Kết quả trận Italy vs San Marino, 01h45 ngày 29/05

Italy
Italy
7
San Marino
San Marino
0
Kết quả bóng đá Giao Hữu Quốc Tế

Italy vs San Marino


01:45 ngày 29/05/2021

Đã kết thúc

Tỷ số thẻ phạt (thẻ vàng, thẻ đỏ)


Thẻ đỏ: 0 - 0
Thẻ vàng: 0 - 0

Tỷ lệ Italy vs San Marino


TLCA
0.87 : 0:1/4 : 1.03
TL bàn thắng:
1.19 : 7 1/2 : 0.72
Kết quả và tỷ số hiệp 1: 2 - 0

Diễn biến chính Italy vs San Marino

 32'    Federico Bernardeschi (Assist:Gaetano Castrovilli) goal 1-0  
 34'    Gian Marco Ferrari goal 2-0  
 46'    Matteo Politano↑Moise Keane↓ substitution  
 49'    Matteo Politano goal 3-0  
 51'      substitutionMatteo Vitaioli↑Andrea Grandoni↓
 51'      substitutionLorenzo Lunadei↑Jose Adolfo Hirsch↓
 51'      substitutionCristian Brolli↑Fabio Ramon Tomassini↓
 63'    Andrea Belotti↑Vincenzo Grifo↓ substitution  
 63'    Alex Meret↑Alessio Cragno↓ substitution  
 63'    Giovanni Di Lorenzo↑Gianluca Mancini↓ substitution  
 67'    Andrea Belotti (Assist:Federico Bernardeschi) goal 4-0  
 73'      substitutionAlessandro DAddario↑Mirko Palazzi↓
 73'    Alessandro Bastoni↑Cristiano Biraghi↓ substitution  
 74'    Matteo Pessina goal 5-0  
 75'    Matteo Pessina (Assist:Gaetano Castrovilli) goal 6-0  
 86'    Matteo Pessina goal 7-0  
 87'      substitutionAlessandro Golinucci↑Marcello Mularoni↓
 89'    Nicolo Barella↑Matteo Pessina↓ substitution  

Đội hình thi đấu Italy vs San Marino

Italy San Marino
12 Alessio Cragno
13 Cristiano Biraghi
15 Gian Marco Ferrari
23 Gianluca Mancini
6 Rafael Toloi
8 Matteo Pessina
4 Bryan Cristante
7 Gaetano Castrovilli
19 Vincenzo Grifo
14 Moise Keane
20 Federico Bernardeschi
1 Elia Benedettini
11 Manuel Battistini
23 Filippo Fabbri
6 Dante Rossi
13 Andrea Grandoni
8 Enrico Golinucci
16 Marcello Mularoni
22 Fabio Ramon Tomassini
20 Jose Adolfo Hirsch
3 Mirko Palazzi
19 Nicola Nanni
Đội hình dự bị Đội hình dự bị
1 Salvatore Sirigu
2 Giovanni Di Lorenzo
5 Manuel Locatelli
9 Andrea Belotti
10 Lorenzo Insigne
11 Domenico Berardi
16 Alessandro Florenzi
17 Ciro Immobile
18 Nicolo Barella
22 Alex Meret
21 Matteo Politano
3 Alessandro Bastoni
2 Alessandro DAddario
5 Cristian Brolli
12 Simone Benedettini
14 Michele Cevoli
4 Michael Battistini
7 Matteo Vitaioli
17 Alessandro Golinucci
18 Luca Ceccaroli
21 Lorenzo Lunadei
10 Alex Stimac
24 Kevin Zonzini

Số liệu thống kê Italy vs San Marino

Italy   San Marino
9
 
Phạt góc
 
2
8
 
Phạt góc (Hiệp 1)
 
2
23
 
Tổng cú sút
 
2
10
 
Sút trúng cầu môn
 
0
13
 
Sút ra ngoài
 
2
11
 
Sút Phạt
 
12
75%
 
Kiểm soát bóng
 
25%
76%
 
Kiểm soát bóng (Hiệp 1)
 
24%
13
 
Phạm lỗi
 
9
1
 
Việt vị
 
1
0
 
Cứu thua
 
4
148
 
Pha tấn công
 
57
123
 
Tấn công nguy hiểm
 
25

02:00 Bồ Đào Nha 6-1 Thụy Sĩ

22:00 Morocco 0-0 Tây Ban Nha

02:00 Cambridge United 2-4 West Ham United

00:00 Galatasaray 3-4 Villarreal

20:15 SV Ried 6-1 First Wien 1894

20:00 Panaitolikos Agrinio 1-2 Anderlecht

20:00 Atromitos Athens 3-2 Nottingham Forest

18:00 Athletic Bilbao 2-0 Valladolid

18:00 Racing Genk 3-1 SC Heerenveen

00:00 Maribor 7-0 Radomlje

20:00 ND Gorica 0-0 NK Bravo

20:30 Churchill Brothers 2-1 Mohammedan SC

15:30 Real Kashmir 2-1 Sreenidi Deccan

03:45 Estoril 2-2 SCU Torreense

03:00 Albacete 0-0 Zaragoza

01:00 Leganes 2-2 Mirandes 1

01:00 Real Oviedo 0-0 Las Palmas 1

17:00 FC MERW 2-2 Nebitchi

17:00 HTTU Asgabat 2-1 Energetik Mary

22:59 Bahir Dar Kenema FC 0-0 Saint George

20:00 Adama City 3-0 Legetafo Legedadi

20:10 Polisi SC 0-1 Mlandege FC

18:30 Persis Solo FC 6-1 Cilegon United

18:30 Persija Jakarta 1-0 Borneo FC 1

15:30 Persebaya Surabaya 3-2 Barito Putera

02:45 Spennymoor Town 3-2 Boston United

02:45 Scarborough 2-1 Peterborough Sports

02:45 Leamington 0-0 Brackley Town

02:45 Kettering Town 0-1 Gloucester City

02:45 Hereford United 1-1 Chorley FC

02:45 Farsley Celtic 2-0 Kings Lynn

02:45 1 Curzon Ashton FC 0-2 Darlington

02:45 Hastings United 1-1 Canvey Island 1

02:45 Herne Bay 2-2 Billericay Town

02:45 Corinthian Casuals 0-1 Bishop's Stortford

02:45 Hornchurch 2-1 Folkestone

02:45 Cliftonville 1-1 Coleraine

02:45 Glentoran FC 0-3 Linfield FC

16:00 Ahbab FC 0-3 CISF

02:45 Halifax Town 3-1 Dorking

02:45 Boreham Wood 2-1 Oldham Athletic

22:59 FC Twente/Heracles Academie U21 2-0 NEC U21

02:45 Tranent Juniors 2-1 Cumbernauld Colts

02:45 Celtic B 1-3 Berwick Rangers

02:45 Glasgow Rangers Reserve 0-0 East Kilbride

02:00 Everton U21 7-2 Colchester United U21

20:00 Peterborough U21 4-1 Aston Villa U21

19:50 Al-Dhafra 3-0 Baynounah SC

19:40 Fursan Hispania FC 0-2 Gulf Heroes FC

19:40 Al Taawon 1-2 Al-Hamriyah

17:30 FC Syunik 1-3 Ararat Yerevan II

02:00 Badajoz 1-0 Deportivo La Coruna 1

02:00 1 CF La Nucia 0-0 CF Intercity 1

01:00 UD Logrones 1-1 Real Sociedad B 1

18:05 CF Rayo Majadahonda 1-2 Real Madrid Castilla

18:00 Unionistas de Salamanca 2-1 AD Alcorcon

18:00 1 Fuenlabrada 0-1 Merida AD

23:30 UD Tamaraceite 1-1 Marino

19:30 CD Mensajero 2-1 Lanzarote 1

03:30 Carmarthen 1-1 Taffs Well

02:30 Ammanford 3-2 Pontardawe Town 1

02:30 Afan Lido 1-0 Ynyshir Albions

02:30 Llanelli 1-4 Trefelin

02:30 Goytre Utd 4-3 Llantwit Major

02:30 Cambrian Clydach 2-3 Swansea University

02:30 Guilsfield 4-0 Porthmadog

02:30 Briton Ferry Athletic 8-0 Abbe Gavin Ni

02:30 Barry Town United 2-1 Cwmbran Celtic

16:00 WIT Georgia Tbilisi 0-0 Aragvi Dusheti

16:00 Kolkheti 1913 Poti 1-0 FC Metalurgi Rustavi

18:00 Namibia U17 0-1 Botswana U17

22:00 Qalali 0-1 Isa Town

22:00 Al-Ittihad(BHR) 0-0 Um Alhassam

22:00 Al-Ittifaq 1-2 A'Ali

19:30 A.S.Marsa 4-1 AS Mhamdia

19:30 CO Medenine 1-1 Jerba Midoun

19:30 Jendouba Sport 1-2 AS Oued Ellil 1

19:30 Espoir Rogba 1-0 AS Gabes

19:30 ES Rades 1-0 J.S. Kairouanaise

19:30 CS Korba 0-0 CS Bembla

21:25 Venghnuai FC 2-2 Chawnpui

19:45 Al Masry 0-0 NBE SC

19:30 Baladiyet El Mahallah 3-2 Proxy SC

02:45 Whitby Town 1-1 Hyde F.C.

17:30 Ario Eslamshahr 3-0 Shahin Bushehr

17:30 1 Kian Sam Babol 1-1 Shahid Ghandi

17:10 Rukh Vynnyky U21 2-0 Chernomorets Odessa U21

02:45 Beckenham Town 4-1 Chichester City

02:45 Stowmarket Town 2-0 Grays Athletic

01:30 1 San Felix CF U19 1-1 Marbella U19

00:00 Seneca CF U19 2-0 Algeciras CF U19 1

23:30 1 CD 26 de Febrero U19 2-1 Recreativo Huelva U19

18:00 1 UD Tomares U19 1-2 Sevilla U19 1

18:00 San Roque Balompie U19 7-0 Rusadir CF U19

18:00 Real Betis U19 2-1 Granada U19 1

20:30 Asswehly SC 2-0 Al-Ahli tripoli

02:45 Coalville 0-2 Nuneaton Borough

02:45 Needham Market 1-0 Hednesford Town

02:45 Basford Utd 0-1 Kings Langley

02:45 Alvechurch 4-2 Stratford Town

02:45 Rushall Olympic 0-2 Leiston FC

02:45 Rushden Diamonds 1-3 Tamworth

02:45 Colney Heath 1-1 Witton Albion 1

02:45 Grantham Town 0-0 Dunston UTS

02:45 Runcorn Linnets 2-1 Trafford

01:00 SV Halstenbek Rellin 2-2 Kummerfelder SV

22:00 Gil Vicente U23 2-0 Braga U23

22:00 Vizela U23 2-2 Famalicao U23

20:00 CD Mafra U23 0-1 Benfica U23

18:00 1 Farense U23 4-1 Estoril U23

18:00 Portimonense U23 3-2 Sporting Lisbon Sad U23

01:00 Inter Movistar Futsal 2-1 EiPozo Murcia Turistica Futsal

00:30 Peinsa F.S. Cartagena Futsal 2-1 Noia Portus Apostoli Futsal

00:30 Xota Navarra Futsal 1-3 F.C.Barcelona Futsal

00:15 Manzanares FS Futsal 3-5 Vaidepenas Futsal

19:00 Cordoba Futsal 3-3 Levante Futsal

18:00 Real Betis Futsal 0-6 Jaen Paraiso Interior Futsal

18:00 Palma Futsal 7-3 Antequera Futsal

02:45 Bracknell Town 0-0 Plymouth Parkway

02:45 1 Yate Town 0-3 Chesham United

20:00 Wrexham Reserve 3-1 Blackpool (R)

20:00 Rotherham United (R) 3-1 Bolton (R)

17:00 Keshla FK II 1-0 Kapaz PFK II

17:00 Qarabag II 0-1 Zira FK II

17:00 FK Mughan 3-2 Standard Sumgayit II

19:00 1 Orientacion Maritima (W) 0-3 CD Guiniguada Apolinario (W)

02:45 Slough Town 0-0 Concord Rangers 1

02:45 Hemel Hempstead Town 1-0 Bath City

02:45 1 Dulwich Hamlet 2-1 Chelmsford City 2

02:45 Cheshunt 2-0 Dover Athletic

02:45 Braintree Town 0-0 Oxford City

02:45 Worthing 0-6 Ebbsfleet United

02:45 Welling United 1-2 Farnborough Town

02:45 Tonbridge Angels 3-0 Eastbourne Borough

20:00 Dundee U20 1-1 Hamilton FC (R)

00:00 FC Unirea 2004 Slobozia 3-3 Dinamo Bucuresti 3

00:00 Petrolul Ploiesti 0-1 Universitatea Craiova

00:00 Sepsi OSK Sfantul Gheorghe 4-0 FC Voluntari

20:00 defense forces 1-1 URA Kampala

20:00 Arua Hill SC 0-1 BUL FC

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Bỉ -4 1828

2  Braxin 6 1826

3  Pháp 7 1786

4  Anh 5 1755

5  Argentina 12 1750

6  Ý -10 1740

7  Tây Ban Nha 17 1704

8  Bồ Đào Nha -21 1660

9  Đan mạch -14 1654

10  Hà Lan 1 1653

99  Việt Nam -13 1209

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Mỹ -87 2110

2  Thụy Điển 78 2088

3  Đức 0 2073

4  Netherland 12 2047

5  Pháp 0 2038

6  Canada 60 2021

7  Braxin 7 1978

8  Anh 0 1973

9  Bắc Triều Tiên 0 1940

10  Tây Ban Nha 0 1935

32  Việt Nam 0 1657