Kết quả trận Arsenal vs Chelsea, 22h30 ngày 22/08

Arsenal
Arsenal
0
Chelsea
Chelsea
2
Kết quả bóng đá Ngoại Hạng Anh

Arsenal vs Chelsea


22:30 ngày 22/08/2021

Đã kết thúc

Tỷ số thẻ phạt (thẻ vàng, thẻ đỏ)


Thẻ đỏ: 0 - 0
Thẻ vàng: 3 - 0

Tỷ lệ Arsenal vs Chelsea


TLCA
1.72 : 0:0 : 0.50
TL bàn thắng:
6.25 : 2 1/2 : 0.10
TL Thắng - Hòa - Bại
225.00 : 18.00 : 1.01
Kết quả và tỷ số hiệp 1: 0 - 2

Diễn biến chính Arsenal vs Chelsea

 15'    0-1   goalRomelu Lukaku (Assist:Reece James)
 34'    Pablo Mari Villar yellow_card  
 35'    0-2   goalReece James (Assist:Mason Mount)
 45'    Robert Holding yellow_card  
 61'    Pierre-Emerick Aubameyang↑Bukayo Saka↓ substitution  
 66'    Nuno Tavares↑Kieran Tierney↓ substitution  
 67'    Albert-Mboyo Sambi Lokonga yellow_card  
 72'      substitutionNgolo Kante↑Mateo Kovacic↓
 79'    Folarin Balogun↑Gabriel Teodoro Martinelli Silva↓ substitution  
 82'      substitutionHakim Ziyech↑Mason Mount↓
 90'      substitutionTimo Werner↑Kai Havertz↓

Đội hình thi đấu Arsenal vs Chelsea

Arsenal Chelsea
1 Bernd Leno
3 Kieran Tierney
22 Pablo Mari Villar
16 Robert Holding
17 Cedric Ricardo Alves Soares
34 Granit Xhaka
23 Albert-Mboyo Sambi Lokonga
7 Bukayo Saka
10 Emile Smith Rowe
19 Nicolas Pepe
35 Gabriel Teodoro Martinelli Silva
16 Edouard Mendy
28 Caesar Azpilicueta
4 Andreas Christensen
2 Antonio Rudiger
24 Reece James
5 Jorge Luiz Frello Filho,Jorginho
8 Mateo Kovacic
3 Marcos Alonso
19 Mason Mount
29 Kai Havertz
9 Romelu Lukaku
Đội hình dự bị Đội hình dự bị
25 Mohamed El-Nenny
24 Reiss Nelson
32 Aaron Ramsdale
26 Folarin Balogun
15 Ainsley Maitland-Niles
20 Nuno Tavares
21 Calum Chambers
31 Sead Kolasinac
14 Pierre-Emerick Aubameyang
7 Ngolo Kante
20 Callum Hudson-Odoi
1 Kepa Arrizabalaga Revuelta
6 Thiago Emiliano da Silva
15 Kurt Zouma
22 Hakim Ziyech
21 Benjamin Chilwell
11 Timo Werner
14 Trevoh Thomas Chalobah

Số liệu thống kê Arsenal vs Chelsea

Arsenal   Chelsea
 
Giao bóng trước
 
0
9
 
Phạt góc
 
8
4
 
Phạt góc (Hiệp 1)
 
2
3
 
Thẻ vàng
 
0
6
 
Tổng cú sút
 
22
3
 
Sút trúng cầu môn
 
5
2
 
Sút ra ngoài
 
6
1
 
Cản sút
 
11
4
 
Sút Phạt
 
15
35%
 
Kiểm soát bóng
 
65%
39%
 
Kiểm soát bóng (Hiệp 1)
 
61%
331
 
Số đường chuyền
 
636
79%
 
Chuyền chính xác
 
89%
10
 
Phạm lỗi
 
4
5
 
Việt vị
 
0
29
 
Đánh đầu
 
29
11
 
Đánh đầu thành công
 
18
3
 
Cứu thua
 
3
20
 
Rê bóng thành công
 
11
9
 
Đánh chặn
 
6
14
 
Ném biên
 
22
0
 
Woodwork
 
1
20
 
Cản phá thành công
 
11
6
 
Thử thách
 
8
0
 
Kiến tạo thành bàn
 
2
90
 
Pha tấn công
 
83
48
 
Tấn công nguy hiểm
 
59

19:30 Everton 1-0 Arsenal

20:00 1 RCD Espanyol 1-1 Osasuna 1

19:20 Hải Phòng FC 2-2 Becamex Bình Dương

17:00 Hoàng Anh Gia Lai 0-0 Hồng Lĩnh Hà Tĩnh

18:30 Perth Glory 2-2 Newcastle Jets

15:45 Adelaide United 2-1 Brisbane Roar

13:00 1 Sydney FC 3-2 Central Coast Mariners 1

13:00 Melbourne City 6-1 FC Macarthur

19:00 Sukhothai 2-1 Muang Thong United

18:30 BG Pathum United 0-2 Buriram United

18:00 Chiangrai United 3-2 Prachuap Khiri Khan

20:30 MFK Skalica 2-2 Lisen

20:30 St.Polten 1-1 Team Wiener Linien

20:30 Schweinfurt 05 FC 2-1 Wurzburger FV

20:00 Kriens 2-1 Team Ticino U21

20:00 SV Waldhof Mannheim II 0-2 FK Pirmasens

20:00 FC 08 Hombrug 7-2 Hertha Wiesbach

20:00 Kickers Offenbach 2-0 FC Giessen

20:00 Viktoria Aschaffenburg 0-2 FSV Frankfurt

20:00 Chrobry Glogow 3-1 Lech II Poznan

20:00 TSV Hartberg 0-3 Spartak Trnava

20:00 IFK Varnamo 2-0 Trelleborgs FF

20:00 Ruch Chorzow 1-0 GKS Jastrzebie

20:00 Brondby IF (w) 5-0 Vaxjo BK (w)

20:00 Jerv 5-2 Flekkeroy IL

20:00 KIF Orebro DUFF (w) 0-1 Linkopings (w)

20:00 Mjondalen IF 5-0 Grorud

20:00 Kongsvinger 0-2 Fredrikstad

20:00 Wurzburger Kickers 2-1 Vfr Aalen

20:00 Wacker Burghausen 1-0 Te Cu Kukuh Atta Seip

20:00 Red and White Koblenz 2-1 Swift Hesperange

20:00 Hessen Kassel 2-2 KSV Baunatal

20:00 ND Gorica 1-0 NK Aluminij

20:00 NK Dugopolje 0-1 HNK Vukovar 91

20:00 Sandvikens IF 2-2 Sandvikens AIK FK

20:00 Moss 0-1 Skeid Oslo

19:30 FK Igman Konjic 6-1 FK Rudar Kakanj

19:30 Lokomotiv Vitebsk (w) 0-1 Dnepr Mogilev (w)

19:30 B93 Copenhagen 1-1 Hillerod Fodbold

19:30 FK Radnicki Novi Belgrad 0-0 Radomlje

19:30 Sport Podbrezova 3-2 FK Kosice

19:00 Vejle 0-0 Borac Banja Luka

19:00 Pardubice B 1-2 Zaglebie Lubin B

19:00 IK Brage 1-1 Orebro

19:00 Cherno More Varna 4-2 FC Dobrudzha

19:00 TSV Steinbach Haiger 5-0 FC Hanau 93

19:00 FK Zalgiris Vilnius 0-1 FK Velez Mostar

19:00 Jonkopings Sodra IF 1-0 Helsingborg

19:00 Zlate Moravce 4-0 FC Artmedia Petrzalka

19:00 FK Osogovo 3-0 FK Sloga 1934 Vinica

19:00 Kjelsas 1-1 Ullensaker/Kisa IL

19:00 KFC Komarno 7-1 KFC Kalna nad Hronom

19:00 Resovia Rzeszow 2-1 Sileks

19:00 Decic Tuzi 0-1 Riga FC

19:00 FC Otelul Galati 0-0 KF Besa Doberdoll

19:00 Bijelo Brdo 4-1 NK Granicar Zupanja

19:00 Honefoss (w) 3-3 Lyn (w)

19:00 Pelister Bitola 1-3 Bregalnica Stip

19:00 Dinamo Minsk 2-1 Slavia Mozyr

19:00 Bryne 3-0 Sandnes Ulf

19:00 SV Frauental 1-2 SV Allerheiligen

19:00 Stabaek (w) 2-2 Ovrevoll Hosle(w)

19:00 MSK Zilina 3-0 MFK Karvina

18:20 KP Calisia Kalisz 4-0 Jarota Jarocin

18:00 CSKA 1948 Sofia 4-0 Spartak Pleven

18:00 First Wien 1894 2-0 Neusiedl

18:00 IMT Novi Beograd 5-3 FK Rad Beograd

18:00 Odra Opole 1-1 Polonia Bytom

18:00 Motor Lublin 1-1 Stal Rzeszow

18:00 Kauno Zalgiris 3-2 Hegelmann Litauen

18:00 Shelbourne 1-0 Bray Wanderers

18:00 Bronshoj 1-1 FA 2000

18:00 GAIS 2-1 Varbergs BoIS FC

18:00 Sandecja Nowy Sacz 1-3 Garbarnia Krakow

18:00 Pogon Siedlce 3-1 Pogon Grodzisk Mazowiecki

18:00 Gornik Polkowice 4-2 Gawin Sleza Wroclaw

17:30 Dnepr Mogilev 2-0 FC Belshina Babruisk

17:30 HIK Hellerup 1-3 Vanlose

17:30 Skive IK 3-1 Holstebro BK

17:00 Brommapojkarna (w) 6-2 Gamla Upsala SK (w)

17:00 Mlada Boleslav B 1-1 Bohemians1905 B

17:00 Dukla Prague 1-1 Slovan Velvary

17:00 FK Graffin Vlasim 4-2 Benesov

17:00 Hutnik Krakow 3-0 Odra Wodzislaw Slaski 1

17:00 Kolding FC 3-1 Dalum

17:00 FC Timisoara 1-2 FC Zalau

17:00 Red Bull Salzburg 3-4 Grazer AK

17:00 Chrudim 0-3 Viktoria Zizkov

17:00 Vyskov 3-1 Unicov

17:00 Arka Gdynia 2-1 Radunia Stezyca

17:00 ND Beltinci 2-1 Bistrica

17:00 Viktoria Plzen B 1-1 SK Zapy

17:00 Jelgava 0-6 Rigas Futbola skola

17:00 KFUM Oslo 0-3 Sandefjord

17:00 Nordsjaelland 1-0 Metalist 1925 Kharkiv

17:00 Thisted FC 1-1 Hobro

17:00 NK Dubrava Zagreb 2-0 NK Zagorec Krapina

17:00 Vysocina jihlava 2-1 Slavia Prague B

17:00 FK Vitebsk 4-0 Naftan Novopolock

17:00 Domzale 3-2 Rukh Vynnyky 1

17:00 Energetik-BGU Minsk 1-0 BATE Borisov

17:00 1 CSA Steaua Bucuresti 1-0 Metaloglobus

17:00 Gwarek Tarnowskie Gory 6-3 MKS Kluczbork

17:00 ACS Viitorul Simian 0-2 ACS Viitorul Pandurii Targu Jiu

17:00 2 Dinamo Bucuresti 5-0 CS Blejoi

17:00 Ferencvarosi TC B 0-1 Beech Sigit

17:00 GKS Tychy 1-3 GKS Katowice

16:30 1 Sport Podbrezova 1-3 Tatran Presov

16:30 SK Slovan Varnsdorf 3-3 Teplice B

16:30 Blansko 1-4 TJ Start Brno

16:00 LSK Kvinner (w) 0-0 Roa (w)

16:00 Trinec 7-2 Frydek-Mistek

16:00 Botev Plovdiv 0-0 Botev Vratsa

16:00 Slovan Duslo Sala 1-1 Raca Bratislava

16:00 SC Weiz 2-1 TUS Heiligenkreuz

16:00 Hradec Kralove B 4-3 SK Vysoke Myto

16:00 Sigma Olomouc B 1-2 Slovan Rosice

16:00 Arsenal Dzyarzhynsk 1-4 Ostrowitz

16:00 Rochedale Rovers 1-2 Gold Coast United

16:00 SK Motorlet Praha 3-1 Cesky Brod

15:50 Metalurgistul Cugir 1-2 ACS Viitorul Selimbar

14:00 Moreton Bay United 2-0 Brisbane City

19:30 Rotherham United 0-0 Sheffield United

19:30 Norwich City 0-3 Burnley

20:00 Sivasspor 1-0 Besiktas JK

17:30 Ankaragucu 0-2 Karagumruk

19:30 Hermannstadt 1-1 Arges

15:30 Sreenidi Deccan 3-0 Churchill Brothers

20:00 Cittadella 3-0 Ascoli

20:00 Cosenza Calcio 1914 0-0 Ternana

20:00 Pisa 0-1 SudTirol

20:00 1 Benevento 1-2 Venezia

20:00 Perugia 4-0 Brescia 1

20:00 Spal 3-4 Bari

18:00 Oliveirense 2-2 Vilafranquense

19:00 Jahn Regensburg 1-3 Arminia Bielefeld

19:00 Kaiserslautern 2-1 Holstein Kiel

19:00 Eintracht Braunschweig 2-0 Heidenheimer

19:45 Newport County 2-1 Swindon Town 1

20:00 Dynamo Dresden 7-1 Hallescher FC

20:00 1 Saarbrucken 0-4 SV Elversberg

20:00 Ingolstadt 1-2 Borussia Dortmund (Youth)

20:00 Zwickau 1-1 SV Meppen

20:00 SV Wehen Wiesbaden 1-1 Viktoria koln 1

20:00 VfL Osnabruck 3-1 Erzgebirge Aue

20:00 Radnicki Nis 2-1 Mladost Lucani

19:00 Radnicki 1923 Kragujevac 0-1 FK Vozdovac Beograd

20:00 Boluspor 1-3 Pendikspor

17:30 Erzurum BB 1-2 Tuzlaspor

17:30 Bandirmaspor 1-4 Denizlispor

19:45 1 Racing Club Montevideo 0-2 Boston River

20:15 Jyvaskyla JK 0-2 Jaro

20:15 JaPS 5-2 Gnistan Helsinki

20:00 Ekenas IF Fotboll 3-1 KaPa

19:00 SalPa 2-0 TPS Turku

17:00 MP MIKELI 0-2 HIFK

16:00 Apollon Limassol LFC (w) 6-0 Aris Limassol (w)

19:00 Luzi 2008 0-2 Flamurtari

20:10 Malindi 0-1 Kundemba FC

16:00 Persik Kediri 1-2 PSIS Semarang

15:30 1 Arema FC 0-1 PSM Makassar 1

18:00 Etimesgut Belediye Spor 1-1 Balikesirspor

18:00 Menemen Belediye Spor 3-0 Bayburt Ozel Idare

18:00 Diyarbakirspor 0-0 Fethiyespor

18:00 Isparta 32 Spor 6-1 Tarsus Idman Yurdu

18:00 1 Ankarademirspor 2-0 Bukaspor

18:00 Duzcespor 0-2 Inegolspor

18:00 Zonguldak 1-0 Kirklarelispor

18:00 Bursaspor 0-3 Corum Belediyespor

18:00 Belediye Vanspor 1-0 Adiyamanspor

18:00 Utkoi 2-1 Ankaraspor FK

18:00 Kocaelispor 2-1 Sariyer

18:00 Afjet Afyonspor 1-1 Batman Petrolspor

18:00 1 Kirsehir Koyhizmetleri 1-1 Serik Belediyespor

18:00 Kastamonuspor 0-1 Usakspor

18:00 Bursa Niluferspor AS 4-2 Pazarspor

18:00 Iskenderun FK 1-0 Hekimoglu Trabzon

17:00 Somaspor 1-1 Amedspor

20:00 Rutsiro FC 1-1 Mukura Victory Sports

20:00 Sunrise Rwamagana 0-1 APR FC

18:00 Sile Yildizspor 1-0 Karsiyaka

18:00 Orduspor 2-0 Turgutluspor

18:00 Mokala Pancheners 1-2 Alverca

15:50 ASO Chlef U19 2-1 WA Boufarik U19

15:40 MC El Eulma U19 1-0 AB Chelghoum Laid U19

15:40 CA Batna U19 3-2 NRB Teleghma U19

15:30 GC Mascara U19 1-2 JSM Tiaret U19

15:25 MC Oran U19 1-1 MC Saida U19

15:20 ES Setif U19 2-2 RC Kouba U19 1

15:20 CS Constantine U19 1-1 MO Constantine U19

15:20 JS Kabylie U19 6-0 MCB Oued Sly U19

15:10 JSM Skikda U19 3-2 AS Ain M'lila U19

15:10 JS Saoura U19 3-1 ASM Oran U19 1

15:10 USM El Harrach U19 2-1 ES Ben Aknoun U19

20:00 Bujumbura City 1-1 Fc Tigre Noir

19:30 Aston Villa (w) 1-1 Brighton H.A. (w)

18:30 Leicester City (w) 0-2 Manchester City (w)

15:00 St George City FA 3-4 Rockdale City Suns

13:30 Spirit FC 2-0 Bulls Academy

15:40 GHFA Spirit FC U20 1-3 Northbridge FC Bulls U20

13:00 St George City FA U20 0-2 Rockdale City Suns U20

13:00 Inter Lions U20 1-1 Rydalmere Lions FCU20

13:00 Bankstown City Lions U20 1-1 Hills United U20

20:30 Brescia U20 0-5 Spal U19

20:00 Genoa Youth 6-0 AlbinoLeffe Youth

20:00 Ascoli Youth 1-1 Benevento (Youth)

17:30 Monopoli Youth 0-1 Lazio U20 1

17:30 Virtus Entella U20 4-3 Pescara Youth

17:00 Sha LAN U19 1-1 Spezia U20

17:00 Pisa U19 0-0 Crotone U19

17:00 1 Ternana u20 2-2 Cosenza Calcio Youth 1

17:00 Pordenone Youth 2-2 Como U20

16:30 Reggina U19 1-0 Imolese Calcio Youth 1

20:00 Gudja United 3-0 Santa Lucia

20:00 Floriana F.C. 0-1 Hamrun Spartans

19:15 FC Talanta 0-1 Bandari

19:00 Gor Mahia 1-0 Nairobi Star City

19:00 Wazito FC 0-1 Sofapaka FC

19:00 Tusker 1-1 Kariobangi Sharks

19:00 Kakamega Homeboyz 0-1 Posta Rangers

17:00 KCB SC 2-1 Mathare United

20:15 Al-Nahda Muscat 1-0 Oman Club

17:40 Hapoel Umm al-Fahm U19 3-3 Hapoel Akko U19

16:00 Hapoel Kfar Saba U19 8-1 Tzeirey Kafr Kana U19

16:00 Hapoel Herzliya U19 3-1 Maccabi Achi Nazareth U19 2

16:00 Ironi Nesher U19 1-0 Maccabi Ironi Kiryat Ata U19

16:00 Bnei Yehuda Tel Aviv U19 3-0 Sectzya Nes Ziona U19

15:50 Gadna Tel Aviv U19 2-1 Maccabi Yaffo Kabilio U19

15:50 Hapoel Hod Hasharon U19 1-1 Maccabi Herzliya U19

14:00 Beitar Tel Aviv Bat Yam U19 0-1 Ashdod Rafi Elbaz U19

19:20 Darajani Gogo 0-0 Naivas FC

19:10 MCF FC 2-2 Mwatate United

19:00 Gusii FC 1-0 Coastal Heroes 1

19:00 Kajiado 0-1 Mombasa Elite

20:00 Olympiakos Nicosia FC 1-2 E.N.Paralimniou

20:00 Karmiotissa Polemidion 1-3 AEK Larnaca

18:00 FUS Rabat (W) 4-0 AJN Larache (W)

20:00 Aris Petroupolis 1-1 AO Tympakiou

20:00 Olympiakos Volou 1-0 Makedonikos Foufas

20:00 AO Giouchtas 2-0 Agios Nikolaos

20:00 Thyella Diastavroseos 3-1 AE Moschatou

20:00 Marko 1-0 Almyros Gaziou

20:00 Posidonas Neas Michanionas 1-0 AO Kavala

20:00 Rodos FC 3-0 Pangitheatikos

20:00 Orfeas Xanthis 1-1 Doxa Dramas

20:00 1 Agia Paraskevi 0-1 Fostiras

20:00 Megas Alexandros Orfaniou 0-2 Agrotikos Asteras

20:00 Poros 0-0 Ethnikos OFPF

19:50 AE Lefkimmis 2-4 Tilikratis

19:30 APS Patrai 1-1 Ialysos

19:30 UD Tamaraceite 1-0 CD Santa Ursula 1

19:00 Panaderia Pulido 3-0 UD Ibarra

18:00 UCAM Murcia CF B 0-2 Deportiva Minera

15:30 Hake Ya Dong in Sydney City 2-0 Canterbury Bankstown FC

15:30 Bankstown City Lions 3-3 Hills Brumbies

15:00 1 St George Saints 1-2 Macarthur Rams

15:00 1 Northern Tigers 0-1 Blacktown Spartans

15:00 1 Dunbar Rovers FC 0-1 SD Raiders FC

15:00 Inter Lions 6-1 Rydalmere Lions FC

13:00 Central Coast United FC 1-1 Mounties Wanderers

19:30 Valerenga U19 3-2 Stromsgodset U19

19:00 Black Africa FC 0-1 Okahandja United FC

19:30 AE Zakakiou 0-0 PO Ahironas-Onisilos

19:30 PAEEK 0-0 Xylotympou

19:30 1 Omonia Aradippou 0-1 Peyia 2014

17:30 La Roche VF U19 1-3 Rennes U19

20:00 Panathinaikos U19 2-0 PAS Lamia U19

18:00 Atromitos U19 0-1 AEK Athens U19

17:00 Panaitolikos U19 1-0 Asteras Tripolis U19

15:40 Ionikos U19 1-2 Aris Thessaloniki U19

20:00 Viljandi Tulevik 5-1 Parnu JK 1

19:00 FC Kuressaare 1-1 Nomme JK Kalju

17:00 Viimsi MRJK 1-1 JK Tallinna Kalev

15:00 Flora Tallinn II 2-1 Tallinna FC Ararat TTU

17:00 FK Kapaz Ganca 1-1 Qarabag

20:00 Honka Espoo 1-1 KTP Kotka

20:00 KuPs 0-1 AC Oulu

19:45 SJK Seinajoen 3-2 Vaasa VPS

19:45 FC Haka 1-0 Ilves Tampere

19:00 Inter Turku 1-0 IFK Mariehamn

20:00 Shoban Moslemen Qena 2-1 Fayoum

20:00 El Hammam 1-0 Sporting Alexandria

20:00 ZED FC 2-0 Al Nasr Cairo

19:00 Inter Milan U20 4-0 Napoli Youth

19:00 1 Cagliari U19 1-1 Frosinone U20

17:00 Lecce U20 1-0 Verona U20

20:00 FC Heidenheim U19 2-3 Bayern Munchen U19

19:00 Union Berlin U19 4-0 Hansa Rostock U19

19:00 Eintracht Frankfurt U19 0-2 Karlsruher SC U19

19:00 Dynamo Dresden U19 3-0 Berliner AK 07 U19

18:00 SV Meppen U19 3-2 St. Pauli U19

18:00 VfB Stuttgart U19 2-2 Hoffenheim U19

17:00 1 SV Darmstadt U19 1-2 Augsburg U19

16:30 Eyupspor U19 1-0 Eskisehirspor U19

16:10 Tuzlaspor U19 2-0 Afjet Afyonspor U19

16:00 Pendikspor U19 1-0 Genclerbirligi U19

16:00 Ankaragucu U19 4-0 Hatayspor U19 1

16:00 Bursaspor U19 1-2 Kasimpasa U19

16:00 Fatih Karagumruk U19 0-8 Fenerbahce U19

16:00 Alanyaspor U19 0-0 Gazisehir Gaziantep FK U19

16:00 1 Trabzonspor U19 2-1 Altinordu U19

16:00 Sivasspor U19 2-0 Konyaspor U19

16:00 Erokspor U19 1-1 Keciorengucu U19

16:00 Goztepe U19 1-0 Kayserispor U19 1

16:00 Istanbulspor U19 1-4 Galatasaray U19

16:00 Besiktas JK U19 3-2 Umraniyespor U19

17:00 Amazulu Reserves 1-1 Royal AM Reserves

16:10 Moroka Swallows Reserves 3-0 TS Galaxy Reserves

15:00 Maritzburg United Reserves 0-2 Orlando Pirates Reserves

20:00 Al-Tai 0-1 Al Ittihad(KSA)

20:00 Al-Ansar (LIB) 3-1 Shabab Sahel

19:15 Trables Sports Club 3-1 Al Akhaahli Alay

19:15 Tadamon Sour 4-1 Al-Safa

17:00 Hong Kong U23 1-3 Southern District

14:00 Wofoo Tai Po 1-2 Eastern A.A Football Team

20:00 Kickers Emden 1-1 SSV Jeddeloh

20:00 Holstein Kiel II 2-1 BSV Rehden

20:00 Wuppertaler 5-1 Bocholt FC

20:00 Schalke 04 (Youth) 4-1 SV Rodinghausen

20:00 Duren 2-0 SV Straelen

20:00 1 Fortuna Dusseldorf (Youth) 1-3 Monchengladbach AM.

20:00 Hamburger SV (Youth) 3-2 Eintracht Norderstedt

20:00 Rot-Weiss Oberhausen 5-0 Koln Am

20:00 Fortuna Koln 6-0 Wattenscheid 09 1

20:00 1 FC Kaan-Marienborn 3-0 SV Lippstadt

19:00 Berliner AK 07 0-2 Berliner FC Dynamo

19:00 SV Babelsberg 03 1-0 Hertha BSC Berlin Youth

19:30 1 Standard Liege (w) 1-2 Anderlecht (w)

20:30 Virtus Bolzano 0-2 AC Mestre

18:00 Durban Ladies FC (w) 0-2 Johannesburg Uni (w)

20:00 Union Viera CF U19 2-0 CD Maspalomas U19

19:30 Cultural Leonesa U19 0-1 CD Diocesano U19

19:00 Real Madrid U19 6-0 CF Rayo Majadahonda U19

19:00 2 Girona U19 1-0 CF Badalona U19

18:00 Alcorcon U19 1-1 Leganes U19

17:30 CD Roda U19 3-2 Villarreal U19

17:30 Sabadell U19 0-1 Barcelona U19

16:30 UD Cornella U19 1-2 Espanyol U19

18:00 Pattaya Discovery United FC 1-0 Banbueng FC

17:30 Phattalung FC 2-0 Narathiwat FC

17:00 Ang Thong FC 1-1 Lopburi City FC

17:00 Sisaket United 1-0 Nakhon Ratchasima United FC

15:30 Thonburi United FC 0-0 Royal Thai Army FC

15:30 Chamchuri United FC 1-0 North Bangkok College

15:30 1 Kanjanapat Group 1-3 Hua Hin City

15:30 Kohkwang 0-2 Warship United FC

15:30 Royal Thai Air Force FC 2-3 Samut Sakhon

15:30 1 Siam FC 1-1 Bangkok

15:45 David FC 1-5 KMP Bumara FC

13:30 Arsenio Arkan FC 1-2 PS Palembang

19:30 Thoi Lakatamias 1-0 Halkanoras Idaliou

19:30 1 Asil Lysi 2-0 Ethnikos Assia

20:00 Vittoriosa Stars 1-3 Attard

20:00 1 Mtarfa 0-1 Lija Athletic

19:00 Jordan U20 2-0 Uzbekistan U20

20:00 Rostocker FC 1-4 Hansa Rostock II

20:00 Brinkumer SV 1-6 ESC Geestemunde

20:00 TuSpo Surheide 3-0 Werder Bremen III

20:00 Sportfreunde Lotte 1-0 TUS Bovinghausen 04

20:00 MSV Pampow 3-3 Mahdov FC

19:30 SC Freital 1-0 VfB Auerbach

19:30 FC An der Fahner Hohe 4-0 FC Oberlausitz

19:30 SG Union Sandersdorf 1-3 VFC Plauen

19:30 VfB 1921 Krieschow 6-1 Wacker Nordhausen

19:30 Ludwigsfelder FC 2-1 Bischofswerdaer FV

19:30 Grimma 1-4 FC Einheit Wernigerode

19:30 SV Tasmania Berlin 1-1 SG Dynamo Schwerin

19:30 1 SV Blau-Weiss Zorbau 1-2 Budissa Bautzen

19:00 FC Blaus Weiss 90 Berlin 5-1 FSV Union Furstenwalde 1

18:00 Athletic Club Bibao (w) 0-1 UD Granadilla Tenerife Sur (w)

18:00 Alhama CF (w) 0-0 Levante Las Planas (w)

20:00 Islami Kalkelea 0-2 Shabab Al-Amaari

19:00 Huracan (w) 1-0 CA Independiente (w) 1

19:00 Gimnasia LP (w) 0-0 Social Atletico Television (w)

20:00 SC Freiburg (w) 0-4 VfL Wolfsburg (w)

20:00 Kabwe Warriors 3-0 Nkwazi

20:00 Green Buffaloes 1-1 Forest Rangers

18:00 NAPSA Stars 0-1 Power Dynamos

19:00 Mumbai City 1-1 Hyderabad FC

20:00 Sectzya Nes Ziona 0-1 Hapoel Beer Sheva

20:30 Bari U19 0-3 Potenza Calcio U19

18:30 Virtus Francavilla U19 4-1 Gubbio U19

18:00 Sporting Lisbon Sad U23 2-1 Maritimo U23

18:00 Rio Ave U23 0-0 Portimonense U23

18:00 Gil Vicente U23 0-0 Farense U23

18:00 Real Betis B (w) 3-0 La Solana (w)

18:30 Sampdoria (W) 1-4 Fiorentina (w)

18:30 Como 2000 (w) 0-1 Roma CF (w)

19:00 1 Raj Pracha FC 0-3 Ayutthaya United

18:30 JL Chiangmai United FC 1-2 Samut Prakan City

18:00 Trat FC 2-0 Suphanburi FC

17:30 Udon Thani 0-7 Krabi FC

19:45 ASJ Soyaux (w) 0-4 Fleury 91 (w)

19:45 Rodez Aveyron (w) 0-5 Lyon (w)

19:45 Paris FC (w) 2-0 Dijon w

19:45 Guingamp (w) 2-0 Reims (w)

14:00 Lady Doves FC (w) 0-1 Olila High School (w)

14:00 Kawempe Muslim FC (w) 1-0 UCU Lady Cardinals (w)

20:00 UMF Selfoss 1-3 Breidablik

19:10 ES Mutunda (w) 1-1 Kayonza WFC (W)

19:10 Rambura (w) 0-1 Kamonyi FC (w)

19:30 FC Ebolowa (w) 3-0 Caiman Douala (w)

19:00 Eclair de Saa (w) 0-0 Eding Sport (w)

16:15 Sheikh Russel KC 1-0 Azampur FC Uttara 1

16:15 Sheikh Jamal 1-2 Abahani Limited

16:15 Bangladesh Police Club 2-0 Rahmatganj MFS

19:00 1 Saint Michel Utd FC 2-2 Saint Louis Suns United 1

20:15 Al-Rams 3-1 Baynounah SC

19:00 UD Geneto Del Teide (w) 0-1 CD Pena La Amistad (W)

19:00 Elche (w) 2-1 Granada B (W)

18:45 Eibar B (W) 1-0 Real Sociedad II (W)

17:15 Villarreal B (W) 3-2 collerense (w) 1

15:00 South Coast Flame FC 0-0 Western Rage

19:00 KF Liria Prizren 2-3 KF Llapi

19:00 KF Feronikeli 1-0 KF Trepca 89

19:00 KF Ballkani 2-0 A N Prizren

19:00 KF Flamurtari Pristina(KOS) 1-1 Kosova Vushtrri

20:00 1 Katwijk 3-0 Quick Boys 1

20:00 Wofoo Tai Po (w) 0-1 Kitchee (w)

18:00 Citizen AA (w) 6-0 WSE (w)

19:00 Rosario Central Reserves 2-0 Tigre Reserves

19:00 Talleres Cordoba Reserve 1-2 Atletico Tucuman Reserve

19:00 Racing Club Reserves 0-0 Argentinos Jrs Reserves

18:00 Famalicao (w) 1-0 Maritimo (w)

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Bỉ -4 1828

2  Braxin 6 1826

3  Pháp 7 1786

4  Anh 5 1755

5  Argentina 12 1750

6  Ý -10 1740

7  Tây Ban Nha 17 1704

8  Bồ Đào Nha -21 1660

9  Đan mạch -14 1654

10  Hà Lan 1 1653

99  Việt Nam -13 1209

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Mỹ -87 2110

2  Thụy Điển 78 2088

3  Đức 0 2073

4  Netherland 12 2047

5  Pháp 0 2038

6  Canada 60 2021

7  Braxin 7 1978

8  Anh 0 1973

9  Bắc Triều Tiên 0 1940

10  Tây Ban Nha 0 1935

32  Việt Nam 0 1657