Kết quả trận Phần Lan vs Bỉ, 02h00 ngày 22/06

Phần Lan
Phần Lan
0
Bỉ
Bỉ
2
Kết quả bóng đá Euro

Phần Lan vs Bỉ


02:00 ngày 22/06/2021

Đã kết thúc

Tỷ số thẻ phạt (thẻ vàng, thẻ đỏ)


Thẻ đỏ: 0 - 0
Thẻ vàng: 0 - 0

Tỷ lệ Phần Lan vs Bỉ


TLCA
0.37 : 1/4:0 : 2.22
TL bàn thắng:
2.56 : 2 1/2 : 0.30
TL Thắng - Hòa - Bại
128.00 : 9.80 : 1.06
Kết quả và tỷ số hiệp 1: 0 - 0

Diễn biến chính Phần Lan vs Bỉ

 59'    Rasmus Schuller↑Tim Sparv↓ substitution  
 70'    Nikolai Alho↑Jere Uronen↓ substitution  
 70'    Joni Kauko↑Joel Pohjanpalo↓ substitution  
 74'    0-1   goalLukas Hradecky(OW)
 75'      substitutionThomas Meunier↑Leandro Trossard↓
 76'      substitutionMichy Batshuayi↑Jeremy Doku↓
 81'    0-2   goalRomelu Lukaku (Assist:Kevin De Bruyne)
 84'      substitutionChristian Benteke↑Romelu Lukaku↓
 90'      substitutionHans Vanaken↑Kevin De Bruyne↓
 90'    Fredrik Jensen↑Teemu Pukki↓ substitution  
 90'    Marcus Forss↑Robin Lod↓ substitution  

Đội hình thi đấu Phần Lan vs Bỉ

Phần Lan Bỉ
1 Lukas Hradecky
18 Jere Uronen
3 Daniel OShaughnessy
2 Paulus Arajuuri
4 Joona Toivio
22 Jukka Raitala
6 Glen Kamara
14 Tim Sparv
8 Robin Lod
10 Teemu Pukki
20 Joel Pohjanpalo
1 Thibaut Courtois
4 Dedryck Boyata
18 Jason Denayer
3 Thomas Vermaelen
24 Leandro Trossard
7 Kevin De Bruyne
6 Axel Witsel
22 Nacer Chadli
25 Jeremy Doku
9 Romelu Lukaku
10 Eden Hazard
Đội hình dự bị Đội hình dự bị
17 Nikolai Alho
19 Joni Kauko
9 Fredrik Jensen
12 Jesse Joronen
7 Robert Taylor
5 Leo Vaisaen
13 Pyry Soiri
23 Anssi Jaakkola
11 Rasmus Schuller
26 Marcus Forss
25 Robert Ivanov
24 Onni Valakari
5 Jan Vertonghen
23 Michy Batshuayi
19 Leander Dendoncker
26 Dennis Praet
14 Dries Mertens
17 Hans Vanaken
20 Christian Benteke
11 Yannick Ferreira Carrasco
12 Simon Mignolet
15 Thomas Meunier
13 Sels Matz
8 Youri Tielemans

Số liệu thống kê Phần Lan vs Bỉ

Phần Lan   Bỉ
0
 
Phạt góc
 
5
0
 
Phạt góc (Hiệp 1)
 
1
7
 
Tổng cú sút
 
17
1
 
Sút trúng cầu môn
 
7
1
 
Sút ra ngoài
 
7
5
 
Cản sút
 
3
14
 
Sút Phạt
 
6
40%
 
Kiểm soát bóng
 
60%
38%
 
Kiểm soát bóng (Hiệp 1)
 
62%
449
 
Số đường chuyền
 
684
84%
 
Chuyền chính xác
 
90%
6
 
Phạm lỗi
 
10
0
 
Việt vị
 
2
18
 
Đánh đầu
 
18
4
 
Đánh đầu thành công
 
14
6
 
Cứu thua
 
1
11
 
Rê bóng thành công
 
17
5
 
Substitution
 
4
6
 
Đánh chặn
 
10
7
 
Ném biên
 
21
0
 
Woodwork
 
1
11
 
Cản phá thành công
 
17
16
 
Thử thách
 
3
0
 
Kiến tạo thành bàn
 
1
70
 
Pha tấn công
 
153
31
 
Tấn công nguy hiểm
 
75

02:45 Salernitana 0-3 Juventus

18:00 Thanh Hóa FC 0-0 Sông Lam Nghệ An

18:00 Bình Định 3-0 Khatoco Khanh Hoa 1

02:45 Sheffield United 3-1 Wrexham

02:45 Fleetwood Town 1-0 Sheffield Wednesday

02:45 Burnley 2-1 Ipswich Town

02:45 Grimsby Town 3-0 Luton Town

02:00 Al Hilal 3-2 Flamengo 1

15:00 FC Ufa 0-1 FK Sloga Doboj

03:30 Mushuc Runa 2-3 Barcelona SC(ECU)

02:40 Dundalk 3-1 Wexford (Youth)

01:30 VfL Alfter 4-2 Eintracht Hohkeppel

01:30 Rot-Weiss Walldorf 2-1 TSV Schott Mainz

01:15 SV Heimstetten 6-1 VfR Garching

01:00 FSV Waldbrunn 0-1 Sportfreunde Eisbachtal

01:00 Jonkopings Sodra IF 3-2 Assyriska United IK

01:00 SV Donaustauf 1-2 SpVgg Hankofen-Hailing

01:00 Astoria Walldorf 2-0 SGK Heidelberg-Kirchheim

01:00 FC Ismaning 3-3 Te Cu Kukuh Atta Seip

00:30 Marienlyst 0-1 Naesby

00:30 Ishoj IF 3-1 Frederikssund IK

00:00 Nordsjaelland 1-2 Roskilde

00:00 Pumas U.N.A.M. 0-0 Houston Dynamo

00:00 ASK Voitsberg 0-2 SV Lebring

23:30 Wiener SC 1-2 St.Polten

23:30 Uhersky Brod 3-1 FC Vsetin

22:59 Humenne 4-0 Lipany

21:30 Shinnik Yaroslavl 1-2 PFK Kuban

21:00 FC Lviv 2-0 KS Wieczysta Krakow

21:00 Dila Gori 0-2 Nasaf Qarshi

21:00 Ordabasy 2-1 Metalist 1925 Kharkiv

21:00 Dnipro-1 5-1 FK Auda Riga

20:30 FK Vozdovac Beograd 1-0 Pobeda Prilep

20:30 Grazer AK 3-0 Opava

20:30 ACS Dumbravita 1-2 CS Avantul Periam

20:00 Makhachkala 0-0 Termez Surkhon

20:00 Trenkwalder Admira Wacker 0-1 FK Kosice

19:15 Honka Espoo 4-0 Paide Linnameeskond

19:00 FC Saburtalo Tbilisi 0-1 CS Petrocub

19:00 Levski Sofia 4-1 Septemvri Sofia

19:00 Borec Veles 1-1 Lokomotiva Skopje

18:30 Nakhon Pathom FC 1-5 Odense BK

18:00 Las Palmas 1-3 Djurgardens

18:00 ACS Viitorul Pandurii Targu Jiu 4-1 ACSO Filiasi

18:00 Metalist Kharkiv 1-1 Sogdiana Jizak

17:00 Scolar Resita 0-2 CS Corvinul Hunedoara

15:30 Volgar-Gazprom Astrachan 0-1 Shinnik Yaroslavl

15:30 Concordia Chiajna 0-2 KS Wieczysta Krakow

02:45 1 Blackpool 2-2 Huddersfield Town

07:40 Leones 1-1 Boca Juniors De Cali

02:45 Eintracht Frankfurt 4-2 Darmstadt

00:00 SV Sandhausen 0-2 SC Freiburg

18:00 1 Mohammedan SC 1-2 Churchill Brothers 1

15:30 Trau FC 1-2 Sreenidi Deccan

02:45 Doncaster Rovers 2-0 Tranmere Rovers

02:45 Crewe Alexandra 0-2 Leyton Orient

10:05 Cimarrones de Sonora 0-1 Tlaxcala FC

10:05 1 Leones Negros 1-0 CD Alacranes de Durango

08:05 Cancun FC 1-1 CF Atlante

06:05 Raya2 Expansion 2-0 Atletico La Paz

07:00 Sport Huancayo 2-1 FC Nacional Asuncion

15:00 Dewa United FC 1-0 Borneo FC

15:00 Cilegon United 1-2 Arema FC

17:00 Bhayangkara Solo FC 3-2 Persikabo 1973

02:45 1 Alfreton Town 1-2 Curzon Ashton FC

02:45 Blyth Spartans 1-2 Chorley FC 1

02:45 Spennymoor Town 2-2 Kings Lynn

02:45 Hereford United 2-0 Southport FC

02:45 AFC Telford United 1-1 Farsley Celtic

21:30 Foolad Khozestan 0-1 Sepahan

19:00 Esteghlal Tehran 3-1 Naft Masjed Soleyman FC

18:30 Nassaji Mazandaran 1-1 Peykan

18:30 Aluminium Arak 2-1 Mes Rafsanjan

02:45 Hastings United 2-1 Folkestone

02:45 Corinthian Casuals 1-2 Horsham

02:45 Bognor Regis Town 2-1 Bishop's Stortford

07:30 Cruzeiro 0-1 Pouso Alegre

06:00 Athletic Club MG 1-1 America MG 1

02:00 Hibernian U19 1-2 Borussia Dortmund U19

00:00 Young Boys U19 2-3 Red Bull Salzburg U19

02:45 Chesterfield 1-3 Woking

02:45 Maidenhead United 1-2 Southend United

02:45 Halifax Town 1-3 Barnet

02:45 York City 2-3 Solihull Moors

02:45 Oldham Athletic 4-2 Dagenham Redbridge

05:30 Mirassol 4-1 Ferroviaria SP

22:00 Al-Nasr (Youth) 0-1 Al-Fath (Youth)

20:15 Al Ahli Jeddah (Youth) 3-0 Hajer (Youth)

20:15 Al-Ittihad (Youth) 1-1 Ohud Medina Youths

20:10 Al Wehda (Youth) 0-1 Al Raed U20

20:10 Al-Ansar Youths 2-5 Al-Ettifaq (Youth)

19:50 Al-Taawon Youths 4-0 Arar (Youth)

19:40 Al-Hilal (Youth) 2-1 Jeddah Youth

19:40 Al-Shabab (Youth) 2-2 Al-Faisaly Harmah Youth

19:25 Al-Qadasiya (Youth) 1-0 Al Khaleej Youths

02:45 Civil Service Strollers FC 0-1 Cumbernauld Colts

02:45 Glasgow Rangers Reserve 2-1 Gretna

02:45 Gala Fairydean 0-2 Tranent Juniors

07:10 Nova Iguacu 0-2 Vasco da Gama

22:00 Vllaznia Shkoder 2-0 KS Perparimi Kukesi

22:00 Teuta Durres 1-0 KS Bylis

19:00 Kastrioti Kruje 2-2 Erzeni

20:30 Millwall U21 2-2 Queens Park R U21

20:00 Watford U21 1-2 Crewe U21

20:00 Barnsley U21 2-1 Hull U21

06:00 Dom Bosco MT 2-1 Luverdense 1

01:40 FC Medina 3 1-2 FC Deuz 1

22:59 ASC Entente Sebkha 0-1 Widad Arafat

02:45 Hamilton Academical 1-1 Queen of South

02:00 Huddersfield Town U21 1-4 Blackburn Rovers U21

00:30 Marumo Gallants FC 3-1 Magesi

00:30 Mamelodi Sundowns 3-2 Richards Bay

13:30 Western United (W) 0-2 Newcastle Jets (w)

08:10 1 Honiara City FC 1-4 Solomon Warriors FC

02:00 FC Copenhagen 0-0 Viking

21:30 Lyngby 3-4 Elfsborg

22:00 Belarus U17 0-2 Russia U16

19:40 Belarus U16 2-2 Tajikistan U17

17:20 Russia U17 2-0 Iran U17

15:00 Kazakhstan U17 3-0 Uzbekistan U16

02:45 Porthmadog 1-1 Buckley Town

02:45 Colwyn Bay 2-0 Gresford

02:30 Newi Cefn Druids 0-2 Guilsfield

21:00 Queens Park Reserves 2-2 Livingston Reserves

01:00 1 Eintracht Lokstedt 2-2 FC Alsterbruder

01:00 HEBC Hamburg 1-1 Eintracht Norderstedt

00:10 Al-Ansar 1-1 Al-Rawdhah

20:10 Wajj 1-2 Al Najma(KSA)

20:00 Al-Rayyan 2-0 Al Shuaib

19:45 Sajer FC 0-6 Al-Suqoor(KSA)

19:45 Al-Washm 1-1 Al-Zlfe

19:30 Al Nairyah 2-1 Bisha FC

19:30 AL-jeel 1-0 Al-Sharq

19:25 Al Safa(KSA) 0-1 Al-Kawkab

22:00 Dukla Banska Bystrica 1-2 Slovan Bratislava

00:00 Future FC 3-0 NBE SC

22:00 1 Talaea EI-Gaish 0-1 Pyramids FC 1

19:45 Smouha SC 1-1 Al Masry

22:00 Al Sadd Reserves 0-2 Al Markhiya U23

22:00 Umm Salal U23 3-0 Al-Ahli Doha U23

22:00 Al-Arabi Doha (R) 2-4 Qatar SC Doha U23

22:59 AL Najaf 0-0 Al Diwaniya

20:30 Al Qasim Sport Club 0-2 Al Shorta

02:45 Gainsborough Trinity 6-2 Marske United 1

02:45 1 FC United of Manchester 1-0 Guiseley

02:45 Whitby Town 0-1 Morpeth Town

02:45 Atherton Collieries 2-0 Warrington Rylands

02:45 Warrington Town AFC 2-0 Lancaster City

02:45 South Shields 5-2 Liversedge

02:45 Radcliffe Borough 4-2 Belper Town

02:45 Nantwich Town 0-1 Matlock Town

02:45 Marine 1-0 Stalybridge Celtic

22:30 Al Kholood 1-2 Al Ahli Jeddah

20:00 Najran SC 0-3 Al-Hazm

19:40 Hajer 1-0 Al-Faisaly Harmah

06:00 Afogados da Ingazeira FC 0-1 Nautico (PE)

01:00 1 Ibis SC 2-0 Belo Jardim PE 1

02:00 Southampton U18 3-2 Fulham U18

02:00 Manchester City U18 5-0 Fleetwood Town U18

02:45 Port Vale 1-1 Accrington Stanley 1

22:30 Levadia Tallinn U19 0-3 JK Tallinna Kalev U19

02:45 East Thurrock United 2-2 Felixstowe Walton United

02:45 Hullbridge Sports 1-0 Stowmarket Town

02:45 VCD Athletic 0-0 Three Bridges

02:45 1 Binfield 2-1 Uxbridge

02:45 Chertsey Town 0-3 Thatcham Town

02:45 Lowestoft Town 3-2 Basildon United

02:45 Bury Town 0-0 Wroxham

01:00 Vasas 2-0 Budapest Honved 1

00:00 Mosta FC 1-1 Swieqi United

02:00 Birkirkara (w) 7-0 San Gwann FC (W)

03:00 NAC Breda 1-2 SC Heerenveen

02:00 De Graafschap 3-0 De Treffers

00:45 AZ Alkmaar 1-1 FC Utrecht

15:00 Perslutim Luwu Timur 6-1 Persipangkep Pangkep

13:00 Persiban Bantaeng 1-4 Alesha FC Makassar

16:15 Fortis Limited 1-2 Muktijoddha SKC

16:15 Bashundhara Kings 2-0 Chittagong Abahani

00:00 Poland U17 5-0 Belgium U17 1

23:25 Iceland (w) U17 2-1 Finland (w) U17

20:00 Bangladesh (w) U20 5-0 Bhutan (W) U20

18:30 Norway U17 2-1 Sweden U17

18:00 Athletic Torrellano 0-2 U20 Hàn Quốc

17:00 Cyprus U18 1-0 Montenegro U18

16:00 India (w) U20 1-3 Nepal (w) U20

05:30 Vila Nova 1-0 Uniao Inhumas

02:45 Biggleswade Town 1-2 Berkhamsted Town

02:45 Tamworth 0-3 Stourbridge

03:00 Defensores de Belgrano (w) 1-6 Rosario Central (w)

02:45 Boldmere St Michaels 2-1 Daventry

02:45 Sheffield FC 0-1 Grimsby Borough

02:45 Workington 1-1 Ramsbottom United 1

02:45 Loughborough Dynamo 0-2 Halesowen Town

02:45 Long Eaton Utd 2-1 Stocksbridge Park Steels

02:45 Pontefract Collieries 2-1 Dunston UTS

00:00 Fortuna Sittard (W) 2-2 Zwolle (w)

21:00 Kerala Blasters FC 2-1 Chennai Titans

22:59 ASEC MIMOSAS 0-0 ES Bafing

07:40 Uniclinic Atletico Cearense CE 1-1 Maracana CE

07:35 Iguatu CE 2-1 Ferroviario CE

07:35 Ceara 2-1 Fortaleza

07:35 Caucaia CE 2-0 Pacajus

01:30 Guarani CE 2-3 Barbalha

22:00 Braga U23 1-2 Estoril U23

22:00 1 Estoril U23 2-1 Braga U23

20:00 Famalicao U23 1-1 Benfica U23

18:00 Vizela U23 3-2 Estrela FC U23

02:50 Hanwell Town 3-1 Yate Town

02:45 1 Poole Town 2-2 Swindon Supermarine

02:45 Bracknell Town 2-1 Tiverton Town

02:45 North Leigh 2-0 Dorchester Town

02:45 Hayes Yeading United 3-2 Metropolitan Police

02:45 Hendon 1-1 Beaconsfield SYCOB

02:45 Merthyr Town 0-1 Plymouth Parkway

02:45 Winchester City 0-0 Harrow Borough

22:59 Greater Tomorrow FC 1-3 Steve Biko

22:59 1 Gambia Armed Force 1-0 WAA Banjul

22:59 Marimoo 0-0 Banjul United

00:45 Manama Club 3-0 Al Hidd

21:45 Al-Budaiya 0-2 Al-Hala

21:45 Al Khaldiya 1-0 Al-Shabbab

02:45 Rockmount 2-0 Castleview FC

17:00 Samaxi FC B 2-3 Turan Tovuz II

17:00 FK Mughan 0-2 FK Qabala II

17:00 Kapaz PFK II 1-0 Zira FK II

02:00 Arsenal U21 2-7 Jong PSV Eindhoven (Youth)

07:30 1 Itabuna BA 1-1 DOS Meyer 1

05:15 1 Jacobinense EC 0-2 Juazeirense

03:00 Dollingstown 1-2 Limavady United 1

09:00 Herediano 2-1 Santos De Guapiles 1

20:40 Al-Salibikhaet 1-2 Burgan SC

20:40 Khaitan 1-3 Al-Shabab(KUW)

02:45 Cheshunt 1-1 Welling United 1

02:45 Bath City 1-1 Hampton Richmond Borough

02:45 Taunton Town 1-1 Dulwich Hamlet

02:45 Weymouth 1-2 Concord Rangers

02:45 Hungerford Town 3-0 St Albans City

03:00 Glasgow Girls (w) 0-2 Motherwell (w)

05:00 Porto Vitoria 4-0 Desportiva Ferroviaria ES 1

02:45 Alloa Athletic 1-1 Falkirk

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Bỉ -4 1828

2  Braxin 6 1826

3  Pháp 7 1786

4  Anh 5 1755

5  Argentina 12 1750

6  Ý -10 1740

7  Tây Ban Nha 17 1704

8  Bồ Đào Nha -21 1660

9  Đan mạch -14 1654

10  Hà Lan 1 1653

99  Việt Nam -13 1209

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Mỹ -87 2110

2  Thụy Điển 78 2088

3  Đức 0 2073

4  Netherland 12 2047

5  Pháp 0 2038

6  Canada 60 2021

7  Braxin 7 1978

8  Anh 0 1973

9  Bắc Triều Tiên 0 1940

10  Tây Ban Nha 0 1935

32  Việt Nam 0 1657