Lịch thi đấu Bóng Đá hôm nay và rạng sáng mai - Ltd bd hn

02:00 Tây Ban Nha ?-? Đức

17:00 Cameroon ?-? Serbia

20:00 Hàn Quốc ?-? Ghana

22:59 Brazil ?-? Thụy Sĩ

02:00 Bồ Đào Nha ?-? Uruguay

03:00 Chacarita Jnr (W) ?-? ADCC (W)

03:00 Sportivo Italiano (W) ?-? Quilmes (W)

17:30 Yokohama Marinos ?-? AS Roma

18:00 Johor Darul Takzim ?-? Borussia Dortmund

19:30 PAOK Saloniki ?-? Ashdod MS

22:00 Lugano ?-? Grasshopper

22:00 FC Zurich ?-? St. Gallen

22:00 Servette ?-? FC Sion

22:00 Young Boys ?-? Winterthur

22:00 Basel ?-? Luzern

02:00 Libertad Gran Mamore FC ?-? Universitario de Sucre

15:30 Real Kashmir ?-? Churchill Brothers

20:30 Minerva Punjab ?-? Aizawl FC

03:45 Boavista FC ?-? Vilafranquense

22:30 GD Chaves ?-? CD Mafra

22:30 FC Porto ?-? Vizela

22:30 SC Covilha ?-? Nacional da Madeira

22:30 Portimonense ?-? Gil Vicente

22:30 Sporting Braga ?-? Pacos de Ferreira

22:30 Casa Pia AC ?-? Clube Desportivo Trofense

22:30 Sporting CP ?-? Maritimo

22:30 Rio Ave ?-? SC Farense

03:00 Ibiza Eivissa ?-? Andorra CF

03:00 Chateauroux ?-? Le Mans

06:00 Millonarios ?-? Atletico Junior Barranquilla

08:05 Deportivo Pereira ?-? Independiente Santa Fe

00:00 Altinordu ?-? Manisa BB Spor

01:00 FK Csikszereda Miercurea Ciuc ?-? ACS Viitorul Selimbar

20:00 Ierapetra ?-? Proodeftiki FC

20:15 AE Kifisias ?-? Kallithea

18:00 PFC Oleksandria ?-? Rukh Vynnyky

19:00 Kryvbas ?-? Dnipro-1

20:00 Mekelakeya ?-? Ethio Electric FC

22:30 Ethiopian Insurance FC ?-? Hawassa City FC

18:00 Kagera Sugar ?-? Mtibwa Sugar

20:00 KMC FC ?-? Tanzania Prisons

01:00 Aston Villa (w) ?-? Durham Wildcats LFC (w)

03:00 San Lorenzo Ullum ?-? Sportivo Villa Quebrada

03:00 Ferroviario Corrientes ?-? Defensores Puerto Vilelas

03:00 Union San Luis ?-? Club Jorge Newbury

03:00 CA Defensores Ribera ?-? Deportivo Patagones

03:00 CA Juventud Alianza ?-? San Miguel Bochin Club

03:00 Colon Chivilcoy ?-? Defensores Salto

03:00 Resistencia Central ?-? Chacra 8 FC

03:00 CDYF Las Mandarinas ?-? Unidos de Olmos

03:00 EFI Juniors ?-? San Martin Mendoza

03:00 Social Atletico Television ?-? Huracan de Chivilcoy

03:00 Ciudad de Nieva ?-? La Merced Salta

03:00 Coronel Aguirre ?-? Ferrocarril del Estado

03:00 Sportivo Baradero ?-? Regatas de San Nicolas

03:00 Bella Vista BB ?-? Independiente San Cayetano

03:15 CA Penaflor ?-? Union Villa Krause

03:30 Argentino Mendoza ?-? Sportivo Pedal

03:30 La Mona 44 ?-? Belgrano-General Mosconi

04:00 Deportivo Colon CC ?-? General Paz Junlors

04:00 Club Arsenal de Viale ?-? Ben Hur Rafaela

04:00 Argentina Quilmes Rafaela ?-? Atletico San Jorge

04:30 Sportivo Atenas ?-? Alumni Villa Maria

04:30 San Lorenzo Alem ?-? San Antonio Belen

05:00 CA 9 de Julio Rafaela ?-? Nautico El Quilla

05:00 La Emilia ?-? Defensores La Esperanza

05:00 Racing Eduardo Castex ?-? Deportivo Mac Allister

05:30 Club Atletico Uruguay ?-? San Lorenzo-Villa Adela

05:30 Sarmiento Leones ?-? Deportivo Municipal AM

06:00 Club Atlético El Linqueño ?-? Sportivo Barracas Colon

06:30 Juventud de Pergamino ?-? CA Villa Belgrano

02:45 Carshalton Athletic FC ?-? Billericay Town

20:00 Marines FC ?-? AS Kigali

17:00 Lokomotiv Sofia ?-? Vitosha Bistritsa

02:00 CF Os Belenenses ?-? Vitoria Setubal

03:00 Linares Unido ?-? CD Provincial Ranco

18:00 Sport Club Dimona ?-? Maccabi Shaarayim

18:00 Beitar Tel Aviv Ramla ?-? Bnei Eilat

18:00 Hapoel Kfar Shalem ?-? Shimshon Kafr Qasim

18:00 Hapoel Bikat Hayarden ?-? Hapoel Holon Yaniv

18:00 Hapoel Marmorek lrony Rehovot ?-? MS Ironi Kuseife

18:00 Ironi Modiin ?-? Shimshon Tel Aviv

18:00 Maccabi Herzliya ?-? Maccabi Yavne

18:00 SC Maccabi Ashdod ?-? Hapoel Herzliya

00:00 ASAC Concorde ?-? Chemal FC

02:40 FC Inter Nouakchott ?-? AS Douanes Nouakchott

00:00 Olympiakos Nicosia FC ?-? Nea Salamis

00:00 Aris Limassol ?-? AEP Paphos

20:00 Hull U21 ?-? Fulham U21

20:00 Bristol City U21 ?-? Crystal Palace U21

22:00 Sheffield Utd U21 ?-? Newcastle U21

02:00 Sunderland U21 ?-? Wolverhampton U21

02:00 Queens Park R U21 ?-? Derby County U21

02:00 Burnley U21 ?-? Stoke City U21

02:00 Sunderland U21 ?-? Wolverhampton U21

02:00 Nottingham Forest U21 ?-? Charlton Athletic U21

03:00 Deportivo Garcilaso ?-? Comerciantes FC

11:30 Kickstart Karnataka FC ?-? Friends United Bangalore

13:30 SC Bengaluru ?-? Kodagu FC

15:30 Rebels FC ?-? Roots FC

17:30 Bengaluru B ?-? FC Bengaluru United

02:45 Ayr United ?-? Pollok

04:00 AD Grecia ?-? AD Sarchi

04:00 Olancho FC ?-? Marathon

03:00 CA Tigre (W) ?-? San Martin de Burzaco (W)

03:00 Arsenal de Sarandi (W) ?-? Nueva Chicago (W)

01:00 Hapoel Petah Tikva (w) ?-? AS Tel Aviv University (w)

02:45 Coleraine Reserves ?-? Glenavon Reserves

02:45 Dungannon Swifts Reserves ?-? Larne Reserves

02:45 Linfield Reserves ?-? Ballymena Utd Reserves

02:45 Newry City Reserves ?-? Crusaders Reserves

02:45 Portadown Reserves ?-? Carrick Rangers Reserves

17:00 Samaxı FC ?-? FK Kapaz Ganca

22:00 Qarabag ?-? Zira FK

02:30 UE Santa Coloma B ?-? UE Engordany II

03:00 Meluca FC ?-? Juticalpa

01:00 Central SC ?-? Belo Jardim PE

02:30 Azy based nano Bo ?-? Vicenza

02:00 Lierse ?-? Excelsior Virton

22:00 Hay Al-Arab ?-? Amal Atbara

00:30 Al Fallah SC ?-? Al-Ahly Merowe

20:30 Giana ?-? A.C. Crema 1908

13:30 Xinjiang Tianshan Leopard ?-? Qingdao Manatee

13:30 Shanxi Chang An Athletic FC ?-? Nantong Zhiyun

13:30 Shanghai Jiading Huilong ?-? Shijiazhuang Kungfu

03:00 Xelaju Reserves ?-? CD Achuapa Reserves

03:00 Deportivo Mixco Reserves ?-? Deportivo Iztapa Reserves

03:00 Club Comunicaciones Reserves ?-? Malacateco Reserves

03:00 Xinabajul Reserves ?-? CSD Municipal Reserves

03:00 Santa Lucia FC Reserves ?-? Coban Imperial Reserves

03:00 Guastatoya Reserves ?-? Antigua GFC Reserves

20:00 Al-Nasar ?-? Al-Ttadamon(KUW)

20:00 Al-Jahra ?-? Al-Sahel

22:35 Al-Salibikhaet ?-? Al-Arabi Club (KUW)

20:00 Al Akhdar ?-? Al-Nasr Benghazi

20:30 Al Zawi A ?-? Al-Ahli tripoli

20:30 Al Mahalla ?-? Al Athad

00:00 Al-Tahaddi ?-? Al Sadaqa FC

05:00 Cobreloa ?-? CD Copiapo S.A.

21:00 Progresso da Lunda Sul ?-? Bravos do Maquis

21:00 CRD Libolo ?-? Wiliete

21:30 Sporting Cabinda ?-? Sagrada Esperanca

20:00 Turkey U17 ?-? Germany U17

02:45 Kings Langley ?-? Nuneaton Borough

02:45 Hitchin Town ?-? Redditch United

04:00 Alajuelense (w) ?-? CS Herediano (w)

04:00 Saprissa (w) ?-? Sporting FC (W)

17:00 Lernayin Artsakh ?-? FK Van Charentsavan

00:00 BKMA ?-? Shirak

00:00 FC Pyunik ?-? Ararat Yerevan

00:00 Lernayin Artsakh ?-? FK Van Charentsavan

00:00 Urartu ?-? FC Avan Academy

00:00 Noah ?-? Alashkert

01:00 ASEC MIMOSAS ?-? Stella Club d'Adjame

22:30 ES Bafing ?-? CO Korhogo

01:00 Racing d'Abidjan ?-? Abidjan

04:00 Municipal FC ?-? AD Destroyer FC

04:00 Fuerte San Francisco ?-? Atletico Balboa

18:00 Estrela FC U23 ?-? CD Mafra U23

20:00 Famalicao U23 ?-? Gil Vicente U23

01:00 Parma s (W) ?-? Inter Milan (w)

04:00 HYH Export Sebaco FC ?-? Diriangen

05:00 Managua FC ?-? Matagalpa FC

08:00 UNAN Managua ?-? Real Esteli

19:00 Thimphu WFC (W) ?-? Ugyen Academy (W)

13:15 Sagolband United ?-? Ganggam SC

15:35 Ssu Singjamei ?-? RAU FC

20:00 Wakiso Giants FC ?-? Express FC

01:00 Lommel SK U21 ?-? Deinze U21

01:30 AS Eupen U21 ?-? Westerlo U21

01:30 Kortrijk U21 ?-? St.-Truidense U21

01:30 KV Oostende U21 ?-? RS Waasland Beveren U21

02:00 FCV Dender EH U21 ?-? RWD Molenbeek U21

02:00 Lierse U21 ?-? Excelsior Virton U21

22:00 SL Benfica (w) ?-? Braga (w)

Lịch thi đấu bóng đá hôm nay (ngày 27/11/2022) - Xem lịch thi đấu trực tiếp các giải bóng đá hàng đầu thế giới đêm nay và ngày mai tổng hợp 24/7 chính xác nhất. Cập nhật lịch Ngoại Hạng Anh, Tây Ban Nha, Đức, Pháp, Ý, Cúp C1, C2, Việt Nam... mới nhất.



>> Lịch phát sóng bóng đá hôm nay
>> Lịch thi đấu bóng đá V League 2021

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Bỉ -4 1828

2  Braxin 6 1826

3  Pháp 7 1786

4  Anh 5 1755

5  Argentina 12 1750

6  Ý -10 1740

7  Tây Ban Nha 17 1704

8  Bồ Đào Nha -21 1660

9  Đan mạch -14 1654

10  Hà Lan 1 1653

99  Việt Nam -13 1209

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Mỹ -87 2110

2  Thụy Điển 78 2088

3  Đức 0 2073

4  Netherland 12 2047

5  Pháp 0 2038

6  Canada 60 2021

7  Braxin 7 1978

8  Anh 0 1973

9  Bắc Triều Tiên 0 1940

10  Tây Ban Nha 0 1935

32  Việt Nam 0 1657