Kết quả trận Phitsanulok FC vs Bangkok United FC, 17h00 ngày 25/01

Phitsanulok FC
Phitsanulok FC
0
Bangkok United FC
Bangkok United FC
4
Kết quả bóng đá Cúp Liên đoàn Thái Lan

Phitsanulok FC vs Bangkok United FC


17:00 ngày 25/01/2023

Đã kết thúc

Tỷ số thẻ phạt (thẻ vàng, thẻ đỏ)


Thẻ đỏ: 0 - 0
Thẻ vàng: 0 - 0

Tỷ lệ Phitsanulok FC vs Bangkok United FC


TLCA
1.56 : 0:0 : 0.40
TL bàn thắng:
4.34 : 4 1/2 : 0.10
TL Thắng - Hòa - Bại
80.00 : 6.80 : 1.01
Kết quả và tỷ số hiệp 1: 0 - 3

Diễn biến chính Phitsanulok FC vs Bangkok United FC

 20'    0-1   goalChayawat Srinawong
 24'    0-2   goalRungrat Phumichantuk
 40'    0-3   goalWillen Mota
 90'    0-4   goal

Đội hình thi đấu Phitsanulok FC vs Bangkok United FC

Chưa có thông tin đội hình ra sân !

Số liệu thống kê Phitsanulok FC vs Bangkok United FC

Phitsanulok FC   Bangkok United FC
4
 
Phạt góc
 
5
1
 
Phạt góc (Hiệp 1)
 
2
6
 
Tổng cú sút
 
19
1
 
Sút trúng cầu môn
 
10
5
 
Sút ra ngoài
 
9
50%
 
Kiểm soát bóng
 
50%
48%
 
Kiểm soát bóng (Hiệp 1)
 
52%
93
 
Pha tấn công
 
90
56
 
Tấn công nguy hiểm
 
58

03:00 Montpellier 1-3 PSG

03:00 Monaco 3-2 AJ Auxerre

03:00 Rennes 3-0 Strasbourg

03:00 Lens 0-1 Nice

03:00 Lyon 0-0 Stade Brestois

01:00 Toulouse 4-1 Troyes

01:00 Lille 0-0 Clermont

01:00 1 Angers 1-2 Ajaccio

01:00 Nantes 0-2 Marseille

01:00 Reims 4-2 Lorient

03:00 Betis 1-2 Barcelona

03:00 Manchester United 2-0 Nottingham Forest

02:00 Al Ahly SC 3-0 Auckland City 1

02:00 FC Metternich 4-2 Engers

02:00 DC United 2-3 Charlotte FC

02:00 Hurth 2-1 Ahrweiler BC

01:45 Sturm Graz (Youth) 3-4 SC Weiz

01:40 Viktoria Winnekendonk 2-0 FC Hellas Krefeld

01:40 Vfb Bottrop 1900 0-4 FC Kleve

01:30 UN Kaerjeng 97 2-3 Swift Hesperange

01:30 Jeunesse Esch 0-0 Fola Esch

01:30 Mondercange 1-0 CS Petange

01:30 Gonsenheim 4-0 Rot-Weiss Hadamar

01:30 Bonner sc 0-0 SpVg Porz 1919

01:00 KAC 1909 2-2 SK Treibach

01:00 KSZO Ostrowiec 6-0 Korona Rzeszow

01:00 FSV Fernwald 1-9 TSV Steinbach Haiger

01:00 SK Austria Klagenfurt Amateure 10-0 St Jakob/Rosental

00:30 FC 1980 Wien 2-2 SV Schwechat

00:30 Olimpia Elblag 10-0 Jaguar Gdansk

00:00 USV St. Anna 1-5 Weinland Gamlitz

23:30 Slovan Bratislava B 1-0 Inter Bratislava

22:59 Domzale 8-0 Kolkheti 1913 Poti

22:30 Slovan Rosice 4-2 TJ Tatran Bohunice

22:00 Trinec 0-0 Hlucin

22:00 Cherno More Varna 2-1 FC Dunav Ruse

21:30 Maribor 4-4 FC Shakhtar Donetsk

21:30 Veles 1-2 Volgar-Gazprom Astrachan

21:30 Alashkert 0-1 Yenisey Krasnoyarsk

21:30 Rubin Kazan 6-0 Navbahor Namangan

21:30 FK Zalgiris Vilnius 0-0 Dinamo Tbilisi

21:00 FC Koper 3-2 NK Rudar Velenje

21:00 NK Olimpija Ljubljana 1-0 Jadran Dekani

20:00 Septemvri Sofia 1-3 Neftchi Fargona

20:00 ND Gorica 1-0 NK Primorje

20:00 Backa Topola 2-1 FK Graficar Beograd 2

20:00 FC Lviv 0-0 FK Zeleznicar Pancevo

20:00 Voska Sport 1-0 Pobeda Prilep

19:30 Etar 1-0 Litex Lovech

19:30 Partizan Bardejov 5-2 FK Svidnik

19:30 Helsingor 2-2 FC Struga Trim Lum

19:30 Kauno Zalgiris 1-0 BFC Daugavpils

19:00 Concordia Chiajna 2-0 KF Besa Doberdoll

19:00 Rigas Futbola skola 2-0 FK Panevezys

19:00 FC Vorskla Poltava 0-0 FK Velez Mostar

19:00 Cherno More Varna 1-0 FC Sozopol

19:00 Decic Tuzi 0-0 NK Mura 05

19:00 Resovia Rzeszow 0-3 FC Blau Weiss Linz

19:00 Molde 8-1 Brattvag

18:00 Radunia Stezyca 0-1 Cartusia

18:00 FK Ohrid 2004 1-2 Bregalnica Stip 1

18:00 FK Kosice 1-0 Slavoj Trebisov

18:00 Neman Grodno 3-1 Torpedo Zhodino Reserves

18:00 Zorya 0-0 AC Horsens

18:00 OKS Stomil Olsztyn 2-1 Jagiellonia Bialystok II

18:00 Grobina 0-4 Banga Gargzdai

17:30 Sparta Praha B 2-0 Sokol Hostoun

17:30 Banik Ostrava B 1-4 Slavia Prague B

17:00 FC Timisoara 0-1 CS Corvinul Hunedoara

17:00 FC Minsk 1-2 Ostrowitz

16:30 Ranheim IL 2-2 Rosenborg

16:00 1 Hegelmann Litauen 3-3 DFK Dainava Alytus 1

15:30 FC Torpedo Zhodino 2-2 Dinamo Brest

02:00 1 Maritimo 0-2 FC Porto 1

02:00 RKC Waalwijk 3-1 Go Ahead Eagles

02:45 Heart of Midlothian 0-3 Glasgow Rangers

02:45 Celtic FC 3-0 Livingston

02:45 Motherwell 0-2 Saint Johnstone

02:45 1 Aberdeen 1-3 Saint Mirren

02:45 Kilmarnock 1-0 Dundee United

00:00 Galatasaray 3-2 Umraniyespor 1

00:00 Trabzonspor 2-0 Antalyaspor

21:00 Gazisehir Gaziantep 4-1 Hatayspor

21:00 Kasimpasa 5-1 Giresunspor

00:45 KAS Eupen 1-1 Racing Genk

02:45 1 FSV Mainz 05 0-4 Bayern Munchen

00:00 RB Leipzig 3-1 TSG Hoffenheim 1

01:00 Miedz Legnica 2-2 Lech Poznan

03:00 AS Roma 1-2 Cremonese

00:00 Fiorentina 2-1 Torino

00:30 Paksi SE Honlapja 1-3 Ferencvarosi TC

20:30 1 Kenkre 3-3 Minerva Punjab

23:10 Latrikunda Utd 1-2 Immigration FC

22:59 Young Africans Banjul 3-1 Jarra West FC

22:59 Medical FC 1-2 Gunjur United

15:40 Gaspo FC (W) 11-0 Kayole Starlet (W)

03:00 Home Farm FC 3-0 Drumcondra FC

22:10 Nzema Kotoko 4-2 Kenpong Football Academy

19:15 1 Persepolis 0-0 Aluminium Arak

18:30 1 Sepahan 4-1 Gol Gohar FC

18:30 Malavan 1-0 Nassaji Mazandaran

17:30 Tractor S.C. 1-0 Foolad Khozestan

02:45 1 Kingstonian 0-2 Margate

22:59 Rabo Peixe 2-1 FC Serpa

01:30 Audax Rio RJ 0-0 Bangu

01:00 Sirens 3-3 Valletta FC

19:00 Wazito FC 0-3 FC Talanta

19:00 1 Mathare United 0-5 Kenya Police FC

19:00 AFC Leopards 1-0 Vihiga Bullets

01:40 1 EC Sao Bernardo/SP 1-0 CA Votuporanguense SP 1

01:00 Desportivo Brasil SP 1-1 Gremio Prudente

01:00 Rio Preto SP 1-1 Itapirense/SP

01:00 Matonense SP 0-1 Sertaozinho

22:00 Dynamic Togolais 1-1 Gomido FC 1

22:00 FC Espoir Tsevie 2-1 Tambo FC

22:00 Samartex 0-0 Tamale City

22:00 Nsoatreman FC 2-1 Berekum Chelsea

22:00 Ghana Dream FC 0-1 Aduana Stars 1

22:00 Bechem United 6-2 Real Tamale United

22:00 Accra Hearts of Oak 0-0 Legon Cities FC 1

22:00 Kotoku Royals FC 3-2 Bibiani Gold Stars

22:00 King Faisal 2-3 Medeama SC

22:00 Lobi Stars 1-0 Sunshine Stars FC

22:00 Gombe United 2-1 Shooting Stars SC

22:00 Abia Warriors 1-0 Niger Tornadoes FC

22:00 Enugu Rangers International 1-0 Akwa Starlets

22:00 Rivers United 2-0 Wikki Tourist

22:00 Bayelsa United 1-1 Doma United

22:00 Remo Stars 1-0 Enyimba

22:00 Kwara United 2-1 Akwa United

22:00 Nasarawa United 1-2 Plateau United

21:50 El Kanemi Warriors 0-1 Bendel Insurance

01:00 CD Puerto de Iztapa 2-2 CSD Municipal

00:00 Santa Lucia Cotzumalguapa 0-1 Deportivo Xinabajul

00:00 Guastatoya 4-0 Malacateco

23:30 Al Bataeh 3-3 Ittihad Kalba

23:30 Al-Wasl 2-1 Ahli Al-Fujirah

20:20 Al-Jazira(UAE) 6-1 Gulf Heroes FC

20:10 Al Ain 1-0 Khor Fakkan

20:00 Apollon Paralimniou 4-3 Pandramaikos

00:00 LPRC Oilers 1-2 Jubilee FC

01:00 2 Primavera 2-2 XV de Piracicaba

01:00 Juventus SP 0-1 Sao Caetano 1

01:00 Rio Claro 2-2 Monte Azul SP

20:05 Hottain (KSA) 0-0 Al Liwaa

20:00 Al-Jndal 2-3 Al Qous Club

20:00 Jerash FC 0-1 Al Entesar

19:50 Al Bukayriyah 1-0 Al-Sadd FC(SA)

19:50 Arar FC 1-2 Al-Saqer

19:45 Al-Taqdom 0-2 Tuwaiq

19:20 1 Al-Nahdha 2-3 Al Taraji

02:30 Parintins FC 1-2 Nacional(AM)

02:30 Rio Negro AM 0-1 Amazonas FC

02:30 Princesa AM 2-0 Operario/AM

02:30 Manauara 5-0 EC Iranduba

20:30 PAOK Saloniki U19 1-1 Levadiakos U19

02:45 Saint Gilloise 1-0 Royal Antwerp

02:45 Swansea City (w) 5-2 The New Saints (W)

20:30 FC Neftci Baku 1-0 Zira FK 1

18:00 1 FK Gilan Gabala 0-3 Sabah FK Baku

02:00 CRE Tocantins (GO) 1-0 Bela Vista TO

20:30 Cavese 1-0 FC Francavilla

20:00 Egy Salloum 1-1 Dekernes

20:00 Abo Qair Semads 3-1 El Olympi

20:00 Baladiyet El Mahallah 0-0 Tanta 1

20:00 nabo 0-0 Al Majd

20:00 El Mansoura 0-1 Kafr El Shaikh

20:00 Ghomhoreyet Shebin 1-0 Al Hilal El Dabaa

20:00 Proxy SC 2-0 Pioneers Club 1

22:59 Al Gharafa U23 1-1 Al Rayyan Reserves

22:00 Qatar SC Doha U23 2-2 Umm Salal U23

23:30 Newroz SC(IRQ) 3-1 Al Diwaniya

21:00 Naft Al Junoob 1-2 Al Talaba

18:30 Zakho 3-1 Al-Naft

18:30 Al Karkh 3-1 Arbil

20:05 Al-Ameade 1-2 Al Sahel

19:50 Al-Hazm 2-1 Al-Orubah

19:45 Al-Arabi(KSA) 1-1 Al Qaisoma

19:35 Al-Shoalah 1-2 Hajer

03:00 Latina 1-0 Viterbese

03:00 1 Juve Stabia 1-2 Crotone

03:00 Foggia 2-0 Taranto Sport

03:00 A.S Andria Bat 0-0 Francavilla

00:00 1 Catanzaro 1-0 Turris Neapolis

00:00 Trento 1-1 Azy based nano Bo

00:00 Pro Vercelli 0-2 Pro Patria

00:00 Pro Sesto 1-0 Mantova

00:00 Piacenza 0-2 Sangiuliano City Nova

00:00 1 Us Pergolettese 0-1 JuventusU23

00:00 Vicenza 1-2 Novara

00:00 Lecco 2-1 Albinoleffe

00:00 Feralpisalo 0-0 Padova

00:00 USD Virtus Verona 0-0 Triestina

20:30 Nuova Monterosi 0-0 Pescara 1

20:30 Giugliano 2-2 Messina

20:30 Potenza 2-4 Avellino

20:30 Pordenone Calcio SSD 1-1 Renate AC

01:00 Werder Bremen (Youth) 1-2 Phonix Lubeck

02:00 AFC Wimbledon U18 1-1 Leeds United U18

02:00 1 Comercial-MS 0-1 Coxim MS 1

00:30 Club Brugge Ⅱ 1-0 Lierse 1

02:30 1 Eendracht Aalst (w) 0-1 Standard Liege (w)

02:45 Oxford United 1-2 Barnsley

20:30 US Pianese 1-1 Gavorrano

20:30 FC Vado 2-1 USD Castellanzese

22:59 Guastatoya Reserves 2-2 Malacateco Reserves

00:00 MTK Hungaria 0-2 Mezokovesd Zsory

22:59 AS Real (w) 1-0 AS Momo Sikasso (W)

15:40 PS Palembang 2-1 KMP Bumara FC 1

13:20 Persimuba Musi Banyuasin 2-1 David FC

18:00 Ommal Hama 1-2 Al-Sahel(SYR)

01:10 CD Aguila Reserves 3-1 AD Isidro Metapan Reserves

01:00 1 Once Deportivo de Ahuachapán U20 3-0 CD Dragon Reserves 1

01:30 Ipora EC 2-1 Goianesia GO

01:30 Uniao Inhumas 0-1 Goias

01:30 Maccabi Tel Aviv 4-0 Maccabi Petah Tikva FC

00:30 Hapoel Afula 0-4 Beitar Jerusalem

02:45 FC Romania 0-4 Welwyn Garden City

03:00 Real Madrid (w) 4-1 Real Sociedad (w)

01:00 Colegio Aleman Valencia (w) 0-4 Barcelona (w)

00:00 Sevilla FC (w) 1-0 Sporting De Huelva (w) 1

02:45 Dunston UTS 2-1 Shildon

02:15 Grasshopper 3-5 Basel

20:00 1 Benfica U23 1-1 Estoril U23

18:00 Estrela FC U23 3-2 Famalicao U23

02:45 Tiverton Town 2-3 Hanwell Town 1

02:45 1 Yate Town 2-1 Hendon 1

23:15 1 Al-Arabi Club (KUW) 1-1 Al Kuwait SC 1

20:35 Al-Sahel 1-1 Al-Salmiyah

02:00 Breidablik 0-4 Hafnarfjordur

02:45 1 St. Mochtas 1-1 Malahide United

02:45 Rockmount 1-1 Ringmahon Rangers

21:00 1 AS Awa FF (w) 0-1 AS Fortuna Mfou (W)

02:00 Liverpool U21 2-3 Hertha BSC Berlin Youth

02:00 Fulham U21 2-2 VfL Wolfsburg (Youth)

02:00 1 Stoke City U21 1-3 Dinamo Zagreb II

02:00 Blackburn Rovers U21 3-1 Celtic U21

00:30 Fundacion Albacete (w) 0-0 Cordoba (w)

00:00 UD Granadilla Tenerife Sur B (w) 2-1 CDEF Logrono (w)

00:00 Seccio Esportiva AEM (w) 0-1 Rayo Vallecano (w)

22:59 Eibar (w) 0-1 Osasuna (w)

22:59 Deportivo La Coruna W 2-1 Athletic Bilbao B (w)

22:59 RCD Espanyol (w) 0-0 Cacereno (W)

21:30 Barcelona B (w) 2-1 Real Oviedo (w)

18:00 Granada CF(w) 3-0 CD Juan Grande (w)

03:00 AD Grecia 1-1 Herediano

01:45 AA Corisabba 1-1 Parnahyba PI

01:45 Comercial-PI 0-4 River PI

03:00 Glasgow Rangers (w) 4-1 Aberdeen (w)

02:00 Atletico Itapemirim ES 1-3 Porto Vitoria

21:00 Dynamo Ceske Budejovice 2-0 Hradec Kralove

20:00 Foncha Street Bamenda 1-1 Dynamo de Douala

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Bỉ -4 1828

2  Braxin 6 1826

3  Pháp 7 1786

4  Anh 5 1755

5  Argentina 12 1750

6  Ý -10 1740

7  Tây Ban Nha 17 1704

8  Bồ Đào Nha -21 1660

9  Đan mạch -14 1654

10  Hà Lan 1 1653

99  Việt Nam -13 1209

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Mỹ -87 2110

2  Thụy Điển 78 2088

3  Đức 0 2073

4  Netherland 12 2047

5  Pháp 0 2038

6  Canada 60 2021

7  Braxin 7 1978

8  Anh 0 1973

9  Bắc Triều Tiên 0 1940

10  Tây Ban Nha 0 1935

32  Việt Nam 0 1657