Kết quả trận Việt Nam vs Indonesia, 23h45 ngày 07/06

Việt Nam
Việt Nam
4
Indonesia
Indonesia
0
Kết quả bóng đá VL World Cup kv châu Á

Việt Nam vs Indonesia


23:45 ngày 07/06/2021

Đã kết thúc

Tỷ số thẻ phạt (thẻ vàng, thẻ đỏ)


Thẻ đỏ: 0 - 0
Thẻ vàng: 2 - 5

Tỷ lệ Việt Nam vs Indonesia


TLCA
2.63 : 0:1/4 : 0.22
TL bàn thắng:
3.84 : 4 1/2 : 0.15
TL Thắng - Hòa - Bại
1.06 : 7.00 : 70.00
Kết quả và tỷ số hiệp 1: 0 - 0

Diễn biến chính Việt Nam vs Indonesia

 15'      yellow_cardArif Satria
 18'      yellow_cardRachmat Irianto
 20'    Nguyen Quang Hai yellow_card  
 36'    Luong Xuan Truong↑Nguyen Anh Duc↓ substitution  
 46'    Nguyen Cong Phuong↑Nguyen Van Toan↓ substitution  
 46'      substitutionEgy Maulana Vikri↑Yakob Sayuri↓
 46'      substitutionWitan Sulaeman↑Osvaldo Haay↓
 51'      yellow_cardNadeo Argawinata
 51'    Nguyen Tien Linh goal 1-0  
 60'      yellow_cardPratama Arhan Alief Rifai
 61'    Nguyen Hoang Duc↑Phan Van Duc↓ substitution  
 65'    Nguyen Quang Hai goal 2-0  
 67'    Nguyen Cong Phuong goal 3-0  
 69'      substitution2001-09-24↑Syahrian Abimanyu↓
 74'    Vu Van Thanh goal 4-0  
 79'    Doan Van Hau↑Nguyen Tien Linh↓ substitution  
 79'    Nguyen Thanh Chung↑Do Duy Manh↓ substitution  
 81'      substitutionKadek Agung Widnyana Putra↑Kushedya Hari Yudo↓
 87'    Nguyen Thanh Chung yellow_card  
 90'      substitutionMuhammad Rafli↑Rachmat Irianto↓
 90'      yellow_cardEgy Maulana Vikri

Đội hình thi đấu Việt Nam vs Indonesia

Việt Nam Indonesia
2 Do Duy Manh
19 Nguyen Quang Hai
7 Nguyen Phong Hong Duy
20 Phan Van Duc
3 Que Ngoc Hai
17 Vu Van Thanh
22 Nguyen Tien Linh
4 Bui Tien Dung
11 Nguyen Anh Duc
9 Nguyen Van Toan
1 Bui Tan Truong
4 Rizky Ridho
6 Evan Dimas Darmono
17 Asnawi Mangkualam Bahar
2 Arif Satria
9 Osvaldo Haay
8 Syahrian Abimanyu
13 Rachmat Irianto
1 Nadeo Argawinata
5 Pratama Arhan Alief Rifai
14 Kushedya Hari Yudo
15 Yakob Sayuri
Đội hình dự bị Đội hình dự bị
21 Bui Hoang Viet Anh
15 Pham Duc Huy
23 Nguyen Van Toan
5 Doan Van Hau
8 Tran Minh Vuong
12 Ho Tan Tai
14 Nguyen Hoang Duc
18 Ha Duc Chinh
21 Nguyen Thanh Chung
10 Nguyen Cong Phuong
13 Le Van Xuan
6 Luong Xuan Truong
3 Firza Andika
19 2001-09-24
16 Witan Sulaeman
23 Muhammad Riyandi
20 Adam Alis Setyano
10 Muhammad Rafli
7 Egy Maulana Vikri
21 Didik Wahyu Wijayance
18 Kadek Agung Widnyana Putra
12 Muhammad Rifad Marasabessy
22 Ady Setiawan
11 2001-10-07

Số liệu thống kê Việt Nam vs Indonesia

Việt Nam   Indonesia
15
 
Phạt góc
 
0
10
 
Phạt góc (Hiệp 1)
 
0
2
 
Thẻ vàng
 
5
17
 
Tổng cú sút
 
4
6
 
Sút trúng cầu môn
 
1
11
 
Sút ra ngoài
 
3
18
 
Sút Phạt
 
8
64%
 
Kiểm soát bóng
 
36%
72%
 
Kiểm soát bóng (Hiệp 1)
 
28%
8
 
Phạm lỗi
 
16
1
 
Việt vị
 
1
1
 
Cứu thua
 
5
106
 
Pha tấn công
 
71
84
 
Tấn công nguy hiểm
 
41

02:00 Bồ Đào Nha 6-1 Thụy Sĩ

22:00 Morocco 0-0 Tây Ban Nha

02:00 Cambridge United 2-4 West Ham United

00:00 Galatasaray 3-4 Villarreal

20:15 SV Ried 6-1 First Wien 1894

20:00 Panaitolikos Agrinio 1-2 Anderlecht

20:00 Atromitos Athens 3-2 Nottingham Forest

18:00 Athletic Bilbao 2-0 Valladolid

18:00 Racing Genk 3-1 SC Heerenveen

00:00 Maribor 7-0 Radomlje

20:00 ND Gorica 0-0 NK Bravo

20:30 Churchill Brothers 2-1 Mohammedan SC

15:30 Real Kashmir 2-1 Sreenidi Deccan

03:45 Estoril 2-2 SCU Torreense

03:00 Albacete 0-0 Zaragoza

01:00 Leganes 2-2 Mirandes 1

01:00 Real Oviedo 0-0 Las Palmas 1

17:00 FC MERW 2-2 Nebitchi

17:00 HTTU Asgabat 2-1 Energetik Mary

22:59 Bahir Dar Kenema FC 0-0 Saint George

20:00 Adama City 3-0 Legetafo Legedadi

20:10 Polisi SC 0-1 Mlandege FC

18:30 Persis Solo FC 6-1 Cilegon United

18:30 Persija Jakarta 1-0 Borneo FC 1

15:30 Persebaya Surabaya 3-2 Barito Putera

02:45 Spennymoor Town 3-2 Boston United

02:45 Scarborough 2-1 Peterborough Sports

02:45 Leamington 0-0 Brackley Town

02:45 Kettering Town 0-1 Gloucester City

02:45 Hereford United 1-1 Chorley FC

02:45 Farsley Celtic 2-0 Kings Lynn

02:45 1 Curzon Ashton FC 0-2 Darlington

02:45 Hastings United 1-1 Canvey Island 1

02:45 Herne Bay 2-2 Billericay Town

02:45 Corinthian Casuals 0-1 Bishop's Stortford

02:45 Hornchurch 2-1 Folkestone

02:45 Cliftonville 1-1 Coleraine

02:45 Glentoran FC 0-3 Linfield FC

16:00 Ahbab FC 0-3 CISF

02:45 Halifax Town 3-1 Dorking

02:45 Boreham Wood 2-1 Oldham Athletic

22:59 FC Twente/Heracles Academie U21 2-0 NEC U21

02:45 Tranent Juniors 2-1 Cumbernauld Colts

02:45 Celtic B 1-3 Berwick Rangers

02:45 Glasgow Rangers Reserve 0-0 East Kilbride

02:00 Everton U21 7-2 Colchester United U21

20:00 Peterborough U21 4-1 Aston Villa U21

19:50 Al-Dhafra 3-0 Baynounah SC

19:40 Fursan Hispania FC 0-2 Gulf Heroes FC

19:40 Al Taawon 1-2 Al-Hamriyah

17:30 FC Syunik 1-3 Ararat Yerevan II

02:00 Badajoz 1-0 Deportivo La Coruna 1

02:00 1 CF La Nucia 0-0 CF Intercity 1

01:00 UD Logrones 1-1 Real Sociedad B 1

18:05 CF Rayo Majadahonda 1-2 Real Madrid Castilla

18:00 Unionistas de Salamanca 2-1 AD Alcorcon

18:00 1 Fuenlabrada 0-1 Merida AD

23:30 UD Tamaraceite 1-1 Marino

19:30 CD Mensajero 2-1 Lanzarote 1

03:30 Carmarthen 1-1 Taffs Well

02:30 Ammanford 3-2 Pontardawe Town 1

02:30 Afan Lido 1-0 Ynyshir Albions

02:30 Llanelli 1-4 Trefelin

02:30 Goytre Utd 4-3 Llantwit Major

02:30 Cambrian Clydach 2-3 Swansea University

02:30 Guilsfield 4-0 Porthmadog

02:30 Briton Ferry Athletic 8-0 Abbe Gavin Ni

02:30 Barry Town United 2-1 Cwmbran Celtic

16:00 WIT Georgia Tbilisi 0-0 Aragvi Dusheti

16:00 Kolkheti 1913 Poti 1-0 FC Metalurgi Rustavi

18:00 Namibia U17 0-1 Botswana U17

22:00 Qalali 0-1 Isa Town

22:00 Al-Ittihad(BHR) 0-0 Um Alhassam

22:00 Al-Ittifaq 1-2 A'Ali

19:30 A.S.Marsa 4-1 AS Mhamdia

19:30 CO Medenine 1-1 Jerba Midoun

19:30 Jendouba Sport 1-2 AS Oued Ellil 1

19:30 Espoir Rogba 1-0 AS Gabes

19:30 ES Rades 1-0 J.S. Kairouanaise

19:30 CS Korba 0-0 CS Bembla

21:25 Venghnuai FC 2-2 Chawnpui

19:45 Al Masry 0-0 NBE SC

19:30 Baladiyet El Mahallah 3-2 Proxy SC

02:45 Whitby Town 1-1 Hyde F.C.

17:30 Ario Eslamshahr 3-0 Shahin Bushehr

17:30 1 Kian Sam Babol 1-1 Shahid Ghandi

17:10 Rukh Vynnyky U21 2-0 Chernomorets Odessa U21

02:45 Beckenham Town 4-1 Chichester City

02:45 Stowmarket Town 2-0 Grays Athletic

01:30 1 San Felix CF U19 1-1 Marbella U19

00:00 Seneca CF U19 2-0 Algeciras CF U19 1

23:30 1 CD 26 de Febrero U19 2-1 Recreativo Huelva U19

18:00 1 UD Tomares U19 1-2 Sevilla U19 1

18:00 San Roque Balompie U19 7-0 Rusadir CF U19

18:00 Real Betis U19 2-1 Granada U19 1

20:30 Asswehly SC 2-0 Al-Ahli tripoli

02:45 Coalville 0-2 Nuneaton Borough

02:45 Needham Market 1-0 Hednesford Town

02:45 Basford Utd 0-1 Kings Langley

02:45 Alvechurch 4-2 Stratford Town

02:45 Rushall Olympic 0-2 Leiston FC

02:45 Rushden Diamonds 1-3 Tamworth

02:45 Colney Heath 1-1 Witton Albion 1

02:45 Grantham Town 0-0 Dunston UTS

02:45 Runcorn Linnets 2-1 Trafford

01:00 SV Halstenbek Rellin 2-2 Kummerfelder SV

22:00 Gil Vicente U23 2-0 Braga U23

22:00 Vizela U23 2-2 Famalicao U23

20:00 CD Mafra U23 0-1 Benfica U23

18:00 1 Farense U23 4-1 Estoril U23

18:00 Portimonense U23 3-2 Sporting Lisbon Sad U23

01:00 Inter Movistar Futsal 2-1 EiPozo Murcia Turistica Futsal

00:30 Peinsa F.S. Cartagena Futsal 2-1 Noia Portus Apostoli Futsal

00:30 Xota Navarra Futsal 1-3 F.C.Barcelona Futsal

00:15 Manzanares FS Futsal 3-5 Vaidepenas Futsal

19:00 Cordoba Futsal 3-3 Levante Futsal

18:00 Real Betis Futsal 0-6 Jaen Paraiso Interior Futsal

18:00 Palma Futsal 7-3 Antequera Futsal

02:45 Bracknell Town 0-0 Plymouth Parkway

02:45 1 Yate Town 0-3 Chesham United

20:00 Wrexham Reserve 3-1 Blackpool (R)

20:00 Rotherham United (R) 3-1 Bolton (R)

17:00 Keshla FK II 1-0 Kapaz PFK II

17:00 Qarabag II 0-1 Zira FK II

17:00 FK Mughan 3-2 Standard Sumgayit II

19:00 1 Orientacion Maritima (W) 0-3 CD Guiniguada Apolinario (W)

02:45 Slough Town 0-0 Concord Rangers 1

02:45 Hemel Hempstead Town 1-0 Bath City

02:45 1 Dulwich Hamlet 2-1 Chelmsford City 2

02:45 Cheshunt 2-0 Dover Athletic

02:45 Braintree Town 0-0 Oxford City

02:45 Worthing 0-6 Ebbsfleet United

02:45 Welling United 1-2 Farnborough Town

02:45 Tonbridge Angels 3-0 Eastbourne Borough

20:00 Dundee U20 1-1 Hamilton FC (R)

00:00 FC Unirea 2004 Slobozia 3-3 Dinamo Bucuresti 3

00:00 Petrolul Ploiesti 0-1 Universitatea Craiova

00:00 Sepsi OSK Sfantul Gheorghe 4-0 FC Voluntari

20:00 defense forces 1-1 URA Kampala

20:00 Arua Hill SC 0-1 BUL FC

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Bỉ -4 1828

2  Braxin 6 1826

3  Pháp 7 1786

4  Anh 5 1755

5  Argentina 12 1750

6  Ý -10 1740

7  Tây Ban Nha 17 1704

8  Bồ Đào Nha -21 1660

9  Đan mạch -14 1654

10  Hà Lan 1 1653

99  Việt Nam -13 1209

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Mỹ -87 2110

2  Thụy Điển 78 2088

3  Đức 0 2073

4  Netherland 12 2047

5  Pháp 0 2038

6  Canada 60 2021

7  Braxin 7 1978

8  Anh 0 1973

9  Bắc Triều Tiên 0 1940

10  Tây Ban Nha 0 1935

32  Việt Nam 0 1657