Kết quả bóng đá Hạng 4 Tây Ban Nha 2022-2023 - Kqbd Tây Ban Nha

Thời gian Bảng FT HT
05/02 00:30 Yague CF 2-2 Haro Deportivo (2-2)
05/02 00:30 CD Union Sur Yaiza 3-1 Arucas CF (0-0)
05/02 00:30 Comillas 0-1 CA River Ebro (0-0)
05/02 00:00 Estrella CF 2-0 UD Gran Tarajal ST (0-0)
Thứ bảy, Ngày 04/02/2023
04/02 22:59 Leioa 2-1 CD Padura (0-0)
04/02 22:59 Villarrubia CF 1-1 CD Marchamalo (0-1)
04/02 22:59 UD Torre del Mar 2-0 Malaga City (1-0)
04/02 22:59 Acero 1-3 Silla CF (1-1)
04/02 22:59 Jove Espanol 0-2 Torrent C.F (0-0)
04/02 22:59 CD Tarancon 1-1 CD Illescas (1-0)
04/02 22:59 CD Lagun Onak 0-1 Urduliz FT (0-0)
04/02 22:59 CD Basconia 0-1 Barakaldo CF (0-0)
04/02 22:59 Atletico Albericia 2-2 U.M. Escobedo (1-1)
04/02 22:30 Andratks 4-0 UD Poblense (3-0)
04/02 22:30 Casalarreina 0-1 CD Agoncillo (0-0)
04/02 22:30 CD Villacanas 0-1 UB Conquense (0-0)
04/02 22:30 Inter Manacor 0-0 Santanyi (0-0)
04/02 22:30 Pasaia KE 1-1 Aurrera de Vitoria (1-0)
04/02 22:30 Aurrera Ondarroa 0-0 Anaitasuna (0-0)
04/02 22:30 CD Beti Onak 0-0 Valle de Egues (0-0)
04/02 22:30 Constancia 2-0 PE Sant Jordi (1-0)
04/02 22:30 UD Rayo Ibense 4-0 Hercules II (2-0)
04/02 22:30 UP Plasencia 4-1 CD Don Alvaro (3-1)
04/02 22:15 Conil CF 3-0 Ceuta B (0-0)
04/02 22:15 Deportivo La Coruna B 3-0 CD Estradense (2-0)
04/02 22:15 UC Cartes 2-1 Samanod (1-1)
04/02 22:00 CD Ardoi Draw 1-2 Lagunak (0-2)
04/02 22:00 CD Huarte 2-2 CD Subiza (2-2)
04/02 22:00 CE Mercadal 0-0 CD Manacor (0-0)
04/02 22:00 SD Revilla 2-2 Solares (0-0)
04/02 22:00 Avance Ezcabarte 1-1 UDC Txantrea KKE (0-0)
04/02 22:00 CD Oberena 0-1 CD Cortes (0-1)
04/02 22:00 CD Robres 2-0 Epila CF (2-0)
04/02 22:00 Llosetense 1-1 UD Collerense (1-1)
04/02 22:00 Patacona 1-2 Atzeneta UE (0-0)
04/02 21:30 CD Vitoria(SPA) 2-2 SD Deusto (1-1)
04/02 19:30 UD Tamaraceite 1-0 CD Santa Ursula (1-0)
04/02 19:00 Panaderia Pulido 3-0 UD Ibarra (1-0)
04/02 18:00 UCAM Murcia CF B 0-2 Deportiva Minera (0-1)
04/02 04:00 UD San Fernando 1-1 Las Palmas Atletico (0-0)

HT: Tỷ số hiệp 1 (Half-time) | FT: Tỷ số cả trận (Full-time)
Kết quả bóng đá Hạng 4 Tây Ban Nha năm 2022-2023 mới nhất hôm nay. Bongdanet.vn cập nhật kết quả trực tuyến các trận đấu tại giải Hạng 4 Tây Ban Nha CHÍNH XÁC nhất. Xem Kq BĐ, lịch thi đấu, bảng xếp hạng, soi kèo bóng đá hoàn toàn tự động.

Ngày 05/02/2023

CD Canillas 17:30 Flat Earth FC

Portugalete 17:30 Cultural de Durango

CU Collado Villalba 17:30 Real Aranjuez CF

Calahorra B 17:30 Racing Rioja B

Torrejon CF 17:30 Rayo Vallecano B

Molinense 17:30 Aguilas CF

CD Roda 17:30 Orihuela CF

SD San Ignacio 18:00 CD Touring

CD La Virgen Del Camino 18:00 Numancia B

UC Ceares 18:00 Real Titanico Laviana

CD Mirandes B 18:00 Atletico Tordesillas

CD Llanes 18:00 Sporting de Gijon B

Atletico Pueblonuevo 18:00 Ted Contois Feng

Portmany 18:00 CD Binissalem

CP Villarrobledo 18:00 CD Torrijos

Tenerife B 18:00 Villa Santa Brigida

Sant Andreu 18:00 UE Sants

Atletico Malagueno 18:00 Arenas Armilla

CE Europa 18:00 UE Tona

LHospitalet 18:00 UE Rapitenca

CD Varea 18:00 Pena Balsamaiso CF

Racing Villalbes 18:00 Viveiro CF

Barbastro 18:00 CD Utrillas

Atletico Espeleno 18:00 Ayamonte CF

UD Levante B 18:00 Gandia

CD Cuarte Industrial 18:00 CF Calamocha

Ursaria 18:00 Las Rozas

Valdesoto 18:00 CD Covadonga

CD Cayon 18:00 AD Siete Villas

CF Pozuelo Alarcon 18:00 Getafe B

Olivenza FC 18:00 CD Miajadas

CF Talavera B 18:00 Toledo

SP Villafranca 18:00 CD Calamonte

San Jodie 18:00 SE Penya Independent

Aviles Stadium CF 18:00 L Entregu CF

Mostoles 18:00 CF Trival Valderas

Motril 18:00 CD El Palo

Girona B 18:00 Fundacio Esportiva Grama

CF Montanesa 18:00 Pobla De Mafumet CF

EG El Palmar 18:00 Muleno CF

Racing Murcia 18:00 Caravaca CF

SD Ejea 18:00 Tamar Ritter

CD Azuaga 18:15 CF Trujillo

CD Binefar 18:15 CD La Almunia

CD Huracan Melilla 18:30 Torredonjimeno

UD Marbella 18:30 Maracena

CyDL Jupiter Leones 18:30 CF Salmantino

FC Vilafranca 18:30 UE Castelldefels

UC La Estrella 18:30 Moralo CP

Marino 19:30 Lanzarote

CD La Cuadra 19:30 CD Mensajero

SD Huesca II 21:30 AD Almudevar

UD Llanera 21:45 Caudal

CP Montehermoso 22:00 Jerez

CD Carinena 22:00 CF Illueca

UCD Burlades 22:00 CD Cantolagua

Cordoba B 22:00 Coria CF

CD Caspe 22:00 CA Monzon

UD Santa Marta 22:15 Atletico Astorga

Almazan 22:30 Arandina

CD Tuilla 22:30 Condal CF

Quintanar Del Rey 22:30 Manchego Ciudad

Pena Sport 22:30 Pamplona

CD Colunga 22:30 CD Praviano

Real Avila CF 22:30 Unami CP

CD Bullense 22:30 Murcia B

Lorca Deportiva FC 22:30 CD Cieza

At. Pulpileno 22:30 La Union CF

AD Llerenense 22:30 Arroyo Club Polideportivo

CA Bembibre 22:30 CD Becerril

Puente Genil 22:30 Sevilla C

Luarca CF 22:30 CD Lealtad

CF Platges De Calvia 22:30 CF Soller

Palencia 22:30 Ponferradina B

Castellon B 22:30 Villarreal C

Alcantarilla 22:30 Ciudad de Murcia

Bollullos CF 22:30 CD Rota

RSC International 22:59 RSD Alcala Henares

CF Vimenor 22:59 CD Guarnizo

Castro 22:59 SD Torina

CD Paracuellos Antamira 22:59 CD Galapagar

CD Naval 22:59 SD Gama

CD Pozoblanco 22:59 Lucena CF

Xerez Deportivo 22:59 CD Gerena

Naxara 22:59 CD Anguiano

CD Choco 22:59 Atletico Arteixo

UD Ourense 22:59 Silva SD

CF Alondras 22:59 Arosa SC

Club Deportivo Tropezon 22:59 SD Textil Escudo

CF Badalona B 22:59 CP San Cristobal

Oyonesa Tudelano 22:59 CD Berceo

Tomelloso 22:59 CS Puertollano

Real Jaen CF 22:59 Atletico Porcuna CF

CD Azuqueca 22:59 La Solana

Paiosaco 22:59 CSD Arzua

UD Somozas 22:59 Gran Pena

Vianes 22:59 CDFC La Calzada

CA Antoniano 22:59 AD Cartaya

UE Vilassar de Mar 23:15 CF Peralada

CD Barco 23:15 Rapido de Bouzas

Ngày 06/02/2023

Almeria B 00:00 CD Torreperogil

Huetor Tajar 00:00 CD Huetor Vega

Azkoyen 01:00 Alesves

Ngày 11/02/2023

Arucas CF 04:00 UD San Fernando

PE Sant Jordi 17:00 CE Mercadal

Panaderia Pulido 19:00 CD La Cuadra

Santanyi 22:00 Portmany

Getafe B 22:00 CD Canillas

CF Trival Valderas 22:00 Torrejon CF

Ponferradina B 22:00 Almazan

Atletico Astorga 22:30 CyDL Jupiter Leones

Unami CP 22:30 Palencia

CD Binissalem 22:30 UD Poblense

CD Manacor 22:30 Llosetense

Atzeneta UE 22:30 Gandia

Manchego Ciudad 22:30 Villarrubia CF

CD Lagun Onak 22:59 Aurrera Ondarroa

CD Torreperogil 23:30 CD Huracan Melilla

UD Collerense 23:30 San Jodie

CD Santa Ursula 23:30 Estrella CF

Arroyo Club Polideportivo 23:30 CD Azuaga

Ngày 12/02/2023

UD Ibarra 00:00 UD Tamaraceite

Arenas Armilla 00:00 Almeria B

Rayo Vallecano B 00:30 CD Paracuellos Antamira

Caudal 00:30 Luarca CF

Villa Santa Brigida 01:00 Marino

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Bỉ -4 1828

2  Braxin 6 1826

3  Pháp 7 1786

4  Anh 5 1755

5  Argentina 12 1750

6  Ý -10 1740

7  Tây Ban Nha 17 1704

8  Bồ Đào Nha -21 1660

9  Đan mạch -14 1654

10  Hà Lan 1 1653

99  Việt Nam -13 1209

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Mỹ -87 2110

2  Thụy Điển 78 2088

3  Đức 0 2073

4  Netherland 12 2047

5  Pháp 0 2038

6  Canada 60 2021

7  Braxin 7 1978

8  Anh 0 1973

9  Bắc Triều Tiên 0 1940

10  Tây Ban Nha 0 1935

32  Việt Nam 0 1657