Kết quả bóng đá Australia West Premier Bam Creative Night Series 2022 - Kqbd Australia

Thời gian Bảng FT HT
Thứ bảy, Ngày 12/03/2022
12/03 18:15 Final Floreat Athena 4-0 Perth SC (2-0)
Thứ bảy, Ngày 26/02/2022
26/02 18:00 Group B ECU Joondalup 2-4 Stirling Macedonia (2-1)
26/02 18:00 Group A Armadale SC 1-6 Cockburn City (0-2)
26/02 16:00 Group A Inglewood United 3-1 Balcatta FC (2-1)
26/02 16:00 Group B Bayswater City 5-1 Willip (2-1)
Thứ sáu, Ngày 25/02/2022
25/02 19:30 Group B Floreat Athena 3-2 Perth Glory (Youth) (2-0)
25/02 17:30 Group A Perth SC 1-3 Sorrento F.C. (0-2)
Thứ bảy, Ngày 19/02/2022
19/02 18:00 Groups A Cockburn City 0-5 Balcatta FC (0-2)
19/02 18:00 Groups B Floreat Athena 3-1 ECU Joondalup (2-1)
19/02 16:00 Groups A Perth SC 1-4 Inglewood United (0-1)
19/02 16:00 Groups B Bayswater City 1-0 Perth Glory (Youth) (0-0)
Thứ sáu, Ngày 18/02/2022
18/02 19:30 Groups B Willip 0-3 Stirling Macedonia (0-3)
18/02 17:30 Groups A Armadale SC 2-6 Sorrento F.C. (2-3)
Thứ bảy, Ngày 12/02/2022
12/02 18:00 Groups A Perth SC 0-0 Armadale SC (0-0)
12/02 18:00 Groups B Stirling Macedonia 1-0 Perth Glory (Youth) (0-0)
12/02 16:00 Groups A Cockburn City 0-0 Inglewood United (0-0)
12/02 16:00 Groups A Sorrento F.C. 1-1 Balcatta FC (1-0)
Thứ sáu, Ngày 11/02/2022
11/02 19:30 Groups B Floreat Athena 1-2 Bayswater City (1-2)
11/02 17:30 Groups B Willip 1-2 ECU Joondalup (1-0)
Thứ bảy, Ngày 05/02/2022
05/02 18:00 Groups B Perth Glory (Youth) 4-1 ECU Joondalup (0-0)
05/02 16:00 Groups A Sorrento F.C. 1-3 Inglewood United (0-1)
Thứ sáu, Ngày 04/02/2022
04/02 19:30 Groups A Perth SC 3-1 Cockburn City (2-1)
04/02 19:30 Groups B Floreat Athena 1-0 Willip (0-0)
04/02 17:30 Groups B Stirling Macedonia 2-1 Bayswater City (1-1)
04/02 17:30 Groups A Balcatta FC 4-2 Armadale SC (2-2)
Thứ bảy, Ngày 29/01/2022
29/01 18:00 Groups A Inglewood United 1-1 Armadale SC (0-1)
29/01 16:00 Groups A Sorrento F.C. 5-0 Cockburn City (2-0)
Thứ sáu, Ngày 28/01/2022
28/01 19:30 Groups B ECU Joondalup 3-2 Bayswater City (3-0)
28/01 19:30 Groups B Floreat Athena 3-7 Stirling Macedonia (2-4)
28/01 17:30 Groups B Perth Glory (Youth) 1-0 Willip (0-0)
28/01 17:30 Groups A Perth SC 3-1 Balcatta FC (1-0)
Chủ nhật, Ngày 07/03/2021
07/03 18:15 Semifinal Pires 4-2 ECU Joondalup (3-1)
07/03 16:10 Semifinal Inglewood United 1-1 Armadale SC (1-0)
Thứ tư, Ngày 03/03/2021
03/03 19:30 Groups B Bayswater City 4-0 Armadale SC (1-0)
03/03 19:30 Groups A Inglewood United 1-6 Perth Glory (Youth) (0-5)
03/03 19:30 Groups A ECU Joondalup 1-0 Cockburn City (0-0)
03/03 17:30 Groups B Floreat Athena 4-1 Sorrento F.C. (0-1)
03/03 17:30 Groups B Balcatta FC 1-5 Perth SC (1-2)
03/03 17:30 Groups A Rocking ham City 3-4 Willip (2-1)
Thứ sáu, Ngày 26/02/2021
26/02 19:30 Groups B Sorrento F.C. 0-2 Perth SC (0-1)

HT: Tỷ số hiệp 1 (Half-time) | FT: Tỷ số cả trận (Full-time)
Kết quả bóng đá Australia West Premier Bam Creative Night Series năm 2022 mới nhất hôm nay. Bongdanet.vn cập nhật kết quả trực tuyến các trận đấu tại giải Australia West Premier Bam Creative Night Series CHÍNH XÁC nhất. Xem Kq BĐ, lịch thi đấu, bảng xếp hạng, soi kèo bóng đá hoàn toàn tự động.

Bóng đá Australia

Queensland Australia Nữ Ngoại hạng Úc bang nam Úc U20 Australia National Primera Division Western Australia Bang Nam Úc Ngoại hạng Úc bang NSW U20 NSW Hạng 2 Bắc NSW Australia Hạng nhất khu vực Victorian NSW Premier W-League Australia Darwin Bờ biển vàng Australia Ngoại hạng Bắc NSW Úc Australian cloth Cup WD1 Tây Úc Ngoại hạng Úc Khu vực Brisbane Úc Cúp Nữ Tasmania Australia Vô địch Australian Welsh AFC AFCC Nữ Victorian Australia Cúp Australia NSWC Hạng nhất QLD Cúp Liên đoàn nữ Úc Australia West Premier Bam Creative Night Series Australia WA Premier League Women U21 Australia WA Nữ Australia Victoria State Nữ Victoria Victoria State McInerney Ford Night Series Division Hạng 2 Nam Úc New South Wales NPL Úc Nữ Cúp Queensland Australia Nữ Ngoại hạng QLD Australia WA State League Cup U23 Queensland Úc SAUS FCup Hạng nhất Australia Victoria State Australia WA State League 1 Reserves FFSA SLR Hạng nhất Bắc Australia Tasmania Australia Australia Victoria Premier League Women U20 Australia Victoria NPL2 Tasmania Australia SA Premier League Women Reserves Giải Vô địch phía Nam Cúp Capital Territory Nữ Australia Queensland Premier League 4 Cúp SA Australia Nữ Ngoại hạng Úc bang VIC Australia Women Brisbane Premier League Australia Queensland Premier League 2 Ngoại hạng u20 Úc bang Victorian Australia Queensland Premier League 3 Nữ Tasmania Australia Ngoại hạng Úc bang VIC Nữ Hạng 2 New South Wales Úc Australia FFV State Knockout Cup VĐQG Nữ Bắc NSW Úc Hạng 2 Brisbane Ngoại hạng Úc bắc bang NSW U23 Thủ đô úc

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Bỉ -4 1828

2  Braxin 6 1826

3  Pháp 7 1786

4  Anh 5 1755

5  Argentina 12 1750

6  Ý -10 1740

7  Tây Ban Nha 17 1704

8  Bồ Đào Nha -21 1660

9  Đan mạch -14 1654

10  Hà Lan 1 1653

99  Việt Nam -13 1209

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Mỹ -87 2110

2  Thụy Điển 78 2088

3  Đức 0 2073

4  Netherland 12 2047

5  Pháp 0 2038

6  Canada 60 2021

7  Braxin 7 1978

8  Anh 0 1973

9  Bắc Triều Tiên 0 1940

10  Tây Ban Nha 0 1935

32  Việt Nam 0 1657