Kết quả trận Liverpool vs Brighton Hove Albion, 21h00 ngày 01/10

Liverpool
Liverpool
3
Brighton Hove Albion
Brighton Hove Albion
3
Kết quả bóng đá Ngoại Hạng Anh

Liverpool vs Brighton Hove Albion


21:00 ngày 01/10/2022

Đã kết thúc

Tỷ số thẻ phạt (thẻ vàng, thẻ đỏ)


Thẻ đỏ: 0 - 0
Thẻ vàng: 1 - 1

Tỷ lệ Liverpool vs Brighton Hove Albion


TLCA
0.34 : 0:0 : 2.38
TL bàn thắng:
4.00 : 6 1/2 : 0.17
TL Thắng - Hòa - Bại
7.30 : 1.16 : 19.00
Kết quả và tỷ số hiệp 1: 1 - 2

Diễn biến chính Liverpool vs Brighton Hove Albion

 4'    0-1   goalLeandro Trossard (Assist:Danny Welbeck)
 17'    0-2   goalLeandro Trossard (Assist:Solomon March)
 29'      yellow_cardPervis Josue Estupinan Tenorio
 33'    Roberto Firmino Barbosa de Oliveira (Assist:Mohamed Salah Ghaly) goal 1-2  
 34'    Mohamed Salah Ghaly Goal awarded  
 46'    Luis Fernando Diaz Marulanda↑Fabio Carvalho↓ substitution  
 54'    Roberto Firmino Barbosa de Oliveira (Assist:Luis Fernando Diaz Marulanda) goal 2-2  
 59'    James Milner↑Konstantinos Tsimikas↓ substitution  
 59'    Harvey Elliott↑Jordan Henderson↓ substitution  
 63'    Adam Webster(OW) goal 3-2  
 65'      substitutionKaoru Mitoma↑Pascal Gross↓
 75'    Diogo Jota↑Roberto Firmino Barbosa de Oliveira↓ substitution  
 76'      substitutionAdam Lallana↑Pervis Josue Estupinan Tenorio↓
 83'    3-3   goalLeandro Trossard
 86'    Trent Arnold yellow_card  
 87'      substitutionTariq Lamptey↑Leandro Trossard↓
 89'    Darwin Gabriel Nunez Ribeiro↑Thiago Alcantara do Nascimento↓ substitution  

Đội hình thi đấu Liverpool vs Brighton Hove Albion

Liverpool Brighton Hove Albion
1 Alisson Becker
21 Konstantinos Tsimikas
4 Virgil van Dijk
32 Joel Matip
66 Trent Arnold
6 Thiago Alcantara do Nascimento
3 Fabio Henrique Tavares,Fabinho
14 Jordan Henderson
28 Fabio Carvalho
9 Roberto Firmino Barbosa de Oliveira
11 Mohamed Salah Ghaly
1 Robert Sanchez
34 Joel Veltman
5 Lewis Dunk
4 Adam Webster
7 Solomon March
25 Moises Caicedo
10 Alexis Mac Allister
30 Pervis Josue Estupinan Tenorio
13 Pascal Gross
11 Leandro Trossard
18 Danny Welbeck
Đội hình dự bị Đội hình dự bị
2 Joseph Gomez
20 Diogo Jota
47 Nathaniel Phillips
29 Arthur Henrique Ramos de Oliveira Melo
23 Luis Fernando Diaz Marulanda
7 James Milner
19 Harvey Elliott
13 Adrian San Miguel del Castillo
27 Darwin Gabriel Nunez Ribeiro
6 Levi Samuels Colwill
27 Billy Gilmour
22 Kaoru Mitoma
19 Jeremy Sarmiento
20 Julio Cesar Enciso
23 Jason Steele
14 Adam Lallana
21 Deniz Undav
2 Tariq Lamptey

Số liệu thống kê Liverpool vs Brighton Hove Albion

Liverpool   Brighton Hove Albion
 
Giao bóng trước
 
0
9
 
Phạt góc
 
2
4
 
Phạt góc (Hiệp 1)
 
1
1
 
Thẻ vàng
 
1
15
 
Tổng cú sút
 
6
7
 
Sút trúng cầu môn
 
6
6
 
Sút ra ngoài
 
0
2
 
Cản sút
 
0
11
 
Sút Phạt
 
10
54%
 
Kiểm soát bóng
 
46%
54%
 
Kiểm soát bóng (Hiệp 1)
 
46%
512
 
Số đường chuyền
 
434
81%
 
Chuyền chính xác
 
77%
9
 
Phạm lỗi
 
13
1
 
Việt vị
 
0
19
 
Đánh đầu
 
19
11
 
Đánh đầu thành công
 
8
3
 
Cứu thua
 
5
15
 
Rê bóng thành công
 
22
3
 
Đánh chặn
 
5
26
 
Ném biên
 
16
1
 
Woodwork
 
0
15
 
Cản phá thành công
 
22
9
 
Thử thách
 
13
2
 
Kiến tạo thành bàn
 
2
143
 
Pha tấn công
 
72
65
 
Tấn công nguy hiểm
 
43

02:00 Tây Ban Nha 1-1 Đức

22:59 Croatia 4-1 Canada

20:00 Bỉ 0-2 Morocco

17:00 Nhật Bản 0-1 Costa Rica

00:00 Ipswich Town 4-0 Buxton FC

22:15 Newport County 1-2 Derby County

21:00 Burton Albion 6-1 Chippenham Town

21:00 Bristol Rovers 0-2 Boreham Wood

19:30 Ebbsfleet United 0-1 Fleetwood Town

19:00 BEC Tero Sasana 1-0 Nakhon Ratchasima

18:00 Prachuap Khiri Khan 1-1 Lampang FC

18:00 Nong Bua Lamphu 1-1 Khonkaen United

17:30 Lamphun Warrior 3-1 Sukhothai 2

03:00 Chacarita Jnr (W) 0-0 ADCC (W)

21:30 MFK Ruzomberok 2-2 Zlate Moravce

02:00 Libertad Gran Mamore FC 3-0 Universitario de Sucre 2

22:30 Lausanne Sports 2-2 Aarau

15:30 Real Kashmir 1-0 Churchill Brothers

18:00 Mohammedan SC 1-0 Trau FC

15:30 Sreenidi Deccan 1-0 Gokulam Kerala FC

03:45 Boavista FC 1-0 Vilafranquense

00:00 1 Moreirense 4-2 Estrela da Amadora 1

22:00 Gil Vicente 2-0 Nacional da Madeira

18:00 Portimonense 2-0 SC Covilha

00:00 Palermo 0-1 Venezia

21:00 SudTirol 2-2 Ascoli

21:00 Frosinone 2-2 Cagliari

21:00 Brescia 2-0 Spal

21:00 Cittadella 1-1 Cosenza Calcio 1914

21:00 Como 1-1 Bari

21:00 Perugia 1-0 Genoa

18:30 Reggina 2-2 Benevento

00:00 FC Cartagena 2-1 Eibar

22:15 CD Lugo 1-1 Levante

22:00 Leganes 1-0 Granada CF 1

20:00 Burgos CF 2-2 Zaragoza

08:05 Deportivo Pereira 5-1 Independiente Santa Fe

06:00 1 Millonarios 1-0 Atletico Junior Barranquilla

20:00 Erzurum BB 1-2 Bandirmaspor

17:30 Keciorengucu 1-1 Samsunspor

17:30 Pendikspor 0-0 Eyupspor

00:00 CSA Steaua Bucuresti 0-1 FC Brasov

19:00 Ripensia Timisoara 0-1 FC Otelul Galati

20:00 Niki Volou 3-0 Apollon Kalamarias 1

20:00 Iraklis Larisas 0-1 Diagoras 1

20:00 Irodotos 0-1 Egaleo Athens

20:00 Almopos Arideas 0-0 Makedonikos

20:00 1 Panahaiki-2005 0-0 Apollon Smirnis

20:00 Kissamikos 1-0 Kalamata AO 1

20:00 Thesprotos 1-1 Veria FC

19:30 1 Bistrica 1-2 NK Bilje

19:30 NK Brinje Grosuplje 0-2 MNK FC Ljubljana

16:00 Khujand 2-0 FC Khatlon

16:00 CSKA Pamir Dushanbe 1-5 FC Istiklol Dushanbe

19:00 Zorya 1-1 FC Mynai

18:00 1 FC Lviv 0-1 Kolos Kovalyovka

19:30 1 Karmiotissa Chrisomilia (w) 0-5 EN Thoi Lakatamias (w)

16:00 Omonia Nicosia (w) 2-2 Lefkothea Latisa (w)

22:59 Azam 3-2 Coastal Union

20:00 Polisi Tanzania FC 1-3 Simba Sports Club

01:00 Aston Villa (w) 1-0 Durham Wildcats LFC (w)

22:00 West Ham United (w) 2-0 Birmingham (w)

21:00 Southampton (w) 0-3 Reading (w)

21:00 Liverpool (w) 1-0 Blackburn Rovers (w)

21:00 CrystalPalace (w) 1-4 Lewes (w)

21:00 Charlton (w) 2-1 Bristol Academy (w)

21:00 Manchester City (w) 3-0 Sunderland (w)

21:00 Tottenham Hotspur (w) 5-1 Coventry (w)

19:00 London City Lionesses (w) 1-2 Brighton H.A. (w)

15:05 Horozkent SK (W) 0-1 Kayseri Kadin (W)

18:25 Bayburt Ozel Idare 0-7 Erokspor

18:25 Erzincanspor 1-1 Sivas Dort Eylul Belediyespor

18:20 1 Diyarbakirspor 0-0 Kirsehir Koyhizmetleri

18:20 Adiyamanspor 1-0 Usakspor

18:20 Belediye Vanspor 1-1 Sariyer

18:00 Zonguldak 1-1 Bukaspor 1

18:00 Tarsus Idman Yurdu 1-2 Ankaraspor FK

18:00 S.Urfaspor 1-0 Nazillispor 1

18:00 Isparta 32 Spor 0-0 Afjet Afyonspor

18:00 1 Hekimoglu Trabzon 2-1 Balikesirspor

18:00 Inegolspor 0-2 Amedspor 1

18:00 Kirklarelispor 3-0 Kastamonuspor

18:00 Iskenderun FK 1-1 Serik Belediyespor

18:00 Fethiyespor 1-0 Pazarspor

21:00 FC Ajka 1-0 Dorogi FC

21:00 Duna-Tisza 2-0 Bekescsaba

21:00 Pecsi MFC 2-1 Szentlorinc SE

21:00 Szombathelyi Haladas 6-4 Kozarmisleny SE

21:00 Gyori ETO 0-3 Diosgyor VTK

19:00 SOROKSAR 1-2 Dafuji cloth MTE

19:00 Bodajk FC Siofok 0-1 MTE Mosonmagyarovar

19:00 Nyiregyhaza 0-3 Csakvari TK

19:00 Kazincbarcika 3-3 MTK Hungaria

06:30 Juventud de Pergamino 0-0 CA Villa Belgrano

06:00 Sportivo Baradero 2-0 San Nicolas 1

06:00 Club Atlético El Linqueño 1-0 Sportivo Barracas Colon

05:30 Sarmiento Leones 3-0 Deportivo Municipal AM

05:30 Club Atletico Uruguay 3-1 San Lorenzo-Villa Adela

05:00 Racing Eduardo Castex 3-1 Deportivo Mac Allister

05:00 La Emilia 4-0 Defensores La Esperanza

05:00 CA 9 de Julio Rafaela 0-0 Nautico El Quilla

04:30 San Lorenzo Alem 6-0 San Antonio Belen

04:30 Sportivo Atenas 3-0 Alumni Villa Maria

04:10 Deportivo Colon CC 0-0 General Paz Junlors

04:00 Argentina Quilmes Rafaela 0-1 Atletico San Jorge

04:00 Club Arsenal de Viale 0-0 Ben Hur Rafaela

03:30 La Mona 44 1-0 Belgrano-General Mosconi

03:30 Argentino Mendoza 2-0 Sportivo Pedal 1

03:30 Union Santiago 3-1 Atletico Policial 2

03:15 EFI Juniors 2-2 San Martin Mendoza

03:15 CDYF Las Mandarinas 1-1 Unidos de Olmos

03:15 CA Juventud Alianza 0-1 San Miguel Bochin Club

03:15 CA Penaflor 2-3 Union Villa Krause 1

03:10 Ferroviario Corrientes 4-4 Defensores Puerto Vilelas

03:00 Bella Vista BB 0-0 Independiente San Cayetano

03:00 Coronel Aguirre 3-1 Ferrocarril del Estado

03:00 Ciudad de Nieva 0-4 La Merced Salta

03:00 Social Atletico Television 0-1 Huracan de Chivilcoy

03:00 Resistencia Central 2-1 Chacra 8 FC

03:00 Colon Chivilcoy 0-0 Defensores Salto

03:00 CA Defensores Ribera 0-0 Deportivo Patagones 1

03:00 Union San Luis 0-0 Club Jorge Newbury

03:00 San Lorenzo Ullum 4-3 Sportivo Villa Quebrada

20:00 Mukura Victory Sports 0-0 APR FC

20:00 Musanze FC 2-0 Rayon Sports FC 1

20:00 Kiyovu FC 1-3 Gasogi Utd

20:00 Rwamagana City 1-0 Espoir FC

21:00 1 Operario FC (w) 2-1 SERC Brazil (w) 1

19:30 Paysandu SC (W) 10-0 Itupiranga (W)

18:00 Ayvalikgucu Belediyespor 4-1 Darica Genclerbirligi

18:00 Artvin Hopaspor 3-1 Akhisar Bld.Geng

18:00 Dai Lin Jissbon 2-0 Anadolu Selcukluspor

18:00 Fatsa Belediyespor 3-2 Yldrm Belediyesispor

18:00 1 Agri 1970 Spor 1-1 Yomraspor

18:00 Cankaya FK 1-1 Efeler 09

18:00 Kusadasispor 2-1 Orduspor

18:00 Halide Edip Adivarspor 0-1 Musspor

18:00 Turk Metal Kirikkale 3-1 Turgutluspor

18:00 Bergama Belediyespor 0-1 Osmaniyespor

18:00 Gumushanespor 0-1 76 Igdir Belediye spor

18:00 Aksarayspor 0-0 Arguvan

18:00 Siirt Il Ozle Idaresi Spor 3-1 Sapanca Genclikspor

18:00 Yeni Orduspor 1-0 Karsiyaka

18:00 Yeni Amasya Spor 0-1 EdirnesporGenclik

18:00 3 Nevsehirspor Genclik 2-2 Sile Yildizspor

18:00 Eynesil 1-1 Kahramanmarasspor

18:00 Kutahyaspor 0-1 Karaman Belediyesi Spor

18:00 Ergene Velimese 0-1 Elazig Belediyespor

18:00 Celspor 2-0 Eskisehirspor

18:00 Bulvarspor 2-1 Kestel

18:00 Nigde Belediyespor 2-2 Erbaaspor S

18:00 Elazigspor 3-2 Yeni Altindag BS

18:00 Bayrampasa 1-0 Ofspor

18:00 Kepez Belediyespor 2-0 Tepecik Bld

17:00 Catalca Spor 2-2 Kelkit Belediye Hurriyet

19:00 Nico United 0-0 Mogoditshane Fighters

22:00 Al Ahly SC 1-1 El Mokawloon El Arab

22:00 NBE SC 0-1 Pyramids FC 1

18:30 Litex Lovech 0-2 Cherno More Varna

18:30 Spartak Varna 0-0 Chavdar Etropole

17:30 Marek Dupnitza 0-1 Lokomotiv Plovdiv

02:00 CF Os Belenenses 2-1 Vitoria Setubal 1

00:00 1 Uniao Leiria 2-0 FC Caldas 1

22:00 Real Sport Clube 1-2 Alverca

18:00 Vitoria Guimaraes B 1-2 Vilaverdense

13:15 CISF 5-0 Shastri FC 1

20:00 Romania Inter Star 1-0 Top Junior

20:00 Athletico Olympic 1-4 Bumamuru

20:00 Kayanza Utd 1-0 Aigle Noir

20:00 Musongati FC 1-0 Vitalo

22:59 Rabo Peixe 2-1 Praiense

22:00 Vila Mea 4-0 Maria da Fonte

22:00 Moncao 1-0 Pedras Salgadas

22:00 Olhanense SC 3-2 Oriental Dragon

22:00 Arronches e Benfica 0-0 Marinhense

22:00 Fabril Barreiro 3-0 Vasco da Gama(POR) 1

22:00 3 Resende-RJ 0-3 FC Alpendorada 1

22:00 UD Santarem 3-0 Uniao Da Serra

22:00 Pero pinheiro 2-0 Loures

22:00 Tirsense 1-2 Dumiense

22:00 Marr Tino 3-1 Brito SC

22:00 FC Ferreiras 2-0 Lusitano Evora

22:00 Lusitania 1-0 Leca

22:00 Coruchense 4-0 Alcains

22:00 Atletico Clube Purtugal 5-1 Esp. Lagos

22:00 Vianense 3-1 Pevidem SC 1

22:00 1 Guarda Desportiva 0-3 AD Castro Daire

22:00 Maritimo B 0-0 Beira Mar 1

22:00 1 Merelinense 1-1 Amarante 1

22:00 Benfica C.Branco 0-0 Mortagua

22:00 1 Rio Maior 0-2 SU 1 Dezembro

22:00 Rebordosa 1-0 Valadares Gaia FC

22:00 Gondomar 3-2 Machico

22:00 Vilar de Perdizes 1-0 GD Braganca

22:00 1 Sintrense 1-0 Sertanense FC 1

22:00 Salgueiros 0-2 Camacha 1

19:00 SC Angrense 0-0 Imortal

00:10 1 UNIFUT-Rosal (w) 0-0 Club Deportivo Xela (w)

22:59 Suchitepequez (w) 3-0 Deportivo Amatitlan (w)

16:00 Paro Rinpung FC 2-0 RTC FC

21:00 HB Koge (w) 2-0 AGF Kvindefodbold APS (w)

21:00 Brondby IF (w) 2-1 Fortuna Hjorring (w)

19:00 Sundby BK (w) 0-2 Thisted FC (w)

16:10 Zebbug Rangers 4-2 Hamrun Spartans

20:15 KCB SC 0-1 Kakamega Homeboyz

19:00 Tusker 4-1 Nairobi Star City

18:00 Kariobangi Sharks 3-2 Ulinzi Stars Nakuru

19:30 NK Osijek II 4-2 Jadran Porec

17:00 NK Dinamo Odranski Obrez 1-1 HASK Zagreb

21:00 Universidad de Chile (w) 6-0 Universidad de Concepcion (w)

18:00 Grobina 2-3 Metta/LU Riga

23:30 Toure Kunda Footpro 0-0 Keur Madior

23:30 ASC Wally Daan 1-1 HLM

03:00 Linares Unido 3-0 CD Provincial Ranco

20:30 San Marino College (w) 1-2 Cesena (W)

20:30 Ternana W 6-1 Tavagnacco (w)

20:30 Ravenna (w) 1-0 Apulia Trani (w)

20:30 Brescia (w) 1-2 Chievo (W)

20:30 Genoa (W) 5-2 ACF Clarentia Trento (w)

18:30 AGSM Verona (w) 1-1 Napoli (w)

18:30 Lazio (w) 3-0 Cittadella (W)

22:00 Dynamic Togolais 2-1 Anges FC

22:00 Kakadl FC 0-3 ASKO Kara

19:00 Kibera Black Stars 4-0 Silibwet Leons FC

17:00 Coastal Heroes 1-0 Mombasa Elite

17:00 Hà Nội FC 2-0 Bình Định

00:00 Xelaju MC 1-1 CD Achuapa

00:00 C.S.D. Comunicaciones 2-1 Malacateco

00:00 Deportivo Xinabajul 0-1 CSD Municipal

00:00 Deportivo Mixco 2-2 CD Puerto de Iztapa

00:00 Santa Lucia Cotzumalguapa 1-3 Coban Imperial

00:00 Guastatoya 2-2 Antigua GFC

00:00 AEL Limassol 0-1 Anorthosis Famagusta FC

22:00 APOEL Nicosia 4-0 Omonia Nicosia FC 1

22:30 Etoile Filante Ouagadougou 1-2 Royal FC 1

03:00 1 Alajuelense U20 6-2 Cartagines U20

00:00 AD Cofutpa 0-1 Quepos Cambute FC

18:00 Olimpia Cluj (w) 8-2 Vasas Odorhei (w)

17:00 Universitatea Galati (w) 1-2 Piros Security (w)

16:00 Fairplay Bucuresti (w) 1-5 FK Csikszereda Miercurea Ciuc (w)

16:00 ASU Politehnica Timisoara (W) 4-0 CSM Alexandria (w)

16:00 Carmen Bucuresti (w) 9-0 FCM Targu Mures (w)

16:00 Banat Girls (w) 1-0 Independenta Baia Mare (w)

20:00 ZFK Sloga Zemun (w) 4-1 ZFK TSC (w)

22:00 UN Kaerjeng 97 2-4 F91 Dudelange

22:00 1 Hostert 0-3 Etzella Ettelbruck

21:30 FC Wiltz 71 4-4 US Mondorf-les-Bains

21:00 1 Racing Union Luxemburg 0-2 CS Petange

21:00 Progres Niedercorn 3-2 Fola Esch

21:00 Victoria Rosport 0-0 Swift Hesperange

21:00 UNA Strassen 2-0 Mondercange

19:00 ZNK Donat Zadar (w) 0-4 Dinamo Maksimir (w)

18:00 ZNK Hajduk Split (W) 0-3 ZNK Osijek (w)

22:59 1 Fuenlabrada 0-3 Deportivo La Coruna

22:59 Racing de Ferrol 1-1 Merida AD

22:59 Osasuna B 3-2 Athletic Bilbao B

22:00 UE Cornella 2-2 Real Sociedad B

18:20 1 AD Ceuta 1-2 Pontevedra

18:00 Algeciras 0-2 UD San Sebastian Reyes

18:00 UD Logrones 1-1 SD Amorebieta

18:00 Real Union Irun 2-3 Gimnastic Tarragona

18:00 CD Linares Deportivo 0-2 Real Madrid Castilla

18:00 CF Talavera de la Reina 0-0 Real Balompedica Linense

18:00 CF La Nucia 1-0 Eldense

18:00 Baleares 0-0 CF Intercity 1

03:00 Deportivo Garcilaso 0-0 Comerciantes FC 1

00:30 Defensor La Bocana 2-1 Atletico Bruces

20:00 1 Nafpaktiakos 1-2 Zakynthos

20:00 Byzas Megaron 1-0 Tilikratis

20:00 Trikala 2-2 AO Chalkida

20:00 Agia Paraskevi 0-4 APO Keratsini

20:00 AE Moschatou 0-0 Agios Nikolaos

20:00 Almyros Gaziou 2-0 Fostiras 1

20:00 Marko 2-1 Thyella Rafinas

20:00 Ethnikos Pireaus 0-0 Agios Ierotheos

20:00 AE Lefkimmis 1-1 Panelefsiniakos

18:00 Ypato 2-0 Asteras Petriti

00:45 CA Antoniano 1-1 Cordoba B

00:00 UE Vilassar de Mar 0-1 UE Castelldefels 1

00:00 RSC International 2-1 Mostoles 1

23:30 Arenas Armilla 2-4 Motril

23:30 Torredonjimeno 0-0 CD El Palo

23:30 Santanyi 0-0 UD Collerense

22:59 CD Choco 1-3 Paiosaco

22:59 Club Deportivo Tropezon 1-1 SD Revilla 1

22:59 Naxara 1-3 Vianes

22:59 Moralo CP 2-0 CD Miajadas 1

22:59 2 SD Textil Escudo 1-0 CD Guarnizo

22:59 1 CD Agoncillo 1-0 CDFC La Calzada 1

22:59 Lucena CF 1-2 Sevilla C

22:59 Gandia 4-1 Silla CF

22:59 CD Torreperogil 0-0 UD Torre del Mar

22:59 UD Somozas 0-0 Racing Villalbes

22:59 CS Puertollano 2-1 CD Illescas

22:59 La Solana 1-0 CD Marchamalo

22:59 CD Padura 0-1 Barakaldo CF

22:59 Aguilas CF 3-0 Deportiva Minera

22:59 1 CD Paracuellos Antamira 2-2 CD Canillas

22:30 CD Galapagar 3-1 Real Aranjuez CF

22:30 UD Ourense 2-2 CD Barco

22:30 CA Bembibre 0-0 Real Avila CF

22:30 CD Naval 1-0 CF Vimenor

22:30 AD Cartaya 1-0 Xerez Deportivo

22:30 Bollullos CF 3-3 Puente Genil

22:30 UD Rayo Ibense 3-1 Elche CF Ilicitano 2

22:30 SD Gama 1-2 AD Siete Villas

22:30 CD Torrijos 2-1 Manchego Ciudad

22:30 Azkoyen 0-2 UDC Txantrea KKE

22:30 Tomelloso 1-0 CF Talavera B

22:30 At. Pulpileno 1-0 UCAM Murcia CF B

22:15 Atletico Tordesillas 3-0 Unami CP 2

22:15 CD Utrillas 2-0 CA Monzon

22:00 CD Cantolagua 2-2 Lagunak

22:00 CD Don Alvaro 2-1 CD Calamonte

22:00 2 CF Salmantino 1-1 Atletico Astorga

22:00 Casalarreina 4-1 Yague CF 1

22:00 Numancia B 0-3 Arandina

22:00 CD La Almunia 2-1 Tamar Ritter

22:00 CD Becerril 1-0 Ponferradina B

22:00 Epila CF 2-0 AD Almudevar

22:00 Barbastro 3-1 CD Carinena

22:00 Patacona 1-0 Acero

22:00 Pena Sport 2-1 Avance Ezcabarte

21:45 CD Anguiano 3-1 CD Berceo

21:45 CD Colunga 0-1 UD Llanera

21:30 CD Mirandes B 7-1 UD Santa Marta

21:30 Calahorra B 0-4 Oyonesa Tudelano

19:00 CD Mensajero 3-0 UD Ibarra

19:00 Las Palmas Atletico 1-0 Arucas CF

19:00 Lanzarote 1-0 CD Santa Ursula

19:00 CD La Cuadra 3-2 CD Union Sur Yaiza

19:00 Marino 3-0 Panaderia Pulido

18:30 Aviles Stadium CF 0-1 UC Ceares

18:30 Girona B 0-3 CF Badalona B

18:30 CE Europa 3-0 Sant Andreu

18:30 CF Trujillo 1-2 Jerez

18:30 UC La Estrella 1-1 Atletico Pueblonuevo

18:30 Villarreal C 3-2 Athletic Torrellano

18:15 Silva SD 1-1 Arosa SC

18:15 CD Azuaga 1-0 SP Villafranca 1

18:15 CD Binefar 0-1 CD Caspe

18:00 CF Platges De Calvia 2-1 Llosetense

18:00 Almeria B 0-1 Real Jaen CF

18:00 Castellon B 0-0 Jove Espanol

18:00 CP Villarrobledo 1-0 CD Tarancon

18:00 1 Lorca Deportiva FC 2-2 Caravaca CF

18:00 Ursaria 2-0 CF Pozuelo Alarcon

18:00 Valdesoto 2-4 CD Tuilla

18:00 1 UB Conquense 1-0 Toledo 1

18:00 EG El Palmar 1-0 CD Bullense

18:00 RSD Alcala Henares 0-0 Getafe B

18:00 CD Praviano 2-2 CD Lealtad

18:00 CD Azuqueca 2-2 Quintanar Del Rey

18:00 Viveiro CF 2-0 CSD Arzua

18:00 Las Rozas 2-1 Flat Earth FC

18:00 CD Llanes 2-0 Luarca CF

18:00 Gran Pena 3-0 CD Estradense

18:00 FC Vilafranca 0-0 CP San Cristobal

18:00 Sporting de Gijon B 6-0 Real Titanico Laviana

18:00 Atletico Arteixo 1-2 Deportivo La Coruna B

18:00 Pobla De Mafumet CF 0-1 CF Peralada

18:00 CD Covadonga 1-1 Caudal

18:00 CD Rota 0-2 CD Pozoblanco

18:00 Conil CF 0-0 Atletico Espeleno

18:00 CyDL Jupiter Leones 0-0 Almazan

18:00 1 Ayamonte CF 0-0 Coria CF

18:00 CD Huetor Vega 1-1 Maracena

18:00 2 CF Montanesa 0-3 LHospitalet

18:00 CD Varea 1-0 Comillas

18:00 Arroyo Club Polideportivo 0-0 Ted Contois Feng

18:00 Racing Rioja B 3-0 CA River Ebro

18:00 UP Plasencia 0-3 Olivenza FC

18:00 CD Cuarte Industrial 0-1 CF Illueca

18:00 Tenerife B 1-1 UD Tamaraceite 1

18:00 Atletico Malagueno 0-0 UD Marbella

18:00 1 UD Levante B 0-0 CD Roda 1

18:00 Aurrera de Vitoria 1-1 CD Touring

17:45 Fundacio Esportiva Grama 1-3 UE Sants

17:45 CD Robres 2-1 SD Ejea

17:30 Portugalete 2-3 CD Basconia

17:30 SD Huesca II 4-0 CF Calamocha

17:30 Portmany 1-2 Constancia

17:30 Torrejon CF 0-0 CU Collado Villalba

17:00 La Union CF 1-0 Murcia B

18:00 Hatayspor (nữ) 1-1 Besiktas (w)

18:00 ALG Spor (w) 0-0 Hakkarigucu SK (w)

16:05 KDZ Ereglispor (w) 0-1 Fatih Vatan Spor (w)

16:00 Galatasaray SK (W) 3-0 Adana Idmanyurduspor (w)

16:00 Fatih Karagumruk (W) 2-1 Dudulluspor (W)

16:00 Trabzonspor (w) 3-1 Konak BEL. (w)

16:00 1207 Antalya Muratpasa (w) 0-0 Amedspor (w)

21:00 JSK Rodgau 4-2 Germania Ober-Roden

20:00 SV Waldhof Mannheim II 1-0 FC Olympia Kirrlach

18:30 SpVgg Neu-Isenburg 1-1 VfB Ginsheim

15:00 Perth Glory (w) 0-1 Adelaide United (w)

15:30 Rebels FC 1-0 Roots FC

13:30 SC Bengaluru 1-0 Kodagu FC

11:30 Kickstart Karnataka FC 3-1 Friends United Bangalore

22:30 Muscat FC 1-5 Watanga FC

22:30 LPRC Oilers 0-0 Nimba United

04:00 AD Grecia 3-1 AD Sarchi

22:59 Cerdanyola del Valles 0-1 Alcorcon B

22:59 1 Ejido 0-1 Atletico Mancha real

22:59 G. Segoviana 0-0 Villanovense

22:59 Marino luanco 0-0 CD Cristo Atletico

22:59 Union Langreo 1-1 Bergantinos CF

22:59 Antequera CF 5-3 UCAM Murcia

22:59 SD Gernika 0-0 UD Logrones B

22:59 Compostela 4-0 Real Aviles

22:59 CD Arnedo 1-2 Sestao

22:59 Arenas Club de Getxo 1-0 SD Beasain

22:59 Zamora CF 1-0 coruxo FC 1

22:30 Teruel 1-0 CD Ebro

22:30 Brea 1-0 CD Tudelano 1

22:30 Recreativo Huelva 1-1 Sevilla Atletico

21:00 Alaves B 1-0 Alfaro

18:30 Atletico Sanluqueno 4-3 CD San Roque de Lepe

18:00 Don Benito 1-0 CD Atletico Paso

18:00 CD Coria 1-1 UD Melilla

18:00 Mar Menor 0-0 Xerez Deportivo FC

18:00 CF Badalona 3-2 Formentera

18:00 1 Racing B 1-2 Real Valladol B 1

18:00 FC Cartagena B 2-1 Velez CF

18:00 Atletico de Madrid B 1-0 CD Diocesano

18:00 CD Estebona 0-0 Cacereno

18:00 AE Prat 1-3 SCR Pena Deportiva

18:00 AD Union Adarve 3-2 Suokuaili Moss

18:00 Mallorca B 0-2 CE Manresa

18:00 CD Montijo 2-0 CD Artistico Navalcarnero

18:00 Ibiza Islas Pitiusas 1-1 Terrassa

18:00 1 Hercules 0-4 Lleida

17:30 Real Zaragoza B 1-0 Atletico Saguntino

17:30 Real Betis B 1-0 CD Utrera

22:00 Ermis Aradippou 1-1 Omonia 29is Maiou

19:30 PO Ahironas-Onisilos 2-0 Dignis Yepsonas

22:00 FC Kosova Zurich 1-0 FC Paradiso

21:00 Langenthal 1-1 FC Thun U21

20:30 Delemont 3-0 Koniz

20:30 Servette U21 2-1 La Chaux-de-Fonds

20:30 FC Naters 2-1 Chenois

20:00 Monthey 0-5 La Sarraz-Eclepens

04:00 Olancho FC 1-1 Marathon

16:30 WIT Georgia Tbilisi 2-0 FC Shukura Kobuleti

16:30 Samtredia 1-0 Merani Martvili

16:30 Spaeri FC 4-2 FC Merani Tbilisi

16:30 FC Metalurgi Rustavi 2-3 Gareji Sagarejo

20:00 SV Frisia 03 2-1 Inter Turkspor Kiel

20:00 SV Eichede 3-0 VfB Lübeck II

20:00 Oldenburger SV 2-1 TSB Flensburg

03:00 Arsenal de Sarandi (W) 2-0 Nueva Chicago (W)

03:00 CA Tigre (W) 2-1 San Martin de Burzaco (W)

19:10 Atletico de Rafaela (W) 1-2 Talleres de Remedios de Escalada (W)

19:00 Sportivo Barracas (W) 2-0 Juventud Unida (W)

19:00 CA Ituzaingo (W) 0-4 Club Villas Unidas (W)

19:00 Newells Old Boys (W) 5-0 Deportivo Maipu (w)

19:00 Canuelas FC (W) 0-2 CA Talleres de Cordoba (W)

19:00 Defensores de Cambaceres (W) 1-1 Trocha (W)

20:40 Paris FC U19 1-2 Torcy U.S U19

20:30 U19 PSG 5-0 Drancy U19

20:30 Lille U19 2-0 Amiens U19

20:30 Avranches U19 4-2 Lorient U19

20:30 Montpellier U19 2-1 Air Bel U19

20:30 LensU19 3-0 Stade Reims U19

20:30 Avenir Sportif Beziers U19 1-1 Cannes AS U19

20:30 ESM DE Gonfreville U19 1-3 Le Havre U19

20:30 Caen U19 1-3 Orleans US 45 U19

20:30 SochauxU19 0-0 Bourg Peronnas U19

20:30 La Roche VF U19 1-1 SPA Merignacais U19

20:30 Valenciennes US U19 2-4 Montfermeil U19

20:30 Niort U19 1-3 Laval U19

20:30 1 Dijon U19 1-0 Le Puy Foot 43 Auvergne U19

20:30 1 Nantes U19 1-1 USSA Vertou (U19)

20:30 Blagnac U19 1-0 Istres U19

20:30 Saran U19 0-3 Dunkerque U19

20:30 Nancy U19 2-2 StrasbourgU19

20:30 Angers SCO U19 2-0 Le Mans U19

20:30 Troyes U19 2-3 Lyon U19

20:30 AuxerreU19 2-0 AC Bobigny U19 1

19:00 Clermont U19 1-4 Metz U19

17:00 Monaco U19 0-1 Nice U19

17:00 Bordeaux U19 0-0 Brest Stade U19

17:00 Marseille U19 0-0 Toulouse U19

18:00 Olympiakos Piraeus U19 1-0 PAS Giannina U19

18:00 PAS Lamia U19 0-6 AEK Athens U19

19:15 Real Succes-SS11 (w) 3-0 PGU SS4-FC Alga (w)

21:00 Pontypridd Town (w) 2-1 Aberystwyth (w)

21:00 Barry Town (W) 0-6 Swansea City (w)

21:00 The New Saints (W) 1-2 Cardiff Metropolitan (w)

19:00 FC Neftci Baku 3-1 Sabail

17:30 Lung Moon FC 0-2 KCDRSC

14:30 Islands District FT 1-1 Fukien AC

12:30 1 WSE 5-1 Tsun Tat Kwok Keung

00:00 1 Atletic America 2-2 CE Carroi

18:00 FK Buducnost Podgorica 2-1 Jezero Plav 1

18:00 1 FK Sutjeska Niksic 2-0 OFK Petrovac 1

13:00 Gamba Osaka U18 3-3 Shimizu S-Pulse U18

12:00 Cerezo Osaka U18 1-2 Hiroshima Sanfrecce U18

12:00 FC Tokyo U18 4-2 Yokohama FC U18

03:00 1 Meluca FC 0-2 Juticalpa 1

01:00 Central SC 1-0 Belo Jardim PE

19:00 Otrant 2-1 FK Zeta

19:00 FK Mladost DG 1-2 FK Grbalj Radanovici

19:00 KOM Podgorica 4-3 FK Podgorica 1

19:00 Bokelj Kotor 3-0 OSK Igalo

19:00 FK Berane 3-1 Celik Niksic

15:05 Citizen 0-4 Kowloon City 1

14:30 Shatin SA 1-0 Metro Gallery

14:30 South China AA 0-2 Central Western District RSA

14:30 Kai Jing 3-1 Yuen Long FC

14:30 Wong Tai Sin 0-0 North District FC

14:30 Wing Yee FT 5-0 Happy Valley

14:30 Eastern District SA 1-0 Kwai Tsing District FA

00:30 Glacis United 1-2 Brunos Magpie

22:00 1 Mons Calpe SC 0-2 Europa FC

21:00 Tadamon Sour 0-0 Al-Nejmeh

19:15 Al-Ansar (LIB) 1-0 Al-Hikma 1

17:00 LeeMan 3-1 Tai Chung FC 1

14:00 Wofoo Tai Po 1-2 Hong Kong FC

23:30 AC Monopoli 1-0 Francavilla

23:30 Juve Stabia 0-0 Potenza

23:30 1 Padova 0-1 Renate AC

23:30 Feralpisalo 1-0 Trento 1

23:30 Albinoleffe 0-1 Pro Patria

20:30 Nuova Monterosi 1-1 Foggia

20:30 Gelbison 0-0 AZ Picerno ASD

20:30 A.S Andria Bat 2-0 Giugliano

20:30 Crotone 1-0 Latina 1

20:30 Avellino 4-0 Taranto Sport

20:30 1 Messina 0-1 Turris Neapolis

20:30 Pescara 0-3 Catanzaro

20:30 Pro Sesto 2-2 Pordenone Calcio SSD

20:30 Us Pergolettese 0-2 USD Virtus Verona

20:30 1 Novara 1-1 Piacenza 1

20:30 JuventusU23 2-2 Mantova

20:30 Triestina 1-2 Lecco

18:00 Audace Cerignola 2-0 Viterbese

18:00 Pro Vercelli 2-1 Sangiuliano City Nova

21:00 Brommapojkarna (w) 3-1 IK Uppsala (w)

21:00 SSV Jeddeloh 0-0 SV Drochtersen/Assel

20:00 Havelse 2-0 Eintracht Norderstedt

20:00 FC Teutonia 05 4-2 Hannover 96 Am 1

20:00 Chemnitzer 4-0 Carl Zeiss Jena

19:30 ZFC Meuselwitz 2-1 Hertha BSC Berlin Youth

19:00 Energie Cottbus 4-0 Germania Halberstadt

00:30 FC Ordino 1-1 Penya Encarnada

22:00 UE Santa Coloma 0-0 Atletic Club D Escaldes

19:30 Inter Club Escaldes 12-0 Sant Julia

17:00 FC Santa Coloma 6-0 UE Engordany

19:00 Pobeda Prilep 0-6 FK Shkupi

19:00 Rabotnicki Skopje 2-0 FK Makedonija Gjorce Petrov

19:00 FK Shkendija 79 0-0 FK Tikves Kavadarci

19:00 FK Skopje 2-1 Academy Pandev

19:30 Olimpija Ljubljana U19 3-2 NK Aluminij U19

23:00 Djoliba 1-0 Stade Malien de Bamako

02:00 1 Lierse 2-2 Excelsior Virton

22:30 Red Star Waasland 2-3 KVSK Lommel

21:30 Afragolese 1944 2-2 Matera

21:00 Legnano 0-0 Ligorna

21:00 Team Altamura 0-0 Barletta

21:00 Citta Di S. Agata 3-1 Castrovillari

21:00 ASD Martina Franca 2-2 ASD Molfetta

21:00 FB Brindisi 1912 1-0 Puteolana

20:30 ASD Terranuova Traiana 1-1 Sangiovannese

20:30 1 ACD SantAngelo 2-1 Sammaurese

20:30 Portogruaro 0-1 A.S.D. Torviscosa

20:30 Ponte San Pietro 2-0 ASD Citta Di Varese

20:30 ASD Licata 2-1 Real Agro Aversa

20:30 SS Angri 1-2 Arzachena

20:30 ASD Seravezza Calcio 1-2 Gavorrano

20:30 Salsomaggiore 0-1 Real Forte Querceta

20:30 Montecchio Maggiore 3-1 ASD Caldiero Terme

20:30 Lumezzane 2-1 Arconatese

20:30 Derthona 0-0 USD Castellanzese 1

20:30 Vastese 3-1 Cynthiabalonga

20:30 Ponsacco 0-3 Poggibonsi

20:30 Nerostellati Pratola 3-1 Renty ging

20:30 Montebelluna 2-2 ASD Cartigliano

20:30 Franciacorta 0-2 Villa dAlme Valbrembana

20:30 Fezzanese 1-0 Borgosesia

20:30 Catania 1-0 Acireale

20:30 SS Nola 1925 1-1 Cassino

20:30 Tolentino 0-2 Asd Pineto Calcio

20:30 AS Ostia Mare 3-0 Arezzo

20:30 Pistoiese 2-0 US Corticella

20:30 Luparense FC 4-2 ACD Campodarsego

20:30 US Folgore Caratese 1-2 ASD Brusaporto

20:30 Chisola 1-0 USD Pont Donnaz

20:30 2 Nocerina 3-2 Citta di Fasano

20:30 AS Sorrento Calcio 2-1 US Casertana 1908

20:30 Montespaccato 0-1 US Pianese

20:30 Mezzolara 0-0 ASD Fanfulla

20:30 US Levico Terme 0-0 AC Mestre

20:30 Virtus Ciserano Bergamo 1-2 US Breno

20:30 Castanese 1-0 As Casale Calcio

20:30 Vibonese 1-1 ASD Sancataldese

20:30 Livorno 2-2 Tau calcio

20:30 Bagnolese 1-0 Ravenna

20:30 Legnago Salus 2-0 AC Este

20:30 SC Caronnese 2-1 Sona

20:30 A.S.D. Bra 1-0 Stresa Vergante

20:30 Grosseto 2-1 ASD Flaminia Civita Castellana

20:30 Cjarlins Muzane 0-0 AC Dolomiti Bellunesi

20:30 ASD Alcione 1-0 Desenzano Calvina

20:30 Asti 2-0 Fossano Calcio

20:30 Ghivizzano 3-2 Orvietana

20:30 Forli 2-0 Aglianese 1

20:30 US Adriese 3-2 Villafranca

20:30 Sestri Levante 3-1 Gozzano

20:30 Ssd Group Citta Di Castello 2-1 ASD Sporting Trestina 1

20:30 Athletic Carpi 5-1 Scandicci

20:30 USD Casatese 1-0 Real Calepina FC

20:30 Riccione 3-1 Correggese Calcio

20:30 Clodiense 1-2 Virtus Bolzano

20:30 Trastevere Calcio 1-1 Team Nuova Florida

20:30 Portici 1906 1-1 Pomezia

20:30 1 ASD Termoli Calcio 1-1 ASD Montegiorgio

20:30 USD Lavello 0-3 Omnia Bitonto

20:30 Palmese 1914 2-0 Tivoli Calcio

20:30 Roma City 0-2 Chieti

20:30 ASD San Luca 2-2 Santa Maria

20:30 FBC Gravina 1-3 Gladiator

20:30 SSD Porto D’Ascoli 2-1 San Nicolo

20:30 ASD Ragusa Calcio 1-5 Trapani

20:30 FC Francavilla 3-4 Cavese

20:30 FC Matese 0-0 Vigor Senigallia

20:30 Sanremese 1-1 FC Vado

20:30 ASD Paterno 1-3 Cittanova Interpiana

20:30 1 Casarano 0-0 Nardo

20:30 Atletico Uri 1-1 Vis Artena

20:30 Alma Juventus Fano 1-2 Sambenedettese

20:30 Seregno 1-3 Varesina Calcio

20:30 Pinerolo FC 1-1 Chieri

20:30 AC Locri 3-1 ASD Canicatti

20:30 Aprilia 2-1 Real Monterotondo

20:30 Avezzano 1-2 Vastogirardi

20:00 Ilvamaddalena 0-0 Lupa Roma

13:00 Shanghai Jiading Huilong 4-2 Shijiazhuang Kungfu

13:00 Shanxi Chang An Athletic FC 3-2 Nantong Zhiyun

13:00 Xinjiang Tianshan Leopard 1-7 Qingdao Manatee

16:00 Ispe FC (w) 2-0 Myawady FC (w)

15:30 Young Lionesses FC (W) 1-2 Yreo FC (w)

13:00 FC Kaohsiung 2-2 Inter Taoyuan FC

17:00 Kryvbas U21 2-1 Dnipro-1 U21

03:00 Guastatoya Reserves 4-2 Antigua GFC Reserves

03:00 1 Santa Lucia FC Reserves 1-2 Coban Imperial Reserves 1

03:00 Xinabajul Reserves 1-2 CSD Municipal Reserves 1

03:00 Club Comunicaciones Reserves 1-0 Malacateco Reserves 1

03:00 Deportivo Mixco Reserves 5-2 Deportivo Iztapa Reserves

03:00 Xelaju Reserves 3-0 CD Achuapa Reserves

19:00 Szekszard UFC (W) 0-1 MOL Fehervar FC (W)

23:30 Mbour 0-2 Diambars

23:30 Guediawaye 3-0 CNEPS Excellence

23:30 Casamance 1-1 Pikine

21:00 Faetano 3-3 AC Juvenes

21:00 Murata 1-2 SS Virtus

23:30 CE Europa U19 1-4 Sabadell U19

23:30 CD Alaves U19 1-0 Danok Bat U19

22:59 AD San Juan U19 1-0 UD Logrones U19

22:59 Mallorca U19 2-3 Barcelona U19

22:30 Vazquez Cultural U19 1-3 Seneca CF U19

22:00 CD Ebro U19 0-4 FE Grama U19

22:00 Real Madrid U19 6-0 UD La Cruz Villanovense U19

22:00 UD Tomares U19 2-2 Algeciras CF U19

19:30 Eibar U19 3-0 Santutxu U19

19:30 Leganes U19 2-0 Badazous U19

18:30 Espanyol U19 1-0 Huesca U19

18:00 Alcorcon U19 2-4 Getafe U19

18:00 Compostela U19 1-3 CF Bansander U19

18:00 Arosa U19 0-0 Gimnastica de Torrelavega U19 1

22:35 Al Fahaheel SC 1-2 Al-Salmiyah

22:35 Al Kuwait SC 0-2 Al-Qadsia SC

20:00 Al-Yarmouk 2-1 Kazma

20:00 Burgan SC 0-4 Khaitan

21:00 Le Mans (w) 3-1 Lens (W)

20:30 Saint Malo (w) 0-2 Brest (w)

20:30 Lille (w) 7-0 CA Paris (w)

19:00 Le Puy (w) 0-0 Montauban (w)

18:00 FC Magura 2012 Bacau (w) 1-0 ACS Juniorul 2014 (W)

05:10 2 Cobreloa 0-5 CD Copiapo S.A.

22:59 Santa Tecla (w) 3-1 CD Aguila (w)

12:00 Ehime FC (w) 2-0 Lily Wolf F s (W)

18:00 Khonkaen FC 4-0 Surin FC 1

17:00 Nonthaburi 3-0 Kasem Bundit University FC

17:00 Mahasarakham United FC 1-1 Sisaket United

15:30 Khonkaen Mordindang FC 2-3 Ubon Krua Napat FC

15:30 Royal Thai Air Force FC 0-1 Siam FC

15:30 Samut Prakan FC 1-1 Thonburi United FC

21:30 Desportivo Huila 0-0 Interclube Luanda

21:30 Sporting de Benguela 1-0 Academica Do Lobito

21:00 Cuando Cubango 2-0 Dragao

21:00 Santa Rita FC 3-0 Isaac de Benguela