Kết quả trận Wolves vs Tottenham Hotspur, 20h00 ngày 22/08

Wolves
Wolves
0
Tottenham Hotspur
Tottenham Hotspur
1
Kết quả bóng đá Ngoại Hạng Anh

Wolves vs Tottenham Hotspur


20:00 ngày 22/08/2021

Đã kết thúc

Tỷ số thẻ phạt (thẻ vàng, thẻ đỏ)


Thẻ đỏ: 0 - 0
Thẻ vàng: 1 - 4

Tỷ lệ Wolves vs Tottenham Hotspur


TLCA
0.81 : 0:0 : 1.12
TL bàn thắng:
3.57 : 1 1/2 : 0.20
TL Thắng - Hòa - Bại
94.00 : 7.40 : 1.11
Kết quả và tỷ số hiệp 1: 0 - 1

Diễn biến chính Wolves vs Tottenham Hotspur

 10'    0-1   goalBamidele Alli
 38'      yellow_cardJaphet Tanganga
 44'      yellow_cardOliver Skipp
 57'    Raul Alonso Jimenez Rodriguez yellow_card  
 67'      substitutionGiovani Lo Celso↑Lucas Rodrigues Moura, Marcelinho↓
 72'    Leander Dendoncker↑Joao Filipe Iria Santos Moutinho↓ substitution  
 72'      substitutionHarry Kane↑Son Heung Min↓
 84'    Fabio Silva↑Romain Saiss↓ substitution  
 84'    Rayan Ait Nouri↑Francisco Trincao↓ substitution  
 86'      yellow_cardPierre Emile Hojbjerg
 90'      yellow_cardHarry Kane
 90'      substitutionHarry Winks↑Steven Bergwijn↓

Đội hình thi đấu Wolves vs Tottenham Hotspur

Wolves Tottenham Hotspur
1 Jose Sa
27 Romain Saiss
16 Conor Coady
23 Max Kilman
5 Fernando Marcal De Oliveira
28 Joao Filipe Iria Santos Moutinho
8 Ruben Neves
22 Nelson Cabral Semedo
37 Adama Traore Diarra
9 Raul Alonso Jimenez Rodriguez
11 Francisco Trincao
1 Hugo Lloris
25 Japhet Tanganga
6 Davinson Sanchez Mina
15 Eric Dier
3 Sergio Reguilón
5 Pierre Emile Hojbjerg
29 Oliver Skipp
20 Bamidele Alli
27 Lucas Rodrigues Moura, Marcelinho
7 Son Heung Min
23 Steven Bergwijn
Đội hình dự bị Đội hình dự bị
77 Chem Campbell
2 Ki-Jana Hoever
21 John Ruddy
39 Luke James Cundle
32 Leander Dendoncker
18 Morgan Gibbs White
17 Fabio Silva
75 Christian Fernandes Marques
3 Rayan Ait Nouri
44 Dane Scarlett
18 Giovani Lo Celso
19 Ryan Sessegnon
2 Matt Doherty
33 Ben Davies
8 Harry Winks
22 Pierluigi Gollini
10 Harry Kane
11 Bryan Gil Salvatierra

Số liệu thống kê Wolves vs Tottenham Hotspur

Wolves   Tottenham Hotspur
0
 
Giao bóng trước
 
5
 
Phạt góc
 
4
3
 
Phạt góc (Hiệp 1)
 
0
1
 
Thẻ vàng
 
4
25
 
Tổng cú sút
 
8
6
 
Sút trúng cầu môn
 
6
9
 
Sút ra ngoài
 
0
10
 
Cản sút
 
2
7
 
Sút Phạt
 
9
58%
 
Kiểm soát bóng
 
42%
58%
 
Kiểm soát bóng (Hiệp 1)
 
42%
469
 
Số đường chuyền
 
346
84%
 
Chuyền chính xác
 
79%
9
 
Phạm lỗi
 
7
2
 
Việt vị
 
0
29
 
Đánh đầu
 
29
17
 
Đánh đầu thành công
 
12
5
 
Cứu thua
 
6
29
 
Rê bóng thành công
 
17
19
 
Đánh chặn
 
9
28
 
Ném biên
 
20
29
 
Cản phá thành công
 
17
12
 
Thử thách
 
8
134
 
Pha tấn công
 
82
90
 
Tấn công nguy hiểm
 
25

19:30 Everton 1-0 Arsenal

20:00 1 RCD Espanyol 1-1 Osasuna 1

19:20 Hải Phòng FC 2-2 Becamex Bình Dương

17:00 Hoàng Anh Gia Lai 0-0 Hồng Lĩnh Hà Tĩnh

18:30 Perth Glory 2-2 Newcastle Jets

15:45 Adelaide United 2-1 Brisbane Roar

13:00 1 Sydney FC 3-2 Central Coast Mariners 1

13:00 Melbourne City 6-1 FC Macarthur

19:00 Sukhothai 2-1 Muang Thong United

18:30 BG Pathum United 0-2 Buriram United

18:00 Chiangrai United 3-2 Prachuap Khiri Khan

20:00 Kriens 2-1 Team Ticino U21

20:00 SV Waldhof Mannheim II 0-2 FK Pirmasens

20:00 FC 08 Hombrug 7-2 Hertha Wiesbach

20:00 Kickers Offenbach 2-0 FC Giessen

20:00 Viktoria Aschaffenburg 0-2 FSV Frankfurt

20:00 Chrobry Glogow 3-1 Lech II Poznan

20:00 TSV Hartberg 0-3 Spartak Trnava

20:00 IFK Varnamo 2-0 Trelleborgs FF

20:00 Ruch Chorzow 1-0 GKS Jastrzebie

20:00 Brondby IF (w) 5-0 Vaxjo BK (w)

20:00 Jerv 5-2 Flekkeroy IL

20:00 KIF Orebro DUFF (w) 0-1 Linkopings (w)

20:00 Mjondalen IF 5-0 Grorud

20:00 Kongsvinger 0-2 Fredrikstad

20:00 Wurzburger Kickers 2-1 Vfr Aalen

20:00 Wacker Burghausen 1-0 Te Cu Kukuh Atta Seip

20:00 Red and White Koblenz 2-1 Swift Hesperange

20:00 Hessen Kassel 2-2 KSV Baunatal

20:00 ND Gorica 1-0 NK Aluminij

20:00 NK Dugopolje 0-1 HNK Vukovar 91

20:00 Sandvikens IF 2-2 Sandvikens AIK FK

20:00 Moss 0-1 Skeid Oslo

19:30 FK Igman Konjic 6-1 FK Rudar Kakanj

19:30 Lokomotiv Vitebsk (w) 0-1 Dnepr Mogilev (w)

19:30 B93 Copenhagen 1-1 Hillerod Fodbold

19:30 FK Radnicki Novi Belgrad 0-0 Radomlje

19:30 Sport Podbrezova 3-2 FK Kosice

19:00 Vejle 0-0 Borac Banja Luka

19:00 Pardubice B 1-2 Zaglebie Lubin B

19:00 IK Brage 1-1 Orebro

19:00 Cherno More Varna 4-2 FC Dobrudzha

19:00 TSV Steinbach Haiger 5-0 FC Hanau 93

19:00 FK Zalgiris Vilnius 0-1 FK Velez Mostar

19:00 Jonkopings Sodra IF 1-0 Helsingborg

19:00 Zlate Moravce 4-0 FC Artmedia Petrzalka

19:00 FK Osogovo 3-0 FK Sloga 1934 Vinica

19:00 Kjelsas 1-1 Ullensaker/Kisa IL

19:00 KFC Komarno 7-1 KFC Kalna nad Hronom

19:00 Resovia Rzeszow 2-1 Sileks

19:00 Decic Tuzi 0-1 Riga FC

19:00 FC Otelul Galati 0-0 KF Besa Doberdoll

19:00 Bijelo Brdo 4-1 NK Granicar Zupanja

19:00 Honefoss (w) 3-3 Lyn (w)

19:00 Pelister Bitola 1-3 Bregalnica Stip

19:00 Dinamo Minsk 2-1 Slavia Mozyr

19:00 Bryne 3-0 Sandnes Ulf

19:00 SV Frauental 1-2 SV Allerheiligen

19:00 Stabaek (w) 2-2 Ovrevoll Hosle(w)

19:00 MSK Zilina 3-0 MFK Karvina

18:20 KP Calisia Kalisz 4-0 Jarota Jarocin

18:00 CSKA 1948 Sofia 4-0 Spartak Pleven

18:00 First Wien 1894 2-0 Neusiedl

18:00 IMT Novi Beograd 5-3 FK Rad Beograd

18:00 Odra Opole 1-1 Polonia Bytom

18:00 Motor Lublin 1-1 Stal Rzeszow

18:00 Kauno Zalgiris 3-2 Hegelmann Litauen

18:00 Shelbourne 1-0 Bray Wanderers

18:00 Bronshoj 1-1 FA 2000

18:00 GAIS 2-1 Varbergs BoIS FC

18:00 Sandecja Nowy Sacz 1-3 Garbarnia Krakow

18:00 Pogon Siedlce 3-1 Pogon Grodzisk Mazowiecki

18:00 Gornik Polkowice 4-2 Gawin Sleza Wroclaw

17:30 Dnepr Mogilev 2-0 FC Belshina Babruisk

17:30 HIK Hellerup 1-3 Vanlose

17:30 Skive IK 3-1 Holstebro BK

17:00 Brommapojkarna (w) 6-2 Gamla Upsala SK (w)

17:00 Mlada Boleslav B 1-1 Bohemians1905 B

17:00 Dukla Prague 1-1 Slovan Velvary

17:00 FK Graffin Vlasim 4-2 Benesov

17:00 Hutnik Krakow 3-0 Odra Wodzislaw Slaski 1

17:00 Kolding FC 3-1 Dalum

17:00 FC Timisoara 1-2 FC Zalau

17:00 Red Bull Salzburg 3-4 Grazer AK

17:00 Chrudim 0-3 Viktoria Zizkov

17:00 Vyskov 3-1 Unicov

17:00 Arka Gdynia 2-1 Radunia Stezyca

17:00 ND Beltinci 2-1 Bistrica

17:00 Viktoria Plzen B 1-1 SK Zapy

17:00 Jelgava 0-6 Rigas Futbola skola

17:00 KFUM Oslo 0-3 Sandefjord

17:00 Nordsjaelland 1-0 Metalist 1925 Kharkiv

17:00 Thisted FC 1-1 Hobro

17:00 NK Dubrava Zagreb 2-0 NK Zagorec Krapina

17:00 Vysocina jihlava 2-1 Slavia Prague B

17:00 FK Vitebsk 4-0 Naftan Novopolock

17:00 Domzale 3-2 Rukh Vynnyky 1

17:00 Energetik-BGU Minsk 1-0 BATE Borisov

17:00 1 CSA Steaua Bucuresti 1-0 Metaloglobus

17:00 Gwarek Tarnowskie Gory 6-3 MKS Kluczbork

17:00 ACS Viitorul Simian 0-2 ACS Viitorul Pandurii Targu Jiu

17:00 2 Dinamo Bucuresti 5-0 CS Blejoi

17:00 Ferencvarosi TC B 0-1 Beech Sigit

17:00 GKS Tychy 1-3 GKS Katowice

16:30 1 Sport Podbrezova 1-3 Tatran Presov

16:30 SK Slovan Varnsdorf 3-3 Teplice B

16:30 Blansko 1-4 TJ Start Brno

16:00 LSK Kvinner (w) 0-0 Roa (w)

16:00 Trinec 7-2 Frydek-Mistek

16:00 Botev Plovdiv 0-0 Botev Vratsa

16:00 Slovan Duslo Sala 1-1 Raca Bratislava

16:00 SC Weiz 2-1 TUS Heiligenkreuz

16:00 Hradec Kralove B 4-3 SK Vysoke Myto

16:00 Sigma Olomouc B 1-2 Slovan Rosice

16:00 Arsenal Dzyarzhynsk 1-4 Ostrowitz

16:00 Rochedale Rovers 1-2 Gold Coast United

16:00 SK Motorlet Praha 3-1 Cesky Brod

15:50 Metalurgistul Cugir 1-2 ACS Viitorul Selimbar

14:00 Moreton Bay United 2-0 Brisbane City

19:30 Rotherham United 0-0 Sheffield United

19:30 Norwich City 0-3 Burnley

20:00 Sivasspor 1-0 Besiktas JK

17:30 Ankaragucu 0-2 Karagumruk

19:30 Hermannstadt 1-1 Arges

15:30 Sreenidi Deccan 3-0 Churchill Brothers

20:00 Cittadella 3-0 Ascoli

20:00 Cosenza Calcio 1914 0-0 Ternana

20:00 Pisa 0-1 SudTirol

20:00 1 Benevento 1-2 Venezia

20:00 Perugia 4-0 Brescia 1

20:00 Spal 3-4 Bari

18:00 Oliveirense 2-2 Vilafranquense

19:00 Jahn Regensburg 1-3 Arminia Bielefeld

19:00 Kaiserslautern 2-1 Holstein Kiel

19:00 Eintracht Braunschweig 2-0 Heidenheimer

19:45 Newport County 2-1 Swindon Town 1

20:00 Dynamo Dresden 7-1 Hallescher FC

20:00 1 Saarbrucken 0-4 SV Elversberg

20:00 Ingolstadt 1-2 Borussia Dortmund (Youth)

20:00 Zwickau 1-1 SV Meppen

20:00 SV Wehen Wiesbaden 1-1 Viktoria koln 1

20:00 VfL Osnabruck 3-1 Erzgebirge Aue

20:00 Radnicki Nis 2-1 Mladost Lucani

19:00 Radnicki 1923 Kragujevac 0-1 FK Vozdovac Beograd

20:00 Boluspor 1-3 Pendikspor

17:30 Erzurum BB 1-2 Tuzlaspor

17:30 Bandirmaspor 1-4 Denizlispor

19:45 1 Racing Club Montevideo 0-2 Boston River

20:15 JaPS 5-2 Gnistan Helsinki

20:00 Ekenas IF Fotboll 3-1 KaPa

19:00 SalPa 2-0 TPS Turku

17:00 MP MIKELI 0-2 HIFK

16:00 Apollon Limassol LFC (w) 6-0 Aris Limassol (w)

19:00 Luzi 2008 0-2 Flamurtari

20:10 Malindi 0-1 Kundemba FC

16:00 Persik Kediri 1-2 PSIS Semarang

15:30 1 Arema FC 0-1 PSM Makassar 1

18:00 Etimesgut Belediye Spor 1-1 Balikesirspor

18:00 Menemen Belediye Spor 3-0 Bayburt Ozel Idare

18:00 Diyarbakirspor 0-0 Fethiyespor

18:00 Isparta 32 Spor 6-1 Tarsus Idman Yurdu

18:00 1 Ankarademirspor 2-0 Bukaspor

18:00 Duzcespor 0-2 Inegolspor

18:00 Zonguldak 1-0 Kirklarelispor

18:00 Bursaspor 0-3 Corum Belediyespor

18:00 Belediye Vanspor 1-0 Adiyamanspor

18:00 Utkoi 2-1 Ankaraspor FK

18:00 Kocaelispor 2-1 Sariyer

18:00 Afjet Afyonspor 1-1 Batman Petrolspor

18:00 1 Kirsehir Koyhizmetleri 1-1 Serik Belediyespor

18:00 Kastamonuspor 0-1 Usakspor

18:00 Bursa Niluferspor AS 4-2 Pazarspor

18:00 Iskenderun FK 1-0 Hekimoglu Trabzon

17:00 Somaspor 1-1 Amedspor

20:00 Rutsiro FC 1-1 Mukura Victory Sports

20:00 Sunrise Rwamagana 0-1 APR FC

18:00 Sile Yildizspor 1-0 Karsiyaka

18:00 Orduspor 2-0 Turgutluspor

18:00 Mokala Pancheners 1-2 Alverca

15:50 ASO Chlef U19 2-1 WA Boufarik U19

15:40 MC El Eulma U19 1-0 AB Chelghoum Laid U19

15:40 CA Batna U19 3-2 NRB Teleghma U19

15:30 GC Mascara U19 1-2 JSM Tiaret U19

15:25 MC Oran U19 1-1 MC Saida U19

15:20 ES Setif U19 2-2 RC Kouba U19 1

15:20 CS Constantine U19 1-1 MO Constantine U19

15:20 JS Kabylie U19 6-0 MCB Oued Sly U19

15:10 JSM Skikda U19 3-2 AS Ain M'lila U19

15:10 JS Saoura U19 3-1 ASM Oran U19 1

15:10 USM El Harrach U19 2-1 ES Ben Aknoun U19

20:00 Bujumbura City 1-1 Fc Tigre Noir

19:30 Aston Villa (w) 1-1 Brighton H.A. (w)

18:30 Leicester City (w) 0-2 Manchester City (w)

15:00 St George City FA 3-4 Rockdale City Suns

13:30 Spirit FC 2-0 Bulls Academy

15:40 GHFA Spirit FC U20 1-3 Northbridge FC Bulls U20

13:00 St George City FA U20 0-2 Rockdale City Suns U20

13:00 Inter Lions U20 1-1 Rydalmere Lions FCU20

13:00 Bankstown City Lions U20 1-1 Hills United U20

20:00 Genoa Youth 6-0 AlbinoLeffe Youth

20:00 Ascoli Youth 1-1 Benevento (Youth)

17:30 Monopoli Youth 0-1 Lazio U20 1

17:30 Virtus Entella U20 4-3 Pescara Youth

17:00 Sha LAN U19 1-1 Spezia U20

17:00 Pisa U19 0-0 Crotone U19

17:00 1 Ternana u20 2-2 Cosenza Calcio Youth 1

17:00 Pordenone Youth 2-2 Como U20

16:30 Reggina U19 1-0 Imolese Calcio Youth 1

20:00 Gudja United 3-0 Santa Lucia

20:00 Floriana F.C. 0-1 Hamrun Spartans

19:15 FC Talanta 0-1 Bandari

19:00 Gor Mahia 1-0 Nairobi Star City

19:00 Wazito FC 0-1 Sofapaka FC

19:00 Tusker 1-1 Kariobangi Sharks

19:00 Kakamega Homeboyz 0-1 Posta Rangers

17:00 KCB SC 2-1 Mathare United

20:15 Al-Nahda Muscat 1-0 Oman Club

17:40 Hapoel Umm al-Fahm U19 3-3 Hapoel Akko U19

16:00 Hapoel Kfar Saba U19 8-1 Tzeirey Kafr Kana U19

16:00 Hapoel Herzliya U19 3-1 Maccabi Achi Nazareth U19 2

16:00 Ironi Nesher U19 1-0 Maccabi Ironi Kiryat Ata U19

16:00 Bnei Yehuda Tel Aviv U19 3-0 Sectzya Nes Ziona U19

15:50 Gadna Tel Aviv U19 2-1 Maccabi Yaffo Kabilio U19

15:50 Hapoel Hod Hasharon U19 1-1 Maccabi Herzliya U19

14:00 Beitar Tel Aviv Bat Yam U19 0-1 Ashdod Rafi Elbaz U19

19:20 Darajani Gogo 0-0 Naivas FC

19:10 MCF FC 2-2 Mwatate United

19:00 Gusii FC 1-0 Coastal Heroes 1

19:00 Kajiado 0-1 Mombasa Elite

20:00 Olympiakos Nicosia FC 1-2 E.N.Paralimniou

20:00 Karmiotissa Polemidion 1-3 AEK Larnaca

18:00 FUS Rabat (W) 4-0 AJN Larache (W)

20:00 Aris Petroupolis 1-1 AO Tympakiou

20:00 Olympiakos Volou 1-0 Makedonikos Foufas

20:00 AO Giouchtas 2-0 Agios Nikolaos

20:00 Thyella Diastavroseos 3-1 AE Moschatou

20:00 Marko 1-0 Almyros Gaziou

20:00 Posidonas Neas Michanionas 1-0 AO Kavala

20:00 Rodos FC 3-0 Pangitheatikos

20:00 Orfeas Xanthis 1-1 Doxa Dramas

20:00 1 Agia Paraskevi 0-1 Fostiras

20:00 Megas Alexandros Orfaniou 0-2 Agrotikos Asteras

20:00 Poros 0-0 Ethnikos OFPF

19:50 AE Lefkimmis 2-4 Tilikratis

19:30 APS Patrai 1-1 Ialysos

19:30 UD Tamaraceite 1-0 CD Santa Ursula 1

19:00 Panaderia Pulido 3-0 UD Ibarra

18:00 UCAM Murcia CF B 0-2 Deportiva Minera

15:30 Hake Ya Dong in Sydney City 2-0 Canterbury Bankstown FC

15:30 Bankstown City Lions 3-3 Hills Brumbies

15:00 1 St George Saints 1-2 Macarthur Rams

15:00 1 Northern Tigers 0-1 Blacktown Spartans

15:00 1 Dunbar Rovers FC 0-1 SD Raiders FC

15:00 Inter Lions 6-1 Rydalmere Lions FC

13:00 Central Coast United FC 1-1 Mounties Wanderers

19:30 Valerenga U19 3-2 Stromsgodset U19

19:00 Black Africa FC 0-1 Okahandja United FC

19:30 AE Zakakiou 0-0 PO Ahironas-Onisilos

19:30 PAEEK 0-0 Xylotympou

19:30 1 Omonia Aradippou 0-1 Peyia 2014

17:30 La Roche VF U19 1-3 Rennes U19

20:00 Panathinaikos U19 2-0 PAS Lamia U19

18:00 Atromitos U19 0-1 AEK Athens U19

17:00 Panaitolikos U19 1-0 Asteras Tripolis U19

15:40 Ionikos U19 1-2 Aris Thessaloniki U19

20:00 Viljandi Tulevik 5-1 Parnu JK 1

19:00 FC Kuressaare 1-1 Nomme JK Kalju

17:00 Viimsi MRJK 1-1 JK Tallinna Kalev

15:00 Flora Tallinn II 2-1 Tallinna FC Ararat TTU

17:00 FK Kapaz Ganca 1-1 Qarabag

20:00 Honka Espoo 1-1 KTP Kotka

20:00 KuPs 0-1 AC Oulu

19:45 SJK Seinajoen 3-2 Vaasa VPS

19:45 FC Haka 1-0 Ilves Tampere

19:00 Inter Turku 1-0 IFK Mariehamn

20:00 Shoban Moslemen Qena 2-1 Fayoum

20:00 ZED FC 2-0 Al Nasr Cairo

19:00 Inter Milan U20 4-0 Napoli Youth

19:00 1 Cagliari U19 1-1 Frosinone U20

17:00 Lecce U20 1-0 Verona U20

20:00 FC Heidenheim U19 2-3 Bayern Munchen U19

19:00 Union Berlin U19 4-0 Hansa Rostock U19

19:00 Eintracht Frankfurt U19 0-2 Karlsruher SC U19

19:00 Dynamo Dresden U19 3-0 Berliner AK 07 U19

18:00 SV Meppen U19 3-2 St. Pauli U19

18:00 VfB Stuttgart U19 2-2 Hoffenheim U19

17:00 1 SV Darmstadt U19 1-2 Augsburg U19

16:30 Eyupspor U19 1-0 Eskisehirspor U19

16:10 Tuzlaspor U19 2-0 Afjet Afyonspor U19

16:00 Pendikspor U19 1-0 Genclerbirligi U19

16:00 Ankaragucu U19 4-0 Hatayspor U19 1

16:00 Bursaspor U19 1-2 Kasimpasa U19

16:00 Fatih Karagumruk U19 0-8 Fenerbahce U19

16:00 Alanyaspor U19 0-0 Gazisehir Gaziantep FK U19

16:00 1 Trabzonspor U19 2-1 Altinordu U19

16:00 Sivasspor U19 2-0 Konyaspor U19

16:00 Erokspor U19 1-1 Keciorengucu U19

16:00 Goztepe U19 1-0 Kayserispor U19 1

16:00 Istanbulspor U19 1-4 Galatasaray U19

16:00 Besiktas JK U19 3-2 Umraniyespor U19

17:00 Amazulu Reserves 1-1 Royal AM Reserves

16:10 Moroka Swallows Reserves 3-0 TS Galaxy Reserves

15:00 Maritzburg United Reserves 0-2 Orlando Pirates Reserves

20:00 Al-Tai 0-1 Al Ittihad(KSA)

20:00 Al-Ansar (LIB) 3-1 Shabab Sahel

19:15 Trables Sports Club 3-1 Al Akhaahli Alay

19:15 Tadamon Sour 4-1 Al-Safa

17:00 Hong Kong U23 1-3 Southern District

14:00 Wofoo Tai Po 1-2 Eastern A.A Football Team

20:00 Kickers Emden 1-1 SSV Jeddeloh

20:00 Holstein Kiel II 2-1 BSV Rehden

20:00 Wuppertaler 5-1 Bocholt FC

20:00 Schalke 04 (Youth) 4-1 SV Rodinghausen

20:00 Duren 2-0 SV Straelen

20:00 1 Fortuna Dusseldorf (Youth) 1-3 Monchengladbach AM.

20:00 Hamburger SV (Youth) 3-2 Eintracht Norderstedt

20:00 Rot-Weiss Oberhausen 5-0 Koln Am

20:00 Fortuna Koln 6-0 Wattenscheid 09 1

20:00 1 FC Kaan-Marienborn 3-0 SV Lippstadt

19:00 Berliner AK 07 0-2 Berliner FC Dynamo

19:00 SV Babelsberg 03 1-0 Hertha BSC Berlin Youth

19:30 1 Standard Liege (w) 1-2 Anderlecht (w)

18:00 Durban Ladies FC (w) 0-2 Johannesburg Uni (w)

20:00 Union Viera CF U19 2-0 CD Maspalomas U19

19:30 Cultural Leonesa U19 0-1 CD Diocesano U19

19:00 Real Madrid U19 6-0 CF Rayo Majadahonda U19

19:00 2 Girona U19 1-0 CF Badalona U19

18:00 Alcorcon U19 1-1 Leganes U19

17:30 CD Roda U19 3-2 Villarreal U19

17:30 Sabadell U19 0-1 Barcelona U19

16:30 UD Cornella U19 1-2 Espanyol U19

18:00 Pattaya Discovery United FC 1-0 Banbueng FC

17:30 Phattalung FC 2-0 Narathiwat FC

17:00 Ang Thong FC 1-1 Lopburi City FC

17:00 Sisaket United 1-0 Nakhon Ratchasima United FC

15:30 Thonburi United FC 0-0 Royal Thai Army FC

15:30 Chamchuri United FC 1-0 North Bangkok College

15:30 1 Kanjanapat Group 1-3 Hua Hin City

15:30 Kohkwang 0-2 Warship United FC

15:30 Royal Thai Air Force FC 2-3 Samut Sakhon

15:30 1 Siam FC 1-1 Bangkok

15:45 David FC 1-5 KMP Bumara FC

13:30 Arsenio Arkan FC 1-2 PS Palembang

19:30 Thoi Lakatamias 1-0 Halkanoras Idaliou

19:30 1 Asil Lysi 2-0 Ethnikos Assia

20:00 Vittoriosa Stars 1-3 Attard

20:00 1 Mtarfa 0-1 Lija Athletic

19:00 Jordan U20 2-0 Uzbekistan U20

20:00 Rostocker FC 1-4 Hansa Rostock II

20:00 Brinkumer SV 1-6 ESC Geestemunde

20:00 TuSpo Surheide 3-0 Werder Bremen III

20:00 Sportfreunde Lotte 1-0 TUS Bovinghausen 04

20:00 MSV Pampow 3-3 Mahdov FC

19:30 SC Freital 1-0 VfB Auerbach

19:30 FC An der Fahner Hohe 4-0 FC Oberlausitz

19:30 SG Union Sandersdorf 1-3 VFC Plauen

19:30 VfB 1921 Krieschow 6-1 Wacker Nordhausen

19:30 Ludwigsfelder FC 2-1 Bischofswerdaer FV

19:30 Grimma 1-4 FC Einheit Wernigerode

19:30 SV Tasmania Berlin 1-1 SG Dynamo Schwerin

19:30 1 SV Blau-Weiss Zorbau 1-2 Budissa Bautzen

19:00 FC Blaus Weiss 90 Berlin 5-1 FSV Union Furstenwalde 1

18:00 Athletic Club Bibao (w) 0-1 UD Granadilla Tenerife Sur (w)

18:00 Alhama CF (w) 0-0 Levante Las Planas (w)

20:00 Islami Kalkelea 0-2 Shabab Al-Amaari

19:00 Huracan (w) 1-0 CA Independiente (w) 1

19:00 Gimnasia LP (w) 0-0 Social Atletico Television (w)

20:00 SC Freiburg (w) 0-4 VfL Wolfsburg (w)

20:00 Kabwe Warriors 3-0 Nkwazi

20:00 Green Buffaloes 1-1 Forest Rangers

18:00 NAPSA Stars 0-1 Power Dynamos

19:00 Mumbai City 1-1 Hyderabad FC

20:00 Sectzya Nes Ziona 0-1 Hapoel Beer Sheva

18:30 Virtus Francavilla U19 4-1 Gubbio U19

18:00 Sporting Lisbon Sad U23 2-1 Maritimo U23

18:00 Rio Ave U23 0-0 Portimonense U23

18:00 Gil Vicente U23 0-0 Farense U23

18:00 Real Betis B (w) 3-0 La Solana (w)

18:30 Sampdoria (W) 1-4 Fiorentina (w)

18:30 Como 2000 (w) 0-1 Roma CF (w)

19:00 1 Raj Pracha FC 0-3 Ayutthaya United

18:30 JL Chiangmai United FC 1-2 Samut Prakan City

18:00 Trat FC 2-0 Suphanburi FC

17:30 Udon Thani 0-7 Krabi FC

19:45 ASJ Soyaux (w) 0-4 Fleury 91 (w)

19:45 Rodez Aveyron (w) 0-5 Lyon (w)

19:45 Paris FC (w) 2-0 Dijon w

19:45 Guingamp (w) 2-0 Reims (w)

14:00 Lady Doves FC (w) 0-1 Olila High School (w)

14:00 Kawempe Muslim FC (w) 1-0 UCU Lady Cardinals (w)

20:00 UMF Selfoss 1-3 Breidablik

19:10 ES Mutunda (w) 1-1 Kayonza WFC (W)

19:10 Rambura (w) 0-1 Kamonyi FC (w)

19:30 FC Ebolowa (w) 3-0 Caiman Douala (w)

19:00 Eclair de Saa (w) 0-0 Eding Sport (w)

16:15 Sheikh Russel KC 1-0 Azampur FC Uttara 1

16:15 Sheikh Jamal 1-2 Abahani Limited

16:15 Bangladesh Police Club 2-0 Rahmatganj MFS

19:00 1 Saint Michel Utd FC 2-2 Saint Louis Suns United 1

19:00 UD Geneto Del Teide (w) 0-1 CD Pena La Amistad (W)

19:00 Elche (w) 2-1 Granada B (W)

18:45 Eibar B (W) 1-0 Real Sociedad II (W)

17:15 Villarreal B (W) 3-2 collerense (w) 1

15:00 South Coast Flame FC 0-0 Western Rage

19:00 KF Liria Prizren 2-3 KF Llapi

19:00 KF Feronikeli 1-0 KF Trepca 89

19:00 KF Ballkani 2-0 A N Prizren

19:00 KF Flamurtari Pristina(KOS) 1-1 Kosova Vushtrri

20:00 1 Katwijk 3-0 Quick Boys 1

20:00 Wofoo Tai Po (w) 0-1 Kitchee (w)

18:00 Citizen AA (w) 6-0 WSE (w)

19:00 Rosario Central Reserves 2-0 Tigre Reserves

19:00 Talleres Cordoba Reserve 1-2 Atletico Tucuman Reserve

19:00 Racing Club Reserves 0-0 Argentinos Jrs Reserves

18:00 Famalicao (w) 1-0 Maritimo (w)

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Bỉ -4 1828

2  Braxin 6 1826

3  Pháp 7 1786

4  Anh 5 1755

5  Argentina 12 1750

6  Ý -10 1740

7  Tây Ban Nha 17 1704

8  Bồ Đào Nha -21 1660

9  Đan mạch -14 1654

10  Hà Lan 1 1653

99  Việt Nam -13 1209

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Mỹ -87 2110

2  Thụy Điển 78 2088

3  Đức 0 2073

4  Netherland 12 2047

5  Pháp 0 2038

6  Canada 60 2021

7  Braxin 7 1978

8  Anh 0 1973

9  Bắc Triều Tiên 0 1940

10  Tây Ban Nha 0 1935

32  Việt Nam 0 1657