Thời gian FT Vòng
02/02 07:00 Sociedad Deportiva Aucas ?-? Liga Dep. Universitaria Quito
02/02 15:30 Torpedo Moscow ?-? FK Krasnodar 2
02/02 17:00 FC Liefering ?-? LASK (Youth)
02/02 17:00 FK Prva Iskra Baric ?-? Karlovac
02/02 19:00 FK Buducnost Podgorica ?-? Metalac Gornji Milanovac
02/02 19:00 Valerenga (w) ?-? BK Hacken (W)
02/02 20:00 Dynamo Moscow ?-? Arda
02/02 20:30 Lokomotiv Moscow ?-? Johor Darul Takzim
02/02 21:00 Rudar Prijedor ?-? FK Rudar Pljevlja
02/02 21:30 Torpedo Moscow ?-? Neftekhimik Nizhnekamsk
02/02 22:00 Hammarby ?-? Jeonbuk Hyundai Motors
02/02 22:00 SK Brann (W) ?-? Hammarby (w)
02/02 22:00 Bodo Glimt ?-? Viborg
02/02 22:30 Hacken ?-? Odd Grenland
02/02 23:30 Rostov FK ?-? Spartak Moscow
Thứ sáu, Ngày 03/02/2023
03/02 00:00 Middelfart G og ?-? Tarup Paarup IF
03/02 00:30 USV Gnas ?-? TUS Bad Gleichenberg
03/02 00:30 Raufoss ?-? Gjovik Lyn
03/02 01:00 Mauerwerk ?-? ASK Klingenbach
03/02 01:30 SV Schlebusch ?-? Bergisch Gladbach 09
03/02 01:30 VfB Ginsheim ?-? Viktoria Griesheim
03/02 01:30 SV Wachtberg ?-? Fortuna Koln II
03/02 15:00 Volga Ulyanovsk ?-? FK Nizhny Novgorod
03/02 15:30 FC Torpedo Zhodino ?-? Neman Grodno
03/02 17:00 Odra Opole ?-? Opava
03/02 17:00 Kustosija ?-? FK Krupa
03/02 17:30 Aalesund FK ?-? Hodd
03/02 17:30 Sarpsborg 08 ?-? Ham-Kam
03/02 18:00 Dinamo Brest ?-? Torpedo Zhodino Reserves
03/02 18:00 Austria Wien (Youth) ?-? SV Horn
03/02 18:30 Sabah ?-? Odense BK
03/02 19:00 Sandecja Nowy Sacz ?-? Michalovce
03/02 20:00 Lillestrom ?-? Stabaek
03/02 20:00 Trencin ?-? STK Samorin
03/02 20:00 Unterhaching ?-? SK Vorwarts Steyr
03/02 20:00 Aalborg ?-? IK Sirius FK
03/02 20:00 Austria Lustenau ?-? FC Dornbirn 1913
03/02 21:00 Sloboda ?-? NK Jarun
03/02 21:00 GIF Sundsvall ?-? Gefle IF
03/02 21:00 Dynamo Kyiv ?-? Polissya Zhytomyr
03/02 21:00 FK Rinija Gostivar ?-? FK Levski Krumovgrad
03/02 21:00 Kalmar ?-? Mjallby AIF
03/02 21:00 Austria Wien ?-? Floridsdorfer AC
03/02 21:00 FC Augsburg II ?-? SSV Ulm 1846
03/02 22:00 Hodonin Sardice ?-? MFK Dubnica nad Vahom
03/02 22:00 Degerfors IF ?-? AFC Eskilstuna
03/02 22:00 Malmo FF ?-? FC Dallas
03/02 22:59 Kristiansund BK ?-? Traff
03/02 22:59 SK Prostejov ?-? Slavia Kromeriz
03/02 23:30 FC Krasnodar ?-? FK Sochi
03/02 23:45 St. Polten (w) ?-? Slovacko (w)
Thứ bảy, Ngày 04/02/2023
04/02 00:00 Fram Larvik ?-? FK Arendal
04/02 00:00 Trenkwalder Admira Wacker ?-? SC Mannsdorf
04/02 00:00 First Wien 1894 ?-? SV Donau
04/02 00:00 Stjordals Blink ?-? Verdal
04/02 01:00 SC Gleisdorf ?-? Lafnitz
04/02 01:00 Eiger ?-? Egersunds IK
04/02 01:30 Sligo Rovers ?-? Wexford (Youth)
04/02 01:30 FC Flora Tallinn (w) ?-? Saku Sporting (w)
04/02 02:00 Galway United ?-? Cork City
04/02 02:00 Bray Wanderers ?-? Derry City
04/02 02:45 Drogheda United ?-? Dundalk
Thứ sáu, Ngày 10/02/2023
10/02 19:30 Schalke 04 ?-? FC Zurich

HT: Tỷ số hiệp 1 (Half-time) | FT: Tỷ số cả trận (Full-time)

Lịch thi đấu bóng đá Giao hữu câu lạc bộ năm 2023 mới nhất hôm nay. Bongdanet.vn cập nhật lịch trực tiếp các trận đấu tại giải Giao hữu câu lạc bộ CHÍNH XÁC nhất. Xem kết quả, bảng xếp hạng, soi kèo bóng đá trực tuyến hoàn toàn tự động.

Ngày 02/02/2023

Sociedad Deportiva Aucas 07:00 Liga Dep. Universitaria Quito

Torpedo Moscow 15:30 FK Krasnodar 2

FC Liefering 17:00 LASK (Youth)

FK Prva Iskra Baric 17:00 Karlovac

FK Buducnost Podgorica 19:00 Metalac Gornji Milanovac

Valerenga (w) 19:00 BK Hacken (W)

Dynamo Moscow 20:00 Arda

Lokomotiv Moscow 20:30 Johor Darul Takzim

Rudar Prijedor 21:00 FK Rudar Pljevlja

Torpedo Moscow 21:30 Neftekhimik Nizhnekamsk

Hammarby 22:00 Jeonbuk Hyundai Motors

SK Brann (W) 22:00 Hammarby (w)

Bodo Glimt 22:00 Viborg

Hacken 22:30 Odd Grenland

Rostov FK 23:30 Spartak Moscow

Ngày 03/02/2023

Middelfart G og 00:00 Tarup Paarup IF

USV Gnas 00:30 TUS Bad Gleichenberg

Raufoss 00:30 Gjovik Lyn

Mauerwerk 01:00 ASK Klingenbach

SV Schlebusch 01:30 Bergisch Gladbach 09

VfB Ginsheim 01:30 Viktoria Griesheim

SV Wachtberg 01:30 Fortuna Koln II

Volga Ulyanovsk 15:00 FK Nizhny Novgorod

FC Torpedo Zhodino 15:30 Neman Grodno

Odra Opole 17:00 Opava

Kustosija 17:00 FK Krupa

Aalesund FK 17:30 Hodd

Sarpsborg 08 17:30 Ham-Kam

Dinamo Brest 18:00 Torpedo Zhodino Reserves

Austria Wien (Youth) 18:00 SV Horn

Sabah 18:30 Odense BK

Sandecja Nowy Sacz 19:00 Michalovce

Lillestrom 20:00 Stabaek

Trencin 20:00 STK Samorin

Unterhaching 20:00 SK Vorwarts Steyr

Aalborg 20:00 IK Sirius FK

Austria Lustenau 20:00 FC Dornbirn 1913

Sloboda 21:00 NK Jarun

GIF Sundsvall 21:00 Gefle IF

Dynamo Kyiv 21:00 Polissya Zhytomyr

FK Rinija Gostivar 21:00 FK Levski Krumovgrad

Kalmar 21:00 Mjallby AIF

Austria Wien 21:00 Floridsdorfer AC

FC Augsburg II 21:00 SSV Ulm 1846

Hodonin Sardice 22:00 MFK Dubnica nad Vahom

Degerfors IF 22:00 AFC Eskilstuna

Malmo FF 22:00 FC Dallas

Kristiansund BK 22:59 Traff

SK Prostejov 22:59 Slavia Kromeriz

FC Krasnodar 23:30 FK Sochi

St. Polten (w) 23:45 Slovacko (w)

Ngày 04/02/2023

Fram Larvik 00:00 FK Arendal

Trenkwalder Admira Wacker 00:00 SC Mannsdorf

First Wien 1894 00:00 SV Donau

Stjordals Blink 00:00 Verdal

SC Gleisdorf 01:00 Lafnitz

Eiger 01:00 Egersunds IK

Sligo Rovers 01:30 Wexford (Youth)

FC Flora Tallinn (w) 01:30 Saku Sporting (w)

Galway United 02:00 Cork City

Bray Wanderers 02:00 Derry City

Drogheda United 02:45 Dundalk

Ngày 10/02/2023

Schalke 04 19:30 FC Zurich

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Bỉ -4 1828

2  Braxin 6 1826

3  Pháp 7 1786

4  Anh 5 1755

5  Argentina 12 1750

6  Ý -10 1740

7  Tây Ban Nha 17 1704

8  Bồ Đào Nha -21 1660

9  Đan mạch -14 1654

10  Hà Lan 1 1653

99  Việt Nam -13 1209

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Mỹ -87 2110

2  Thụy Điển 78 2088

3  Đức 0 2073

4  Netherland 12 2047

5  Pháp 0 2038

6  Canada 60 2021

7  Braxin 7 1978

8  Anh 0 1973

9  Bắc Triều Tiên 0 1940

10  Tây Ban Nha 0 1935

32  Việt Nam 0 1657