Kết quả trận Everton vs Southampton, 03h00 ngày 02/03

Everton
Everton
1
Southampton
Southampton
0
Kết quả bóng đá Ngoại Hạng Anh

Everton vs Southampton


03:00 ngày 02/03/2021

Đã kết thúc

Tỷ số thẻ phạt (thẻ vàng, thẻ đỏ)


Thẻ đỏ: 0 - 0
Thẻ vàng: 0 - 2

Tỷ lệ Everton vs Southampton


TLCA
0.92 : 0:0 : 1.00
TL bàn thắng:
9.09 : 1 1/2 : 0.05
TL Thắng - Hòa - Bại
1.04 : 11.00 : 300.00
Kết quả và tỷ số hiệp 1: 1 - 0

Diễn biến chính Everton vs Southampton

 9'    Richarlison de Andrade (Assist:Gylfi Sigurdsson) goal 1-0  
 63'      substitutionNathan Tella↑Mohammed Salisu Abdul Karim↓
 77'      substitutionDaniel Nlundulu↑Che Adams↓
 77'      yellow_cardStuart Armstrong
 80'      yellow_cardNathan Tella
 87'    Alex Iwobi↑Andre Filipe Tavares Gomes↓ substitution  
 88'      substitutionCaleb Watts↑Nathan Redmond↓
 90'    Joshua King↑Richarlison de Andrade↓ substitution  

Đội hình thi đấu Everton vs Southampton

Everton Southampton
1 Jordan Pickford
12 Lucas Digne
22 Ben Godfrey
5 Michael Vincent Keane
4 Mason Holgate
21 Andre Filipe Tavares Gomes
6 Allan Marques Loureiro
16 Abdoulaye Doucoure
10 Gylfi Sigurdsson
7 Richarlison de Andrade
9 Dominic Calvert-Lewin
44 Fraser Forster
35 Jan Bednarek
4 Janick Vestergaard
22 Mohammed Salisu Abdul Karim
3 Ryan Bertrand
12 Moussa Djenepo
8 James Ward Prowse
17 Stuart Armstrong
11 Nathan Redmond
10 Che Adams
9 Danny Ings
Đội hình dự bị Đội hình dự bị
38 Ryan Astley
48 Kyle Johnson
17 Alex Iwobi
34 Nathan Broadhead
20 Bernard Anicio Caldeira Duarte
18 Niels Nkounkou
11 Joshua King
31 Joao Virginia
62 Tyler Onyango
65 Caleb Watts
5 Jack Stephens
64 Alexandre Jankewitz
31 Kayne Ramsey
40 Daniel Nlundulu
1 Alex McCarthy
23 Nathan Tella
72 Kgagelo Chauke
47 Will Ferry

Số liệu thống kê Everton vs Southampton

Everton   Southampton
0
 
Giao bóng trước
 
4
 
Phạt góc
 
10
0
 
Phạt góc (Hiệp 1)
 
3
0
 
Thẻ vàng
 
2
7
 
Tổng cú sút
 
9
1
 
Sút trúng cầu môn
 
1
2
 
Sút ra ngoài
 
4
4
 
Cản sút
 
4
9
 
Sút Phạt
 
17
47%
 
Kiểm soát bóng
 
53%
48%
 
Kiểm soát bóng (Hiệp 1)
 
52%
407
 
Số đường chuyền
 
456
74%
 
Chuyền chính xác
 
78%
13
 
Phạm lỗi
 
9
4
 
Việt vị
 
0
51
 
Đánh đầu
 
51
37
 
Đánh đầu thành công
 
14
1
 
Cứu thua
 
0
18
 
Rê bóng thành công
 
27
13
 
Đánh chặn
 
4
22
 
Ném biên
 
21
18
 
Cản phá thành công
 
27
12
 
Thử thách
 
18
1
 
Kiến tạo thành bàn
 
0
101
 
Pha tấn công
 
119
42
 
Tấn công nguy hiểm
 
55

03:00 Real Madrid 2-0 Valencia 1

14:40 Krylya Sovetov 1-2 Shinnik Yaroslavl

01:30 SV Wachtberg 1-3 Fortuna Koln II

01:30 SV Schlebusch 0-3 Bergisch Gladbach 09

01:30 VfB Ginsheim 0-4 Viktoria Griesheim

01:00 Mauerwerk 0-0 ASK Klingenbach

00:30 USV Gnas 2-4 TUS Bad Gleichenberg

00:30 Raufoss 4-1 Gjovik Lyn

00:00 Middelfart G og 4-0 Tarup Paarup IF

23:30 Rostov FK 0-0 Spartak Moscow

22:30 1 Hacken 2-2 Odd Grenland

22:00 Hammarby 2-2 Jeonbuk Hyundai Motors

22:00 Bodo Glimt 3-4 Viborg

22:00 SK Brann (W) 1-2 Hammarby (w)

21:30 Septemvri Sofia 0-5 Kryvbas

21:30 Torpedo Moscow 0-0 Neftekhimik Nizhnekamsk

21:00 NK Mura 05 1-2 Dnipro-1

21:00 Rudar Prijedor 0-1 FK Rudar Pljevlja

20:30 FK Velez Mostar 1-2 Olympic FK Tashkent

20:30 Lokomotiv Moscow 0-1 Johor Darul Takzim

20:10 Akron Togliatti 1-3 Baltika Kaliningrad

20:10 Dynamo Moscow 3-1 Arda

20:00 FC Ufa 1-1 Lokomotiv Tashkent 1

20:00 FK Buducnost Podgorica 1-2 Metalac Gornji Milanovac

20:00 FK Tikves Kavadarci 2-1 FK Kozuv

19:30 Podbeskidzie Bielsko-Biala 0-1 FC Inhulets Petrove

19:00 1 Ostersunds FK 0-2 Herfolge Boldklub Koge

19:00 Valerenga (w) 3-1 BK Hacken (W)

18:00 FK Makedonija Gjorce Petrov 0-2 Spartak Varna

17:00 FK Prva Iskra Baric 1-3 Karlovac

17:00 FC Liefering 3-0 LASK (Youth)

16:00 Olimpia Elblag 5-0 Concordia Elblag

15:30 Torpedo Moscow 0-1 FK Krasnodar 2

15:00 Yenisey Krasnoyarsk 0-1 Navbahor Namangan

10:00 Atletico San Luis 2-0 Puebla

07:40 1 Barranquilla FC 2-2 Real Cartagena 1

00:00 Adana Demirspor 1-1 Fenerbahce

21:00 Konyaspor 0-1 Istanbulspor

21:00 Kayserispor 1-0 Istanbul BB

03:00 Juventus 1-0 Lazio

18:00 1 Rajasthan Club 2-3 Sudeva Delhi

20:00 CO Sidi Bouzid 0-0 U.S.Monastir

20:00 AS Slimane 1-1 Etoile Metlaoui

20:00 ES Hamam-Sousse 2-0 Chebba

20:00 1 Rejiche 1-4 Olympique de Beja

20:00 US Ben Guerdane 1-1 Club Africain

20:00 Esperance Sportive de Tunis 4-0 C.A.Bizertin

20:00 Sifakesi 0-1 US Tataouine

08:05 Correcaminos UAT 3-1 Leones Negros

06:00 2 Tepatitlan de Morelos 2-0 Monarcas Morelia

18:00 Khattab 0-1 Afrin SC

18:00 Morek 1-0 Al-Jehad

22:59 Kuteh Jumbulu 0-1 BST Galaxy

22:59 Tallinding United 1-1 Gambia Ports Authority

22:59 TMT FA 3-0 Elite United

16:00 Persis Solo FC 1-3 Bhayangkara Solo FC

15:00 Dewa United FC 1-1 Madura United

15:00 Persikabo 1973 1-1 Persita Tangerang

00:20 Al-Hala 1-1 Al Hidd

20:30 Manama Club 1-1 Sitra

22:00 2 Pacific Heroes FC 3-4 Sefwi All Stars FC 1

20:30 Sanat-Naft 0-1 Persepolis Pakdasht 1

20:30 Mes krman 2-3 Esteghlal Tehran

18:30 Peykan 0-0 Naft Masjed Soleyman FC 1

18:30 Mes Rafsanjan 0-0 Zob Ahan

19:00 Partizani Tirana 3-0 KS Korabi Peshkopi

19:00 KF Tirana 1-0 Lushnja KS

19:00 Kastrioti Kruje 0-0 KS Dinamo Tirana

19:00 KF Laci 2-1 Tomori berat

19:00 KS Perparimi Kukesi 5-0 Apolonia Fier

19:00 Egnatia 1-1 Skenderbeu Korca

20:10 Jeddah Youth 1-3 Al-Fath (Youth)

20:10 Al-Ittihad (Youth) 3-2 Al-Nasr (Youth)

20:10 Al Ahli Jeddah (Youth) 0-0 Al-Shabab (Youth)

20:05 Ohud Medina Youths 2-0 Al Khaleej Youths

19:55 Arar (Youth) 1-0 Al-Faisaly Harmah Youth

19:50 Al Raed U20 1-2 Al-Ansar Youths

19:25 Al-Ettifaq (Youth) 1-1 Al-Taawon Youths

19:25 Al-Hilal (Youth) 1-1 Al Wehda (Youth)

19:25 Hajer (Youth) 0-1 Al-Qadasiya (Youth)

07:10 Volta Redonda 1-0 Fluminense RJ 1

05:00 Vasco da Gama 5-0 Resende-RJ 1

01:30 Madureira 1-1 Portuguesa RJ

21:00 Coventry U21 1-2 Hull U21

13:30 Wollongong Wolves U20 0-1 APIA Leichhardt Tigers U20

22:00 San Luis U20 3-1 Puebla U20

06:30 2 Mixto EC 0-1 Cacerense 1

01:30 Maccabi Ramla 1-3 MS Jerusalem

01:30 AC Hamachtesh Givataim 0-1 Ironi Beit Dagan

00:00 MS Hapoel Lod 6-2 Hapoel Ramat Israel

23:30 Rubi Shapira 1-1 Ironi Bnei Kabul

22:40 Hapoel Ironi Sefad 0-0 Hapoel Bnei Biina

22:00 AS Togo-Port 0-0 Gbohloesu

22:00 AS OTR 0-0 Entente 2

22:00 Karela United FC 1-0 Asante Kotoko FC

22:00 1 Accra Lions 3-0 Great Olympics

00:00 1 Beitar Tel Aviv Ramla 0-2 Shimshon Tel Aviv

22:00 Maccabi Herzliya 1-0 SC Maccabi Ashdod

18:45 Hapoel Bikat Hayarden 0-2 Hapoel Kfar Shalem

00:20 Anorthosis Famagusta FC 4-1 Omonia Nicosia FC

00:00 AEL Limassol 2-1 Akritas Chloraka

06:00 Centro Sportivo Alagoano 1-2 Desportivo Alianca AL

06:30 1 Serra Branca EC 1-1 Botafogo PB

02:00 Ulsan Hyundai FC 1-0 Brentford (R)

00:10 Freeport 1-3 Cece United

15:00 Wari Club 2-0 Uttara FC 1

02:45 Queen of South (R) 4-1 Motherwell FC (R)

09:00 Marathon 2-1 Real Espana 1

20:10 Wajj 3-2 Al-Suqoor(KSA)

19:50 Al-Kawkab 2-1 Bisha FC

19:45 Al-Washm 1-1 Al Safa(KSA)

19:45 Al-Zlfe 0-0 Al Nairyah

19:45 Sajer FC 0-0 Al Najma(KSA)

19:40 Al Shuaib 0-1 AL-jeel

19:40 Al-Sharq 1-1 Al-Ansar

19:35 Al-Draih 1-0 Qilwah

19:20 Al-Rawdhah 1-1 Al-Rayyan

01:30 Maccabi Emekheifer (w) 1-1 Ironi Ramat Hasharon (w)

00:00 AS Tel Aviv University (w) 0-0 Maccabi Hadera (w)

00:00 Maccabi Kiryat Gat (w) 2-0 Hapoel Jerusalem (W) 1

00:00 1 Hapoel Beer Sheva (w) 1-4 Hapoel Petah Tikva (w) 1

02:45 Zulte-Waregem 1-2 Mechelen 1

02:45 Abergavenny (w) 1-0 Pontypridd Town (w) 1

06:00 Juventude 1-0 Avenida RS

05:00 Sao Luiz(RS) 1-0 Novo Hamburgo RS 1

02:30 Internacional RS 3-0 Ypiranga(RS)

20:00 El Gounah 1-0 El Alominiom

20:00 Tamiya Youth Center 0-1 Nasr Taadeen

20:00 Raviena 0-0 Al Minya

21:00 Al Shorta 1-0 AL Najaf

22:59 Al Ahli Jeddah 1-4 Al-Akhdoud

19:55 Al-Jabalain 1-2 Al-Faisaly Harmah

19:25 Al-Qadasiya 1-2 Najran SC

22:00 Al-Shabab(KSA) 2-1 Dhamk

22:00 Al-Baten 0-1 Al-Taawon 1

20:00 Abha 2-0 Al Khaleej Club

21:00 AC Monopoli 1-0 AZ Picerno ASD

20:30 Gelbison 0-0 Audace Cerignola

06:00 Maguary PE 0-0 Belo Jardim PE

05:10 Catedraticos Elite 3-0 Aguacateros CDU

02:00 1 Vikingur Reykjavik 1-4 Fram Reykjavik

22:59 AS Mande (W) 2-0 Amazones C5 (W)

22:00 1 Al Mesaimeer Club 0-4 Al Khor SC

22:00 Al Bidda SC 0-1 Al-Khuraitiat

13:25 Persimuba Musi Banyuasin 1-0 Arsenio Arkan FC

21:00 Progresso da Lunda Sul 0-1 Primeiro de Agosto

00:15 Portugal (w) U17 0-0 Iceland (w) U17

21:00 Finland (w) U17 4-0 Slovakia (w) U17

19:30 U19 Síp 2-0 Romania U19

17:00 Israel U19 2-0 Hungary U19

05:30 Atletico Clube Goianiense 1-0 katalang BA

21:00 Chennai Titans 2-2 Odisha FC

05:15 Londrina PR 1-1 Rio Branco PR

05:15 Coritiba PR 3-1 Cianorte PR 1

05:00 Maranhao 3-1 Chapadinha FC 2

03:00 Maynooth University Town FC 0-0 Bangor Celtic

02:45 Glebe North FC 2-1 Lucan United

21:00 Real Maldive FC 0-2 LMS United

05:15 Vitoria BA 2-0 Jacobinense EC

08:00 CA Independiente de la Chorrera Reserves 0-1 San Francisco Reserves

01:00 Vitoria ES 2-1 Vilavelhense

06:00 Santa Cruz RN 0-2 America FC Natal RN

07:00 Central Cordoba SdE Reserves 1-1 Boca Juniors Reserve

19:00 Colon Reserves 1-0 Godoy Cruz Reserves

19:00 Platense Reserves 2-2 CA Independiente Reserves

19:00 Barracas Central Reserves 0-0 Sarmiento Junin Reserve

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Bỉ -4 1828

2  Braxin 6 1826

3  Pháp 7 1786

4  Anh 5 1755

5  Argentina 12 1750

6  Ý -10 1740

7  Tây Ban Nha 17 1704

8  Bồ Đào Nha -21 1660

9  Đan mạch -14 1654

10  Hà Lan 1 1653

99  Việt Nam -13 1209

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Mỹ -87 2110

2  Thụy Điển 78 2088

3  Đức 0 2073

4  Netherland 12 2047

5  Pháp 0 2038

6  Canada 60 2021

7  Braxin 7 1978

8  Anh 0 1973

9  Bắc Triều Tiên 0 1940

10  Tây Ban Nha 0 1935

32  Việt Nam 0 1657