Lịch thi đấu Bóng Đá hôm nay và rạng sáng mai - Ltd bd hn

03:00 Manchester United ?-? Leeds United

02:45 Salernitana ?-? Juventus

17:00 SHB Đà Nẵng ?-? Nam Định FC

17:00 Becamex Bình Dương ?-? Hoàng Anh Gia Lai

19:15 TP.HCM FC ?-? Hải Phòng FC

02:45 Grimsby Town ?-? Luton Town

02:45 Burnley ?-? Ipswich Town

02:45 Fleetwood Town ?-? Sheffield Wednesday

02:45 Sheffield United ?-? Wrexham

02:45 Sunderland A.F.C ?-? Fulham

02:00 Al Ahly SC ?-? Real Madrid

03:30 Mushuc Runa ?-? Barcelona SC(ECU)

15:00 FC Shakhtar Donetsk ?-? Sarajevo

17:00 FK Riteriai ?-? DFK Dainava Alytus

17:00 CSA Steaua Bucuresti ?-? Progresul Spartac

17:00 GKS Jastrzebie ?-? Garbarnia Krakow

17:00 Chrudim ?-? Dukla Prague

19:00 Banik Ostrava B ?-? Otrokovice

20:00 NK Dubrava Zagreb ?-? Radnik Sesvete

22:00 FC Artmedia Petrzalka ?-? ASV Siegendorf

22:30 SV Stripfing Weiden ?-? Floridsdorfer AC

23:30 Brabrand ?-? Young Boys FD

00:00 First Wien 1894 ?-? SR Donaufeld Wien

00:00 Sokol Hostoun ?-? FK Chlumec N.C

00:30 Nurnberg (Youth) ?-? DJK Gebenbach

01:00 Stuttgarter Kickers ?-? 1 FC Normannia Gmund

01:00 Rot-Weiss Hadamar ?-? TuS Koblenz

01:30 Engers ?-? SG Andernach

01:30 FC Paradiso ?-? FC Mendrisio Stabio

01:30 SV Niedernhausen ?-? FC Eddersheim

01:30 SV Unter-Flockenbach ?-? Wayne's

07:00 Guayaquil City ?-? Barcelona SC(ECU)

08:00 Chicago Fire ?-? Sacramento Republic FC

02:45 Blackpool ?-? Huddersfield Town

07:30 Leones ?-? Boca Juniors De Cali

02:30 Winterthur ?-? Servette

02:45 Eintracht Frankfurt ?-? Darmstadt

00:00 Nurnberg ?-? Fortuna Dusseldorf

02:45 VfL Bochum ?-? Borussia Dortmund

15:30 Real Kashmir ?-? Sudeva Delhi

18:00 Neroca FC ?-? Kenkre

20:00 Sifakesi ?-? Chebba

20:00 US Ben Guerdane ?-? AS Slimane

20:00 Esperance Sportive de Tunis ?-? ES Hamam-Sousse

20:00 ES du Sahel ?-? C.A.Bizertin

20:00 Olympique de Beja ?-? Club Africain

20:00 Rejiche ?-? U.S.Monastir

20:00 Stade tunisien ?-? US Tataouine

20:00 CO Sidi Bouzid ?-? Etoile Metlaoui

02:45 Crewe Alexandra ?-? Leyton Orient

02:45 Doncaster Rovers ?-? Tranmere Rovers

06:05 Raya2 Expansion ?-? Atletico La Paz

08:05 Cancun FC ?-? CF Atlante

10:05 Leones Negros ?-? CD Alacranes de Durango

10:05 Cimarrones de Sonora ?-? Tlaxcala FC

06:00 Celaya FC ?-? CSyD Dorados de Sinaloa

08:05 Pumas Tabasco ?-? Correcaminos UAT

10:05 Alebrijes de Oaxaca ?-? Tepatitlan de Morelos

07:00 Sport Huancayo ?-? FC Nacional Asuncion

07:00 Nacional Potosi ?-? CD El Nacional

15:00 Dewa United FC ?-? Borneo FC

16:00 Cilegon United ?-? Arema FC

02:45 AFC Telford United ?-? Farsley Celtic

02:45 Hereford United ?-? Southport FC

02:45 Spennymoor Town ?-? Kings Lynn

02:45 Blyth Spartans ?-? Chorley FC

02:45 Alfreton Town ?-? Curzon Ashton FC

18:00 Fethiyespor ?-? Bursa Niluferspor AS

18:00 Tarsus Idman Yurdu ?-? Utkoi

18:00 Kirklarelispor ?-? Serik Belediyespor

18:00 Pazarspor ?-? Etimesgut Belediye Spor

18:00 Erzincanspor ?-? Duzcespor

18:00 Sariyer ?-? Kirsehir Koyhizmetleri

18:00 Amedspor ?-? Nazillispor

18:00 Hekimoglu Trabzon ?-? Diyarbakirspor

18:00 Ankaraspor FK ?-? S.Urfaspor

18:00 Usakspor ?-? Ankarademirspor

18:00 Bayburt Ozel Idare ?-? Isparta 32 Spor

18:00 Corum Belediyespor ?-? Afjet Afyonspor

18:00 Zonguldak ?-? Belediye Vanspor

18:00 Bukaspor ?-? Kocaelispor

18:00 Erokspor ?-? Somaspor

18:00 Adiyamanspor ?-? Iskenderun FK

18:00 Inegolspor ?-? Menemen Belediye Spor

18:00 Balikesirspor ?-? Kastamonuspor

18:00 Sivas Dort Eylul Belediyespor ?-? Bursaspor

08:00 Deportivo Pereira ?-? Atletico Nacional Medellin

18:30 Persepolis Pakdasht ?-? Tractor S.C.

18:30 Zob Ahan ?-? Malavan

19:30 Gol Gohar FC ?-? Mes krman

21:30 Sanat-Naft ?-? Persepolis

02:45 Bognor Regis Town ?-? Bishop's Stortford

02:45 Corinthian Casuals ?-? Horsham

02:45 Hastings United ?-? Folkestone

06:00 Athletic Club MG ?-? America MG

07:30 Cruzeiro ?-? Pouso Alegre

05:15 Atletico Mineiro ?-? Democrata SL/MG

06:00 Caldense MG ?-? Ipatinga

06:00 CA Patrocinense ?-? Tombense

06:30 Villa Nova-MG ?-? Democrata

20:00 Rukh Vynnyky U19 ?-? Inter Milan U19

22:00 KRC Genk U19 ?-? Juventus U19

00:00 AZ Alkmaar U19 ?-? Eintracht Frankfurt U19

00:00 Hajduk Split U19 ?-? FC Shakhtar Donetsk U19

00:00 Panathinaikos U19 ?-? FC Porto U19

00:00 MTK Budapest U19 ?-? Ajax U19

02:45 Oldham Athletic ?-? Dagenham Redbridge

02:45 York City ?-? Solihull Moors

02:45 Halifax Town ?-? Barnet

02:45 Maidenhead United ?-? Southend United

02:45 Chesterfield ?-? Woking

05:30 Mirassol ?-? Ferroviaria SP

05:30 Bragantino ?-? Sao Paulo

06:30 Botafogo SP ?-? Ituano SP

06:30 Guarani SP ?-? Portuguesa Desportos

07:35 Santos ?-? Sao Bento

02:45 Glasgow Rangers Reserve ?-? Gretna

02:45 Civil Service Strollers FC ?-? Cumbernauld Colts

07:10 Nova Iguacu ?-? Vasco da Gama

02:30 Lyra-Lierse Berlaar ?-? Spouwen Mopertingen

17:00 Nairobi Star City ?-? Kenya Police FC

19:00 Posta Rangers ?-? Wazito FC

19:00 FC Talanta ?-? AFC Leopards

01:00 CA Votuporanguense SP ?-? Desportivo Brasil SP

01:00 Matonense SP ?-? Red Bull Brasil SP

01:00 Uniao Suzano AC SP ?-? Audax Sao Paulo

05:30 Gremio Prudente ?-? EC Sao Bernardo/SP

06:00 Itapirense/SP ?-? Esporte Clube Sao Jose SP

06:00 Bandeirante ?-? Sertaozinho

06:00 Barretos SP ?-? Rio Preto SP

06:00 Marilia Ac ?-? Capie Warrero

06:00 Dom Bosco MT ?-? Luverdense

06:00 Cuiaba ?-? OperArio MT

06:00 Sport Sinop ?-? Academia Futebol

06:00 Uniao Rondonopolis MT ?-? Cacerense

02:45 Hamilton Academical ?-? Queen of South

02:45 Dundee ?-? Raith Rovers

01:45 FC Famalicao ?-? Belenenses

03:45 Viseu ?-? FC Porto

00:00 AEP Paphos ?-? AEL Limassol

20:00 Huddersfield Town (R) ?-? Accrington Stanley Reserves

02:00 ASA AL ?-? Desportivo Alianca AL

02:00 CRB AL ?-? CS Esportivo AL

02:00 Centro Sportivo Alagoano ?-? Cruzeiro Arapiraca

02:00 Murici ?-? Coruripe Al

04:00 Serra Branca EC ?-? Auto Esporte Clube PB

04:00 Sousa PB ?-? Treze Campina Grande PB

04:00 Botafogo PB ?-? Sao Paulo Crystal FC

06:30 Campinense ?-? Nacional de Patos PB

00:30 Sekhukhune United ?-? Liver Brothers FC

00:30 Supersport United ?-? Dondol Stars FC

13:30 Western United (W) ?-? Newcastle Jets (w)

08:00 Honiara City FC ?-? Solomon Warriors FC

10:00 FC Isabel United ?-? Real Kakamora

02:45 Colwyn Bay ?-? Gresford

02:45 Porthmadog ?-? Buckley Town

02:30 Mold Alexandra ?-? Holywell

17:00 Phrae United FC ?-? Phram Bangkok FC

17:00 BEC Tero Sasana ?-? Sisaket United

18:00 BG Pathum United ?-? Lamphun Warrior

18:00 Chiangrai United ?-? Muang Thong United

18:00 Phitsanulok FC ?-? Bangkok United FC

19:00 Nakhon Ratchasima ?-? Suphanburi FC

19:00 Port FC ?-? JL Chiangmai United FC

19:00 Uthai Thani Forest ?-? Buriram United

19:00 Hong Kong U23 ?-? Biu Chun Rangers

01:00 Juventus SP ?-? Comercial-SP

01:00 Monte Azul SP ?-? Primavera

01:00 Rio Claro ?-? Ponte Preta

05:00 Oeste ?-? XV de Piracicaba

05:30 Noroeste ?-? Lemense SP

06:00 Sao Caetano ?-? AE Velo Clube SP

06:00 Taubate ?-? AA Portuguesa Santista

06:00 Gremio Novorizontin ?-? Linense(BRA)

20:30 Le Havre U19 ?-? U19 PSG

01:00 Maccabi Kiryat Gat (w) ?-? Ironi Ramat Hasharon (w)

01:00 AS Tel Aviv University (w) ?-? Hapoel Petah Tikva (w)

01:00 Maccabi Hadera (w) ?-? Maccabi Emekheifer (w)

01:00 Hapoel Beer Sheva (w) ?-? Hapoel Jerusalem (W)

02:30 Manaus (AM) ?-? Rio Negro AM

02:30 Manauara ?-? Princesa AM

02:45 Cliftonville Reserves ?-? Glenavon Reserves

17:30 HJK Helsinki ?-? Lahti

05:00 Novo Hamburgo RS ?-? Brasil de Pelotas

06:00 Sao Luiz(RS) ?-? Esportivo RS

07:30 Internacional RS ?-? Caxias RS

06:00 Santa Cruz PE ?-? Fluminense PI

04:00 CS Sergipe ?-? Falcon FC

04:00 Confianca SE ?-? Lagarto

04:00 Itabaiana(SE) ?-? Frei Paulistano

04:00 Dorense SE ?-? AD Atletica Gloriense

04:00 Estanciano SE ?-? America SE

02:45 Marine ?-? Stalybridge Celtic

02:45 Nantwich Town ?-? Matlock Town

02:45 Radcliffe Borough ?-? Belper Town

02:45 South Shields ?-? Liversedge

02:45 Warrington Town AFC ?-? Lancaster City

02:45 Atherton Collieries ?-? Warrington Rylands

02:45 Whitby Town ?-? Morpeth Town

02:45 FC United of Manchester ?-? Guiseley

02:45 Gainsborough Trinity ?-? Marske United

20:00 Al-Akhdoud ?-? Al-Riyadh

20:00 Al-Orubah ?-? Al-Qadasiya

20:10 Ohod Medina ?-? Al-Jabalain

04:45 Estudiantes La Plata ?-? Independiente Chivilcoy

07:15 Club Atletico Tigre ?-? Centro Espanol

06:00 Afogados da Ingazeira FC ?-? Nautico (PE)

01:00 Caruaru City FC ?-? Maguary PE

06:00 Porto PE ?-? Sport Club do Recife

01:00 Hertha BSC Berlin Youth ?-? Berliner AK 07

01:30 FC Teutonia 05 ?-? Holstein Kiel II

02:00 Oxford United U18 ?-? Leeds United U18

02:00 Cambridge United U18 ?-? Sheffield Wed U18

02:00 Coxim MS ?-? Operario MS

02:00 Zulte Waregem VV (w) ?-? Standard Liege (w)

02:45 Port Vale ?-? Accrington Stanley

20:30 Riccione ?-? US Corticella

20:30 Vastese ?-? SSD Porto D’Ascoli

20:30 Pinerolo FC ?-? Castanese

20:30 Athletic Carpi ?-? Aglianese

20:30 Borgosesia ?-? FC Vado

20:30 Correggese Calcio ?-? Renty ging

20:30 As Casale Calcio ?-? Ligorna

20:30 A.C. Crema 1908 ?-? Scandicci

20:30 USD Castellanzese ?-? Sestri Levante

20:30 ASD Fanfulla ?-? Real Forte Querceta

20:30 Chieri ?-? Stresa Vergante

20:30 Forli ?-? Bagnolese

20:30 Chisola ?-? Legnano

20:30 Giana ?-? Ravenna

20:30 Fossano Calcio ?-? Gozzano

20:30 Mezzolara ?-? Sammaurese

20:30 Derthona ?-? A.S.D. Bra

20:30 USD Pont Donnaz ?-? Fezzanese

20:30 Salsomaggiore ?-? ACD SantAngelo

21:00 Asti ?-? Sanremese

01:45 Pistoiese ?-? Nerostellati Pratola

02:45 Bury Town ?-? Wroxham

02:45 Lowestoft Town ?-? Basildon United

02:45 Chertsey Town ?-? Thatcham Town

02:45 Binfield ?-? Uxbridge

02:45 VCD Athletic ?-? Three Bridges

02:45 Hullbridge Sports ?-? Stowmarket Town

02:45 East Thurrock United ?-? Felixstowe Walton United

19:00 Bekescsaba ?-? ZalaegerzsegTE

19:00 ESMTK Budapest ?-? Varda SE

19:00 Monori SE ?-? Paksi SE Honlapja

19:00 Ivancsa ?-? Dafuji cloth MTE

01:00 Gyori ETO ?-? Debrecin VSC

21:00 Cailungo ?-? SP La Fiorita

02:30 Barra FC ?-? Avai FC

05:00 Brusque FC ?-? Concordia AC

07:00 Hercilio Luz SC ?-? Criciuma

07:00 Figueirense ?-? Marcilio Dias SC

22:59 Balzan FC ?-? Birkirkara FC

00:00 Hibernians FC ?-? Kercem Ajax

01:30 Pieta Hotspurs ?-? San Gwann

01:30 Valletta FC ?-? Hamrun Spartans

01:30 Gudja United ?-? Sirens

02:00 Swieqi United (w) ?-? Raiders Lija (W)

02:30 Martal Method (w) ?-? Mgarr (w)

03:00 NAC Breda ?-? SC Heerenveen

00:45 PSV Eindhoven ?-? Emmen

02:00 Spakenburg ?-? Katwijk

03:00 Feyenoord ?-? NEC Nijmegen

21:30 Academica Do Lobito ?-? Cuando Cubango

21:30 Sagrada Esperanca ?-? Interclube Luanda

22:00 Petro Atletico de Luanda ?-? Santa Rita FC

22:00 Dragao ?-? Sporting Cabinda

18:30 Inter Milan (w) ?-? Sampdoria (W)

18:30 AC Milan (w) ?-? Fiorentina (w)

20:30 Juventus (w) ?-? Fimauto Valpolicella (w)

20:30 Roma CF (w) ?-? Pomigliano (w)

20:00 France U16 ?-? Germany U16

22:00 Portugal (w) U17 ?-? Slovakia (w) U17

22:00 Greece (w) U17 ?-? Scotland (w) U17

22:59 Portugal U16 ?-? Holland U16

02:00 Royal Knokke ?-? URS Lixhe-Lanaye

02:00 Antwerp B ?-? Thes Sport

05:30 Vila Nova ?-? Uniao Inhumas

05:30 katalang BA ?-? Goiania

05:30 Goias ?-? Goianesia GO

06:30 Anapolis FC ?-? Aparecidense GO

06:30 Atletico Clube Goianiense ?-? Morrinhos FC

00:15 Angers ?-? Nantes

00:15 Vierzon ?-? Grenoble

00:15 Toulouse ?-? Reims

00:15 AJ Auxerre ?-? Rodez Aveyron

00:15 Paris FC ?-? Annecy

00:15 Lyon ?-? Lille

03:10 Marseille ?-? PSG

02:45 Biggleswade Town ?-? Berkhamsted Town

02:00 UD Granadilla Tenerife Sur (w) ?-? Real Madrid (w)

02:45 Tamworth ?-? Stourbridge

02:45 Coalville ?-? Rushall Olympic

03:00 Defensores de Belgrano (w) ?-? Rosario Central (w)

02:45 Pontefract Collieries ?-? Dunston UTS

02:45 Long Eaton Utd ?-? Stocksbridge Park Steels

02:45 Loughborough Dynamo ?-? Halesowen Town

02:45 Workington ?-? Ramsbottom United

02:45 Sheffield FC ?-? Grimsby Borough

02:45 Boldmere St Michaels ?-? Daventry

21:00 East Bengal ?-? Northeast United

18:00 Carl Zeiss Jena (w) ?-? TSG 1899 Hoffenheim II (w)

02:45 Folgore/Falciano ?-? SS Virtus

02:45 SP Libertas ?-? Tre Penne

01:30 Independente Sao Joseense PR ?-? Aruko Sports Brasil

05:15 Operario Ferroviario PR ?-? Rio Branco PR

07:30 Cianorte PR ?-? Atletico Paranaense

07:35 Uniclinic Atletico Cearense CE ?-? Maracana CE

07:35 Caucaia CE ?-? Pacajus

07:35 Ceara ?-? Fortaleza

07:35 Iguatu CE ?-? Ferroviario CE

22:00 Farense U23 ?-? Sporting Lisbon Sad U23

22:00 Gil Vicente U23 ?-? CD Mafra U23

22:00 Maritimo U23 ?-? Rio Ave U23

22:00 Portimonense U23 ?-? Leixoes U23

02:45 Winchester City ?-? Harrow Borough

02:45 Merthyr Town ?-? Plymouth Parkway

02:45 Hendon ?-? Beaconsfield SYCOB

02:45 Hayes Yeading United ?-? Metropolitan Police

02:45 North Leigh ?-? Dorchester Town

02:45 Bracknell Town ?-? Tiverton Town

02:45 Poole Town ?-? Swindon Supermarine

02:50 Hanwell Town ?-? Yate Town

02:45 Gosport Borough ?-? Weston Super Mare

20:40 Al-Salmiyah ?-? Al Fahaheel SC

23:10 Al Kuwait SC ?-? Al-Sahel

21:45 Al-Riffa ?-? Bahrain SC

21:45 Sitra ?-? Al-Muharraq

00:45 Al-Ahli(BHR) ?-? East Riffa

05:00 Cordino ?-? Sampaio Correa

02:45 Rockmount ?-? Castleview FC

17:00 Qarabag II ?-? Araz Nakhchivan

17:00 Sabayi II ?-? Qaradag Lokbatan

17:00 Zaqatala FK ?-? FK MOIK Baku

18:00 PFC Neftchi II ?-? E Nel G Tick

01:00 Brasilia ?-? SE Santa Maria

01:00 SE do Gama ?-? Real FC

01:30 Ceilandia DF ?-? Paranoa EC

01:30 Capital CF ?-? Brasiliense

02:00 Crystal Palace U21 ?-? Sporting Braga II

02:00 Everton U21 ?-? Dinamo Zagreb II

02:00 Brighton U21 ?-? Sparta Praha B

05:15 Jacobinense EC ?-? Juazeirense

07:30 Itabuna BA ?-? DOS Meyer

05:15 EC Jacuipense ?-? Barcelona BA

05:15 Alagoinhas Atletico BA ?-? Vitoria BA

07:30 Bahia ?-? Bahia de Feira BA

03:00 Dollingstown ?-? Limavady United

09:00 Herediano ?-? Santos De Guapiles

00:00 AD Grecia ?-? Guadalupe FC

04:00 AD Guanacasteca ?-? Sporting San Jose

09:00 Puntarenas ?-? Cartagines Deportiva SA

09:00 Alajuelense ?-? Perez Zeledon

21:30 Eding Sport FC ?-? Coton Sport

02:45 Hungerford Town ?-? St Albans City

02:45 Weymouth ?-? Concord Rangers

02:45 Taunton Town ?-? Dulwich Hamlet

02:45 Bath City ?-? Hampton Richmond Borough

02:45 Cheshunt ?-? Welling United

03:00 Glasgow Girls (w) ?-? Motherwell (w)

02:30 Aberdeen (w) ?-? Dundee United (w)

02:45 Hearts (w) ?-? Glasgow City (w)

02:45 Partick Thistle (w) ?-? Hamilton FC (w)

02:45 Spartans (w) ?-? Celtic (w)

05:00 Porto Vitoria ?-? Desportiva Ferroviaria ES

01:00 Alecrim Natal RN ?-? Globo

06:00 CE Forca e Luz RN ?-? ABC RN

06:00 Potiguar RN ?-? Santa Cruz RN

06:00 Potyguar-CN RN ?-? America FC Natal RN

20:00 Fiorentina U20 ?-? Atalanta U20

02:45 Alloa Athletic ?-? Falkirk

Lịch thi đấu bóng đá hôm nay (ngày 07/02/2023) - Xem lịch thi đấu trực tiếp các giải bóng đá hàng đầu thế giới đêm nay và ngày mai tổng hợp 24/7 chính xác nhất. Cập nhật lịch Ngoại Hạng Anh, Tây Ban Nha, Đức, Pháp, Ý, Cúp C1, C2, Việt Nam... mới nhất.



>> Lịch phát sóng bóng đá hôm nay
>> Lịch thi đấu bóng đá V League 2021

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Bỉ -4 1828

2  Braxin 6 1826

3  Pháp 7 1786

4  Anh 5 1755

5  Argentina 12 1750

6  Ý -10 1740

7  Tây Ban Nha 17 1704

8  Bồ Đào Nha -21 1660

9  Đan mạch -14 1654

10  Hà Lan 1 1653

99  Việt Nam -13 1209

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Mỹ -87 2110

2  Thụy Điển 78 2088

3  Đức 0 2073

4  Netherland 12 2047

5  Pháp 0 2038

6  Canada 60 2021

7  Braxin 7 1978

8  Anh 0 1973

9  Bắc Triều Tiên 0 1940

10  Tây Ban Nha 0 1935

32  Việt Nam 0 1657