Kết quả trận Bayer Leverkusen vs SC Freiburg, 00h00 ngày 01/03

Bayer Leverkusen
Bayer Leverkusen
1
SC Freiburg
SC Freiburg
2
Kết quả bóng đá Bundesliga

Bayer Leverkusen vs SC Freiburg


00:00 ngày 01/03/2021

Đã kết thúc

Tỷ số thẻ phạt (thẻ vàng, thẻ đỏ)


Thẻ đỏ: 0 - 0
Thẻ vàng: 2 - 3

Tỷ lệ Bayer Leverkusen vs SC Freiburg


TLCA
0.71 : 0:0 : 1.26
TL bàn thắng:
5.55 : 3 1/2 : 0.10
TL Thắng - Hòa - Bại
149.00 : 8.30 : 1.08
Kết quả và tỷ số hiệp 1: 0 - 0

Diễn biến chính Bayer Leverkusen vs SC Freiburg

 21'      yellow_cardErmedin Demirovic
 45'    Aleksandar Dragovic↑Timothy Fosu-Mensah↓ substitution  
 46'      substitutionManuel Gulde↑Philipp Lienhart↓
 50'    0-1   goalErmedin Demirovic (Assist:Lucas Holer)
 61'    0-2   goalLucas Holer (Assist:Vincenzo Grifo)
 67'    Patrik Schick↑Nadiem Amiri↓ substitution  
 68'    Jeremie Frimpong↑Demarai Gray↓ substitution  
 68'    Carlos Mariano Aranguiz Sandoval yellow_card  
 70'    LEON BAILEY (Assist:Lucas Alario) goal 1-2  
 71'    LEON BAILEY yellow_card  
 74'      yellow_cardNicolas Hofler
 76'      substitutionKeven Schlotterbeck↑Lukas Kubler↓
 76'      substitutionJanik Haberer↑Vincenzo Grifo↓
 76'      substitutionRoland Sallai↑Lucas Holer↓
 77'      yellow_cardRoland Sallai
 82'      substitutionWoo-Yeong Jeong↑Ermedin Demirovic↓
 84'    Karim Bellarabi↑Jeremie Frimpong↓ substitution  

Đội hình thi đấu Bayer Leverkusen vs SC Freiburg

Bayer Leverkusen SC Freiburg
21 Lennart Grill
18 Wendell Nascimento Borges
12 Edmond Tapsoba
4 Jonathan Glao Tah
24 Timothy Fosu-Mensah
27 Florian Wirtz
20 Carlos Mariano Aranguiz Sandoval
11 Nadiem Amiri
28 Demarai Gray
13 Lucas Alario
9 LEON BAILEY
21 Florian Muller
17 Lukas Kubler
3 Philipp Lienhart
23 Dominique Heintz
30 Christian Gunter
8 Santamaria Baptiste
27 Nicolas Hofler
7 Jonathan Schmid
32 Vincenzo Grifo
11 Ermedin Demirovic
9 Lucas Holer
Đội hình dự bị Đội hình dự bị
6 Aleksandar Dragovic
22 Daley Sinkgraven
16 Tin Jedvaj
36 Niklas Lomb
14 Patrik Schick
10 Kerem Demirbay
25 Exequiel Palacios
30 Jeremie Frimpong
38 Karim Bellarabi
19 Janik Haberer
18 Nils Petersen
22 Roland Sallai
1 Benjamin Uphoff
36 Yannik Keitel
31 Keven Schlotterbeck
5 Manuel Gulde
14 Guus Til
29 Woo-Yeong Jeong

Số liệu thống kê Bayer Leverkusen vs SC Freiburg

Bayer Leverkusen   SC Freiburg
0
 
Giao bóng trước
 
8
 
Phạt góc
 
3
6
 
Phạt góc (Hiệp 1)
 
1
2
 
Thẻ vàng
 
3
22
 
Tổng cú sút
 
6
5
 
Sút trúng cầu môn
 
3
11
 
Sút ra ngoài
 
1
6
 
Cản sút
 
2
13
 
Sút Phạt
 
12
67%
 
Kiểm soát bóng
 
33%
68%
 
Kiểm soát bóng (Hiệp 1)
 
32%
652
 
Số đường chuyền
 
324
86%
 
Chuyền chính xác
 
72%
12
 
Phạm lỗi
 
11
1
 
Việt vị
 
1
49
 
Đánh đầu
 
49
23
 
Đánh đầu thành công
 
26
2
 
Cứu thua
 
4
5
 
Rê bóng thành công
 
12
7
 
Đánh chặn
 
1
15
 
Ném biên
 
15
5
 
Cản phá thành công
 
12
8
 
Thử thách
 
12
1
 
Kiến tạo thành bàn
 
2
125
 
Pha tấn công
 
68
57
 
Tấn công nguy hiểm
 
39

03:00 Real Madrid 2-0 Valencia 1

01:30 SV Wachtberg 1-3 Fortuna Koln II

01:30 SV Schlebusch 0-3 Bergisch Gladbach 09

01:30 VfB Ginsheim 0-4 Viktoria Griesheim

01:00 Mauerwerk 0-0 ASK Klingenbach

00:30 USV Gnas 2-4 TUS Bad Gleichenberg

00:30 Raufoss 4-1 Gjovik Lyn

00:00 Middelfart G og 4-0 Tarup Paarup IF

23:30 Rostov FK 0-0 Spartak Moscow

22:30 1 Hacken 2-2 Odd Grenland

22:00 Hammarby 2-2 Jeonbuk Hyundai Motors

22:00 Bodo Glimt 3-4 Viborg

22:00 SK Brann (W) 1-2 Hammarby (w)

21:30 Septemvri Sofia 0-5 Kryvbas

21:30 Torpedo Moscow 0-0 Neftekhimik Nizhnekamsk

21:00 NK Mura 05 1-2 Dnipro-1

21:00 Rudar Prijedor 0-1 FK Rudar Pljevlja

20:30 FK Velez Mostar 1-2 Olympic FK Tashkent

20:30 Lokomotiv Moscow 0-1 Johor Darul Takzim

20:10 Akron Togliatti 1-3 Baltika Kaliningrad

20:10 Dynamo Moscow 3-1 Arda

20:00 FC Ufa 1-1 Lokomotiv Tashkent 1

20:00 FK Buducnost Podgorica 1-2 Metalac Gornji Milanovac

20:00 FK Tikves Kavadarci 2-1 FK Kozuv

19:30 Podbeskidzie Bielsko-Biala 0-1 FC Inhulets Petrove

19:00 1 Ostersunds FK 0-2 Herfolge Boldklub Koge

19:00 Valerenga (w) 3-1 BK Hacken (W)

18:00 FK Makedonija Gjorce Petrov 0-2 Spartak Varna

17:00 FK Prva Iskra Baric 1-3 Karlovac

17:00 FC Liefering 3-0 LASK (Youth)

16:00 Olimpia Elblag 5-0 Concordia Elblag

15:30 Torpedo Moscow 0-1 FK Krasnodar 2

15:00 Yenisey Krasnoyarsk 0-1 Navbahor Namangan

10:00 Atletico San Luis 2-0 Puebla

07:40 1 Barranquilla FC 2-2 Real Cartagena 1

00:00 Adana Demirspor 1-1 Fenerbahce

21:00 Konyaspor 0-1 Istanbulspor

21:00 Kayserispor 1-0 Istanbul BB

03:00 Juventus 1-0 Lazio

18:00 1 Rajasthan Club 2-3 Sudeva Delhi

20:00 CO Sidi Bouzid 0-0 U.S.Monastir

20:00 AS Slimane 1-1 Etoile Metlaoui

20:00 ES Hamam-Sousse 2-0 Chebba

20:00 1 Rejiche 1-4 Olympique de Beja

20:00 US Ben Guerdane 1-1 Club Africain

20:00 Esperance Sportive de Tunis 4-0 C.A.Bizertin

20:00 Sifakesi 0-1 US Tataouine

08:05 Correcaminos UAT 3-1 Leones Negros

06:00 2 Tepatitlan de Morelos 2-0 Monarcas Morelia

18:00 Khattab 0-1 Afrin SC

18:00 Morek 1-0 Al-Jehad

22:59 Kuteh Jumbulu 0-1 BST Galaxy

22:59 Tallinding United 1-1 Gambia Ports Authority

22:59 TMT FA 3-0 Elite United

16:00 Persis Solo FC 1-3 Bhayangkara Solo FC

15:00 Dewa United FC 1-1 Madura United

15:00 Persikabo 1973 1-1 Persita Tangerang

00:20 Al-Hala 1-1 Al Hidd

20:30 Manama Club 1-1 Sitra

22:00 2 Pacific Heroes FC 3-4 Sefwi All Stars FC 1

20:30 Sanat-Naft 0-1 Persepolis Pakdasht 1

20:30 Mes krman 2-3 Esteghlal Tehran

18:30 Peykan 0-0 Naft Masjed Soleyman FC 1

18:30 Mes Rafsanjan 0-0 Zob Ahan

19:00 Partizani Tirana 3-0 KS Korabi Peshkopi

19:00 KF Tirana 1-0 Lushnja KS

19:00 Kastrioti Kruje 0-0 KS Dinamo Tirana

19:00 KF Laci 2-1 Tomori berat

19:00 KS Perparimi Kukesi 5-0 Apolonia Fier

19:00 Egnatia 1-1 Skenderbeu Korca

20:10 Jeddah Youth 1-3 Al-Fath (Youth)

20:10 Al-Ittihad (Youth) 3-2 Al-Nasr (Youth)

20:10 Al Ahli Jeddah (Youth) 0-0 Al-Shabab (Youth)

20:05 Ohud Medina Youths 2-0 Al Khaleej Youths

19:55 Arar (Youth) 1-0 Al-Faisaly Harmah Youth

19:50 Al Raed U20 1-2 Al-Ansar Youths

19:25 Al-Ettifaq (Youth) 1-1 Al-Taawon Youths

19:25 Al-Hilal (Youth) 1-1 Al Wehda (Youth)

19:25 Hajer (Youth) 0-1 Al-Qadasiya (Youth)

07:10 Volta Redonda 1-0 Fluminense RJ 1

05:00 Vasco da Gama 5-0 Resende-RJ 1

01:30 Madureira 1-1 Portuguesa RJ

21:00 Coventry U21 1-2 Hull U21

13:30 Wollongong Wolves U20 0-1 APIA Leichhardt Tigers U20

22:00 San Luis U20 3-1 Puebla U20

06:30 2 Mixto EC 0-1 Cacerense 1

01:30 Maccabi Ramla 1-3 MS Jerusalem

01:30 AC Hamachtesh Givataim 0-1 Ironi Beit Dagan

00:00 MS Hapoel Lod 6-2 Hapoel Ramat Israel

23:30 Rubi Shapira 1-1 Ironi Bnei Kabul

22:40 Hapoel Ironi Sefad 0-0 Hapoel Bnei Biina

22:00 AS Togo-Port 0-0 Gbohloesu

22:00 AS OTR 0-0 Entente 2

22:00 Karela United FC 1-0 Asante Kotoko FC

22:00 1 Accra Lions 3-0 Great Olympics

00:00 1 Beitar Tel Aviv Ramla 0-2 Shimshon Tel Aviv

22:00 Maccabi Herzliya 1-0 SC Maccabi Ashdod

18:45 Hapoel Bikat Hayarden 0-2 Hapoel Kfar Shalem

00:20 Anorthosis Famagusta FC 4-1 Omonia Nicosia FC

00:00 AEL Limassol 2-1 Akritas Chloraka

06:00 Centro Sportivo Alagoano 1-2 Desportivo Alianca AL

06:30 1 Serra Branca EC 1-1 Botafogo PB

02:00 Ulsan Hyundai FC 1-0 Brentford (R)

00:10 Freeport 1-3 Cece United

15:00 Wari Club 2-0 Uttara FC 1

02:45 Queen of South (R) 4-1 Motherwell FC (R)

09:00 Marathon 2-1 Real Espana 1

20:10 Wajj 3-2 Al-Suqoor(KSA)

19:50 Al-Kawkab 2-1 Bisha FC

19:45 Al-Washm 1-1 Al Safa(KSA)

19:45 Al-Zlfe 0-0 Al Nairyah

19:45 Sajer FC 0-0 Al Najma(KSA)

19:40 Al Shuaib 0-1 AL-jeel

19:40 Al-Sharq 1-1 Al-Ansar

19:35 Al-Draih 1-0 Qilwah

19:20 Al-Rawdhah 1-1 Al-Rayyan

01:30 Maccabi Emekheifer (w) 1-1 Ironi Ramat Hasharon (w)

00:00 AS Tel Aviv University (w) 0-0 Maccabi Hadera (w)

00:00 Maccabi Kiryat Gat (w) 2-0 Hapoel Jerusalem (W) 1

00:00 1 Hapoel Beer Sheva (w) 1-4 Hapoel Petah Tikva (w) 1

02:45 Zulte-Waregem 1-2 Mechelen 1

02:45 Abergavenny (w) 1-0 Pontypridd Town (w) 1

06:00 Juventude 1-0 Avenida RS

05:00 Sao Luiz(RS) 1-0 Novo Hamburgo RS 1

02:30 Internacional RS 3-0 Ypiranga(RS)

20:00 El Gounah 1-0 El Alominiom

20:00 Tamiya Youth Center 0-1 Nasr Taadeen

20:00 Raviena 0-0 Al Minya

21:00 Al Shorta 1-0 AL Najaf

22:59 Al Ahli Jeddah 1-4 Al-Akhdoud

19:55 Al-Jabalain 1-2 Al-Faisaly Harmah

19:25 Al-Qadasiya 1-2 Najran SC

22:00 Al-Shabab(KSA) 2-1 Dhamk

22:00 Al-Baten 0-1 Al-Taawon 1

20:00 Abha 2-0 Al Khaleej Club

21:00 AC Monopoli 1-0 AZ Picerno ASD

20:30 Gelbison 0-0 Audace Cerignola

06:00 Maguary PE 0-0 Belo Jardim PE

05:10 Catedraticos Elite 3-0 Aguacateros CDU

02:00 1 Vikingur Reykjavik 1-4 Fram Reykjavik

22:59 AS Mande (W) 2-0 Amazones C5 (W)

22:00 1 Al Mesaimeer Club 0-4 Al Khor SC

22:00 Al Bidda SC 0-1 Al-Khuraitiat

13:25 Persimuba Musi Banyuasin 1-0 Arsenio Arkan FC

21:00 Progresso da Lunda Sul 0-1 Primeiro de Agosto

00:15 Portugal (w) U17 0-0 Iceland (w) U17

21:00 Finland (w) U17 4-0 Slovakia (w) U17

19:30 U19 Síp 2-0 Romania U19

17:00 Israel U19 2-0 Hungary U19

05:30 Atletico Clube Goianiense 1-0 katalang BA

21:00 Chennai Titans 2-2 Odisha FC

05:15 Londrina PR 1-1 Rio Branco PR

05:15 Coritiba PR 3-1 Cianorte PR 1

05:00 Maranhao 3-1 Chapadinha FC 2

03:00 Maynooth University Town FC 0-0 Bangor Celtic

02:45 Glebe North FC 2-1 Lucan United

21:00 Real Maldive FC 0-2 LMS United

05:15 Vitoria BA 2-0 Jacobinense EC

08:00 CA Independiente de la Chorrera Reserves 0-1 San Francisco Reserves

01:00 Vitoria ES 2-1 Vilavelhense

06:00 Santa Cruz RN 0-2 America FC Natal RN

07:00 Central Cordoba SdE Reserves 1-1 Boca Juniors Reserve

19:00 Colon Reserves 1-0 Godoy Cruz Reserves

19:00 Platense Reserves 2-2 CA Independiente Reserves

19:00 Barracas Central Reserves 0-0 Sarmiento Junin Reserve

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Bỉ -4 1828

2  Braxin 6 1826

3  Pháp 7 1786

4  Anh 5 1755

5  Argentina 12 1750

6  Ý -10 1740

7  Tây Ban Nha 17 1704

8  Bồ Đào Nha -21 1660

9  Đan mạch -14 1654

10  Hà Lan 1 1653

99  Việt Nam -13 1209

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Mỹ -87 2110

2  Thụy Điển 78 2088

3  Đức 0 2073

4  Netherland 12 2047

5  Pháp 0 2038

6  Canada 60 2021

7  Braxin 7 1978

8  Anh 0 1973

9  Bắc Triều Tiên 0 1940

10  Tây Ban Nha 0 1935

32  Việt Nam 0 1657