Kết quả trận Brighton Hove Albion vs Fulham, 02h30 ngày 28/01

Brighton   Hove Albion
Brighton Hove Albion
0
Fulham
Fulham
0
Kết quả bóng đá Ngoại Hạng Anh

Brighton Hove Albion vs Fulham


02:30 ngày 28/01/2021

Đã kết thúc

Tỷ số thẻ phạt (thẻ vàng, thẻ đỏ)


Thẻ đỏ: 0 - 0
Thẻ vàng: 2 - 1

Tỷ lệ Brighton Hove Albion vs Fulham


TLCA
0.53 : 0:0 : 1.63
TL bàn thắng:
4.00 : 1/2 : 0.17
TL Thắng - Hòa - Bại
8.40 : 1.16 : 15.00
Kết quả và tỷ số hiệp 1: 0 - 0

Diễn biến chính Brighton Hove Albion vs Fulham

 27'    Yves Bissouma yellow_card  
 44'    Alexis Mac Allister yellow_card  
 45'      yellow_cardHarrison Reed
 66'      substitutionMario Lemina↑Harrison Reed↓
 79'      substitutionJoe Bryan↑Kenny Tete↓
 79'      substitutionAleksandar Mitrovic↑Ivan Ricardo Neves Abreu Cavaleiro↓
 83'    Davy Propper↑Alexis Mac Allister↓ substitution  

Đội hình thi đấu Brighton Hove Albion vs Fulham

Brighton Hove Albion Fulham
26 Robert Sanchez
4 Adam Webster
5 Lewis Dunk
3 Ben White
20 Solomon March
10 Alexis Mac Allister
8 Yves Bissouma
13 Pascal Gross
34 Joel Veltman
11 Leandro Trossard
9 Neal Maupay
1 Alphonse Areola
34 Ola Aina
5 Joachim Andersen
16 Oluwatosin Adarabioyo
2 Kenny Tete
29 Andre Zambo Anguissa
21 Harrison Reed
14 Bobby Reid
15 Ruben Loftus Cheek
17 Ivan Ricardo Neves Abreu Cavaleiro
19 Ademola Lookman
Đội hình dự bị Đội hình dự bị
29 Andi Zeqiri
7 Aaron Anthony Connolly
15 Jakub Moder
31 Christian Walton
33 Dan Burn
22 Percy Tau
24 Davy Propper
17 Steven Alzate
14 Adam Lallana
13 Tim Ream
18 Mario Lemina
12 Marek Rodak
7 Neeskens Kebano
47 Aboubakar Kamara
25 Joshua Onomah
23 Joe Bryan
3 Michael Hector
9 Aleksandar Mitrovic

Số liệu thống kê Brighton Hove Albion vs Fulham

Brighton Hove Albion   Fulham
0
 
Giao bóng trước
 
10
 
Phạt góc
 
0
4
 
Phạt góc (Hiệp 1)
 
0
2
 
Thẻ vàng
 
1
17
 
Tổng cú sút
 
10
5
 
Sút trúng cầu môn
 
2
12
 
Sút ra ngoài
 
8
13
 
Sút Phạt
 
13
50%
 
Kiểm soát bóng
 
50%
41%
 
Kiểm soát bóng (Hiệp 1)
 
59%
409
 
Số đường chuyền
 
430
71%
 
Chuyền chính xác
 
73%
10
 
Phạm lỗi
 
14
3
 
Việt vị
 
0
54
 
Đánh đầu
 
54
28
 
Đánh đầu thành công
 
26
1
 
Cứu thua
 
4
22
 
Rê bóng thành công
 
11
13
 
Đánh chặn
 
12
22
 
Ném biên
 
18
22
 
Cản phá thành công
 
10
15
 
Thử thách
 
16
137
 
Pha tấn công
 
111
62
 
Tấn công nguy hiểm
 
33

02:00 Argentina 2-1 Australia

22:00 Hà Lan 3-1 Mỹ

04:30 Linares Unido 1-8 Chile U23

00:00 OFI Crete 1-1 Anderlecht

22:59 Fenerbahce 2-1 Villarreal

22:00 Sturm Graz 1-0 Almeria

22:00 Panaitolikos Agrinio 0-1 Pas Giannina

21:00 Asteras Tripolis 1-1 Atromitos Athens

20:30 Lausanne Sports 0-1 Basel

20:00 Lamia 0-0 Levadiakos

20:00 Trabzonspor 1-1 Hull City

20:00 Galatasaray 0-1 Rayo Vallecano

19:30 Almere City FC 1-1 FC Twente Enschede

19:30 Crystal Palace 0-0 Botafogo RJ

19:00 Dundee United 0-2 Swansea City

18:00 Korona Kielce 4-0 Gornik Leczna

18:00 Cracovia Krakow 4-1 Tatran LM

18:00 Dordrecht 1-2 SC Telstar

18:00 PEC Zwolle 0-1 Oostende

17:00 AFC Ajax 0-2 Blackburn Rovers

16:30 Rekord Bielsko-Biala 1-2 GKS Jastrzebie

16:30 Trinec 1-1 Vitkovice

16:25 SK Motorlet Praha 2-3 Jablonec B

16:00 Benesov 1-3 Dukla Praha B

19:30 Sunderland A.F.C 3-0 Millwall

00:10 CS Universitatea Craiova 0-2 Universitatea Craiova

20:30 FC Voluntari 3-0 Hermannstadt

19:00 Dila Gori 3-0 Samgurali Tskh

16:30 Dinamo Tbilisi 2-1 Gagra Tbilisi

16:30 1 FC Saburtalo Tbilisi 0-1 FC Telavi

16:30 Dinamo Batumi 2-2 Torpedo Kutaisi

16:30 FC Sioni Bolnisi 5-2 Lokomotiv Tbilisi

15:30 Rajasthan Club 1-0 Neroca FC

03:45 Clube Desportivo Trofense 1-1 Pacos de Ferreira 1

00:00 Casa Pia AC 0-1 Sporting Braga 1

00:00 Cagliari 1-1 Parma

20:00 Venezia 2-1 Ternana

03:00 Villarreal B 0-0 Leganes

00:30 Mirandes 4-2 Albacete

00:30 Sporting Gijon 0-1 Las Palmas

22:15 Zaragoza 2-1 Ibiza Eivissa

22:00 Mansfield Town 2-1 Colchester United

22:00 Hartlepool United 0-5 Stockport County

22:00 Northampton Town 0-0 Tranmere Rovers

22:00 Rochdale 1-4 Harrogate Town

22:00 Crawley Town 2-0 Swindon Town

20:00 Carlisle United 1-1 Sutton United

19:30 Gillingham 0-3 Salford City

19:30 AFC Wimbledon 1-0 Grimsby Town

19:30 Leyton Orient 3-0 Bradford City

22:00 Ayr United 2-0 Raith Rovers

22:00 Queen's Park 4-0 Hamilton Academical

22:00 Arbroath 1-1 Greenock Morton

22:00 Cove Rangers 1-1 Partick Thistle

22:00 Inverness 0-1 Dundee

22:59 Sakaryaspor 2-0 Erzurum BB

20:00 Samsunspor 5-0 Denizlispor

17:30 Bodrumspor 2-0 Genclerbirligi

17:30 Bandirmaspor 1-0 Altinordu

18:15 FC Brasov 0-2 Dinamo Bucuresti

16:00 ACS Viitorul Selimbar 0-3 ACS Dumbravita

16:00 Progresul Spartac 1-1 CSM Slatina

16:00 FC Timisoara 2-1 FK Csikszereda Miercurea Ciuc

16:00 FC Otelul Galati 3-0 Metaloglobus

16:00 ACS Viitorul Pandurii Targu Jiu 3-1 Ripensia Timisoara

16:00 1 Unirea Dej 1-1 Minaur Baia Mare 1

16:00 Unirea Constanta 1-2 CSM Politehnica Iasi

20:00 Makedonikos 2-0 Iraklis

20:00 Anagenisi Karditsa 1-0 Niki Volou

20:00 Egaleo Athens 0-0 Olympiakos Piraeus B

18:45 Apollon Smirnis 1-0 Kissamikos

17:00 FC Altyn Asyr 3-2 Sagadam FK

16:30 Energetik Mary 1-5 FC Ahal

18:10 Zetech Sparks FC (W) 2-2 Ulinzi Starlets (W)

20:00 FK Shkendija (w) 1-4 ZFK Prilep (w)

20:00 Coastal Union 0-3 Simba Sports Club 1

18:00 Dodoma Jiji FC 2-1 Ruvu Shooting

00:00 1 Uhamiaji FC 1-2 Mafunzo FC

21:00 Black Sailor FC 2-1 Kipanga FC

17:00 Gaziantep Asya Spor (W) 2-1 Horozkent SK (W)

17:00 Kayseri Kadin (W) 0-2 Pendik Camlikspor (W)

16:10 Kocaeli Bayan (w) 0-0 Yabancilar (w)

22:00 Chorley FC 3-0 Curzon Ashton FC

19:30 Brackley Town 2-1 Spennymoor Town 1

19:30 Boston United 3-0 Leamington

19:30 1 AFC Telford United 2-1 Banbury United

19:30 Southport FC 1-1 Scarborough

19:30 Peterborough Sports 1-0 Farsley Celtic

19:30 Kings Lynn 2-1 Hereford United

19:30 Gloucester City 1-2 AFC Fylde

19:30 Buxton FC 2-3 Bradford Park Avenue

19:30 Bijelo Brdo 2-1 NK Jarun 1

19:30 HNK Cibalia 1-0 NK Dubrava Zagreb

18:00 Ankarademirspor 0-1 Kastamonuspor

18:00 Bukaspor 0-1 Belediye Vanspor

18:00 Serik Belediyespor 4-1 Diyarbakirspor

18:00 1 Sariyer 2-1 Iskenderun FK

18:00 Bursaspor 0-2 S.Urfaspor 1

18:00 Kocaelispor 4-0 Etimesgut Belediye Spor

19:00 Diosgyor VTK 1-2 Szombathelyi Haladas

06:05 Gutierrez 1-0 El Porvenir 1

06:00 Villa Belgrano De Junin 3-3 Juventud de Pergamino 1

22:00 Corinthian Casuals 2-1 Brightlingsea Regent

22:00 Carshalton Athletic FC 5-2 Potters Bar Town 1

22:00 Canvey Island 3-0 Folkestone

22:00 Bognor Regis Town 0-0 Hastings United

22:00 Herne Bay 1-1 Wingate Finchley

22:00 Haringey Borough 1-2 lewes

21:00 Bowers Pitsea 0-2 Hornchurch

20:00 Kingstonian 0-1 Cray Wanderers

20:00 Horsham 2-2 Aveley 2

19:30 Enfield Town 0-1 Bishop's Stortford 1

20:00 AS Kigali 4-2 Kiyovu FC

19:30 Remo (w) 4-0 Pinheirense PA(w)

18:00 Efeler 09 5-1 Nigde Belediyespor

18:00 Turgutluspor 1-1 Kusadasispor

18:00 Yomraspor 2-2 Catalca Spor

18:00 Sile Yildizspor 1-0 Dai Lin Jissbon

18:00 Karsiyaka 0-0 Celspor

21:00 Security Systems FC 1-0 Nico United

20:00 Cherno More Varna 3-1 Lokomotiv Plovdiv

17:00 Slavia Sofia 2-1 Botev Plovdiv

22:00 Vilaverdense 3-0 CF Canelas 2010

22:00 FC Felgueiras 3-0 Vitoria Guimaraes B

22:00 1 Vitoria Setubal 0-0 Amora FC

22:00 Montalegre 2-0 Fafe 1

22:00 GD Fontinhas 0-1 Oliveira Hospital

20:00 FC Caldas 0-2 Sporting CP B

18:00 S. Joao Ver 0-1 Sporting Braga II

15:40 Olympique Medea U19 2-2 MC Alger U19 1

15:35 WA Tlemcen U19 1-3 GC Mascara U19

15:15 JS Kabylie U19 2-1 ES Ben Aknoun U19

15:10 RC Relizane U19 0-2 ES Setif U19

15:00 ASM Oran U19 1-3 JSM Tiaret U19

13:15 Jaguar FC 4-3 Youngmen SC 1

20:00 Magara Young Boys 2-0 Rukinzo FC

20:00 Aigle Noir 1-1 Athletico Olympic

19:45 Maidenhead United 1-1 Dorking

19:30 Eastleigh 1-0 Boreham Wood 1

19:30 Dagenham Redbridge 0-1 Torquay United

19:30 York City 1-1 Wrexham

19:30 Woking 3-1 Maidstone United

19:30 Barnet 2-0 Wealdstone FC

19:30 Southend United 2-2 Altrincham

19:30 Solihull Moors 2-1 Oldham Athletic

19:30 Scunthorpe United 1-4 Notts County

19:30 Gateshead 0-2 Aldershot Town

19:30 Halifax Town 1-0 Chesterfield

22:00 Pevidem SC 2-0 Vila Mea

21:00 FC Emmen U21 1-8 Almere City FC U21

21:00 Willem II Reserves 1-1 PEC Zwolle U21

20:00 Cambuur Leeuwarden U21 1-0 Heerenveen U21

19:30 Be Quick 1887 U21 2-0 Koninklijke HFC Haarlem U21

19:00 De Graafschap (R) 1-3 Feyenoord U21

19:00 ADO Den Haag U21 0-4 FC Groningen Reserves

17:15 Excelsior Maassluis U21 0-1 Alphense Boys Reserves 1

22:00 CAYB Club Athletic Youssoufia 0-1 Olympique Dcheira

22:00 Chabab Atlas Khenifra 1-1 Stade Marocain du Rabat

22:00 ASS Association Sportive de Sa 2-2 Ittifaq Marrakech

19:40 Jeddah Youth 3-1 Al Wehda (Youth)

19:35 Al-Ansar Youths 2-4 Al-Nasr (Youth)

19:15 Al Raed U20 1-0 Al-Qadasiya (Youth)

19:15 Arar (Youth) 2-0 Al-Ittihad (Youth)

19:15 Al-Taawon Youths 3-0 Hajer (Youth)

19:10 Al-Faisaly Harmah Youth 2-0 Al-Fath (Youth)

18:50 Al-Ettifaq (Youth) 2-1 Ohud Medina Youths

12:00 NTV Beleza (w) 0-1 Hiroshima Sanfrecce (W)

11:00 INAC (w) 3-0 AS Elfen Sayama (w)

12:00 Omiya Ardija (W) 0-3 Urawa Red Diamonds (w)

12:00 Nojima Stella (w) 1-2 Vegalta Sendai (w)

22:00 Gretna 1-0 Cowdenbeath

22:00 Tranent Juniors 3-2 Hearts (R)

22:00 Cumbernauld Colts 1-1 Spartans

22:00 Boness Utd 0-4 Glasgow Rangers Reserve

22:00 Gala Fairydean 4-5 East Kilbride

22:00 Caledonian Braves 1-1 East Stirlingshire

22:00 Berwick Rangers 4-0 Dalbeattie Star

22:00 Celtic B 5-0 Edinburgh University FC

22:00 Leicester City (w) 0-8 Chelsea FC (w)

21:00 Arsenal (w) 1-0 Everton FC (w)

19:30 Manchester United (w) 5-0 Aston Villa (w)

16:00 Paro FC 4-0 Ugyen Academy

01:00 Stade Bordelais 2-4 Romorantin

00:30 Yzeure AS 1-1 CHAMALIERES

00:00 Vierzon 0-0 Saumur OL

00:00 Metz B 1-0 AS Furiani Agliani

00:00 Toulon 2-1 Saint-Priest

00:00 Marignane Gignac 1-0 Olympique Ales

00:00 FC Nantes B 0-0 Lorient B

00:00 Lyon Duchere 1-1 Auxerre B

00:00 Frejus St-Raphael 1-0 GRACES 1

00:00 Angers II 1-3 Bourges

00:00 Saint Malo 3-0 Chambly FC

00:00 FC Rouen 2-2 Racing Club de France

00:00 1 Fleury Merogis U.S. 1-1 Besancon

00:00 Poissy As 2-1 Vannes

00:00 Bobigny A.C. 2-0 St. Maur Lusi

00:00 Guingamp B 3-1 Voltigeurs Chateaubriant

00:00 Creteil 1-2 Saint Quentin

00:00 Evian Thonon Gaillard 1-1 Lyonnais II

00:00 Granville 0-0 Beauvais

00:00 Canet Roussillon 0-0 Louhans-Cuiseaux

00:00 Blois 1-1 Maccabi Paris

22:59 Stade Reims II 0-4 Epinal

22:59 ASM Belfortaine 2-0 Sainte Genevieve Sports

22:59 Caen II 1-0 St Pryve St Hilaire

22:00 Haguenau 2-0 Colmar

22:00 Rennes II 2-2 Chartres FC

22:00 Aubagne 2-2 Jura Sud Foot

02:00 KRC Gent 0-0 Torhout

00:00 Sporting West Harelbeke 2-0 Olsa Brakel

21:00 Spal U19 0-0 Alessandria Youth

20:30 Spezia U20 2-0 Perugia Youth

20:30 Pisa U19 3-0 Viterbese Castrense Youth

20:30 Parma U20 1-1 Pordenone Youth

20:30 Lazio U20 4-1 Ternana u20

20:30 S.S.D. Monza 1912 Youth 0-3 Como U20

20:30 Vicenza U20 2-2 Brescia U20

20:30 US Cremonese U20 1-2 Genoa Youth

20:30 Benevento (Youth) 2-0 Monopoli Youth 1

20:30 Cittadella U20 2-1 FeralpiSalo Youth

20:30 AlbinoLeffe Youth 3-1 Venezia F.C. Youth

20:00 Padova U19 2-2 Reggiana U20

20:00 Ascoli Youth 3-2 Sha LAN U19

17:00 Reggina U19 0-5 Pescara Youth

17:00 Crotone U19 2-2 Virtus Entella U20

16:45 Cosenza Calcio Youth 2-1 Imolese Calcio Youth

19:30 Thisted FC (w) 1-2 Brondby IF (w)

19:30 Kolding BK (w) 1-2 HB Koge (w)

19:30 Fortuna Hjorring (w) 1-0 Sundby BK (w)

19:30 AGF Kvindefodbold APS (w) 1-2 Nordsjaelland (w)

20:15 Floriana F.C. 1-1 Marsaxlokk FC 2

18:00 Gzira United 0-1 Balzan FC

18:00 Sirens 0-1 Hibernians FC

20:00 Ulinzi Stars Nakuru 1-0 Posta Rangers

19:00 Nzoia United 1-0 Sofapaka FC

18:00 Kenya Police FC 0-1 Kakamega Homeboyz

19:30 NK Tresnjevka 3-0 Sava Gao Char Meisel

19:30 HASK Zagreb 3-1 NK Lukavec

03:00 CCD Fernandez Vial (w) 0-2 Universidad de Chile (w)

22:00 Santiago Morning (w) 1-2 Colo Colo (w)

22:00 Deportes Iquique (w) 2-1 Everton de Vina (W)

22:00 Loughgall FC 1-1 Ballinamallard United

22:00 Dergview FC 2-3 HW Welders 1

22:00 Ards FC 1-1 Institute FC

21:00 Newington 0-1 Warrenpoint Town

21:00 Knockbreda 1-1 Ballyclare Comrades

22:00 Kakadl FC 0-0 Gomido FC

22:00 FC Espoir Tsevie 0-0 Dynamic Togolais

19:00 Vihiga United 2-2 Coastal Heroes

19:00 Mwatate United 0-5 Naivas FC

07:00 C.S.D. Comunicaciones 2-0 Guastatoya

01:00 Malacateco 1-0 CSD Municipal

19:00 FC Kobenhavn U19 4-1 Silkeborg U19

18:30 Lyngby Fodbold Club U19 2-0 Sonderjyske U19

02:40 AS Douanes Nouakchott 2-1 King Nouakchott

00:00 Chemal FC 1-0 ASC Snim

00:00 AEP Paphos 1-1 Olympiakos Nicosia FC

00:00 Nea Salamis 1-3 APOEL Nicosia

19:00 FK Kozuv 4-1 FK Teteks Tetovo

19:00 FK Karaorman 0-0 KF Besa Doberdoll

19:00 Detonit Plachkovica 1-1 Voska Sport

19:00 Borec Veles 0-2 FK Rinija Gostivar

19:00 KF Arsimi 2-0 Belasica Strumica 1

19:00 Pelister Bitola 2-2 FC Vardar Skopje

19:00 FK Ohrid 2004 2-0 FK Sloga 1934 Vinica

19:00 Lokomotiva Skopje 2-1 Kamenica-Sasa

21:00 Cardiff City U21 0-1 Wolverhampton U21

19:00 Birmingham U21 1-0 Everton U21

00:45 Sally Tas 2-2 US Forces Armees

22:30 Real du Faso 0-1 ASEC Koudougou

08:00 Municipal Liberia 1-0 Quepos Cambute FC 1

00:00 1 Mondercange 1-1 UN Kaerjeng 97 1

22:00 1 Etzella Ettelbruck 0-1 Racing Union Luxemburg

20:00 Kataka FC 1-1 Soroti FC

22:00 1 Cracovia Krakow (Youth) 3-1 Wisla Krakow (Youth)

18:10 Gornik Zabrze (Youth) 1-1 Slask Wroclaw U21

18:00 Jagiellonia Bialystok (Youth) 1-1 Pogon Szczecin(Youth)

18:00 Zaglebie Lubin (Youth) 3-2 Legia Warszawa (Youth) 2

18:00 Rakow Czestochowa (Youth) 5-1 Korona Kielce U19

01:00 Deportivo La Coruna 0-0 Cordoba

00:00 AD Alcorcon 1-1 Fuenlabrada

00:00 1 Unionistas de Salamanca 0-0 Badajoz

00:00 SD Logrones 2-1 Castellon

00:00 Real Sociedad B 0-0 Osasuna B

00:00 Real Madrid Castilla 1-1 Cultural Leonesa

00:00 Merida AD 1-2 CF Rayo Majadahonda

00:00 Eldense 2-1 UD Logrones

00:00 CF Intercity 0-0 Barcelona B

00:00 Calahorra 1-3 CF La Nucia

20:00 Hertha BSC Berlin U17 2-0 Hannover 96 U17

19:00 FC Erzgebirge Aue U17 1-4 RasenBallsport LeipzigU17

19:00 SV Deutz 05 U17 1-6 Arminia Bielefeld U17

19:00 Union Berlin U17 4-2 Hansa Rostock U17

19:00 SV Meppen U17 1-1 Werder Bremen U17

17:00 Augsburg U17 4-1 Eintracht Frankfurt U17 1

17:00 St. PauliU17 0-3 Dynamo DresdenU17

17:00 Koln U17 6-2 Monchengladbach U17

01:30 Rapido de Bouzas 1-1 Viveiro CF

01:00 Real Jaen CF 7-0 CD Huracan Melilla

00:30 Puente Genil 2-2 Conil CF

00:30 Atletico Porcuna CF 3-0 CD Huetor Vega

00:30 CD Union Sur Yaiza 0-1 UD San Fernando

00:15 Urduliz FT 3-3 CD Padura

00:00 Coria CF 2-0 Ceuta B

00:00 Huetor Tajar 2-1 Malaga City

00:00 CD Estradense 3-1 Silva SD

00:00 1 Sant Andreu 3-4 Girona B

00:00 LHospitalet 0-1 CE Europa

23:45 SD Deusto 2-0 Aurrera de Vitoria

23:30 Acero 0-0 Gandia

23:30 1 CD Santa Ursula 2-1 Villa Santa Brigida

23:30 UD Collerense 1-1 CF Soller

23:30 Jove Espanol 2-3 Patacona

23:25 Lagunak 1-0 CD Cortes

22:59 Villarrubia CF 1-1 CD Azuqueca

22:59 CD Tarancon 1-1 CS Puertollano

22:59 UDC Txantrea KKE 1-2 Pamplona

22:59 CSD Arzua 1-0 Gran Pena

22:59 CD Lagun Onak 2-0 Anaitasuna

22:59 CD Basconia 2-1 Leioa

22:59 CD Pozoblanco 4-2 AD Cartaya

22:59 Atletico Espeleno 0-0 Lucena CF

22:45 Solares Medio Cudeyo 1-2 SD Textil Escudo

22:30 CD Touring 1-1 Aurrera Ondarroa

22:30 Manchego Ciudad 5-0 La Solana

22:30 Atletico Astorga 0-1 CD Mirandes B

22:30 CD Manacor 1-2 Santanyi

22:30 CF Alondras 1-1 Racing Villalbes

22:30 Samano 2-2 Atletico Albericia

22:15 Luarca CF 1-1 CD Colunga

22:00 1 PE Sant Jordi 1-1 CD Binissalem

22:00 CE Mercadal 6-1 Portmany

22:00 Llosetense 1-2 Inter Manacor

22:00 1 CD Illescas 1-0 CD Torrijos 1

22:00 Ponferradina B 2-2 Numancia B

22:00 1 CD Beti Onak 1-0 CD Oberena

22:00 CD Roda 2-0 UD Rayo Ibense

22:00 SD San Ignacio 3-0 Pasaia KE

22:00 Unami CP 2-1 CD Becerril

22:00 UD Santa Marta 1-2 CyDL Jupiter Leones

21:45 Constancia 1-1 UD Poblense

21:45 Avance Ezcabarte 3-3 Azkoyen

21:30 UC Cartes 2-2 Castro

21:30 CD Guarnizo 2-0 SD Gama

21:30 Alesves 0-1 Valle de Egues

19:00 Panaderia Pulido 2-1 CD Mensajero

19:00 UD Ibarra 1-4 Lanzarote

18:00 Deportivo La Coruna B 3-1 CD Choco

18:00 Arucas CF 1-0 CD La Cuadra

19:00 Fenerbahce SK (W) 1-1 Fomget Genclik (w)

12:00 Melbourne Victory (w) 1-0 Wellington Phoenix (W)

12:00 Adelaide United (w) 1-2 Western United (W)

22:00 FC Luzern (w) 0-3 St Gallen (w)

22:00 Aarau (W) 0-2 Grasshopper (w)

22:00 Rapperswil Jona (W) 0-2 FC Zurich Frauen (w)

22:00 Yverdon (w) 0-2 Servette (w)

22:00 Young Boys (w) 2-2 Basel (w)

08:00 Santos De Guapiles 1-1 Deportivo Saprissa

06:00 Cartagines Deportiva SA 2-1 Sporting San Jose

00:00 JS kabylie 2-1 Paradou AC

22:59 JS Saoura 3-1 CS Constantine

21:00 USM Alger 1-1 ES Setif

21:00 CR Belouizdad 0-0 MC Alger

00:00 SD Beasain 1-1 Real Sociedad C

00:00 Utebo FC 3-2 UD Mutilve

00:00 1 SD Laredo 0-2 Racing B

22:59 Valencia CF Mestalla 2-2 Teruel

22:30 Real Valladol B 4-1 Marino luanco 1

22:00 UD Logrones B 0-3 Alaves B

22:00 Real Oviedo B 2-0 Polvorin

19:00 Leganes B 1-0 Alcorcon B

19:30 Dignis Yepsonas 1-3 PAEEK

19:30 Agia Napa 1-2 Xylotympou

19:30 MEAP Nisou 1-3 Othellos Athienou

19:30 Alki Oroklini 0-0 Peyia 2014

19:30 Anagennisi FC Deryneia 0-0 Ermis Aradippou

22:59 Bulle 0-4 FC Luzern U21

05:30 CD Motagua 2-1 CD Victoria

14:00 Hong Kong FC 1-2 LeeMan

20:00 Inter Turkspor Kiel 2-5 SV Eichede

20:00 FC Kilia Kiel 7-0 SV Frisia 03

20:00 Husumer SV 0-1 SV Todesfelde

20:00 TSB Flensburg 3-1 Union Neumunster

19:30 Weiche Flensburg 08 II 2-0 Oldenburger SV

20:15 LYNGBY FODBOLD CLUB U17 3-3 Sonderjyske U17

00:00 Laval U19 1-0 Nantes U19

20:30 1 Stade Reims U19 2-1 ESM DE Gonfreville U19

20:30 Brest Stade U19 1-0 Rennes U19 1

20:30 Guingamp U19 5-1 La Roche VF U19

23:35 Al-Ansar 1-0 Al Shuaib

22:55 AL-jeel 2-2 Al-Rawdhah

22:50 Al Taraji 1-0 Hottain (KSA)

19:40 Al-Suqoor(KSA) 2-5 Al Najma(KSA)

19:35 Al-Saqer 1-1 Qilwah

19:20 Al-Rayyan 1-2 Al-Sharq

19:10 Sajer FC 0-2 Wajj

19:10 Al-Zlfe 1-1 Al-Kawkab

18:50 Al Safa(KSA) 2-0 Al Nairyah 1

20:30 Proodeftiki U19 0-1 AE Kifisias U19

20:00 PAS Giannina U19 4-2 PAS Lamia U19

18:00 1 PAOK Saloniki U19 1-0 Atromitos U19

17:00 Panaitolikos U19 1-2 Aris Thessaloniki U19 1

17:00 1 Asteras Tripolis U19 1-2 Olympiakos Piraeus U19 1

16:30 OFI Crete U19 1-2 Panathinaikos U19 1

16:00 Makedonikos U19 5-0 Iraklis 1908 FC U19

23:30 Zambia U17 1-0 Mozambique U17

20:30 Seychelles(U17) 0-11 South Africa U17

20:00 1 Sabah FK Baku 1-1 Samaxı FC 1

17:30 FK Gilan Gabala 2-1 Sabail

21:10 RC Arba U21 0-1 USM Khenchela U21

21:10 ASO Chlef U21 2-3 MC El Bayadh U21

21:00 US Biskra U21 1-2 JS Kabylie U21

21:00 NC Magra U21 0-1 USM Alger U21

21:00 ES Setif U21 2-1 MC Oran U21

21:00 MC Alger U21 0-0 Paradou AC U21

18:10 1 Hamra Annaba U21 8-2 NRB Teleghma U21

18:00 CA Batna U21 0-0 MO Constantine U21

17:30 AS Khroub U21 0-2 IRB Ouargla U21

17:00 IB Khemis El Khechna U21 1-1 JSM Skikda U21

17:00 US Chaouia U21 1-1 MC EI Eulma U21

16:00 CR Belouizdad U21 1-1 CS Constantine U21

12:30 New fair Kuitan 0-2 Tsun Tat Kwok Keung

12:30 Fukien AC 2-1 Lung Moon FC

12:30 City FC 1-0 Sun Pegasus

19:30 Arsenal Tivat 2-2 FK Sutjeska Niksic

19:00 OFK Petrovac 1-0 FK Iskra Danilovgrad

19:00 Jedinstvo Bijelo Polje 0-0 FK Rudar Pljevlja

19:00 Mornar 1-2 FK Buducnost Podgorica

19:00 Jezero Plav 0-0 Decic Tuzi

03:00 Santiago de Cuba 1-0 Artemisa FC

11:00 Yokohama Marinos U18 1-2 Kashiwa Reysol U18

11:00 Sagan Tosu U18 4-0 Jubilo Iwata U18

17:00 FK Poprad U19 1-0 MSK Zilina U19

22:00 FC United of Manchester 2-0 Belper Town

22:00 Warrington Town AFC 1-1 Stalybridge Celtic

22:00 Stafford Rangers 1-2 Atherton Collieries

22:00 Matlock Town 2-2 Radcliffe Borough

21:00 Hyde F.C. 1-0 Gainsborough Trinity

20:00 1 Warrington Rylands 0-1 Nantwich Town

20:00 South Shields 3-3 Ashton United

20:00 Marske United 1-2 Bamber Bridge

20:00 Liversedge 0-3 Whitby Town

19:30 1 Lancaster City 1-3 Marine

19:30 Guiseley 1-0 Morpeth Town

17:00 Kitchee 4-1 Sham Shui Po

20:00 TSV 1860 Munchen U19 3-0 Reutlingen U19

20:00 Karlsruher SC U19 0-0 Nurnberg U19

19:00 SC Verl U19 2-2 Rot-Weiss Essen U19

19:00 VfB Hilden U19 4-2 BonnerU19 1

18:00 Berliner AK 07 U19 2-1 Energie Cottbus U19

17:30 Hertha Berlin U19 4-1 FC Viktoria 1889 Berlin U19

17:00 Hansa Rostock U19 1-4 Dynamo Dresden U19 1

17:00 Bayer Leverkusen U19 1-1 Viktoria koln U19 1

17:00 SC Freiburg U19 3-1 FC Heidenheim U19

17:00 VfL Bochum U19 1-1 RW Oberhausen U19

17:00 1 RB LeipzigU19 0-4 Hamburger SV U19

18:30 Trabzonspor U19 2-1 Giresunspor U19

18:00 Ankaragucu U19 5-1 Buyuksehir BLD.Spor U19

16:10 Pendikspor U19 1-0 Sakaryaspor U19

16:00 Adana Demirspor U19 1-4 Galatasaray U19

16:00 Erokspor U19 1-0 Kocaelispor U19

16:00 Keciorengucu U19 1-0 Altay Spor KulubuU19 1

16:00 Adanaspor U19 1-0 Bandirmaspor U19

16:00 Genclerbirligi U19 1-2 Denizlispor U19

16:00 Yeni Malatyaspor U19 0-1 Altinordu U19

16:00 Goztepe U19 1-5 Istanbulspor U19

16:00 Umraniyespor U19 1-1 Antalyaspor U19

16:00 Ankaraspor U19 0-0 Fenerbahce U19

16:00 Besiktas JK U19 2-0 Sivasspor U19

16:00 Alanyaspor U19 3-0 Fatih Karagumruk U19

16:00 Bursaspor U19 3-0 Boluspor U19

19:00 1 Otrant 1-2 FK Podgorica

19:00 1 FK Mladost DG 0-4 FK Zeta

19:00 1 KOM Podgorica 0-0 Bokelj Kotor 1

19:00 OSK Igalo 3-1 Celik Niksic

21:00 1 CA Batna 0-1 MO Constantine

21:00 Union Sportive Souf 2-1 USM EL HARRACH

21:00 IB Khemis El Khechna 3-0 JSM Skikda

21:00 ES Sour El Ghozlane 1-1 JS Bordj Menaiel

21:00 Hamra Annaba 0-3 NRB Teleghma

21:00 US Chaouia 1-1 MC El Eulma

21:00 AS Khroub 1-0 IRB Ouargla

00:30 Europa FC 5-0 College 1975 FC 1

22:00 1 St Joseph's FC 2-1 Lynx FC

19:30 Al-Hikma 0-1 Al Akhaahli Alay

19:15 Tadamon Sour 1-2 Shabab Sahel

01:00 Maccabi Neve Shaanan Eldad 0-5 Ihud Bnei Kfar Kara

14:00 Southern District 3-1 Wofoo Tai Po

20:00 LD Maputo 0-3 Ferroviario de Nampula

23:30 1 Fermana 0-3 A.C. Reggiana 1919

23:30 ACD Virtus Entella 1-1 Lucchese

23:30 1 Cesena 3-2 San Donato Tavarnelle

23:30 Olbia 1-1 Recanatese

20:30 Montevarchi 1-2 Pontedera

20:30 Imolese 0-0 Vis Pesaro

20:30 1 Gubbio 2-0 Robur Siena S.S.D.

20:30 US Fiorenzuola 2-1 Rimini

20:30 Carrarese 0-1 Sassari Torres

20:30 Ancona 3-0 Alessandria

20:00 Te Cu Kukuh Atta Seip 1-0 TSV Aubstadt

20:00 TSV Buchbach 1-4 FC Augsburg II

20:00 SV Rodinghausen 1-2 SV Lippstadt

20:00 Red and White Koblenz 2-1 Hessen Kassel

20:00 FC Kaan-Marienborn 2-1 SV Straelen

20:00 VfR Wormatia Worms 0-1 Astoria Walldorf

20:00 Freiberg 1-3 TSG Balingen

20:00 FSV Frankfurt 1-1 FC 08 Hombrug

20:00 SV Babelsberg 03 0-1 Carl Zeiss Jena

20:00 FSV Mainz 05 (Youth) 1-1 TSV Steinbach Haiger

20:00 FV Illertissen 3-2 TSV Rain Am Lech

20:00 SG Barockstadt 5-0 Vfr Aalen 1

20:00 Viktoria Aschaffenburg 3-2 Bayern Munchen (Youth)

20:00 1 Wuppertaler 4-2 Wattenscheid 09

20:00 Duren 1-1 Alemannia Aachen

20:00 Eintracht Trier 0-5 VfB Stuttgart II

20:00 Rot-Weiss Oberhausen 1-0 Monchengladbach AM.

20:00 TSG Hoffenheim (Youth) 3-1 Kickers Offenbach

20:00 Fortuna Dusseldorf (Youth) 0-0 Bocholt FC

20:00 Bahlinger 0-0 SSV Ulm 1846

20:00 Preuben Munster 2-0 Wiedenbruck

20:00 1 Schweinfurt 05 FC 2-0 SV Heimstetten

19:00 Berliner FC Dynamo 2-1 VSG Altglienicke

19:00 Hannover 96 Am 3-1 BSV Rehden

19:00 Hamburger SV (Youth) 2-1 Havelse

07:30 Auckland FF (w) 3-2 Capital FF (w) 1

06:00 Southern United (w) 2-1 Eastern Suburbs (w)

01:00 AS Korofina 0-0 Binga

22:59 Monrovia Black Star 1-0 Cercle de Bamako

02:00 Jeunesse Molenbeek 0-2 Club Brugge Ⅱ

22:00 Excelsior Virton 0-1 KVSK Lommel

20:00 Ausma Cure 1-1 Kaiserslautern (Youth)

20:00 FC Giessen 6-1 SV Neuhof 1910

20:00 ASV Cham 3-1 SpVgg Weiden

22:15 Club Brugge (w) 2-2 KV Mechelen (w)

21:30 Eendracht Aalst (w) 0-2 Anderlecht (w)

19:30 Racing Genk (w) 2-0 Zulte Waregem VV (w)

22:00 Accrington Stanley 1-1 Oxford United

20:00 1 Forest Green Rovers 2-1 Cambridge United

19:30 Derby County 0-0 Sheffield Wednesday

19:30 Milton Keynes Dons 1-1 Burton Albion

19:30 Shrewsbury Town 2-0 Lincoln City

20:30 Riccione 1-2 Nerostellati Pratola

20:30 Ligorna 1-1 A.S.D. Bra

20:30 AC Mestre 2-1 Montebelluna

00:30 Anderlecht II (w) 3-2 Wuustwezel (w)

22:59 Westerlo (W) 5-3 ASE de Chastre (w)

22:00 Famkes Merkem (w) 2-0 Moldavo (w)

21:30 Kontich FC (w) 5-0 RAEC Mons (w)

21:00 Gent B (w) 5-0 Zulte-Waregem II (w)

20:30 KSKV Zwevezele (w) 0-2 Standard Liege B (w)

20:30 KVK Tienen (w) 1-1 Royal FC Liege (w)

13:00 1 Zibo Cuju F.C. 1-2 Jiangxi Liansheng FC

13:00 Suzhou Dongwu 0-0 Beijing BeiKong

13:00 Nanjing City 1-3 Shanghai Jiading Huilong

13:00 Qingdao Youth Island 2-1 Xinjiang Tianshan Leopard

13:00 Kunshan FC 2-0 Sichuan Jiuniu 1

13:00 Shijiazhuang Kungfu 4-3 Shanxi Chang An Athletic FC

13:00 Nantong Zhiyun 0-2 Heilongjiang Lava Spring

13:00 Qingdao Manatee 2-0 Shenyang City Public

13:00 Guangxi Pingguo Haliao 0-0 Bei Li Gong

04:00 C.S.D. Comunicaciones Reserve 2-0 Xelaju Reserves

21:30 Deportivo Mixco Reserves 0-0 Guastatoya Reserves

22:00 Anadia FC U19 1-2 FC Famalicao U19

22:00 Academico Viseu U19 1-1 Sporting Covilha U19

22:00 1 Marinhas FC U19 1-1 Merelinense U19 1

22:00 Trofense U19 0-1 Chaves U19

22:00 Sousense U19 0-1 FC Penafiel U19

22:00 Padroense U19 0-2 Valadares Gaia FC U19

22:00 LimianosU19 2-4 Amarante U19

22:00 GD Fabril U19 1-1 SC Farense U19

22:00 SC Uniao Torreense U19 1-1 Sporting Lisbon U19

22:00 1 Alverca U19 2-1 Nacional U19 1

22:00 Vitoria SC Guimaraes U19 2-2 Gil Vicente U19

22:00 1 SC Pombal U19 0-0 AC Marinhense U19 2

22:00 Feirense U19 0-0 Leixoes U19

22:00 Varzim U19 4-0 SC Mirandela U19

22:00 SC Espinho U19 0-0 Luxita U19

22:00 Oliveirense U19 0-0 Clube Condeixa U19 1

21:00 SP La Fiorita 4-0 Faetano

21:00 SS Virtus 0-0 SP Cosmos

21:00 SP Domagnano 1-1 SP Libertas

21:00 Cailungo 4-1 Murata

00:30 CF Damm U19 1-0 CE Europa U19

23:30 Marbella U19 4-1 San Roque Balompie U19

22:00 UD La Cruz Villanovense U19 0-3 Alcorcon U19

22:00 Hercules U19 1-1 Albacete U19

22:00 FC Cartagena U19 2-0 UD Alzira U19

22:00 Badazous U19 1-0 CF Rayo Majadahonda U19

21:30 Elche U19 1-0 Toledo U19

19:10 Girona U19 2-0 FE Grama U19

19:00 Calavera CF U19 1-0 CD Polillas Ceuta U19 1

19:00 CD Puerto Cruz U19 3-2 CD Las Longueras U19

19:00 Tenerife U19 1-2 Union Viera CF U19

18:30 Danok Bat U19 0-2 Real Sociedad U19

18:00 Sevilla U19 1-0 San Felix CF U19 1

18:00 1 Malaga U19 0-1 Real Betis U19

18:00 Barcelona U19 2-0 Espanyol U19

02:35 1 Ferrovalvulas FC 1-2 Atletico Nacional Medellin Reserves 1

00:00 AlHilal 2-1 Al-Tahaddi

20:30 Al Khmes 0-0 Al Athad

20:30 Abu Salim 0-0 Al-Madina

20:00 Darnes 1-0 Al Suqoor(LBY) 1

11:30 Orca Kamogawa FC (w) 5-0 Diosa Izumo (W)

08:30 Angeviolet Hiroshima (w) 0-4 Toyo University (w)

12:10 AS Harima ALBION (w) 3-3 Fujieda Junshin High School (w)

12:00 Ehime FC (w) 2-2 SEISA OSA Rheia (W)

21:30 Interclube Luanda 3-0 CRD Libolo

21:30 Academica Do Lobito 0-2 Petro Atletico de Luanda

00:00 SSV Merten 3-1 FC Spich 1911

12:30 Chelsea FC Soccer School (HK) 5-0 Sao Jose(AP)

12:30 Kwun Tong 0-3 Mutual Football Club

12:30 Kowloon Cricket Club 1-2 Sai Kung 1

12:30 Tuen Mun Football Team 2-0 Yau Tsim Mong

19:30 Iraklis Yerolakkou 0-0 Kouris Erimi

19:30 Aspis Pylas 2-1 Ethnikos Assia

19:30 APEA Akrotiriou 0-2 Halkanoras Idaliou

19:30 AEP Polemidion 0-1 Ormideia FC

00:00 Vittoriosa Stars 3-0 Mtarfa

00:00 Mqabba FC 1-2 Lija Athletic

20:15 St. Andrews 3-2 Fgura United

20:15 San Gwann 1-1 Melita FC Saint Julian

18:00 1 Attard 1-3 Naxxar Lions

19:00 MTK Budapest U19 3-0 Illes Akademia Haladas U19

18:00 Ujpesti TE U19 3-1 Puskas Akademia FehervarU19

08:00 1 Auckland City 3-2 Wellington Olympic

00:00 Ahrweiler BC 6-0 TuS Kirchberg 1909

00:00 Uerdingen KFC 05 1-0 Ratingen SV

22:59 1 TSV Meerbusch 3-2 FC Kray

22:59 SV Unter-Flockenbach 3-1 Viktoria Griesheim 1

22:59 Turk Gucu Friedberg 3-2 Waldgirmes

22:00 SF Baumberg 1-1 Sportverein Sonsbeck

22:00 TVD Velbert 0-2 SpVg Schonnebeck

22:00 TuSpo Surheide 0-0 Aumund-Vegesack

22:00 Freiburger FC 3-2 Nottingen

21:30 SV Morlautern 1-4 FV Dudenhofen

21:30 FV Diefflen 4-1 Arminia Ludwigshafen

21:30 FSV Jagersburg 3-1 Hertha Wiesbach

21:30 Altona 93 3-0 Hamm United

21:30 Wadegesi Heim 0-0 TSG Pfeddersheim

21:30 TUS Mechtersheim 3-0 SV Elversberg II

21:00 1 TUS Bovinghausen 04 3-1 FC Eintracht Rheine

20:30 FC Hanau 93 3-3 SV Weidenhausen

20:30 Bergisch Gladbach 09 3-0 Blau-Weib Friesdorf

20:00 HSC Hannover 1-4 SV Ramlingen Ehlershausen

20:00 Lupo-Martini Wolfsburg 1-1 MTV Gifhorn

20:00 Brinkumer SV 2-0 BTS Neustadt

20:00 TS Woltmershausen 1-1 KSV Vatan Sport Bremen

20:00 Rot-Weiss Hadamar 0-4 FSV Fernwald

20:00 Neckarsulmer Sport-Union 1-0 FSV Hollenbach

20:00 Gonsenheim 1-2 TuS Koblenz

20:00 Goppinger SV 2-0 SV Oberachern

20:00 TSV Schott Mainz 1-0 FC Karbach

20:00 TuS Komet Arsten 3-4 OSC Bremerhaven

20:00 SV Curslack Neuengamme 0-3 FC Türkiye Wilhelmsburg

20:00 FV Offenburg 1-2 ATSV Mutschelbach

20:00 1 SSV Reutlingen 05 0-4 Pforzheim

20:00 Holzhausen 0-2 Villingen

20:00 Stuttgarter Kickers 3-0 FSV 08 Bissingen

19:30 Blumenthaler SV 3-3 ESC Geestemunde

19:00 SC Freital 1-1 SV Blau-Weiss Zorbau

19:00 VfB Auerbach 4-1 SV Westerhausen

19:00 FC Blaus Weiss 90 Berlin 3-3 MSV Pampow

19:00 VFC Plauen 2-2 VfB 1921 Krieschow

02:00 Olympic Charleroi 3-0 Ninove

02:00 KFC Mandel United 1-2 Leuven B

02:00 Rupel Boom 1-0 Charleroi B

02:00 Antwerp B 0-0 Sint-Eloois-Winkel

02:00 LaLouviere 2-1 URS Lixhe-Lanaye 1

02:00 Patro Eisden 1-1 KSK Heist

01:30 Dessel Sport 0-0 Gent B

22:00 Liberte FC 0-1 AS-FAN

22:00 Gil Vicente FC (w) 1-0 Rio Ave (W)

22:00 Famalicao B (W) 2-1 FC Romariz (w)

22:00 Braga B (W) 3-0 Vitoria SC (W)

00:15 Levante Las Planas (w) 1-4 Real Madrid (w)

22:00 Athletic Club Bibao (w) 0-2 Madrid CFF (w)

18:00 Barcelona (w) 2-1 Real Sociedad (w)

18:00 1 Sevilla FC (w) 2-2 UD Granadilla Tenerife Sur (w)

19:00 CS Sanatatea Cluj 7-3 CS Ocna Mures

19:00 Jiul Petrosani 2-1 AFC Vointa Lupac

19:00 CSM Satu Mare 4-0 Sighetu Marmatiei

19:00 CS Gloria Albesti 1-1 Recolta Gheorghe Doja

19:00 Ceahlaul Piatra Neamt 2-1 Stiinta Miroslava

19:00 CS Blejoi 2-1 CSO Plopeni

19:00 Tunari 6-2 Steaua Bucuresti 2

19:00 ACS Flacara Horezu 3-3 ACS Cozia Calimanesti

19:00