Kết quả trận Real Valladolid vs Atletico Madrid, 22h59 ngày 22/05

Real Valladolid
Real Valladolid
1
Atletico Madrid
Atletico Madrid
2
Kết quả bóng đá La Liga

Real Valladolid vs Atletico Madrid


22:59 ngày 22/05/2021

Đã kết thúc

Tỷ số thẻ phạt (thẻ vàng, thẻ đỏ)


Thẻ đỏ: 0 - 0
Thẻ vàng: 4 - 3

Tỷ lệ Real Valladolid vs Atletico Madrid


TLCA
0.36 : 1/4:0 : 2.27
TL bàn thắng:
2.85 : 3 1/2 : 0.26
TL Thắng - Hòa - Bại
300.00 : 13.00 : 1.03
Kết quả và tỷ số hiệp 1: 1 - 0

Diễn biến chính Real Valladolid vs Atletico Madrid

 18'    Oscar Plano Pedreno (Assist:Marcos de Sousa) goal 1-0  
 55'    Marcos de Sousa yellow_card  
 57'    1-1   goalAngel Correa (Assist:Yannick Ferreira Carrasco)
 62'    Joao Pedro Neves Filipe↑Toni Villa↓ substitution  
 62'    Sergio Guardiola Navarro↑Marcos de Sousa↓ substitution  
 62'    Miguel Alfonso Herrero, Michel↑Roque Mesa Quevedo↓ substitution  
 63'      substitutionRenan Augusto Lodi Dos Santos↑Mario Hermoso Canseco↓
 63'      substitutionJoao Felix Sequeira↑Saul Niguez Esclapez↓
 67'    1-2   goalLuis Suarez
 70'    Jawad El Yamiq yellow_card  
 74'    Miguel Alfonso Herrero, Michel yellow_card  
 78'    Federico San Emeterio Diaz yellow_card  
 78'      yellow_cardJoao Felix Sequeira
 79'      substitutionGeoffrey Kondogbia↑Marcos Llorente Moreno↓
 82'    Enrique Perez Munoz↑Federico San Emeterio Diaz↓ substitution  
 82'    Pablo Hervias↑Saidy Janko↓ substitution  
 83'      yellow_cardFelipe Augusto de Almeida Monteiro
 85'      substitutionHector Miguel Herrera Lopez↑Angel Correa↓
 87'      yellow_cardRenan Augusto Lodi Dos Santos

Đội hình thi đấu Real Valladolid vs Atletico Madrid

Real Valladolid Atletico Madrid
1 Jordi Masip Lopez
25 Lucas Olaza
15 Jawad El Yamiq
4 Francisco Jose Olivas Alba,Kiko
18 Saidy Janko
19 Toni Villa
20 Federico San Emeterio Diaz
17 Roque Mesa Quevedo
10 Oscar Plano Pedreno
16 Marcos de Sousa
9 Shon Weissman
13 Jan Oblak
23 Kieran Trippier
18 Felipe Augusto de Almeida Monteiro
2 Jose Maria Gimenez de Vargas
22 Mario Hermoso Canseco
14 Marcos Llorente Moreno
6 Jorge Resurreccion Merodio, Koke
8 Saul Niguez Esclapez
10 Angel Correa
9 Luis Suarez
21 Yannick Ferreira Carrasco
Đội hình dự bị Đội hình dự bị
21 Miguel Alfonso Herrero, Michel
22 Jose Ignacio Martinez Garcia,Nacho
2 Luis Perez
7 Sergio Guardiola Navarro
5 Javi Sanchez
8 Enrique Perez Munoz
24 Joaquin Fernandez Moreno
23 Waldo Rubio
26 Samuel Perez
40 Joao Pedro Neves Filipe
11 Pablo Hervias
20 Victor Machin Perez, Vitolo
1 Ivo Grbic
4 Geoffrey Kondogbia
7 Joao Felix Sequeira
19 Moussa Dembele
12 Renan Augusto Lodi Dos Santos
5 Lucas Torreira
16 Hector Miguel Herrera Lopez
24 Sime Vrsaljko

Số liệu thống kê Real Valladolid vs Atletico Madrid

Real Valladolid   Atletico Madrid
0
 
Giao bóng trước
 
4
 
Phạt góc
 
6
3
 
Phạt góc (Hiệp 1)
 
5
4
 
Thẻ vàng
 
3
10
 
Tổng cú sút
 
14
4
 
Sút trúng cầu môn
 
3
5
 
Sút ra ngoài
 
8
1
 
Cản sút
 
3
20
 
Sút Phạt
 
17
49%
 
Kiểm soát bóng
 
51%
40%
 
Kiểm soát bóng (Hiệp 1)
 
60%
425
 
Số đường chuyền
 
444
77%
 
Chuyền chính xác
 
78%
11
 
Phạm lỗi
 
11
1
 
Việt vị
 
4
32
 
Đánh đầu
 
32
14
 
Đánh đầu thành công
 
18
1
 
Cứu thua
 
3
19
 
Rê bóng thành công
 
12
14
 
Đánh chặn
 
15
12
 
Ném biên
 
21
19
 
Cản phá thành công
 
12
15
 
Thử thách
 
5
1
 
Kiến tạo thành bàn
 
1
105
 
Pha tấn công
 
120
38
 
Tấn công nguy hiểm
 
62

02:45 Salernitana 0-3 Juventus

18:00 Thanh Hóa FC 0-0 Sông Lam Nghệ An

18:00 Bình Định 3-0 Khatoco Khanh Hoa 1

02:45 Sheffield United 3-1 Wrexham

02:45 Fleetwood Town 1-0 Sheffield Wednesday

02:45 Burnley 2-1 Ipswich Town

02:45 Grimsby Town 3-0 Luton Town

02:00 Al Hilal 3-2 Flamengo 1

15:00 FC Ufa 0-1 FK Sloga Doboj

03:30 Mushuc Runa 2-3 Barcelona SC(ECU)

02:40 Dundalk 3-1 Wexford (Youth)

01:30 VfL Alfter 4-2 Eintracht Hohkeppel

01:30 Rot-Weiss Walldorf 2-1 TSV Schott Mainz

01:15 SV Heimstetten 6-1 VfR Garching

01:00 FSV Waldbrunn 0-1 Sportfreunde Eisbachtal

01:00 Jonkopings Sodra IF 3-2 Assyriska United IK

01:00 SV Donaustauf 1-2 SpVgg Hankofen-Hailing

01:00 Astoria Walldorf 2-0 SGK Heidelberg-Kirchheim

01:00 FC Ismaning 3-3 Te Cu Kukuh Atta Seip

00:30 Marienlyst 0-1 Naesby

00:30 Ishoj IF 3-1 Frederikssund IK

00:00 Nordsjaelland 1-2 Roskilde

00:00 Pumas U.N.A.M. 0-0 Houston Dynamo

00:00 ASK Voitsberg 0-2 SV Lebring

23:30 Wiener SC 1-2 St.Polten

23:30 Uhersky Brod 3-1 FC Vsetin

22:59 Humenne 4-0 Lipany

21:30 Shinnik Yaroslavl 1-2 PFK Kuban

21:00 FC Lviv 2-0 KS Wieczysta Krakow

21:00 Dila Gori 0-2 Nasaf Qarshi

21:00 Ordabasy 2-1 Metalist 1925 Kharkiv

21:00 Dnipro-1 5-1 FK Auda Riga

20:30 FK Vozdovac Beograd 1-0 Pobeda Prilep

20:30 Grazer AK 3-0 Opava

20:30 ACS Dumbravita 1-2 CS Avantul Periam

20:00 Makhachkala 0-0 Termez Surkhon

20:00 Trenkwalder Admira Wacker 0-1 FK Kosice

19:15 Honka Espoo 4-0 Paide Linnameeskond

19:00 FC Saburtalo Tbilisi 0-1 CS Petrocub

19:00 Levski Sofia 4-1 Septemvri Sofia

19:00 Borec Veles 1-1 Lokomotiva Skopje

18:30 Nakhon Pathom FC 1-5 Odense BK

18:00 Las Palmas 1-3 Djurgardens

18:00 ACS Viitorul Pandurii Targu Jiu 4-1 ACSO Filiasi

18:00 Metalist Kharkiv 1-1 Sogdiana Jizak

17:00 Scolar Resita 0-2 CS Corvinul Hunedoara

15:30 Volgar-Gazprom Astrachan 0-1 Shinnik Yaroslavl

15:30 Concordia Chiajna 0-2 KS Wieczysta Krakow

02:45 1 Blackpool 2-2 Huddersfield Town

07:40 Leones 1-1 Boca Juniors De Cali

02:45 Eintracht Frankfurt 4-2 Darmstadt

00:00 SV Sandhausen 0-2 SC Freiburg

18:00 1 Mohammedan SC 1-2 Churchill Brothers 1

15:30 Trau FC 1-2 Sreenidi Deccan

02:45 Doncaster Rovers 2-0 Tranmere Rovers

02:45 Crewe Alexandra 0-2 Leyton Orient

10:05 Cimarrones de Sonora 0-1 Tlaxcala FC

10:05 1 Leones Negros 1-0 CD Alacranes de Durango

08:05 Cancun FC 1-1 CF Atlante

06:05 Raya2 Expansion 2-0 Atletico La Paz

07:00 Sport Huancayo 2-1 FC Nacional Asuncion

15:00 Dewa United FC 1-0 Borneo FC

15:00 Cilegon United 1-2 Arema FC

17:00 Bhayangkara Solo FC 3-2 Persikabo 1973

02:45 1 Alfreton Town 1-2 Curzon Ashton FC

02:45 Blyth Spartans 1-2 Chorley FC 1

02:45 Spennymoor Town 2-2 Kings Lynn

02:45 Hereford United 2-0 Southport FC

02:45 AFC Telford United 1-1 Farsley Celtic

21:30 Foolad Khozestan 0-1 Sepahan

19:00 Esteghlal Tehran 3-1 Naft Masjed Soleyman FC

18:30 Nassaji Mazandaran 1-1 Peykan

18:30 Aluminium Arak 2-1 Mes Rafsanjan

02:45 Hastings United 2-1 Folkestone

02:45 Corinthian Casuals 1-2 Horsham

02:45 Bognor Regis Town 2-1 Bishop's Stortford

07:30 Cruzeiro 0-1 Pouso Alegre

06:00 Athletic Club MG 1-1 America MG 1

02:00 Hibernian U19 1-2 Borussia Dortmund U19

00:00 Young Boys U19 2-3 Red Bull Salzburg U19

02:45 Chesterfield 1-3 Woking

02:45 Maidenhead United 1-2 Southend United

02:45 Halifax Town 1-3 Barnet

02:45 York City 2-3 Solihull Moors

02:45 Oldham Athletic 4-2 Dagenham Redbridge

05:30 Mirassol 4-1 Ferroviaria SP

22:00 Al-Nasr (Youth) 0-1 Al-Fath (Youth)

20:15 Al Ahli Jeddah (Youth) 3-0 Hajer (Youth)

20:15 Al-Ittihad (Youth) 1-1 Ohud Medina Youths

20:10 Al Wehda (Youth) 0-1 Al Raed U20

20:10 Al-Ansar Youths 2-5 Al-Ettifaq (Youth)

19:50 Al-Taawon Youths 4-0 Arar (Youth)

19:40 Al-Hilal (Youth) 2-1 Jeddah Youth

19:40 Al-Shabab (Youth) 2-2 Al-Faisaly Harmah Youth

19:25 Al-Qadasiya (Youth) 1-0 Al Khaleej Youths

02:45 Civil Service Strollers FC 0-1 Cumbernauld Colts

02:45 Glasgow Rangers Reserve 2-1 Gretna

02:45 Gala Fairydean 0-2 Tranent Juniors

07:10 Nova Iguacu 0-2 Vasco da Gama

22:00 Vllaznia Shkoder 2-0 KS Perparimi Kukesi

22:00 Teuta Durres 1-0 KS Bylis

19:00 Kastrioti Kruje 2-2 Erzeni

20:30 Millwall U21 2-2 Queens Park R U21

20:00 Watford U21 1-2 Crewe U21

20:00 Barnsley U21 2-1 Hull U21

06:00 Dom Bosco MT 2-1 Luverdense 1

01:40 FC Medina 3 1-2 FC Deuz 1

22:59 ASC Entente Sebkha 0-1 Widad Arafat

02:45 Hamilton Academical 1-1 Queen of South

02:00 Huddersfield Town U21 1-4 Blackburn Rovers U21

00:30 Marumo Gallants FC 3-1 Magesi

00:30 Mamelodi Sundowns 3-2 Richards Bay

13:30 Western United (W) 0-2 Newcastle Jets (w)

08:10 1 Honiara City FC 1-4 Solomon Warriors FC

02:00 FC Copenhagen 0-0 Viking

21:30 Lyngby 3-4 Elfsborg

22:00 Belarus U17 0-2 Russia U16

19:40 Belarus U16 2-2 Tajikistan U17

17:20 Russia U17 2-0 Iran U17

15:00 Kazakhstan U17 3-0 Uzbekistan U16

02:45 Porthmadog 1-1 Buckley Town

02:45 Colwyn Bay 2-0 Gresford

02:30 Newi Cefn Druids 0-2 Guilsfield

21:00 Queens Park Reserves 2-2 Livingston Reserves

01:00 1 Eintracht Lokstedt 2-2 FC Alsterbruder

01:00 HEBC Hamburg 1-1 Eintracht Norderstedt

00:10 Al-Ansar 1-1 Al-Rawdhah

20:10 Wajj 1-2 Al Najma(KSA)

20:00 Al-Rayyan 2-0 Al Shuaib

19:45 Sajer FC 0-6 Al-Suqoor(KSA)

19:45 Al-Washm 1-1 Al-Zlfe

19:30 Al Nairyah 2-1 Bisha FC

19:30 AL-jeel 1-0 Al-Sharq

19:25 Al Safa(KSA) 0-1 Al-Kawkab

22:00 Dukla Banska Bystrica 1-2 Slovan Bratislava

00:00 Future FC 3-0 NBE SC

22:00 1 Talaea EI-Gaish 0-1 Pyramids FC 1

19:45 Smouha SC 1-1 Al Masry

22:00 Al Sadd Reserves 0-2 Al Markhiya U23

22:00 Umm Salal U23 3-0 Al-Ahli Doha U23

22:00 Al-Arabi Doha (R) 2-4 Qatar SC Doha U23

22:59 AL Najaf 0-0 Al Diwaniya

20:30 Al Qasim Sport Club 0-2 Al Shorta

02:45 Gainsborough Trinity 6-2 Marske United 1

02:45 1 FC United of Manchester 1-0 Guiseley

02:45 Whitby Town 0-1 Morpeth Town

02:45 Atherton Collieries 2-0 Warrington Rylands

02:45 Warrington Town AFC 2-0 Lancaster City

02:45 South Shields 5-2 Liversedge

02:45 Radcliffe Borough 4-2 Belper Town

02:45 Nantwich Town 0-1 Matlock Town

02:45 Marine 1-0 Stalybridge Celtic

22:30 Al Kholood 1-2 Al Ahli Jeddah

20:00 Najran SC 0-3 Al-Hazm

19:40 Hajer 1-0 Al-Faisaly Harmah

06:00 Afogados da Ingazeira FC 0-1 Nautico (PE)

01:00 1 Ibis SC 2-0 Belo Jardim PE 1

02:00 Southampton U18 3-2 Fulham U18

02:00 Manchester City U18 5-0 Fleetwood Town U18

02:45 Port Vale 1-1 Accrington Stanley 1

22:30 Levadia Tallinn U19 0-3 JK Tallinna Kalev U19

02:45 East Thurrock United 2-2 Felixstowe Walton United

02:45 Hullbridge Sports 1-0 Stowmarket Town

02:45 VCD Athletic 0-0 Three Bridges

02:45 1 Binfield 2-1 Uxbridge

02:45 Chertsey Town 0-3 Thatcham Town

02:45 Lowestoft Town 3-2 Basildon United

02:45 Bury Town 0-0 Wroxham

01:00 Vasas 2-0 Budapest Honved 1

00:00 Mosta FC 1-1 Swieqi United

02:00 Birkirkara (w) 7-0 San Gwann FC (W)

03:00 NAC Breda 1-2 SC Heerenveen

02:00 De Graafschap 3-0 De Treffers

00:45 AZ Alkmaar 1-1 FC Utrecht

15:00 Perslutim Luwu Timur 6-1 Persipangkep Pangkep

13:00 Persiban Bantaeng 1-4 Alesha FC Makassar

16:15 Fortis Limited 1-2 Muktijoddha SKC

16:15 Bashundhara Kings 2-0 Chittagong Abahani

00:00 Poland U17 5-0 Belgium U17 1

23:25 Iceland (w) U17 2-1 Finland (w) U17

20:00 Bangladesh (w) U20 5-0 Bhutan (W) U20

18:30 Norway U17 2-1 Sweden U17

18:00 Athletic Torrellano 0-2 U20 Hàn Quốc

17:00 Cyprus U18 1-0 Montenegro U18

16:00 India (w) U20 1-3 Nepal (w) U20

05:30 Vila Nova 1-0 Uniao Inhumas

02:45 Biggleswade Town 1-2 Berkhamsted Town

02:45 Tamworth 0-3 Stourbridge

03:00 Defensores de Belgrano (w) 1-6 Rosario Central (w)

02:45 Boldmere St Michaels 2-1 Daventry

02:45 Sheffield FC 0-1 Grimsby Borough

02:45 Workington 1-1 Ramsbottom United 1

02:45 Loughborough Dynamo 0-2 Halesowen Town

02:45 Long Eaton Utd 2-1 Stocksbridge Park Steels

02:45 Pontefract Collieries 2-1 Dunston UTS

00:00 Fortuna Sittard (W) 2-2 Zwolle (w)

21:00 Kerala Blasters FC 2-1 Chennai Titans

22:59 ASEC MIMOSAS 0-0 ES Bafing

07:40 Uniclinic Atletico Cearense CE 1-1 Maracana CE

07:35 Iguatu CE 2-1 Ferroviario CE

07:35 Ceara 2-1 Fortaleza

07:35 Caucaia CE 2-0 Pacajus

01:30 Guarani CE 2-3 Barbalha

22:00 Braga U23 1-2 Estoril U23

22:00 1 Estoril U23 2-1 Braga U23

20:00 Famalicao U23 1-1 Benfica U23

18:00 Vizela U23 3-2 Estrela FC U23

02:50 Hanwell Town 3-1 Yate Town

02:45 1 Poole Town 2-2 Swindon Supermarine

02:45 Bracknell Town 2-1 Tiverton Town

02:45 North Leigh 2-0 Dorchester Town

02:45 Hayes Yeading United 3-2 Metropolitan Police

02:45 Hendon 1-1 Beaconsfield SYCOB

02:45 Merthyr Town 0-1 Plymouth Parkway

02:45 Winchester City 0-0 Harrow Borough

22:59 Greater Tomorrow FC 1-3 Steve Biko

22:59 1 Gambia Armed Force 1-0 WAA Banjul

22:59 Marimoo 0-0 Banjul United

00:45 Manama Club 3-0 Al Hidd

21:45 Al-Budaiya 0-2 Al-Hala

21:45 Al Khaldiya 1-0 Al-Shabbab

02:45 Rockmount 2-0 Castleview FC

17:00 Samaxi FC B 2-3 Turan Tovuz II

17:00 FK Mughan 0-2 FK Qabala II

17:00 Kapaz PFK II 1-0 Zira FK II

02:00 Arsenal U21 2-7 Jong PSV Eindhoven (Youth)

07:30 1 Itabuna BA 1-1 DOS Meyer 1

05:15 1 Jacobinense EC 0-2 Juazeirense

03:00 Dollingstown 1-2 Limavady United 1

09:00 Herediano 2-1 Santos De Guapiles 1

20:40 Al-Salibikhaet 1-2 Burgan SC

20:40 Khaitan 1-3 Al-Shabab(KUW)

02:45 Cheshunt 1-1 Welling United 1

02:45 Bath City 1-1 Hampton Richmond Borough

02:45 Taunton Town 1-1 Dulwich Hamlet

02:45 Weymouth 1-2 Concord Rangers

02:45 Hungerford Town 3-0 St Albans City

03:00 Glasgow Girls (w) 0-2 Motherwell (w)

05:00 Porto Vitoria 4-0 Desportiva Ferroviaria ES 1

02:45 Alloa Athletic 1-1 Falkirk

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Bỉ -4 1828

2  Braxin 6 1826

3  Pháp 7 1786

4  Anh 5 1755

5  Argentina 12 1750

6  Ý -10 1740

7  Tây Ban Nha 17 1704

8  Bồ Đào Nha -21 1660

9  Đan mạch -14 1654

10  Hà Lan 1 1653

99  Việt Nam -13 1209

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Mỹ -87 2110

2  Thụy Điển 78 2088

3  Đức 0 2073

4  Netherland 12 2047

5  Pháp 0 2038

6  Canada 60 2021

7  Braxin 7 1978

8  Anh 0 1973

9  Bắc Triều Tiên 0 1940

10  Tây Ban Nha 0 1935

32  Việt Nam 0 1657