Kết quả bóng đá Australia West Premier Bam Creative Night Series 2023 - Kqbd Australia

Thời gian Bảng FT HT
Thứ sáu, Ngày 03/02/2023
03/02 19:30 Groups A Bayswater City 0-1 Stirling Macedonia (0-0)
03/02 19:30 Groups B Cockburn City 1-1 Perth RedStar (1-0)
03/02 17:30 Groups A Balcatta FC 1-3 Armadale SC (1-0)
03/02 17:30 Groups A Perth SC 1-1 Floreat Athena (0-1)
Chủ nhật, Ngày 29/01/2023
29/01 18:00 Groups B Inglewood United 2-1 Perth Glory (Youth) (1-0)
29/01 16:00 Groups A Balcatta FC 1-3 Floreat Athena (0-2)
Thứ sáu, Ngày 27/01/2023
27/01 19:30 Groups B Cockburn City 1-2 Sorrento F.C. (0-0)
27/01 19:30 Groups A Bayswater City 1-3 Armadale SC (1-1)
27/01 17:30 Groups B Perth RedStar 0-2 Olympic Kingsway SC (0-0)
27/01 17:30 Groups A Stirling Macedonia 2-2 Perth SC (0-1)
Thứ bảy, Ngày 12/03/2022
12/03 18:15 Final Floreat Athena 4-0 Perth SC (2-0)
Thứ bảy, Ngày 26/02/2022
26/02 18:00 Group B ECU Joondalup 2-4 Stirling Macedonia (2-1)
26/02 18:00 Group A Armadale SC 1-6 Cockburn City (0-2)
26/02 16:00 Group A Inglewood United 3-1 Balcatta FC (2-1)
26/02 16:00 Group B Bayswater City 5-1 Willip (2-1)
Thứ sáu, Ngày 25/02/2022
25/02 19:30 Group B Floreat Athena 3-2 Perth Glory (Youth) (2-0)
25/02 17:30 Group A Perth SC 1-3 Sorrento F.C. (0-2)
Thứ bảy, Ngày 19/02/2022
19/02 18:00 Groups A Cockburn City 0-5 Balcatta FC (0-2)
19/02 18:00 Groups B Floreat Athena 3-1 ECU Joondalup (2-1)
19/02 16:00 Groups A Perth SC 1-4 Inglewood United (0-1)
19/02 16:00 Groups B Bayswater City 1-0 Perth Glory (Youth) (0-0)
Thứ sáu, Ngày 18/02/2022
18/02 19:30 Groups B Willip 0-3 Stirling Macedonia (0-3)
18/02 17:30 Groups A Armadale SC 2-6 Sorrento F.C. (2-3)
Thứ bảy, Ngày 12/02/2022
12/02 18:00 Groups A Perth SC 0-0 Armadale SC (0-0)
12/02 18:00 Groups B Stirling Macedonia 1-0 Perth Glory (Youth) (0-0)
12/02 16:00 Groups A Cockburn City 0-0 Inglewood United (0-0)
12/02 16:00 Groups A Sorrento F.C. 1-1 Balcatta FC (1-0)
Thứ sáu, Ngày 11/02/2022
11/02 19:30 Groups B Floreat Athena 1-2 Bayswater City (1-2)
11/02 17:30 Groups B Willip 1-2 ECU Joondalup (1-0)
Thứ bảy, Ngày 05/02/2022
05/02 18:00 Groups B Perth Glory (Youth) 4-1 ECU Joondalup (0-0)
05/02 16:00 Groups A Sorrento F.C. 1-3 Inglewood United (0-1)
Thứ sáu, Ngày 04/02/2022
04/02 19:30 Groups A Perth SC 3-1 Cockburn City (2-1)
04/02 19:30 Groups B Floreat Athena 1-0 Willip (0-0)
04/02 17:30 Groups B Stirling Macedonia 2-1 Bayswater City (1-1)
04/02 17:30 Groups A Balcatta FC 4-2 Armadale SC (2-2)
Thứ bảy, Ngày 29/01/2022
29/01 18:00 Groups A Inglewood United 1-1 Armadale SC (0-1)
29/01 16:00 Groups A Sorrento F.C. 5-0 Cockburn City (2-0)
Thứ sáu, Ngày 28/01/2022
28/01 19:30 Groups B ECU Joondalup 3-2 Bayswater City (3-0)
28/01 19:30 Groups B Floreat Athena 3-7 Stirling Macedonia (2-4)
28/01 17:30 Groups B Perth Glory (Youth) 1-0 Willip (0-0)

HT: Tỷ số hiệp 1 (Half-time) | FT: Tỷ số cả trận (Full-time)
Kết quả bóng đá Australia West Premier Bam Creative Night Series năm 2023 mới nhất hôm nay. Bongdanet.vn cập nhật kết quả trực tuyến các trận đấu tại giải Australia West Premier Bam Creative Night Series CHÍNH XÁC nhất. Xem Kq BĐ, lịch thi đấu, bảng xếp hạng, soi kèo bóng đá hoàn toàn tự động.

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Bỉ -4 1828

2  Braxin 6 1826

3  Pháp 7 1786

4  Anh 5 1755

5  Argentina 12 1750

6  Ý -10 1740

7  Tây Ban Nha 17 1704

8  Bồ Đào Nha -21 1660

9  Đan mạch -14 1654

10  Hà Lan 1 1653

99  Việt Nam -13 1209

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Mỹ -87 2110

2  Thụy Điển 78 2088

3  Đức 0 2073

4  Netherland 12 2047

5  Pháp 0 2038

6  Canada 60 2021

7  Braxin 7 1978

8  Anh 0 1973

9  Bắc Triều Tiên 0 1940

10  Tây Ban Nha 0 1935

32  Việt Nam 0 1657