Kết quả trận Inter Milan vs Genoa, 21h00 ngày 28/02

Inter Milan
Inter Milan
3
Genoa
Genoa
0
Kết quả bóng đá Serie A

Inter Milan vs Genoa


21:00 ngày 28/02/2021

Đã kết thúc

Tỷ số thẻ phạt (thẻ vàng, thẻ đỏ)


Thẻ đỏ: 0 - 0
Thẻ vàng: 0 - 2

Tỷ lệ Inter Milan vs Genoa


TLCA
2.38 : 0:1/4 : 0.34
TL bàn thắng:
2.94 : 3 1/2 : 0.26
TL Thắng - Hòa - Bại
1.04 : 13.00 : 100.00
Kết quả và tỷ số hiệp 1: 1 - 0

Diễn biến chính Inter Milan vs Genoa

 1'    Romelu Lukaku (Assist:Lautaro Javier Martinez) goal 1-0  
 18'      yellow_cardCristian Eduardo Valencia Zapata
 40'      yellow_cardKevin Strootman
 46'      substitutionJerome Junior Onguene↑Ivan Radovanovic↓
 46'      substitutionValon Behrami↑Kevin Strootman↓
 62'      substitutionEldor Shomurodov↑Paolo Ghiglione↓
 62'      substitutionGoran Pandev↑Gianluca Scamacca↓
 69'    Matteo Darmian (Assist:Romelu Lukaku) goal 2-0  
 71'      substitutionManolo Portanova↑Filippo Melegoni↓
 76'    Roberto Gagliardini↑Marcelo Brozovic↓ substitution  
 76'    Alexis Alejandro Sanchez↑Lautaro Javier Martinez↓ substitution  
 77'    Alexis Alejandro Sanchez goal 3-0  
 84'    Ashley Young↑Ivan Perisic↓ substitution  
 84'    Dario DAmbrosio↑Matteo Darmian↓ substitution  
 85'    Arturo Vidal↑Nicolo Barella↓ substitution  

Đội hình thi đấu Inter Milan vs Genoa

Inter Milan Genoa
1 Samir Handanovic
95 Alessandro Bastoni
6 Stefan de Vrij
37 Milan Skriniar
14 Ivan Perisic
24 Christian Eriksen
77 Marcelo Brozovic
23 Nicolo Barella
36 Matteo Darmian
10 Lautaro Javier Martinez
9 Romelu Lukaku
1 Mattia Perin
5 Edoardo Goldaniga
21 Ivan Radovanovic
2 Cristian Eduardo Valencia Zapata
18 Paolo Ghiglione
24 Filippo Melegoni
65 Nicolo Rovella
20 Kevin Strootman
99 Lennart Czyborra
37 Marko Pjaca
9 Gianluca Scamacca
Đội hình dự bị Đội hình dự bị
7 Alexis Alejandro Sanchez
8 Matias Vecino
22 Arturo Vidal
27 Daniele Padelli
13 Andrea Ranocchia
97 Ionut Radu
5 Roberto Gagliardini
11 Aleksandar Kolarov
15 Ashley Young
99 Andrea Pinamonti
33 Dario DAmbrosio
16 Miha Zajc
17 Manolo Portanova
77 Davide Zappacosta
4 Domenico Criscito
22 Federico Marchetti
19 Goran Pandev
25 Jerome Junior Onguene
55 Andrea Masiello
11 Valon Behrami
23 Mattia Destro
47 Milan Badelj
61 Eldor Shomurodov

Số liệu thống kê Inter Milan vs Genoa

Inter Milan   Genoa
0
 
Giao bóng trước
 
9
 
Phạt góc
 
1
2
 
Phạt góc (Hiệp 1)
 
1
0
 
Thẻ vàng
 
2
24
 
Tổng cú sút
 
3
12
 
Sút trúng cầu môn
 
2
7
 
Sút ra ngoài
 
1
5
 
Cản sút
 
0
8
 
Sút Phạt
 
12
51%
 
Kiểm soát bóng
 
49%
54%
 
Kiểm soát bóng (Hiệp 1)
 
46%
544
 
Số đường chuyền
 
532
88%
 
Chuyền chính xác
 
90%
12
 
Phạm lỗi
 
8
1
 
Việt vị
 
0
16
 
Đánh đầu
 
16
13
 
Đánh đầu thành công
 
3
2
 
Cứu thua
 
9
14
 
Rê bóng thành công
 
10
8
 
Đánh chặn
 
6
15
 
Ném biên
 
9
1
 
Woodwork
 
0
14
 
Cản phá thành công
 
10
8
 
Thử thách
 
6
2
 
Kiến tạo thành bàn
 
0
104
 
Pha tấn công
 
94
52
 
Tấn công nguy hiểm
 
23

02:00 Bồ Đào Nha 6-1 Thụy Sĩ

22:00 Morocco 0-0 Tây Ban Nha

02:00 Cambridge United 2-4 West Ham United

00:00 Galatasaray 3-4 Villarreal

20:15 SV Ried 6-1 First Wien 1894

20:00 Panaitolikos Agrinio 1-2 Anderlecht

20:00 Atromitos Athens 3-2 Nottingham Forest

18:00 Athletic Bilbao 2-0 Valladolid

18:00 Racing Genk 3-1 SC Heerenveen

00:00 Maribor 7-0 Radomlje

20:00 ND Gorica 0-0 NK Bravo

20:30 Churchill Brothers 2-1 Mohammedan SC

15:30 Real Kashmir 2-1 Sreenidi Deccan

03:45 Estoril 2-2 SCU Torreense

03:00 Albacete 0-0 Zaragoza

01:00 Leganes 2-2 Mirandes 1

01:00 Real Oviedo 0-0 Las Palmas 1

17:00 FC MERW 2-2 Nebitchi

17:00 HTTU Asgabat 2-1 Energetik Mary

22:59 Bahir Dar Kenema FC 0-0 Saint George

20:00 Adama City 3-0 Legetafo Legedadi

20:10 Polisi SC 0-1 Mlandege FC

18:30 Persis Solo FC 6-1 Cilegon United

18:30 Persija Jakarta 1-0 Borneo FC 1

15:30 Persebaya Surabaya 3-2 Barito Putera

02:45 Spennymoor Town 3-2 Boston United

02:45 Scarborough 2-1 Peterborough Sports

02:45 Leamington 0-0 Brackley Town

02:45 Kettering Town 0-1 Gloucester City

02:45 Hereford United 1-1 Chorley FC

02:45 Farsley Celtic 2-0 Kings Lynn

02:45 1 Curzon Ashton FC 0-2 Darlington

02:45 Hastings United 1-1 Canvey Island 1

02:45 Herne Bay 2-2 Billericay Town

02:45 Corinthian Casuals 0-1 Bishop's Stortford

02:45 Hornchurch 2-1 Folkestone

02:45 Cliftonville 1-1 Coleraine

02:45 Glentoran FC 0-3 Linfield FC

16:00 Ahbab FC 0-3 CISF

02:45 Halifax Town 3-1 Dorking

02:45 Boreham Wood 2-1 Oldham Athletic

22:59 FC Twente/Heracles Academie U21 2-0 NEC U21

02:45 Tranent Juniors 2-1 Cumbernauld Colts

02:45 Celtic B 1-3 Berwick Rangers

02:45 Glasgow Rangers Reserve 0-0 East Kilbride

02:00 Everton U21 7-2 Colchester United U21

20:00 Peterborough U21 4-1 Aston Villa U21

19:50 Al-Dhafra 3-0 Baynounah SC

19:40 Fursan Hispania FC 0-2 Gulf Heroes FC

19:40 Al Taawon 1-2 Al-Hamriyah

17:30 FC Syunik 1-3 Ararat Yerevan II

02:00 Badajoz 1-0 Deportivo La Coruna 1

02:00 1 CF La Nucia 0-0 CF Intercity 1

01:00 UD Logrones 1-1 Real Sociedad B 1

18:05 CF Rayo Majadahonda 1-2 Real Madrid Castilla

18:00 Unionistas de Salamanca 2-1 AD Alcorcon

18:00 1 Fuenlabrada 0-1 Merida AD

23:30 UD Tamaraceite 1-1 Marino

19:30 CD Mensajero 2-1 Lanzarote 1

03:30 Carmarthen 1-1 Taffs Well

02:30 Ammanford 3-2 Pontardawe Town 1

02:30 Afan Lido 1-0 Ynyshir Albions

02:30 Llanelli 1-4 Trefelin

02:30 Goytre Utd 4-3 Llantwit Major

02:30 Cambrian Clydach 2-3 Swansea University

02:30 Guilsfield 4-0 Porthmadog

02:30 Briton Ferry Athletic 8-0 Abbe Gavin Ni

02:30 Barry Town United 2-1 Cwmbran Celtic

16:00 WIT Georgia Tbilisi 0-0 Aragvi Dusheti

16:00 Kolkheti 1913 Poti 1-0 FC Metalurgi Rustavi

18:00 Namibia U17 0-1 Botswana U17

22:00 Qalali 0-1 Isa Town

22:00 Al-Ittihad(BHR) 0-0 Um Alhassam

22:00 Al-Ittifaq 1-2 A'Ali

19:30 A.S.Marsa 4-1 AS Mhamdia

19:30 CO Medenine 1-1 Jerba Midoun

19:30 Jendouba Sport 1-2 AS Oued Ellil 1

19:30 Espoir Rogba 1-0 AS Gabes

19:30 ES Rades 1-0 J.S. Kairouanaise

19:30 CS Korba 0-0 CS Bembla

21:25 Venghnuai FC 2-2 Chawnpui

19:45 Al Masry 0-0 NBE SC

19:30 Baladiyet El Mahallah 3-2 Proxy SC

02:45 Whitby Town 1-1 Hyde F.C.

17:30 Ario Eslamshahr 3-0 Shahin Bushehr

17:30 1 Kian Sam Babol 1-1 Shahid Ghandi

17:10 Rukh Vynnyky U21 2-0 Chernomorets Odessa U21

02:45 Beckenham Town 4-1 Chichester City

02:45 Stowmarket Town 2-0 Grays Athletic

01:30 1 San Felix CF U19 1-1 Marbella U19

00:00 Seneca CF U19 2-0 Algeciras CF U19 1

23:30 1 CD 26 de Febrero U19 2-1 Recreativo Huelva U19

18:00 1 UD Tomares U19 1-2 Sevilla U19 1

18:00 San Roque Balompie U19 7-0 Rusadir CF U19

18:00 Real Betis U19 2-1 Granada U19 1

20:30 Asswehly SC 2-0 Al-Ahli tripoli

02:45 Coalville 0-2 Nuneaton Borough

02:45 Needham Market 1-0 Hednesford Town

02:45 Basford Utd 0-1 Kings Langley

02:45 Alvechurch 4-2 Stratford Town

02:45 Rushall Olympic 0-2 Leiston FC

02:45 Rushden Diamonds 1-3 Tamworth

02:45 Colney Heath 1-1 Witton Albion 1

02:45 Grantham Town 0-0 Dunston UTS

02:45 Runcorn Linnets 2-1 Trafford

01:00 SV Halstenbek Rellin 2-2 Kummerfelder SV

22:00 Gil Vicente U23 2-0 Braga U23

22:00 Vizela U23 2-2 Famalicao U23

20:00 CD Mafra U23 0-1 Benfica U23

18:00 1 Farense U23 4-1 Estoril U23

18:00 Portimonense U23 3-2 Sporting Lisbon Sad U23

01:00 Inter Movistar Futsal 2-1 EiPozo Murcia Turistica Futsal

00:30 Peinsa F.S. Cartagena Futsal 2-1 Noia Portus Apostoli Futsal

00:30 Xota Navarra Futsal 1-3 F.C.Barcelona Futsal

00:15 Manzanares FS Futsal 3-5 Vaidepenas Futsal

19:00 Cordoba Futsal 3-3 Levante Futsal

18:00 Real Betis Futsal 0-6 Jaen Paraiso Interior Futsal

18:00 Palma Futsal 7-3 Antequera Futsal

02:45 Bracknell Town 0-0 Plymouth Parkway

02:45 1 Yate Town 0-3 Chesham United

20:00 Wrexham Reserve 3-1 Blackpool (R)

20:00 Rotherham United (R) 3-1 Bolton (R)

17:00 Keshla FK II 1-0 Kapaz PFK II

17:00 Qarabag II 0-1 Zira FK II

17:00 FK Mughan 3-2 Standard Sumgayit II

19:00 1 Orientacion Maritima (W) 0-3 CD Guiniguada Apolinario (W)

02:45 Slough Town 0-0 Concord Rangers 1

02:45 Hemel Hempstead Town 1-0 Bath City

02:45 1 Dulwich Hamlet 2-1 Chelmsford City 2

02:45 Cheshunt 2-0 Dover Athletic

02:45 Braintree Town 0-0 Oxford City

02:45 Worthing 0-6 Ebbsfleet United

02:45 Welling United 1-2 Farnborough Town

02:45 Tonbridge Angels 3-0 Eastbourne Borough

20:00 Dundee U20 1-1 Hamilton FC (R)

00:00 FC Unirea 2004 Slobozia 3-3 Dinamo Bucuresti 3

00:00 Petrolul Ploiesti 0-1 Universitatea Craiova

00:00 Sepsi OSK Sfantul Gheorghe 4-0 FC Voluntari

20:00 defense forces 1-1 URA Kampala

20:00 Arua Hill SC 0-1 BUL FC

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Bỉ -4 1828

2  Braxin 6 1826

3  Pháp 7 1786

4  Anh 5 1755

5  Argentina 12 1750

6  Ý -10 1740

7  Tây Ban Nha 17 1704

8  Bồ Đào Nha -21 1660

9  Đan mạch -14 1654

10  Hà Lan 1 1653

99  Việt Nam -13 1209

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Mỹ -87 2110

2  Thụy Điển 78 2088

3  Đức 0 2073

4  Netherland 12 2047

5  Pháp 0 2038

6  Canada 60 2021

7  Braxin 7 1978

8  Anh 0 1973

9  Bắc Triều Tiên 0 1940

10  Tây Ban Nha 0 1935

32  Việt Nam 0 1657