerbirligi 0-0

18:00 Artvin Hopaspor 3-1 Akhisar Bld.Geng 2-1

18:00 Dai Lin Jissbon 2-0 Anadolu Selcukluspor 1-0

18:00 Fatsa Belediyespor 3-2 Yldrm Belediyesispor 1-2

18:00 1 Agri 1970 Spor 1-1 Yomraspor 1-0

18:00 Cankaya FK 1-1 Efeler 09 1-1

18:00 Kusadasispor 2-1 Orduspor 1-1

18:00 Halide Edip Adivarspor 0-1 Musspor 0-0

18:00 Turk Metal Kirikkale 3-1 Turgutluspor 1-1

18:00 Bergama Belediyespor 0-1 Osmaniyespor 0-0

18:00 Gumushanespor 0-1 76 Igdir Belediye spor 0-0

18:00 Aksarayspor 0-0 Arguvan 0-0

18:00 Siirt Il Ozle Idaresi Spor 3-1 Sapanca Genclikspor 3-0

18:00 Yeni Orduspor 1-0 Karsiyaka 1-0

18:00 Yeni Amasya Spor 0-1 EdirnesporGenclik 0-1

18:00 3 Nevsehirspor Genclik 2-2 Sile Yildizspor 1-0

18:00 Eynesil 1-1 Kahramanmarasspor 1-0

18:00 Kutahyaspor 0-1 Karaman Belediyesi Spor 0-1

18:00 Ergene Velimese 0-1 Elazig Belediyespor 0-0

18:00 Celspor 2-0 Eskisehirspor 1-0

18:00 Bulvarspor 2-1 Kestel 1-1

18:00 Nigde Belediyespor 2-2 Erbaaspor S 1-0

18:00 Elazigspor 3-2 Yeni Altindag BS 0-1

18:00 Bayrampasa 1-0 Ofspor 1-0

18:00 Kepez Belediyespor 2-0 Tepecik Bld 0-0

17:00 Catalca Spor 2-2 Kelkit Belediye Hurriyet 1-1

19:00 Nico United 0-0 Mogoditshane Fighters 0-0

22:00 Al Ahly SC 1-1 El Mokawloon El Arab 0-0

90phút [1-1], 120phút [1-1], Pen [4-3],

22:00 NBE SC 0-1 Pyramids FC 1 0-1

18:30 Litex Lovech 0-2 Cherno More Varna 0-0

18:30 Spartak Varna 0-0 Chavdar Etropole 0-0

90phút [0-0], 120phút [1-0],

17:30 Marek Dupnitza 0-1 Lokomotiv Plovdiv 0-1

00:00 1 Uniao Leiria 2-0 FC Caldas 1 0-0

22:00 Real Sport Clube 1-2 Alverca 1-1

18:00 Vitoria Guimaraes B 1-2 Vilaverdense 0-2

20:00 Romania Inter Star 1-0 Top Junior 0-0

20:00 Athletico Olympic 1-4 Bumamuru 0-0

20:00 Kayanza Utd 1-0 Aigle Noir 0-0

20:00 Musongati FC 1-0 Vitalo 0-0

22:59 Rabo Peixe 2-1 Praiense 0-1

22:00 Vila Mea 4-0 Maria da Fonte 2-0

22:00 Moncao 1-0 Pedras Salgadas 0-0

22:00 Olhanense SC 3-2 Oriental Dragon 1-2

22:00 Arronches e Benfica 0-0 Marinhense 0-0

22:00 Fabril Barreiro 3-0 Vasco da Gama(POR) 1 2-0

22:00 3 Resende-RJ 0-3 FC Alpendorada 1 0-1

22:00 UD Santarem 3-0 Uniao Da Serra 3-0

22:00 Pero pinheiro 2-0 Loures 0-0

22:00 Tirsense 1-2 Dumiense 0-0

22:00 Marr Tino 3-1 Brito SC 0-1

22:00 FC Ferreiras 2-0 Lusitano Evora 0-0

22:00 Lusitania 1-0 Leca 1-0

22:00 Coruchense 4-0 Alcains 1-0

22:00 Atletico Clube Purtugal 5-1 Esp. Lagos 3-0

22:00 Vianense 3-1 Pevidem SC 1 2-0

22:00 1 Guarda Desportiva 0-3 AD Castro Daire 0-2

22:00 Maritimo B 0-0 Beira Mar 1 0-0

22:00 1 Merelinense 1-1 Amarante 1 0-1

22:00 Benfica C.Branco 0-0 Mortagua 0-0

22:00 1 Rio Maior 0-2 SU 1 Dezembro 0-0

22:00 Rebordosa 1-0 Valadares Gaia FC 1-0

22:00 Gondomar 3-2 Machico 0-0

22:00 Vilar de Perdizes 1-0 GD Braganca 1-0

22:00 1 Sintrense 1-0 Sertanense FC 1 1-0

22:00 Salgueiros 0-2 Camacha 1 0-1

19:00 SC Angrense 0-0 Imortal 0-0

00:10 1 UNIFUT-Rosal (w) 0-0 Club Deportivo Xela (w) 0-0

22:59 Suchitepequez (w) 3-0 Deportivo Amatitlan (w) 2-0

16:00 Paro Rinpung FC 2-0 RTC FC 2-0

21:00 HB Koge (w) 2-0 AGF Kvindefodbold APS (w) 0-0

21:00 Brondby IF (w) 2-1 Fortuna Hjorring (w) 0-1

19:00 Sundby BK (w) 0-2 Thisted FC (w) 0-1

16:10 Zebbug Rangers 4-2 Hamrun Spartans 2-1

20:15 KCB SC 0-1 Kakamega Homeboyz 0-0

19:00 Tusker 4-1 Nairobi Star City 2-1

18:00 Kariobangi Sharks 3-2 Ulinzi Stars Nakuru 3-1

19:30 NK Osijek II 4-2 Jadran Porec 1-1

17:00 NK Dinamo Odranski Obrez 1-1 HASK Zagreb 1-0

21:00 Universidad de Chile (w) 6-0 Universidad de Concepcion (w) 4-0

18:00 Grobina 2-3 Metta/LU Riga 0-3

23:30 Toure Kunda Footpro 0-0 Keur Madior 0-0

23:30 ASC Wally Daan 1-1 HLM 1-0

20:30 San Marino College (w) 1-2 Cesena (W) 1-2

20:30 Ternana W 6-1 Tavagnacco (w) 3-1

20:30 Ravenna (w) 1-0 Apulia Trani (w) 1-0

20:30 Brescia (w) 1-2 Chievo (W) 1-1

20:30 Genoa (W) 5-2 ACF Clarentia Trento (w) 3-1

18:30 AGSM Verona (w) 1-1 Napoli (w) 0-1

18:30 Lazio (w) 3-0 Cittadella (W) 2-0

22:00 Dynamic Togolais 2-1 Anges FC 2-0

22:00 Kakadl FC 0-3 ASKO Kara 0-1

19:00 Kibera Black Stars 4-0 Silibwet Leons FC 1-0

17:00 Coastal Heroes 1-0 Mombasa Elite 0-0

17:00 Hà Nội FC 2-0 Bình Định 0-0

00:00 Xelaju MC 1-1 CD Achuapa 0-0

00:00 C.S.D. Comunicaciones 2-1 Malacateco 0-1

00:00 Deportivo Xinabajul 0-1 CSD Municipal 0-0

00:00 Deportivo Mixco 2-2 CD Puerto de Iztapa 1-1

00:00 Santa Lucia Cotzumalguapa 1-3 Coban Imperial 1-0

00:00 Guastatoya 2-2 Antigua GFC 0-0

00:00 AEL Limassol 0-1 Anorthosis Famagusta FC 0-1

22:00 APOEL Nicosia 4-0 Omonia Nicosia FC 1 1-0

22:30 Etoile Filante Ouagadougou 1-2 Royal FC 1 1-0

00:00 AD Cofutpa 0-1 Quepos Cambute FC 0-1

18:00 Olimpia Cluj (w) 8-2 Vasas Odorhei (w) 3-0

17:00 Universitatea Galati (w) 1-2 Piros Security (w) 1-1

16:00 Fairplay Bucuresti (w) 1-5 FK Csikszereda Miercurea Ciuc (w) 0-1

16:00 ASU Politehnica Timisoara (W) 4-0 CSM Alexandria (w) 1-0

16:00 Carmen Bucuresti (w) 9-0 FCM Targu Mures (w) 5-0

16:00 Banat Girls (w) 1-0 Independenta Baia Mare (w) 0-0

20:00 ZFK Sloga Zemun (w) 4-1 ZFK TSC (w) 2-0

22:00 UN Kaerjeng 97 2-4 F91 Dudelange 1-2

22:00 1 Hostert 0-3 Etzella Ettelbruck 0-0

21:30 FC Wiltz 71 4-4 US Mondorf-les-Bains 2-2

21:00 1 Racing Union Luxemburg 0-2 CS Petange 0-1

21:00 Progres Niedercorn 3-2 Fola Esch 2-0

21:00 Victoria Rosport 0-0 Swift Hesperange 0-0

21:00 UNA Strassen 2-0 Mondercange 0-0

19:00 ZNK Donat Zadar (w) 0-4 Dinamo Maksimir (w) 0-2

18:00 ZNK Hajduk Split (W) 0-3 ZNK Osijek (w) 0-2

22:59 1 Fuenlabrada 0-3 Deportivo La Coruna 0-1

22:59 Racing de Ferrol 1-1 Merida AD 0-1

22:59 Osasuna B 3-2 Athletic Bilbao B 2-0

22:00 UE Cornella 2-2 Real Sociedad B 1-1

18:20 1 AD Ceuta 1-2 Pontevedra 1-0

18:00 Algeciras 0-2 UD San Sebastian Reyes 0-2

18:00 UD Logrones 1-1 SD Amorebieta 0-1

18:00 Real Union Irun 2-3 Gimnastic Tarragona 0-2

18:00 CD Linares Deportivo 0-2 Real Madrid Castilla 0-1

18:00 CF Talavera de la Reina 0-0 Real Balompedica Linense 0-0

18:00 CF La Nucia 1-0 Eldense 1-0

18:00 Baleares 0-0 CF Intercity 1 0-0

00:30 Defensor La Bocana 2-1 Atletico Bruces 1-0

20:00 1 Nafpaktiakos 1-2 Zakynthos 0-0

20:00 Byzas Megaron 1-0 Tilikratis 1-0

20:00 Trikala 2-2 AO Chalkida 1-1

20:00 Agia Paraskevi 0-4 APO Keratsini 0-2

20:00 AE Moschatou 0-0 Agios Nikolaos 0-0

20:00 Almyros Gaziou 2-0 Fostiras 1 1-0

20:00 Marko 2-1 Thyella Rafinas 2-0

20:00 Ethnikos Pireaus 0-0 Agios Ierotheos 0-0

20:00 AE Lefkimmis 1-1 Panelefsiniakos 0-1

18:00 Ypato 2-0 Asteras Petriti 0-0

00:45 CA Antoniano 1-1 Cordoba B 0-0

00:00 UE Vilassar de Mar 0-1 UE Castelldefels 1 0-0

00:00 RSC International 2-1 Mostoles 1 2-0

23:30 Arenas Armilla 2-4 Motril 2-2

23:30 Torredonjimeno 0-0 CD El Palo 0-0

23:30 Santanyi 0-0 UD Collerense 0-0

22:59 CD Choco 1-3 Paiosaco 1-3

22:59 Club Deportivo Tropezon 1-1 SD Revilla 1 0-1

22:59 Naxara 1-3 Vianes 1-0

22:59 Moralo CP 2-0 CD Miajadas 1 1-0

22:59 2 SD Textil Escudo 1-0 CD Guarnizo 1-0

22:59 1 CD Agoncillo 1-0 CDFC La Calzada 1 1-0

22:59 Lucena CF 1-2 Sevilla C 1-0

22:59 Gandia 4-1 Silla CF 3-1

22:59 CD Torreperogil 0-0 UD Torre del Mar 0-0

22:59 UD Somozas 0-0 Racing Villalbes 0-0

22:59 CS Puertollano 2-1 CD Illescas 1-1

22:59 La Solana 1-0 CD Marchamalo 1-0

22:59 CD Padura 0-1 Barakaldo CF 0-1

22:59 Aguilas CF 3-0 Deportiva Minera 2-0

22:59 1 CD Paracuellos Antamira 2-2 CD Canillas 0-1

22:30 CD Galapagar 3-1 Real Aranjuez CF 3-1

22:30 UD Ourense 2-2 CD Barco 0-1

22:30 CA Bembibre 0-0 Real Avila CF 0-0

22:30 CD Naval 1-0 CF Vimenor 1-0

22:30 AD Cartaya 1-0 Xerez Deportivo 0-0

22:30 Bollullos CF 3-3 Puente Genil 3-0

22:30 UD Rayo Ibense 3-1 Elche CF Ilicitano 2 0-1

22:30 SD Gama 1-2 AD Siete Villas 1-0

22:30 CD Torrijos 2-1 Manchego Ciudad 0-0

22:30 Azkoyen 0-2 UDC Txantrea KKE 0-0

22:30 Tomelloso 1-0 CF Talavera B 0-0

22:30 At. Pulpileno 1-0 UCAM Murcia CF B 1-0

22:15 Atletico Tordesillas 3-0 Unami CP 2 3-0

22:15 CD Utrillas 2-0 CA Monzon 1-0

22:00 CD Cantolagua 2-2 Lagunak 0-0

22:00 CD Don Alvaro 2-1 CD Calamonte 1-1

22:00 2 CF Salmantino 1-1 Atletico Astorga 0-0

22:00 Casalarreina 4-1 Yague CF 1 2-0

22:00 Numancia B 0-3 Arandina 0-2

22:00 CD La Almunia 2-1 Tamar Ritter 1-1

22:00 CD Becerril 1-0 Ponferradina B 0-0

22:00 Epila CF 2-0 AD Almudevar 1-0

22:00 Barbastro 3-1 CD Carinena 2-0

22:00 Patacona 1-0 Acero 1-0

22:00 Pena Sport 2-1 Avance Ezcabarte 0-0

21:45 CD Anguiano 3-1 CD Berceo 1-0

21:45 CD Colunga 0-1 UD Llanera 0-1

21:30 CD Mirandes B 7-1 UD Santa Marta 3-0

21:30 Calahorra B 0-4 Oyonesa Tudelano 0-2

19:00 CD Mensajero 3-0 UD Ibarra 1-0

19:00 Las Palmas Atletico 1-0 Arucas CF 1-0

19:00 Lanzarote 1-0 CD Santa Ursula 0-0

19:00 CD La Cuadra 3-2 CD Union Sur Yaiza 1-0

19:00 Marino 3-0 Panaderia Pulido 2-0

18:30 Aviles Stadium CF 0-1 UC Ceares 0-0

18:30 Girona B 0-3 CF Badalona B 0-2

18:30 CE Europa 3-0 Sant Andreu 0-0

18:30 CF Trujillo 1-2 Jerez 0-0

18:30 UC La Estrella 1-1 Atletico Pueblonuevo 0-1

18:30 Villarreal C 3-2 Athletic Torrellano 1-1

18:15 Silva SD 1-1 Arosa SC 1-0

18:15 CD Azuaga 1-0 SP Villafranca 1 0-0

18:15 CD Binefar 0-1 CD Caspe 0-1

18:00 CF Platges De Calvia 2-1 Llosetense 0-1

18:00 Almeria B 0-1 Real Jaen CF 0-1

18:00 Castellon B 0-0 Jove Espanol 0-0

18:00 CP Villarrobledo 1-0 CD Tarancon 0-0

18:00 1 Lorca Deportiva FC 2-2 Caravaca CF 1-1

18:00 Ursaria 2-0 CF Pozuelo Alarcon 1-0

18:00 Valdesoto 2-4 CD Tuilla 2-0

18:00 1 UB Conquense 1-0 Toledo 1 0-0

18:00 EG El Palmar 1-0 CD Bullense 0-0

18:00 RSD Alcala Henares 0-0 Getafe B 0-0

18:00 CD Praviano 2-2 CD Lealtad 1-0

18:00 CD Azuqueca 2-2 Quintanar Del Rey 2-1

18:00 Viveiro CF 2-0 CSD Arzua 2-0

18:00 Las Rozas 2-1 Flat Earth FC 1-1

18:00 CD Llanes 2-0 Luarca CF 1-0

18:00 Gran Pena 3-0 CD Estradense 1-0

18:00 FC Vilafranca 0-0 CP San Cristobal 0-0

18:00 Sporting de Gijon B 6-0 Real Titanico Laviana 2-0

18:00 Atletico Arteixo 1-2 Deportivo La Coruna B 0-1

18:00 Pobla De Mafumet CF 0-1 CF Peralada 0-0

18:00 CD Covadonga 1-1 Caudal 1-0

18:00 CD Rota 0-2 CD Pozoblanco 0-0

18:00 Conil CF 0-0 Atletico Espeleno 0-0

18:00 CyDL Jupiter Leones 0-0 Almazan 0-0

18:00 1 Ayamonte CF 0-0 Coria CF 0-0

18:00 CD Huetor Vega 1-1 Maracena 0-1

18:00 2 CF Montanesa 0-3 LHospitalet 0-2

18:00 CD Varea 1-0 Comillas 0-0

18:00 Arroyo Club Polideportivo 0-0 Ted Contois Feng 0-0

18:00 Racing Rioja B 3-0 CA River Ebro 1-0

18:00 UP Plasencia 0-3 Olivenza FC 0-0

18:00 CD Cuarte Industrial 0-1 CF Illueca 0-1

18:00 Tenerife B 1-1 UD Tamaraceite 1 1-1

18:00 Atletico Malagueno 0-0 UD Marbella 0-0

18:00 1 UD Levante B 0-0 CD Roda 1 0-0

18:00 Aurrera de Vitoria 1-1 CD Touring 0-0

17:45 Fundacio Esportiva Grama 1-3 UE Sants 1-2

17:45 CD Robres 2-1 SD Ejea 0-0

17:30 Portugalete 2-3 CD Basconia 2-0

17:30 SD Huesca II 4-0 CF Calamocha 2-0

17:30 Portmany 1-2 Constancia 0-1

17:30 Torrejon CF 0-0 CU Collado Villalba 0-0

17:00 La Union CF 1-0 Murcia B 1-0

18:00 Hatayspor (nữ) 1-1 Besiktas (w) 0-0

18:00 ALG Spor (w) 0-0 Hakkarigucu SK (w) 0-0

16:05 KDZ Ereglispor (w) 0-1 Fatih Vatan Spor (w) 0-1

16:00 Galatasaray SK (W) 3-0 Adana Idmanyurduspor (w) 2-0

16:00 Fatih Karagumruk (W) 2-1 Dudulluspor (W) 0-1

16:00 Trabzonspor (w) 3-1 Konak BEL. (w) 0-0

16:00 1207 Antalya Muratpasa (w) 0-0 Amedspor (w) 0-0

21:00 JSK Rodgau 4-2 Germania Ober-Roden 2-1

20:00 SV Waldhof Mannheim II 1-0 FC Olympia Kirrlach 0-0

18:30 SpVgg Neu-Isenburg 1-1 VfB Ginsheim 0-1

15:00 Perth Glory (w) 0-1 Adelaide United (w) 0-1

22:30 Muscat FC 1-5 Watanga FC 0-2

22:30 LPRC Oilers 0-0 Nimba United 0-0

22:59 Cerdanyola del Valles 0-1 Alcorcon B 0-0

22:59 1 Ejido 0-1 Atletico Mancha real 0-1

22:59 G. Segoviana 0-0 Villanovense 0-0

22:59 Marino luanco 0-0 CD Cristo Atletico 0-0

22:59 Union Langreo 1-1 Bergantinos CF 0-0

22:59 Antequera CF 5-3 UCAM Murcia 3-1

22:59 SD Gernika 0-0 UD Logrones B 0-0

22:59 Compostela 4-0 Real Aviles 1-0

22:59 CD Arnedo 1-2 Sestao 0-1

22:59 Arenas Club de Getxo 1-0 SD Beasain 0-0

22:59 Zamora CF 1-0 coruxo FC 1 1-0

22:30 Teruel 1-0 CD Ebro 0-0

22:30 Brea 1-0 CD Tudelano 1 0-0

22:30 Recreativo Huelva 1-1 Sevilla Atletico 1-0

21:00 Alaves B 1-0 Alfaro 1-0

18:30 Atletico Sanluqueno 4-3 CD San Roque de Lepe 3-1

18:00 Don Benito 1-0 CD Atletico Paso 1-0

18:00 CD Coria 1-1 UD Melilla 0-1

18:00 Mar Menor 0-0 Xerez Deportivo FC 0-0

18:00 CF Badalona 3-2 Formentera 1-0

18:00 1 Racing B 1-2 Real Valladol B 1 0-0

18:00 FC Cartagena B 2-1 Velez CF 2-1

18:00 Atletico de Madrid B 1-0 CD Diocesano 0-0

18:00 CD Estebona 0-0 Cacereno 0-0

18:00 AE Prat 1-3 SCR Pena Deportiva 0-0

18:00 AD Union Adarve 3-2 Suokuaili Moss 2-1

18:00 Mallorca B 0-2 CE Manresa 0-2

18:00 CD Montijo 2-0 CD Artistico Navalcarnero 0-0

18:00 Ibiza Islas Pitiusas 1-1 Terrassa 0-0

18:00 1 Hercules 0-4 Lleida 0-2

17:30 Real Zaragoza B 1-0 Atletico Saguntino 0-0

17:30 Real Betis B 1-0 CD Utrera 0-0

22:00 Ermis Aradippou 1-1 Omonia 29is Maiou 1-1

19:30 PO Ahironas-Onisilos 2-0 Dignis Yepsonas 1-0

22:00 FC Kosova Zurich 1-0 FC Paradiso 0-0

21:00 Langenthal 1-1 FC Thun U21 0-0

20:30 Delemont 3-0 Koniz 2-0

20:30 Servette U21 2-1 La Chaux-de-Fonds 0-0

20:30 FC Naters 2-1 Chenois 1-0

20:00 Monthey 0-5 La Sarraz-Eclepens 0-2

16:30 WIT Georgia Tbilisi 2-0 FC Shukura Kobuleti 2-0

16:30 Samtredia 1-0 Merani Martvili 0-0

16:30 Spaeri FC 4-2 FC Merani Tbilisi 2-1

16:30 FC Metalurgi Rustavi 2-3 Gareji Sagarejo 2-2

20:00 SV Frisia 03 2-1 Inter Turkspor Kiel 1-0

20:00 SV Eichede 3-0 VfB Lübeck II 1-0

20:00 Oldenburger SV 2-1 TSB Flensburg 1-0

19:10 Atletico de Rafaela (W) 1-2 Talleres de Remedios de Escalada (W) 1-1

19:00 Sportivo Barracas (W) 2-0 Juventud Unida (W) 1-0

19:00 CA Ituzaingo (W) 0-4 Club Villas Unidas (W) 0-2

19:00 Newells Old Boys (W) 5-0 Deportivo Maipu (w) 2-0

19:00 Canuelas FC (W) 0-2 CA Talleres de Cordoba (W) 0-2

19:00 Defensores de Cambaceres (W) 1-1 Trocha (W) 1-0

20:40 Paris FC U19 1-2 Torcy U.S U19 1-1

20:30 U19 PSG 5-0 Drancy U19 0-0

20:30 Lille U19 2-0 Amiens U19 0-0

20:30 Montpellier U19 2-1 Air Bel U19 1-1

20:30 LensU19 3-0 Stade Reims U19 0-0

20:30 Avenir Sportif Beziers U19 1-1 Cannes AS U19 0-0

20:30 ESM DE Gonfreville U19 1-3 Le Havre U19 0-0

20:30 Caen U19 1-3 Orleans US 45 U19 1-1

20:30 SochauxU19 0-0 Bourg Peronnas U19 0-0

20:30 La Roche VF U19 1-1 SPA Merignacais U19 0-0

20:30 Valenciennes US U19 2-4 Montfermeil U19 0-0

20:30 Niort U19 1-3 Laval U19 1-1

20:30 1 Dijon U19 1-0 Le Puy Foot 43 Auvergne U19 0-0

20:30 1 Nantes U19 1-1 USSA Vertou (U19) 1-1

20:30 Blagnac U19 1-0 Istres U19 0-0

20:30 Saran U19 0-3 Dunkerque U19 0-3

20:30 Angers SCO U19 2-0 Le Mans U19 0-0

20:30 Troyes U19 2-3 Lyon U19 1-2

20:30 AuxerreU19 2-0 AC Bobigny U19 1 2-0

19:00 Clermont U19 1-4 Metz U19 0-2

17:00 Monaco U19 0-1 Nice U19 0-1

17:00 Bordeaux U19 0-0 Brest Stade U19 0-0

17:00 Marseille U19 0-0 Toulouse U19 0-0

18:00 Olympiakos Piraeus U19 1-0 PAS Giannina U19 0-0

18:00 PAS Lamia U19 0-6 AEK Athens U19 0-2

19:15 Real Succes-SS11 (w) 3-0 PGU SS4-FC Alga (w) 2-0

21:00 Pontypridd Town (w) 2-1 Aberystwyth (w) 0-1

21:00 Barry Town (W) 0-6 Swansea City (w) 0-1

21:00 The New Saints (W) 1-2 Cardiff Metropolitan (w) 0-2

19:00 FC Neftci Baku 3-1 Sabail 1-0

17:30 Lung Moon FC 0-2 KCDRSC 0-1

14:30 Islands District FT 1-1 Fukien AC 0-0

12:30 1 WSE 5-1 Tsun Tat Kwok Keung 3-0

00:00 1 Atletic America 2-2 CE Carroi 0-2

18:00 FK Buducnost Podgorica 2-1 Jezero Plav 1 0-1

18:00 1 FK Sutjeska Niksic 2-0 OFK Petrovac 1 0-0

13:00 Gamba Osaka U18 3-3 Shimizu S-Pulse U18 1-2

12:00 Cerezo Osaka U18 1-2 Hiroshima Sanfrecce U18 1-0

12:00 FC Tokyo U18 4-2 Yokohama FC U18 1-1

19:00 Otrant 2-1 FK Zeta 0-0

19:00 FK Mladost DG 1-2 FK Grbalj Radanovici 1-2

19:00 KOM Podgorica 4-3 FK Podgorica 1 4-0

19:00 Bokelj Kotor 3-0 OSK Igalo 1-0

19:00 FK Berane 3-1 Celik Niksic 0-0

15:05 Citizen 0-4 Kowloon City 1 0-1

14:30 Shatin SA 1-0 Metro Gallery 0-0

14:30 South China AA 0-2 Central Western District RSA 0-1

14:30 Kai Jing 3-1 Yuen Long FC 0-0

14:30 Wong Tai Sin 0-0 North District FC 0-0

14:30 Wing Yee FT 5-0 Happy Valley 2-0

14:30 Eastern District SA 1-0 Kwai Tsing District FA 0-0

00:30 Glacis United 1-2 Brunos Magpie 1-0

22:00 1 Mons Calpe SC 0-2 Europa FC 0-0

21:00 Tadamon Sour 0-0 Al-Nejmeh 0-0

19:15 Al-Ansar (LIB) 1-0 Al-Hikma 1 0-0

17:00 LeeMan 3-1 Tai Chung FC 1 1-0

14:00 Wofoo Tai Po 1-2 Hong Kong FC 0-2

23:30 AC Monopoli 1-0 Francavilla 0-0

23:30 Juve Stabia 0-0 Potenza 0-0

23:30 1 Padova 0-1 Renate AC 0-0

23:30 Feralpisalo 1-0 Trento 1 0-0

23:30 Albinoleffe 0-1 Pro Patria 0-0

20:30 Nuova Monterosi 1-1 Foggia 0-0

20:30 Gelbison 0-0 AZ Picerno ASD 0-0

20:30 A.S Andria Bat 2-0 Giugliano 1-0

20:30 Crotone 1-0 Latina 1 0-0

20:30 Avellino 4-0 Taranto Sport 1-0

20:30 1 Messina 0-1 Turris Neapolis 0-0

20:30 Pescara 0-3 Catanzaro 0-1

20:30 Pro Sesto 2-2 Pordenone Calcio SSD 1-1

20:30 Us Pergolettese 0-2 USD Virtus Verona 0-0

20:30 1 Novara 1-1 Piacenza 1 1-1

20:30 JuventusU23 2-2 Mantova 1-1

20:30 Triestina 1-2 Lecco 1-1

18:00 Audace Cerignola 2-0 Viterbese 1-0

18:00 Pro Vercelli 2-1 Sangiuliano City Nova 1-1

21:00 Brommapojkarna (w) 3-1 IK Uppsala (w) 2-0

21:00 SSV Jeddeloh 0-0 SV Drochtersen/Assel 0-0

20:00 Havelse 2-0 Eintracht Norderstedt 2-0

20:00 FC Teutonia 05 4-2 Hannover 96 Am 1 4-0

20:00 Chemnitzer 4-0 Carl Zeiss Jena 2-0

19:30 ZFC Meuselwitz 2-1 Hertha BSC Berlin Youth 0-1

19:00 Energie Cottbus 4-0 Germania Halberstadt 2-0

00:30 FC Ordino 1-1 Penya Encarnada 1-1

22:00 UE Santa Coloma 0-0 Atletic Club D Escaldes 0-0

19:30 Inter Club Escaldes 12-0 Sant Julia 7-0

17:00 FC Santa Coloma 6-0 UE Engordany 1-0

19:00 Pobeda Prilep 0-6 FK Shkupi 0-3

19:00 Rabotnicki Skopje 2-0 FK Makedonija Gjorce Petrov 2-0

19:00 FK Shkendija 79 0-0 FK Tikves Kavadarci 0-0

19:00 FK Skopje 2-1 Academy Pandev 0-0

19:30 Olimpija Ljubljana U19 3-2 NK Aluminij U19 1-0

23:00 Djoliba 1-0 Stade Malien de Bamako 1-0

22:30 Red Star Waasland 2-3 KVSK Lommel 1-2

21:30 Afragolese 1944 2-2 Matera 1-1

21:00 Legnano 0-0 Ligorna 0-0

21:00 Team Altamura 0-0 Barletta 0-0

21:00 Citta Di S. Agata 3-1 Castrovillari 3-0

21:00 ASD Martina Franca 2-2 ASD Molfetta 1-1

21:00 FB Brindisi 1912 1-0 Puteolana 1-0

20:30 ASD Terranuova Traiana 1-1 Sangiovannese 1-0

20:30 1 ACD SantAngelo 2-1 Sammaurese 1-1

20:30 Portogruaro 0-1 A.S.D. Torviscosa 0-0

20:30 Ponte San Pietro 2-0 ASD Citta Di Varese 1-0

20:30 ASD Licata 2-1 Real Agro Aversa 0-0

20:30 SS Angri 1-2 Arzachena 0-1

20:30 ASD Seravezza Calcio 1-2 Gavorrano 1-2

20:30 Salsomaggiore 0-1 Real Forte Querceta 0-1

20:30 Montecchio Maggiore 3-1 ASD Caldiero Terme 1-1

20:30 Lumezzane 2-1 Arconatese 1-0

20:30 Derthona 0-0 USD Castellanzese 1 0-0

20:30 Vastese 3-1 Cynthiabalonga 1-0

20:30 Ponsacco 0-3 Poggibonsi 0-2

20:30 Nerostellati Pratola 3-1 Renty ging 2-1

20:30 Montebelluna 2-2 ASD Cartigliano 0-1

20:30 Franciacorta 0-2 Villa dAlme Valbrembana 0-1

20:30 Fezzanese 1-0 Borgosesia 1-0

20:30 Catania 1-0 Acireale 1-0

20:30 SS Nola 1925 1-1 Cassino 0-0

20:30 Tolentino 0-2 Asd Pineto Calcio 0-0

20:30 AS Ostia Mare 3-0 Arezzo 3-0

20:30 Pistoiese 2-0 US Corticella 0-0

20:30 Luparense FC 4-2 ACD Campodarsego 1-0

20:30 US Folgore Caratese 1-2 ASD Brusaporto 1-1

20:30 Chisola 1-0 USD Pont Donnaz 1-0

20:30 2 Nocerina 3-2 Citta di Fasano 1-1

20:30 AS Sorrento Calcio 2-1 US Casertana 1908 1-0

20:30 Montespaccato 0-1 US Pianese 0-1

20:30 Mezzolara 0-0 ASD Fanfulla 0-0

20:30 US Levico Terme 0-0 AC Mestre 0-0

20:30 Virtus Ciserano Bergamo 1-2 US Breno 1-1

20:30 Castanese 1-0 As Casale Calcio 0-0

20:30 Vibonese 1-1 ASD Sancataldese 0-1

20:30 Livorno 2-2 Tau calcio 2-1

20:30 Bagnolese 1-0 Ravenna 0-0

20:30 Legnago Salus 2-0 AC Este 0-0

20:30 SC Caronnese 2-1 Sona 1-0

20:30 A.S.D. Bra 1-0 Stresa Vergante 1-0

20:30 Grosseto 2-1 ASD Flaminia Civita Castellana 0-1

20:30 Cjarlins Muzane 0-0 AC Dolomiti Bellunesi 0-0

20:30 ASD Alcione 1-0 Desenzano Calvina 1-0

20:30 Asti 2-0 Fossano Calcio 1-0

20:30 Ghivizzano 3-2 Orvietana 2-0

20:30 Forli 2-0 Aglianese 1 1-0

20:30 US Adriese 3-2 Villafranca 1-1

20:30 Sestri Levante 3-1 Gozzano 1-1

20:30 Ssd Group Citta Di Castello 2-1 ASD Sporting Trestina 1 2-0

20:30 Athletic Carpi 5-1 Scandicci 1-1

20:30 USD Casatese 1-0 Real Calepina FC 0-0

20:30 Riccione 3-1 Correggese Calcio 0-0

20:30 Clodiense 1-2 Virtus Bolzano 0-0

20:30 Trastevere Calcio 1-1 Team Nuova Florida 0-1

20:30 Portici 1906 1-1 Pomezia 0-0

20:30 1 ASD Termoli Calcio 1-1 ASD Montegiorgio 1-0

20:30 USD Lavello 0-3 Omnia Bitonto 0-2

20:30 Palmese 1914 2-0 Tivoli Calcio 1-0

20:30 Roma City 0-2 Chieti 0-0

20:30 ASD San Luca 2-2 Santa Maria 1-1

20:30 FBC Gravina